Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu

Trang ChínhTìm kiếmLatest imagesĐăng kýĐăng Nhập

hôm qua...lại khóc!!!!

Go down 
2 posters
Tác giảThông điệp
nuocmatsaoroi!!!...
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn
nuocmatsaoroi!!!...

Tâm trạng : sad
Nữ
Châm ngôn sống : Niềm tin là một sức mạnh có thể biến điều ko thể thành điều có thể.
Số lần được cám ơn : 0
Điểm : 51500

hôm qua...lại khóc!!!! Empty
Bài gửiTiêu đề: hôm qua...lại khóc!!!!   hôm qua...lại khóc!!!! Icon_minitimeSat Apr 10, 2010 10:00 pm

Ngày hôm wa tôi đã khóc, lâu lắm rồi tôi đã không khóc nhiều như zậy, tôi cứ ngỡ sẽ không còn biết khóc là gì nữa, thế rồi tôi đã khóc, nhật kí của tôi, góc trời của riêng tôi đã bị người khác lấy đi. Tôi cảm thấy đau khổ, không biết nước mắt từ đâu cứ chảy ra, ướt đôi gò má, cảm giác đó giống như lúc tôi biết mình mất đi anh ấy. Tôi muốn gọi điện thoại nói với anh ấy nhưng tôi không bjt phải nói j. Hôm wa lại có người khóc vì tôi, tôi đã làm cho người đó đau khổ, nhìn chị ấy ngồi khóc, tôi cảm thấy bản thân mình thật tệ, ước gì tôi không làm cho a.d hiểu lầm, ước gì tôi đừng nói dối, ước gì mọi thứ đừng như thế này…….cuộc sống này quá nhiều nỗi buồn, tôi cảm thấy sợ…….muốn trốn chạy…..muốn bình yên……muốn quên đi hết mọi thứ……kí ức ơi, hãy rời xa tôi, đừng đeo bám nữa, tôi đã quá mệt mõi, thật sự quá mệt mõi rồi…..!!!!!!
“Có nên tha thứ cho bản thân mình hay không??????..........”
Tôi vẫn thường hỏi câu hỏi ấy khi ở nhà một mình, có nhưng lúc tôi cảm thấy quá thất vọng về bản thân, tôi đã tha thứ cho người ấy, giấc mơ của tôi từng nói với tôi rằng: “người ta có thể mất một phút để quen một người, mất một giờ để yêu một người nhưng lại mất cả đời để quên người đó”. Có thật sự như vậy không?...Có lẽ tôi quá cố chấp, tôi không thể từ bỏ quá khứ để bắt đầu cuộc sống mới, bây giờ mọi lời hứa của tôi điều không có giá trị vì tôi luôn thất hứa với bản thân mình. Đã đến lúc quên rồi, nhưng trong lòng vẫn nhớ, nỗi nhớ ngày càng da diết hơn, có lẽ người ấy đã quên tôi, có lẽ người ấy đã quên những ngày tháng trước đây của tôi và người ấy. Còn tôi tại sao lại không quên đi, tôi nhớ để làm gì đây?...Tôi thấy mình chẳng bao giờ trưởng thành nỗi, tôi 22t sắp ra trường rồi nhưng lại chẳng có định hướng j cho tương lai, chẳng lẽ tôi cứ như thế này mãi sao???...buồn quá, tự nhiên lại muốn khóc, tại sao con người lại có nước mắt nhỉ???..không hiểu được??????.......
snow_angle
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn
snow_angle

Tâm trạng : lonely
Nữ
Châm ngôn sống : hanh phuc la ko bi bo doi
Số lần được cám ơn : 0
Điểm : 51458

hôm qua...lại khóc!!!! Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: hôm qua...lại khóc!!!!   hôm qua...lại khóc!!!! Icon_minitimeSun Apr 11, 2010 4:36 pm

hãy ngăn lại dòng nc mắt đó để khóc cho những điều đáng khóc hơn bạn ah:p
vui vẻ lên nha..nhìn về phúa trước,bao nhiêu dự định tốt đẹp đang chờ bạn kìa^^

hôm qua...lại khóc!!!!
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» Phải chăng do em quá kiêu hãnh nên trước mặt anh em không thể khóc như vẫn khóc vì anh?
» bạn cứ khóc đi
» Cho tôi khóc đêm nay ....
» Hãy về bên em mỗi khj em mún khóc
» Mưa hay nước mắt????