Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu

Trang ChínhTìm kiếmLatest imagesĐăng kýĐăng Nhập

lời cuối cùng của một tình yẹu...

Go down 
Tác giảThông điệp
kimdanh7
Thành viên mới
Thành viên mới

Tâm trạng : sad
Nam
Châm ngôn sống : hạnh phúc ko phải nguyện cầu mà là dùng đôi tay mình đễ giành lấy
Số lần được cám ơn : 3
Điểm : 51562

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình: 10/10
Hài hước:
lời cuối cùng của một tình yẹu... Left_bar_bleue8/10lời cuối cùng của một tình yẹu... Empty_bar_bleue  (8/10)
Nội tâm:
lời cuối cùng của một tình yẹu... Left_bar_bleue7/10lời cuối cùng của một tình yẹu... Empty_bar_bleue  (7/10)

lời cuối cùng của một tình yẹu... Empty
Bài gửiTiêu đề: lời cuối cùng của một tình yẹu...   lời cuối cùng của một tình yẹu... Icon_minitimeMon Apr 12, 2010 6:13 pm

Tin nhắn cuối cùng tôi nhận dc từ em :"Hãy đừng bao giờ làm phiền em nữa"...
Chấm hết những hy vọng trong tôi... Tôi đã thật sự mất em!!!!
Thư ơi! nếu một ngày em vô tình đọc dc những dòng chữ này, anh mong sẽ có một phút giây ngắn ngũi nào đó em nghĩ về anh... dù chĩ là một ý nghĩ thoáng qua...
Anh thật sự ko thể nghĩ ra la em ko biết, hay em cố tình ko biết, những lời anh nói với em là thật lòng từ trái tim anh, mong em đừng bao giờ nghĩ là anh dối trả, hay toan tính gì trong tình cảm anh dành cho em....
Đúng! Em nói đúng! Sự thật luôn luôn phũ phàng với anh, bây giờ thì anh ko còn phũ nhận như lúc trước nữa đâu...Anh đã mất tất cả, vì anh đã mất em, điều mà anh ko bao giờ nghĩ nó sẽ xãy ra, nhưng cuối cùng thì điều đó đã trở thành sự thật..
Em còn nhớ ko? Những tháng ngày trước kia, đẹp làm sao.. Nhưng anh xin lỗi, vì anh là một chàng trai quá ngốc, anh ko dám nói ra, ko dám nói ra những suy nghĩ của lòng mình, khi anh có đủ can đảm thì em đã rời xa anh rồi....
Có thật sự rằng em đã có một nguời khác? Tìm một nguờ con gái khác, điều cuối cùng em muốn anh làm đó sao? Nhưng em có biết một điều rằng, trái tim anh đã ko còn can đảm để yêu một nguời khac...
Những tháng ngày học ở thành phố này thật sự rất tàn ác với anh, lẽ loi và quanh hiu, những lúc anh nhớ về em, nổi nhớ làm lòng anh thắt lại, biết nơi em học, biết sdt của em,nhưng ko thể liên lac với em, khi em muốn anh đừng bao giờ làm phiền em nữa...Anh đã hứa, sẽ làm bất cứ điều gì em muốn, nhưng anh đâu biết rằng điều em muốn đó chính là em hãy xa anh?
Anh muốn biết rằng :"từ trước đến giờ, em có thật sự yêu anh, tai sao em ko trả lời điều đó, tại sao?" Khi em hỏi anh, anh đã nói, cả đời này trái tim anh chĩ dành riêng cho em, nhưng tai sao em ko nói một câu gì với anh, cho dù là đau , nhưng anh vẫn muốn nghe, vẫn muốn nghe sự thât..
Nguời ta bảo đàn ông đừng nên khóc, anh sẽ ko khóc...Nhưng đau đớn lắm em biết ko, cuối cùng thì anh cũng hiểu dc cam giác đau mà ko khóc là như thế nào, thật sữ tàn nhẫn vô cùng...
Anh biết ước mơ của em là gì? Hiễu rõ em đang muốn làm gì? NHưng anh chĩ ko hiễu là vì sao em lai muốn mình phải xa nhau, anh thât4 sự ko hiểu...
Nếu một lúc nào đó em cần anh, hãy gọi cho anh, anh xin lỗi vì ko thể thực hiện điều em muốn, anh ko thể yêu một nguời nào nửa khi ạnh đã yêu em, anh sẽ chờ em, chờ cả đòi này, anh sẽ mĩm cuời khi em hạnh phúc, nhưng mãi mãi em sẽ ko bao giờ hiểu nổi đau đằng sau nó đâu

Được sửa bởi kimdanh7 ngày Fri Jun 04, 2010 9:53 pm; sửa lần 3. (Reason for editing : anh ko thể quên 2)

lời cuối cùng của một tình yẹu...
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» Chuyện tình cái sim Cuối cùng thì cũng đến ngày kết thúc........dù.........nhưng....
» tình yêu cuối cùng
» Bức thư tình cuối cùng
» tình yêu đầu tiên...cuối cùng.
» Dành cho anh, tình yêu cuối cùng