Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu

Trang ChínhTìm kiếmLatest imagesĐăng kýĐăng Nhập

không Thể Nói Mình Yêu Nhau!!!

Go down 
3 posters
Tác giảThông điệp
quinhon812
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn
quinhon812

Tâm trạng : sad
Nam
Châm ngôn sống : Thật Lòng, Thật Lòng Mãi Thật Lòng,...
Số lần được cám ơn : 4
Điểm : 51370

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình: 90/100
Hài hước:
không Thể Nói Mình Yêu Nhau!!! Left_bar_bleue80/100không Thể Nói Mình Yêu Nhau!!! Empty_bar_bleue  (80/100)
Nội tâm:
không Thể Nói Mình Yêu Nhau!!! Left_bar_bleue98/100không Thể Nói Mình Yêu Nhau!!! Empty_bar_bleue  (98/100)

không Thể Nói Mình Yêu Nhau!!! Empty
Bài gửiTiêu đề: không Thể Nói Mình Yêu Nhau!!!   không Thể Nói Mình Yêu Nhau!!! Icon_minitimeMon Apr 12, 2010 8:42 am

Đã nhiều tháng qua từ khi chia tay, giờ em quay lại với anh, em có nhớ em đã nói, đã hứa với anh những gì không em? mình chia tay và quay lại lần này là đã hơn 4 lần trong năm rồi em ạ! anh thật sự thất vọng về tình cảm của em dành cho anh, và tất cả nhưng gì mình có được. đây là lá thư thứ 6 anh gửi cho em trong một tháng nay, nhưng anh chưa nhận được một lá thư hồi âm nào, có lẽ là em không nhớ?!! có thể đây là lá thư cuối cùng anh gửi đến em, với những hy vọng mong nhất, mong là có thể thay đổi được suy nghĩ của em về tình iu. mình đã quen nhau 6 năm rồi nhưng chẳng có chút kỉ niệm ấn tượng nào đúng không em? nếu có thì cũng chỉ qua là những lần mình cùng chơi với các bạn cùng lớp chứ hầu như mình chưa hề đi chới riêng một lần, thậm chí cả đi uống nước.....................uh anh quen mình có đi riêng chứ, mình đi trên đoạn đường từ lớp học ra đến cổng chính của trương dài khoảng 30m, đúng không em. một ngày trôi qua chỉ đi với nhau được 30m có thể nói bao nhiêu lời iu thương trong khi em không sử dụng ĐTDĐ.mà không những thế đôi khi em không muốn nói chuyện thì một ngày đó anh chi được nhìn em vui vẻ với các bạn khác thôi, mà đó lại là những bạn nam, em có thấy như vậy là quá "bất công", và thật sự là quá "tàn nhẫn" với anh không em??!! trở lại 6 năm trước từ cái lúc mình iu nhau hứa với nhau thật nhiều, em còn nhớ anh từng mơ mộng về tình iu của chúng mình sao không? anh chỉ mong ưôc chúng ta không bao giờ chia tay nhau, dù biết cuộc đời này, tình cảm này có nhiều trông gay, con đường phía trước còn mịt mờ, và anh từng thề là sẽ chăm sóc, lo lắng, quan tâm đến em hơn cả sinh mạng của anh,v.v.. đúng không em? và em cũng đã hứa, thề thốt với anh không kém những gì anh đã nói. quá khứ, hiện tại và tương lai anh vẫn sẽ làm được và làm thật tốt những gì ngày hôm đó với em, nhưng nhìn kĩ lại em à! em có làm như lời em đã hứa với anh chưa em? chỉ những việc nhỏ nhất thôi, quan tâm, lo lắng, chăm sóc anh trong những lúc anh cần sự chia sẻ, cần có người đồng cảm em còn không làm được huống chi là những lời thề của em, em không làm được đúng không? nếu thật sự không iu anh, không có chút tình cảm nào với anh thì hôm nay khi em đọc được dòng chữ này "em có thể ra đi". nếu có thể tìm được hạnh phúc mới anh sẵn sàng buông tay em, chấp nhận cho em đến với một người mà em iu, còn hơn là em làm cho con tim anh tan nát, và hơn nữa là anh sẽ thất vọng về tình của của những cô gái sau này "có thể" đến với anh. không cần gì nhiều đâu em, nếu thật sự em muốn ra đi thì chỉ cần một tờ giấy nhỏ ghi 3 chữ "mình chia tay" là em "tự do", em không cần phải nghĩ cho anh đâu. vì "hạnh phúc của anh là khi thấy em cười" và" hạnh phúc không chỉ là khi em người được ở bên nhau. hôm nay anh mong em dành chút thời gian để suy nghĩ những lời anh nói, và anh mong là mai em có thể cho anh một câu trả lời thật sự từ tận đáy lòng em em nhé!!
kesatnhan19932009
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn
kesatnhan19932009

Tâm trạng : inspired
Nam
Châm ngôn sống : song de can su yen tinh va hanh phuc
Số lần được cám ơn : 6
Điểm : 51661

Bài gửiTiêu đề: Re: không Thể Nói Mình Yêu Nhau!!!   không Thể Nói Mình Yêu Nhau!!! Icon_minitimeThu Apr 15, 2010 9:25 pm

Yêu thật lòng đời cho là ngốc . Bỡi chung tình
nên nhận chữ Ngu si . Yêu giã dối đời cho là điểu . Bỡi bạc tình nên nhận chữ
sỡ khạnh

Thật buồn cười khi người ta mấy cả tiếng để có
đủ cam đạm chào người mình mến,mất mấy ngày để ngưỡng mộ,mất mấy tần để nhớ
nhung,nhưng chỉ cần một cái chớp mắt để nói chia tay.

càng ở nơi đông người anh càng có cảm giác cô
đơn trống trãi , trái lại khi cô độc chính là lúc anh thư thái nhất.
Ừ thì nhung nhớ, ừ thì tìm nhau qua từng hơi thở, phút giây bên em luôn ngắn
ngủi thế nhưng đủ để anh hiểu thật nhiều về nổi lo lắng đang song song cùng em
trên chặn đường em đang bước, anh thích đêm, thích chui rúc trong bóng tối để
mường tượng ra một em xa xăm, một em trong chờ đợ mỏi mòn , một em trong nổi
buồn thấm thía khi cách xa.
Ừ thì sóng gió, ừ thì thời gian cứ cuồn cuộn quay đều, anh mặc kệ, chỉ biết
trống vắng khi thiếu em, sợ sệch khi một mình lũi qua đoạn đường không có anh
tiếp bước.
_Anh có dấu em chuyện gì không?
_Có.......!
Im lặng thở dài khi anh biết em đang hiểu sai câu trả lời anh vừa nói.
tien_angel_lucky
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn
tien_angel_lucky

Nam
Châm ngôn sống : tat' ca chi la` nguy bien!
Số lần được cám ơn : 0
Điểm : 51457

Bài gửiTiêu đề: Re: không Thể Nói Mình Yêu Nhau!!!   không Thể Nói Mình Yêu Nhau!!! Icon_minitimeFri Apr 16, 2010 9:19 pm

Cố gắng cười dù trong tim trống vắng!
Lú lẫn cười, lú lẫn những niềm đau! No
kesatnhan19932009
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn
kesatnhan19932009

Tâm trạng : inspired
Nam
Châm ngôn sống : song de can su yen tinh va hanh phuc
Số lần được cám ơn : 6
Điểm : 51661

Bài gửiTiêu đề: Re: không Thể Nói Mình Yêu Nhau!!!   không Thể Nói Mình Yêu Nhau!!! Icon_minitimeFri Apr 16, 2010 9:41 pm

tuy miệng cười nhưng trong long rơi lệ
người tôi hận cũng là người tôi iu
quinhon812
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn
quinhon812

Nam
Châm ngôn sống : Thật Lòng, Thật Lòng Mãi Thật Lòng,...
Số lần được cám ơn : 4
Điểm : 51370

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình: 90/100
Hài hước:
không Thể Nói Mình Yêu Nhau!!! Left_bar_bleue80/100không Thể Nói Mình Yêu Nhau!!! Empty_bar_bleue  (80/100)
Nội tâm:
không Thể Nói Mình Yêu Nhau!!! Left_bar_bleue98/100không Thể Nói Mình Yêu Nhau!!! Empty_bar_bleue  (98/100)

Bài gửiTiêu đề: Re: không Thể Nói Mình Yêu Nhau!!!   không Thể Nói Mình Yêu Nhau!!! Icon_minitimeSun Apr 18, 2010 8:31 pm

ai nở chia phôi mảnh ái tình
ai làm kho héo nụ cười xinh
iu nhau ai nở làm ai khổ
ai để cho ai khóc một mình!
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: không Thể Nói Mình Yêu Nhau!!!   không Thể Nói Mình Yêu Nhau!!! Icon_minitime

không Thể Nói Mình Yêu Nhau!!!
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» Mình chia tay anh nhé! Bởi mình không thể gặp nhau
» Nắm chặt tay để mình không lạc mất nhau , a nhé!
» "Cùng lắm chỉ như hai đường tiệm cận tiến sát tới nhau mà không bi sự đụng chạm đe doạ lẫn nhau"
» Mình vẫn còn yêu nhau!
» Mình xa nhau anh nhé!