Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu

Trang ChínhTìm kiếmLatest imagesĐăng kýĐăng Nhập

........Thương Yêu........

Go down 
TuongVi
Admin
DiTim_GaiNgoan
7 posters
Tác giảThông điệp
DiTim_GaiNgoan
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn

Tâm trạng : sad
Nam
Châm ngôn sống : Thành Thật Với Tình Yêu , Chỉ Nói Điêu Khi Cần Thiết
Số lần được cám ơn : 5
Điểm : 56852

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình: đẹp zai không đối thủ
Hài hước:
........Thương Yêu........ Left_bar_bleue1111111/1111111........Thương Yêu........ Empty_bar_bleue  (1111111/1111111)
Nội tâm:
........Thương Yêu........ Left_bar_bleue25251325/1325........Thương Yêu........ Empty_bar_bleue  (25251325/1325)

........Thương Yêu........ Empty
Bài gửiTiêu đề: ........Thương Yêu........   ........Thương Yêu........ Icon_minitimeWed Oct 01, 2008 6:21 pm

Hàn Quốc những ngày này bắt đầu bước vào thu,thời tiết se lạnh,cảm giác đi dưới những hàng cây chải đầy là vàng khiến lòng thật nhẹ nhàng và bình yên ....Mà sao buồn thế. Việt Nam giờ chắc cũng vào thu.Giữa những bộn bề công việc có khi nào em thả hồn mình vào với mùa thu ngước nhìn vành trăng khuyết và nhớ về anh. Còn nhớ không em ? Ngày chúng mình quen nhau là một ngày mùa thu để rồi cũng một ngày mùa thu anh ngỏ lời yêu em , tình yêu của chúng mình gắn liền với mùa thu , với lá vàng rơi . Vành trăng khuyết như tình yêu của chúng mình , trăng có khi khuyết khi tròn , tình chúng mình có khi nào khuyết rồi tròn không em ?

Thương yêu !

Đã xa rồi cái ngày xưa,giờ chỉ còn lại trong anh , trong em chút tiếc nuối , hương vị tình đầu ngọt ngào nhưng thấm đầy nước mắt ...Nhũng gì mình có với nhau sẽ mãi là kỷ niệm nha em !
Còn đêm nay nữa thôi hãy chút bỏ hết đi để rồi ngày mai em bước lên xe hoa , ngày mai em về làm dâu nha người ta ...Hạnh phúc của em vắng anh thật rồi . Đường đời zộng và dài ta bước biết sẽ còn gặp nhau nhưng anh không thể cùng em đi chung một hướng . Xin lỗi em , xin lỗi vì tất cả , lời hứa khi xưa giờ người khác thay anh thực hiện. Có sao đâu em nhỉ ? Cũng là ngày xưa anh nói , anh sẽ không bao giờ yêu và lấy ai khi mà người đó không phải là em . Hê anh ngốc thật ....Yêu người mình yêu không có nghĩa là phải chiếm được người mình yêu, yêu người mình yêu là hãy luôn cầu chúc cho người mình yêu được hạnh phúc , Đó cũng là cách để con người ta yêu phải không em ?

Thương yêu ạ

Đây là lần cuối cùng anh viết cho em , cho cuộc tình chúng mình để zồi ngày mai giữa cuộc sống , giữa những bộn bề công việc anh sẽ luôn nhớ về em nhưng anh sẽ không buồn vì em . Em cũng sẽ như thế , hãy luôn vui vẻ và hạnh phúc nha em .
............Thương yêu.............
Admin
Quản trị viên
Quản trị viên
Admin

Số lần được cám ơn : 1
Điểm : 56655

Bài gửiTiêu đề: Re: ........Thương Yêu........   ........Thương Yêu........ Icon_minitimeThu Oct 02, 2008 7:38 am

Rất tuyệt vời, tôi đã post nó lên trang chủ của diễn đàn, nếu bạn cho phép tôi có thể đưa nó lên website www.thutinh.co.cc để mọi người cùng đọc và cảm nhận được chứ
http://forum.thutinh.co.cc
DiTim_GaiNgoan
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn

Nam

Đôi nét về bản thân
Hài hước:
........Thương Yêu........ Left_bar_bleue1111111/1111111........Thương Yêu........ Empty_bar_bleue  (1111111/1111111)
Nội tâm:
........Thương Yêu........ Left_bar_bleue25251325/1325........Thương Yêu........ Empty_bar_bleue  (25251325/1325)

Bài gửiTiêu đề: Re: ........Thương Yêu........   ........Thương Yêu........ Icon_minitimeThu Oct 02, 2008 11:13 am

Cảm ơn Admin ...đó là tâm sự thật từ đáy lòng mình . Mình post lên cũng chẳng mong cô ấy sẽ đọc được nhưng nó cũng khiến lòng mình nhẹ nhàng hơn .
Admin cũng có thể đưa bài viết này lên www.thutinh.co.cc để mọi người cùng chia sẻ, nếu có thể bạn hãy đề tên mình dưới bài viết để hi vọng zằng một ngày nào đó vô tình cô ấy đọc được và sẽ hiểu được những gì mình luôn dành cho cô ấy . Cảm ơn Admin nhều

Được sửa bởi Cao_Ba_Vuong ngày Sat Jan 24, 2009 7:18 pm; sửa lần 1.
Admin
Quản trị viên
Quản trị viên
Admin

Số lần được cám ơn : 1
Điểm : 56655

Bài gửiTiêu đề: Re: ........Thương Yêu........   ........Thương Yêu........ Icon_minitimeThu Oct 02, 2008 4:55 pm

Tới đã post lá thư lên www.thutinh.co.cc, hi vọng bạn của bạn sẽ một ngày nào đó tình cờ đọc được và hiểu được tình cảm của bạn dành cho cô ấy. Nếu cần bạn có thể gửi đường link: http://www.thutinh.co.cc/2008/10/thng-yu.html , biết đâu cô ấy sẽ bất ngờ thì sao
Hi vọng bạn sẽ có nhiều bài viết hữu ích cho diễn đàn
http://forum.thutinh.co.cc
DiTim_GaiNgoan
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn

Nam

Đôi nét về bản thân
Hài hước:
Nội tâm:

Bài gửiTiêu đề: Re: ........Thương Yêu........   ........Thương Yêu........ Icon_minitimeWed Dec 31, 2008 6:17 pm

Chỉ còn vài giờ nữa thôi là bước sang năm mới , một năm đi qua với bao nhiêu buồn vui , thăng trầm của cuộc sống . Một năm đi qua đồng nghĩa với lớp bụi thời gian lại phủ dày thêm lên những kỷ nệm thương yêu của cuộc tình chúng mình , nhưng không có nghĩa nó sẽ chôn vùi đi tất cả bởi những bước đường anh đi , mỗi giây anh nghỉ luôn mang theo hình bóng đó là em .
Thương yêu ạ ! Từ ngày xa quê hương , xa em , không có cuộc vui nào với anh là trọn vẹn , không có giấc mơ nào là hạnh phúc . Bao giờ cũng vậy anh luôn ý thức được những việc mình làm , luôn biết dừng lại ở mỗi cuộc vui , nhưng anh ko thể dừng lại ở cuộc tình chúng mình mặc dù vẫn biết chúng ta ko bao giờ thuộc về nhau nũa .
Ô kìa ngoài kia tuyết đang zơi trắng xóa cả một vùng trời , thời gian đang trở mình sang một năm mới và anh biết zằng tình yêu đang thức dậy trong anh .
Xin được gửi đến _Thương Yêu_ một năm mới với thật nhiều niềm vui mới , hạnh phúc & thành đạt .

Được sửa bởi Cao_Ba_Vuong ngày Sun Mar 15, 2009 9:05 am; sửa lần 1.
TuongVi
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn
TuongVi

Nữ
Số lần được cám ơn : 0
Điểm : 55810

Bài gửiTiêu đề: Re: ........Thương Yêu........   ........Thương Yêu........ Icon_minitimeSat Jan 10, 2009 5:04 pm

hic, tình yêu thật là... Cứ yêu thật sâu nặng rồi lại chia xa. Buồn quá!!!!!!!!! "The first love is the final love" đã ko còn đúng với tôi nữa rồi. Mà có khi diễn dàn này cũng không giành cho tôi nữa. Vì forum.thutinh.co.cc là diễn đàn giành cho bạn trẻ đang yêu , mà tôi lại đang 7love. Thôi cứ vào xem để biết và chia sẻ với những tâm sự của mọi người vậy.
DiTim_GaiNgoan
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn

Nam

Đôi nét về bản thân
Hài hước:
Nội tâm:

Bài gửiTiêu đề: Re: ........Thương Yêu........   ........Thương Yêu........ Icon_minitimeSat Jan 24, 2009 6:23 pm

Thương Yêu ! Đêm qua anh lại được gặp em trong giấc ngủ , trong mơ em đến bên anh thật dịu dàng , chúng mình nắm tay nhau đi dưới cơn mưa đầu mùa . Mưa mùa xuân không ồn ào và mạnh mẽ như mùa hạ . Bao giờ cũng vậy ! Nắng , mưa thì có mùa , chỉ duy nhất tình yêu của anh dành cho em có một mùa . Một mùa yêu thương phải ko em ...?
DiTim_GaiNgoan
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn

Nam

Đôi nét về bản thân
Hài hước:
Nội tâm:

Bài gửiTiêu đề: Re: ........Thương Yêu........   ........Thương Yêu........ Icon_minitimeMon Jan 26, 2009 1:03 pm

" Anh Đứng Đây Giữa Trời Đông xứ Lạ
Nỗi Nhớ Em Se Sắt Tận Đáy Lòng "

Thương yêu ! Hàn Quốc những ngày này nơi anh ở tuyết rơi nhiều quá , đã quen rồi với mùa đông sứ người , quen rồi với tiết trời lạnh giá nhưng không làm sao có thể xua đi sự cô đơn và trống trải trong anh lúc này . Mỗi ngày qua đi anh chỉ biết lấy niềm vui của công việc để quên đi nỗi buồn và nhớ về em , nhưng mỗi buổi chiều xuống khi hoàng hôn bao phủ mảnh đất nơi anh ở thì nỗi buồn và nhớ về em lại tràn đầy trong anh .

" Em có biết không mỗi buổi chiều
Ở đây nhiều bạn vắng người yêu
Vắng em anh vắng người tâm sự
Lạnh lẽo bâng khuân mỗi buổi chiều "

Thương yêu ! Từ ngày cuộc tình chúng mình chia hai lối , sống giữa đời thường anh vẫn cứ là anh nhưng trở nên khô cằn và sỏi đá , trái tim không thêm một lần nói lời tình yêu , bàn tay không một lần nắm bàn tay , dẫu cho xung quanh mình tràn ngập niềm vui , dẫu cho trai tim ai đó có cùng nhịp đập với trái tim mình thì tình yêu và nỗi nhớ về em trong anh vẫn chẳng thể nào nguôi ngoai . Có lẽ anh đã quá ích kỷ khi mà ép buộc trái tim mình chỉ biết yêu em , nhiều lúc lý trí mách bảo anh hãy mở cửa trái tim để đón nhận tình yêu mới , để thấy zằng một ngày không có em trời vẫn nắng , để cho vòng tay yêu thương thêm một lần được xiết chặt vòng tay , để cho tình yêu của ai đó dành cho anh được chọn vẹn yêu thương , ấy vậy mà cho tới tận bay giờ cái điều tưởng như đơn giản đó anh vẫn chưa làm được . Phải zồi trong cuộc tình chúng mình anh là người giữ thế chủ động za đi , em là người phải chịu nhiều thiệt thòi và zơi nhiều nước mắt vậy có khi nào em nhận za zằng anh lại chính là người phải chịu nhiều đau khổ hơn em ...?

Thương yêu ! Hôm nay là mùng một tết nguyên đán . nơi quê nhà Việt Nam đã bước vào xuân , người người đang gửi tới nhau những lời chúc mừng tốt đẹp nhất , còn anh thì nơi đất khách quê người chỉ biết ngồi và nhớ về những ngày xưa , những ngày chúng mình tay trong tay đi giữa phố phường mùa xuân zợp đèn hoa , em vẫn thì thầm tai anh nói zằng em thích mùa xuân , thích nghe những bài hát viết về mùa xuân , anh nhíu mày hỏi em tại sao ? Em im nặng rồi bỗng nhiên nói ...bởi mùa xuân mang anh về với em ...! Đúng là ngày đó khi mà điều kiện làm việc của anh còn ở xa quá chỉ có mùa xuân mới mang anh về bên em được trọn vẹn , chúng mình bên nhau quên đất trời vậy mà giờ đây dù muốn hay ko , dù anh đang ở xứ người hay trở về quê hương khi mùa xuân đến thì chẳng có khi nào mùa xuân lại có thể mang anh đến bên em như ngày xưa ...!

Vậy đó mùa xuân đã đến zồi anh chỉ có thể như ngày xưa gửi đến Thương Yêu những gì tốt đẹp nhất , gửi đến em thật nhiều niềm vui và hạnh phúc .
lehoa220386
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn
lehoa220386

Tâm trạng : happy
Nữ
Châm ngôn sống : yêu thật lòng và sống sao có ích
Số lần được cám ơn : 8
Điểm : 56337

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình: 10/10
Hài hước:
........Thương Yêu........ Left_bar_bleue0/0........Thương Yêu........ Empty_bar_bleue  (0/0)
Nội tâm:
........Thương Yêu........ Left_bar_bleue0/0........Thương Yêu........ Empty_bar_bleue  (0/0)

Bài gửiTiêu đề: Re: ........Thương Yêu........   ........Thương Yêu........ Icon_minitimeThu Feb 12, 2009 5:10 pm

bài viết hay nhưng buồn quá, nhớ về 1 người xưa, nhớ về 1 thời quá khứ...liệu đó có phải là hạnh phúc k? bạn hãy thử mở cửa trái tim mình, đón nhận 1 tình yêu mới và biết đâu người đó mới là tình yêu thực sự của bạn thì sao? chúc bạn gặp nhiều may mắn.
longcon
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn

Tâm trạng : notworthy
Nữ
Châm ngôn sống : aaaaaaaa
Số lần được cám ơn : 3
Điểm : 55204

Bài gửiTiêu đề: Re: ........Thương Yêu........   ........Thương Yêu........ Icon_minitimeFri Feb 27, 2009 1:44 pm

tinh yêu đầu bao giờ cũng đẹp..nhưng tình yêu thứ hai sẽ là một tình yêu vĩnh cưử!
luckynguyen
Quản trị viên
Quản trị viên
luckynguyen

Tâm trạng : chatty
Nam
Số lần được cám ơn : 25
Điểm : 57213

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình: 10/10
Hài hước:
Nội tâm:

Bài gửiTiêu đề: Re: ........Thương Yêu........   ........Thương Yêu........ Icon_minitimeFri Feb 27, 2009 3:15 pm

Thật là những thông điệp thật tình cảm, cảm ơn bạn đã cho diễn đàn những bức thư hay như vậy
longcon
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn

Nữ

Bài gửiTiêu đề: Re: ........Thương Yêu........   ........Thương Yêu........ Icon_minitimeSat Feb 28, 2009 12:18 am

ước gì mình là nhân vật trong những dòng cảm xúc của bạn!! drunken
DiTim_GaiNgoan
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn

Nam

Đôi nét về bản thân
Hài hước:
Nội tâm:

Bài gửiTiêu đề: Re: ........Thương Yêu........   ........Thương Yêu........ Icon_minitimeSat Feb 28, 2009 6:44 am

Cảm ơn các bạn đã đọc và chia sẻ cùng mình.
Chúc mọi người luôn vui vẻ và hạnh phúc .
longcon
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn

Nữ

Bài gửiTiêu đề: Re: ........Thương Yêu........   ........Thương Yêu........ Icon_minitimeSat Feb 28, 2009 1:28 pm

Buồn ơi...chào mi...!

Tim em chung phận với hoa này,
Cũng bỡi vì anh đã sẫy tay,
Đã vội mãi trông bao cảnh đẹp,
Vết thương mang nặng vẫn còn đây.
DiTim_GaiNgoan
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn

Nam

Đôi nét về bản thân
Hài hước:
Nội tâm:

Bài gửiTiêu đề: Re: ........Thương Yêu........   ........Thương Yêu........ Icon_minitimeSun Mar 08, 2009 5:04 pm

" Bữa nay lạnh mặt trời đi ngủ sớm
Anh nhớ em , em hỡi anh nhớ em
Không gì buồn bằng những buổi chiều êm
Mà anh sáng hòa cùng bóng tối
..........."

Thương yêu ! Lâu quá rồi hôm nay anh mới dành chút thời gian cho riêng mình để bước đi trên con đường quen thuộc nơi anh ở , đi dưới hàng cây mùa này trơ trụi lá gợi lại cho anh biết bao nhiêu kỷ niệm , nỗi nhớ nhà , nhớ em da diết . Phải rồi hôm nay là ngày 8/3 vô tình anh đi qua một cửa hàng hoa , quết định bước vào trong , ở đây anh thấy có rất nhiều loài hoa đẹp , hi cả cô bé bán hàng nữa rất xinh và tâm lý , biết anh là người nước ngoài cô ấy hướng dẫn và giới thiệu cho anh rất nhiều loài hoa nhưng vẫn như ngày xưa anh chỉ tìm cho mình một bông hồng thật đẹp , biết là sẽ không thể gửi tới em được nhưng anh vẫn có thể tặng nó cho cuộc tình chúng mình vì thế anh đã đem về và cắm vào một góc ziêng ở trong phòng ,bạn bè anh đến chơi chúng nó bảo " lãng mạn quá ta " . Ừ chả thế thì sao em nhỉ ? Ai đã từng yêu mà không một lần lãng mạn , đúng là chúng nó chẳng biết gì " ghét "
Thương yêu ! Hôm qua anh gọi về nhà mẹ anh có bảo lâu zồi không thấy em đến chơi , không biết con pé dạo này có khỏe không ? Xin lỗi vì lâu zồi anh không có liên lạc với em nhưng vẫn nói với mẹ zằng em vẫn khỏe , lỡ nói vậy zồi cho nên em đừng có mà không khỏe hì , nhớ là luôn vui vẻ & sống thật hạnh phúc nha em .

Được sửa bởi Cao_Ba_Vuong ngày Wed Mar 18, 2009 6:18 am; sửa lần 1.
longcon
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn

Nữ

Bài gửiTiêu đề: Re: ........Thương Yêu........   ........Thương Yêu........ Icon_minitimeSun Mar 08, 2009 8:55 pm

cao_ba_vuong vẫn còn nhiều cảm xúc về cuộc tình của minh.. ban hãy chia sẻ với moi nguoi nhé! chúc bạn vui vẻ!
DiTim_GaiNgoan
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn

Nam

Đôi nét về bản thân
Hài hước:
Nội tâm:

Bài gửiTiêu đề: Re: ........Thương Yêu........   ........Thương Yêu........ Icon_minitimeSun May 24, 2009 1:26 pm

" Quê nhà tháng sáu mùa mưa
Sứ người tháng sáu cũng mưa gọi hè
Đêm nằm Tỉnh giấc anh nghe
Giọt buồn tháng sáu bên hè lại zơi "

Thương Yêu
Sứ người lại bước vào mùa mưa , cơn mưa bất chợt xua đi cái nắng và nóng của mùa hè . Không có mưa ngâu nhưng Hàn Quốc những ngày này mưa nhiều lắm , mưa không nặng hạt nhưng đủ làm ướt áo người qua lại khiến cho không khí phố phường nơi anh ở vốn thường ngày rất náo nhiệt nay pha một chút tí tách của mưa rơi , nơi xa xôi quê nhà đất việt em ở đó có mưa không ?
Thương Yêu ! Thời gian có thể chôn vùi đi tất cả , có thể xoa dịu lỗi đau của lòng người nhưng thời gian không thể quay trở lại . Anh tiếc cho ngày hôm qua , không bằng lòng với ngày hôm nay và thấy buồn cho ngay mai vì anh đã mất em trong cuộc đời . Có thể tình yêu đầu trong em đã bị chôn vùi , trong anh còn lại chút tiếc nuối thì những gì mình có với nhau sẽ mãi là kỉ niệm phải không em ?

" Em hỡi tháng ngày xa quá nhỉ ?
Tiếng yêu xưa nay đã vội thay màu
Tình yêu đầu chìm dần trong dĩ vẵng
Còn không em thương nhớ của một thời ? "

Thương yêu ! Tháng sáu mùa mưa lại đến rồi , chúng mình không còn được cùng nhau đi dưới mưa , giờ đây những cơn mưa bất chợt chỉ làm nhói đau lòng người , dù cho cuộc sống của anh và em luôn chàn ngập tiếng cười nhưng nụ cười đó không còn được trọn vẹn như ngày xưa .
Tháng sáu mua mưa lại đến rồi . Mùa sinh nhật này anh lại vắng em....!Không có có em đi bên cạnh cuộc đời mọi cuộc vui chẳng khi nào trọn vẹn , nỗi buồn chẳng bao giờ vơi đi và cũng nhiều khi anh khóc đó em yêu .
yellow_rose
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn
yellow_rose

Tâm trạng : tired
Nữ
Châm ngôn sống : cuộc đời không như giấc mơ
Số lần được cám ơn : 11
Điểm : 55796

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình: 50/100
Hài hước:
........Thương Yêu........ Left_bar_bleue90/100........Thương Yêu........ Empty_bar_bleue  (90/100)
Nội tâm:
........Thương Yêu........ Left_bar_bleue100/100........Thương Yêu........ Empty_bar_bleue  (100/100)

Bài gửiTiêu đề: Re: ........Thương Yêu........   ........Thương Yêu........ Icon_minitimeSun May 24, 2009 1:40 pm

Những ngày em phải xa cách anh
Là những ngày em buồn đến phát khóc
Nhớ những giờ chúng mình cùng chung bước
Mình bên nhau dưới cơn mưa đầu hè.

Tháng sáu về, mưa rào cùng tiếng ve
Em tự dỗ mình đừng buồn và nhớ
Hoa phượng cháy, nhuộm bừng thành phố đỏ
Nhức nhối lòng, em chỉ nghĩ đến anh.

Dù chúng mình đến với nhau quá nhanh
Nhưng tình yêu không bao giờ chính xác
Chỉ biết rằng trong em giờ khao khát
Vòng tay anh đừng bao giờ xa em./.
yellow_rose
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn
yellow_rose

Tâm trạng : tired
Nữ
Châm ngôn sống : cuộc đời không như giấc mơ
Số lần được cám ơn : 11
Điểm : 55796

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình: 50/100
Hài hước:
........Thương Yêu........ Left_bar_bleue90/100........Thương Yêu........ Empty_bar_bleue  (90/100)
Nội tâm:
........Thương Yêu........ Left_bar_bleue100/100........Thương Yêu........ Empty_bar_bleue  (100/100)

Bài gửiTiêu đề: Re: ........Thương Yêu........   ........Thương Yêu........ Icon_minitimeWed Jun 10, 2009 12:05 pm

Có khi nào anh buồn anh nhớ đến em?
Có khi nào anh ngồi anh khóc vì em??!!
Tình yêu ta ly tan, vụn vỡ khi đẹp đôi
Vì sao thế?? Em làm gì có lỗi??
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: ........Thương Yêu........   ........Thương Yêu........ Icon_minitime

........Thương Yêu........
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» yêu----------- thương
» EM XÃ THƯƠNG!
» .....Thương.................
» nửa yêu thương !
» Cô yêu thương của em!