Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu

Trang ChínhTìm kiếmLatest imagesĐăng kýĐăng Nhập

Hãy nói nếu em muốn nói...

Go down 
3 posters
Tác giảThông điệp
quinhon812
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn
quinhon812

Tâm trạng : sad
Nam
Châm ngôn sống : Thật Lòng, Thật Lòng Mãi Thật Lòng,...
Số lần được cám ơn : 4
Điểm : 51440

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình: 90/100
Hài hước:
Hãy nói nếu em muốn nói... Left_bar_bleue80/100Hãy nói nếu em muốn nói... Empty_bar_bleue  (80/100)
Nội tâm:
Hãy nói nếu em muốn nói... Left_bar_bleue98/100Hãy nói nếu em muốn nói... Empty_bar_bleue  (98/100)

Hãy nói nếu em muốn nói... Empty
Bài gửiTiêu đề: Hãy nói nếu em muốn nói...   Hãy nói nếu em muốn nói... Icon_minitimeThu Apr 15, 2010 3:25 pm

Hầu như trong suốt cuộc đời tôi, em chỉ ở bên tôi một lần duy nhất. đó là lúc tôi buồn khóc nhiều nhất, vì sắp phải chuyển đi học xa. Còn lại, tôi không có chút ấn tượng gì, gần như trong suốt thời gian 2 đứa quen nhau em chưa một lần đến hỏi thăm tôi những khi tôi bịnh, làm việc mệt mỏi, và gần như cũng chưa bao giờ em cổ động tinh thần tôi,…tôi 1 con người bất hạnh. Xấu số thay, tôi chỉ iu em, tim tôi chỉ dành cho em, còn lại không còn một chỗ trống nào để một người con gái khác có thể nhảy vào đó. Và vì như thế, tôi dần đánh mất đi một cuộc sống vô tư, hồn nhiên mà 6 năm trước tôi tôi có được, em đã làm thay đổi con người tôi 360 độ, thời gian trôi qua quá nhanh, nhanh đến bất ngờ, đã có rất nhiều sự đổi thay, nhưng chuyện tình của tôi thì vẫn vậy không có chút gì thay đổi, không có chút gì gọi là…? Đã quen nhau 6 năm nhưng đã mất đến 4 năm để theo đuổi, và sống trong suốt 2 năm thảm hại nhất cuộc đời, tình iu phải chia sẽ. em nói em iu tôi nhưng em không thể nào đến gần tôi, không thể bỏ mặt hay tách nhóm ra đi riêng với tôi dù chỉ là một lần.
Ngày qua ngày em làm tôi đánh mất lòng tin ở em. Từ đó giữa chúng tôi có 1 bức tường ngăn cách và lớn dần theo thời gian. Khoảng cách đó ngày càng rộng ra, khi xuất hiện những mâu thuẫn những lần giận dỗi không cần thiết,…làm cho chúng tôi không cách nào đến gần nhau hơn. Chúng tôi, đặc biệt là tôi không thể nào vui khi 2 đứa đi bên nhau, vì những lúc “được” đi bên em tôi lại nghĩ “mình sẽ đi được đến bao giờ, ngày mai mình có thể đi với em nữa hay không, hay là sáng mai khi ngủ dậy mình đã mất em, mất tất cả những kỉ niệm, mất tất cả tình iu, sự chân thành, mà tôi dành cho em.
Hôm nay em đi với tôi, nhưng không ngần ngại nắm tôi một bạn trai khác cùng lớp mà đùa nghịch, vui cười. tôi không giận em nhiều bằng tôi giận mình, giận mình bất tài, vô dụng, giận tôi một con ngưòi không mang đến cho em sự vui vẻ mà em đang cần, không mang lại được cho em hạnh phúc. Những đau khổ của tôi em là người hiểu hơn ai hết, và em luôn thất bại vì không bao giờ chịu cố gắng làm việc gì vì tôi hết, nếu như thật sự iu anh thì em sẽ làm được nhiều hơn những gì em đã làm cho anh, em không iu anh nhiều như những gì anh đáng được nhận. thật sự anh đã qua mệt em ah! Nếu không iu anh em co thẩ nói lời chia tay!
ruacute
Thành viên mới
Thành viên mới
ruacute

Tâm trạng : inlove
Nữ
Châm ngôn sống : sống hết mình
Số lần được cám ơn : 0
Điểm : 51264

Bài gửiTiêu đề: Re: Hãy nói nếu em muốn nói...   Hãy nói nếu em muốn nói... Icon_minitimeThu Apr 15, 2010 4:05 pm

hix.A a buồn quá à.em nghĩ rằng có lẽ chị ý ko yêu anh nhiều như là anh yêu chị ý. và em cũng đang ở trong cái tâm trạng gần như là thế ạ. Crying or Very sad
quinhon812
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn
quinhon812

Tâm trạng : sad
Nam
Châm ngôn sống : Thật Lòng, Thật Lòng Mãi Thật Lòng,...
Số lần được cám ơn : 4
Điểm : 51440

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình: 90/100
Hài hước:
Hãy nói nếu em muốn nói... Left_bar_bleue80/100Hãy nói nếu em muốn nói... Empty_bar_bleue  (80/100)
Nội tâm:
Hãy nói nếu em muốn nói... Left_bar_bleue98/100Hãy nói nếu em muốn nói... Empty_bar_bleue  (98/100)

Bài gửiTiêu đề: Re: Hãy nói nếu em muốn nói...   Hãy nói nếu em muốn nói... Icon_minitimeThu Apr 15, 2010 5:40 pm

hay cho minh mot co hoi de duoc giai thoat, minh cung chung tam trang thi that la kho tim. co the co ay khong iu anh that
kesatnhan19932009
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn
kesatnhan19932009

Tâm trạng : inspired
Nam
Châm ngôn sống : song de can su yen tinh va hanh phuc
Số lần được cám ơn : 6
Điểm : 51731

Bài gửiTiêu đề: Re: Hãy nói nếu em muốn nói...   Hãy nói nếu em muốn nói... Icon_minitimeThu Apr 15, 2010 10:39 pm

thank b nhiu
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: Hãy nói nếu em muốn nói...   Hãy nói nếu em muốn nói... Icon_minitime

Hãy nói nếu em muốn nói...
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» Lý do đàn ông chỉ muốn yêu mà không muốn kết hôn
» Muốn nói với anh
» Ước muốn có anh!
» Anh muốn nói...
» BA ƠI CON MUỐN NÓI.....