Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu

Trang ChínhTìm kiếmLatest imagesĐăng kýĐăng Nhập

trai tim dau vi yeu

Go down 
2 posters
Tác giảThông điệp
ly_vuong555
Thành viên mới
Thành viên mới
ly_vuong555

Tâm trạng : brooding
Nữ
Châm ngôn sống : song het minh
Số lần được cám ơn : 3
Điểm : 51461

trai tim dau vi yeu Empty
Bài gửiTiêu đề: trai tim dau vi yeu   trai tim dau vi yeu Icon_minitimeThu Apr 15, 2010 6:44 pm

tui tiep tuc chuyen tinh cua tui tiep tuc chu de tinh thu nhat cua tui ma ban da theo doi do la cau chuyen that cua tui do
ngay thu ba 31thang 3 sinh nhat cua a nh tu sang den trua tui goi va nhan tin a ko tra loi tai sao nhu vaytui di lang thang trong paskson nhu mot nguoi ko co phuong huong tui nho anh nho anh trua a goi va cho tui di uong ca phe a noi hom nay la sinh nhat cua anh tui that bat ngo a om tui vao long hun tui tui nhu tang chay trong vong tau cua a nhung ma tui ko biet sao tui ko vui chang le vi tui dang giau bi mat voi a a oi sao tim tui dau qua trui ko biet phai lam sao tui muon khoc nhung ko hieu sao nhung giot nuoc mat cua tui lai chay nguoii vao chay tim tui lam npo rat va dau len tung com tui tu nhu la toi nay tui se no ra bi mat ma tui da giau a tui nhan nhung dong tin nhan do ma tui kjhoc luon tui lam sao cho a biet tui co con day chi nhan vao chu ok ma kho vay sao nhung thoi roi tui da goi tui so lam so lam khoang 1tieng sao a keu tui chat voi a a hoi tui nguyen nhan sao nhu vay tui noi cho a nghe roi sao a ko ttra loi tin tui a nhu bieng mat a oi a dau roi tui nhu mot nguoi bi mat tim tui dau qua trai tim tui dau qua sao a doi xu voi tui nhu vay alam cho tui thuong anh nhu vay sao tui co gang cuoi tui so gia dinh me tui nhin ra tui buon toi toi tui nam tui om goi tui muon khoc nhung sao tu nhien tui ko khoc duoc tui co de tui khoic de cho khau khoa va nhe nhong nhung sao lai k khoc troi oi co le lan nay tui bi lay mat trai tim luyon roi ai ai dem tra trai tim lai cho tui no dang hap hoi chay mau nhieu lam roi xin dung hanh ha trai tim toi nghiep cua tui nua
tui thay ai cung co su hanh phuc nhung co le cuoc doi nay ko ai danh hanh phuc cho tui tui han coi doi nay tui ko muon yeu nua dau huhuhuuhuhuhuhuuhuuhh
quinhon812
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn
quinhon812

Tâm trạng : sad
Nam
Châm ngôn sống : Thật Lòng, Thật Lòng Mãi Thật Lòng,...
Số lần được cám ơn : 4
Điểm : 51450

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình: 90/100
Hài hước:
trai tim dau vi yeu Left_bar_bleue80/100trai tim dau vi yeu Empty_bar_bleue  (80/100)
Nội tâm:
trai tim dau vi yeu Left_bar_bleue98/100trai tim dau vi yeu Empty_bar_bleue  (98/100)

trai tim dau vi yeu Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: trai tim dau vi yeu   trai tim dau vi yeu Icon_minitimeThu Apr 15, 2010 7:05 pm

không có gì mà hận cuộc đời này hết chị ui! mất tình cảm này mình còn tình cảm khác, co bạn xem bài viết của em và cho lời khuyên. người đó không xứng đáng với mình thì đừng cố chấp mà giữ chị nhe!

trai tim dau vi yeu
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» trái tim anh có quá nhiều ngăn, sao còn khiến em phải tan nát trái tim mình?
» Thư gửi con trai
» Em làm tan vỡ trái tim anh
» Thư gửi con trai yêu quý!
» nếu em có 2 trái tim