Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu

Trang ChínhTìm kiếmLatest imagesĐăng kýĐăng Nhập

Tình yêu nào cho "Thùng Rác"!(Chiếc thùng rác của em F2)

Go down 
Tác giảThông điệp
Angel_Kid
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn
Angel_Kid

Tâm trạng : amused
Nam
Châm ngôn sống : Yêu là quyết tâm
Số lần được cám ơn : 11
Điểm : 52098

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình: 10/10
Hài hước:
Tình yêu nào cho "Thùng Rác"!(Chiếc thùng rác của em F2) Left_bar_bleue0/0Tình yêu nào cho "Thùng Rác"!(Chiếc thùng rác của em F2) Empty_bar_bleue  (0/0)
Nội tâm:
Tình yêu nào cho "Thùng Rác"!(Chiếc thùng rác của em F2) Left_bar_bleue0/0Tình yêu nào cho "Thùng Rác"!(Chiếc thùng rác của em F2) Empty_bar_bleue  (0/0)

Tình yêu nào cho "Thùng Rác"!(Chiếc thùng rác của em F2) Empty
Bài gửiTiêu đề: Tình yêu nào cho "Thùng Rác"!(Chiếc thùng rác của em F2)   Tình yêu nào cho "Thùng Rác"!(Chiếc thùng rác của em F2) Icon_minitimeSat Apr 10, 2010 10:00 am

Anh vẫn còn nhớ mãi cái ngày anh được nhìn thấy em.Nụ cười trên môi như mặt trời lên lúc bình minh,đỏ rực nhưng dụi dàng trùi mến.Anh mắt em sáng ngời như những ánh sao đêm,cứ lung linh trong đêm tối.Anh cũng không biết đã yêu em từ lúc nào và tự bao giờ.?Dẫu chưa một lần được gặp em,chưa lần hai mắt nhìn nhau,chưa lần được nắm tay em bước trên những đoạn đường dài,chưa lần...và nhiều cái chưa lần nào như thế!Phương tiện duy nhất để ta có thể gặp và nói chuyện với nhau là điện thoại và qua mạng.Ấy vậy mà anh vẫn yêu,anh yêu em nhiều lắm.!
Anh vốn là người nhút nhát cứ lặng lẽ một góc nào đó để thấy em,tìm hiểu về qua những vần thơ bài văn em viết và qua những người bạn em quen.anh làm sao quên được ngày đầu tiên anh và em nói chuyện với nhau.Tim anh cứ đập liên hồi tay thì rung rung không sao bấm được phím.Em nói với anh rằng:
_Nếu mình không nói chuyện với bạn trước chắc có lẽ sẽ không bao giờ bạn nói chuyện với mình đâu nhỉ!
UHm! nếu ngày đó em không vào nói chuyện với anh thì có lẽ mình sẽ chẵng bao giờ gặp nhau,nói chuyện và tìm hiểu về nhau.Và nếu không có ngày đó anh đã không nghẹn ngào đứng giữa hai bờ nhớ và yêu nghiệt ngã! em đặt cho anh biệt danh chiếc "thùng rác" suy nghĩ đầu tiên của anh là thấy buồn vì em đã ví anh như vậy.Chiếc thùng rác là để người ta bỏ đi những thứ không cần nửa ở trên đời này.Thùng rác cũng là đồ bỏ đi như những gì mà nó đang lưu giữ.NHưng dần dần anh cảm thấy hạnh phúc làm sao khi được làm chiếc "thùng rác "của em ,được nghe tiếng em nói ,biết được những buồn vui chất chứ ở trong lòng em.Thời gian dần trôi mau ấy vậy mà ta đã yêu nhau.Anh cứ nghĩ những điều anh làm từ trước tới giờ đã làm em nguôi ngoai đi phần nào nổi nhớ người xưa.Nhưng có lẽ là vô ích và hoài công khi em không thể quên được người đã làm em đau.
_"Em chỉ yêu anh bẳng nửa trái tim!"
Đã bao lần tôi thất bại váp6 ngã rồi lại đứng lên ,tôi muốn thề với lòng rằng sẽ chẳng yêu ai bằng cả trái tim và sự chân thành nhưng sao tôi làm hoài mà vẫn không làm được.Tôi ít kỷ quá chăng khi không muốn em nghĩ về những chuyện đã qua?Tôi không kiên nhẫn chờ đợi để em quên đi tình cũ?Không tôi không ít kỷ tôi luôn muốn em nói ra hết những tâm sự của mình và tôi cũng vậy để hai đứa hiểu nhau hơn ,vượt qua những khó khăn trong cuộc đời này.Tôi sẽ dùng sự chân thành để hàn gắng vết thương lòng trong em.CHờ đợi ư! Tôi đã làm em thất vọng ư?SAo em cứ nói là mâu thuẫn.Mâu thuẫn vì điều gì? Với tôi hay với người xưa cũ.Có lẽ em đến với tôi là sai lầm khi mà em vẫn còn nhớ người xưa,hay là vì điều gì em không thể nói...?Cho dù là điều gì thì có lẽ người ta đã nói đúng,chiếc thùng rác tự thân nó đã bọt bèo thì làm gì có ai để mà yêu.Và làm gì có tình yêu nào cho nó,Tình yêu nào cho "thùng rác"?
Khách viếng thăm
Khách viếng thăm

Tình yêu nào cho "Thùng Rác"!(Chiếc thùng rác của em F2) Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Tình yêu nào cho "Thùng Rác"!(Chiếc thùng rác của em F2)   Tình yêu nào cho "Thùng Rác"!(Chiếc thùng rác của em F2) Icon_minitimeSat Apr 10, 2010 11:43 am

kid ah!chẳng phải là bạn nói bạn luôn đi trộm tim người khác và sẽ chữa lành vết thương cho họ sao? to xin chia buon vs ban nhung to nghi ban hay cu nen cho.to tyn 1 ngauy ui co ay se wen dc thui!hok gi la hok the!thoi gian se chua lanh moi vet thuong!l diem xuat phat cua 2 ban hok phai la 1 diem xuat phat tot khi n\ma co ay van chua wen dc ex.hay cho co ay thoi gian.hok dai ma cung hok ngan du de co ay bit co ay cần ban!cho doi se la lieu thuoc tot nhat cho cuoc tinh cua ban!nhung neu nhu qua lau thi to nghi co ay den vs ban chi la lap cho trong.vi the ban nen wen co wy di!bat dau 1 cuoc song moi!to luon ung ho ban!binh tinh de co 1 quyet dinh dung dan nhat ban nhe!

Tình yêu nào cho "Thùng Rác"!(Chiếc thùng rác của em F2)
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» Chiếc thùng Rác của em!
» Mưa...!(chiếc thùng rác của em F3)
» Làm "tình nhân" sướng hơn làm "vợ"?
» trong anh tình yêu "đơn phương"như dòng sông không bao giờ ngưng chảy
» "VÔ TÌNH"