Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu

Trang ChínhTìm kiếmLatest imagesĐăng kýĐăng Nhập

với A...Tôi chỉ là trò đùa!!!...

Go down 
4 posters
Tác giảThông điệp
nuocmatsaoroi!!!...
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn
nuocmatsaoroi!!!...

Tâm trạng : sad
Nữ
Châm ngôn sống : Niềm tin là một sức mạnh có thể biến điều ko thể thành điều có thể.
Số lần được cám ơn : 0
Điểm : 51210

với A...Tôi chỉ là trò đùa!!!... Empty
Bài gửiTiêu đề: với A...Tôi chỉ là trò đùa!!!...   với A...Tôi chỉ là trò đùa!!!... Icon_minitimeSat Apr 10, 2010 9:35 pm

Tôi iu anh?.. Có lẽ như vậy. Và những gì tôi đã làm, tất cả chúng đều vì anh, cho tới một ngày tôi nhận ra, với anh tôi chỉ là trò chơi, một thứ trò chơi rẻ tiền. Tôi ngốc quá, khi một lần nữa tin rằng anh vẫn còn iu tôi. Ngày trước, khi anh noi lời chi tay, tim tôi như vỡ tan từng mãnh, hình như mọi thứ xung quanh dường như vô nghĩa. Tôi ra đi, để anh được hạnh phúc bên cạnh người iu mới. Cứ tưởng rồi sẽ quên đi anh, nhưng dù cố trốn tránh, anh vẫn xuất hiện. Tôi đã cố làm ra vẻ bình thường khi gặp anh nhưng không hiểu sao tim tôi đập rất nhanh, tôi lo lắng khi nghe anh nói anh đang bị đau, mọi thứ dường như rối tung lên, tôi không suy nghĩ được gì hết. Tôi đã chạy đến gặp anh, thật ngốc!!!...Tại sao tôi lại như vậy chứ, tôi muốn quên, muốn tìm lại cuộc sống mới nhưng anh ấy như chiếc bóng luô ám ảnh cuộc đời tôi. Anh ấy xem tôi như một trò chơi, lúc cần thì lấy ra xem, lúc không cần thì bỏ vào một nơi nào đó mặc tình nó còn hay mất, dù bjt tôi đau anh vẫn không một tiếng hỏi thăm, biết rằng tôi sắp về quê mãi mãi không còn gặp lại anh nữa, anh vẫn xem như chẳng có chuyện gì,....Tại sao anh lai vô tình như thế??? anh của trước không lạnh lùng như bây giờ,.. Anh đang cười trên sự ngu ngốc của tôi...
Tôi chợt nhận ra với anh tôi chỉ là trò đùa!!!!.... Crying or Very sad Crying or Very sad Crying or Very sad
nhocbun
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn
nhocbun

Nữ
Châm ngôn sống : ko dau bun vi nguoi khong dang. lun mim cuoi du rat bun
Số lần được cám ơn : 0
Điểm : 51152

Bài gửiTiêu đề: Re: với A...Tôi chỉ là trò đùa!!!...   với A...Tôi chỉ là trò đùa!!!... Icon_minitimeSun Apr 11, 2010 7:39 am

chị ah đừng bùn nũa . em cũng hiểu được cảm giác của chị nè. nhưng em vẫn sống tốt . chị đừng bùn vi anh ấy nũa . anh ấy la người như vậy một người thật đáng ghét . ko dáng để chị bùn đâu . chị phải sống thật tốt cho anh ta thấy hối hận khi rời xa chị . cố lên chị nhé!
bé_lì_90
Thành viên đặc biệt
Thành viên đặc biệt
bé_lì_90

Nữ
Châm ngôn sống : KẺ THỨC TỈNH, SỚM NHANH CHÂN BƯỚC KỊP. NGƯỜI SAY MÊ, ĐẮM ĐUỐI MÃI TRẦM LUÂN. BÁNH XE LĂN, CỨ TIẾN MÃI KO NGỪNG. MUÔN NGÀN KIẾP, BIẾT ĐỜI NÀO RA KHỎI...
Số lần được cám ơn : 89
Điểm : 55771

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình: Em là bx của hai lúa ^_^
Hài hước:
với A...Tôi chỉ là trò đùa!!!... Left_bar_bleue90/100với A...Tôi chỉ là trò đùa!!!... Empty_bar_bleue  (90/100)
Nội tâm:
với A...Tôi chỉ là trò đùa!!!... Left_bar_bleue80/100với A...Tôi chỉ là trò đùa!!!... Empty_bar_bleue  (80/100)

Bài gửiTiêu đề: Re: với A...Tôi chỉ là trò đùa!!!...   với A...Tôi chỉ là trò đùa!!!... Icon_minitimeSun Apr 11, 2010 8:35 am

Mình ko biết an ủi bạn thế nào, nhưng bạn đừng buồn nữa nhá. Hãy xem đó như là 1 giấc mơ, 1 trò chơi thôi. Và giờ bạn đã thức giấc, trò chơi đã kết thúc. Vui lên bạn nhé! với A...Tôi chỉ là trò đùa!!!... Icon_queen
ninhngocanh
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn
ninhngocanh

Tâm trạng : cool
Nữ
Châm ngôn sống : tinh yeu that su khong fai di tim kiem mot nguoi hoan hao ma la nhan ra nhung dieu hoan hao cua mot nguoi khong hoan hao
Số lần được cám ơn : 15
Điểm : 51138

Bài gửiTiêu đề: Re: với A...Tôi chỉ là trò đùa!!!...   với A...Tôi chỉ là trò đùa!!!... Icon_minitimeSun Apr 11, 2010 4:27 pm

Thế đấy bạn a khi không còn yêu người ta tàn nhẫn lắm nhưng không thể hoàn toàn trách ngta đc vì một phần lỗi cũng do mình vì mình đã đặt tình yêu nhầm chỗ chia tay bạn phải thấy mình thật may mắn,may mắn vì mình đã có thêm một cơ hội để tìm thấy một nủa thật sự của mình .Chúc bạn sớm tìm được ty đó nhé !
Khách viếng thăm
Khách viếng thăm

Bài gửiTiêu đề: Re: với A...Tôi chỉ là trò đùa!!!...   với A...Tôi chỉ là trò đùa!!!... Icon_minitimeSun Apr 11, 2010 7:33 pm

anh ta hok dang de ban phai lanm nhu vay dau!to hok bit nen noi nhu the nao ve anh ta nua!thang khon!manh me len ban!ban da nhan ra dc bo mat that cua anh ta ui day!vay hay out anh ta ra khoi dau di!
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: với A...Tôi chỉ là trò đùa!!!...   với A...Tôi chỉ là trò đùa!!!... Icon_minitime

với A...Tôi chỉ là trò đùa!!!...
Trang 1 trong tổng số 1 trang