Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu

Trang ChínhTìm kiếmLatest imagesĐăng kýĐăng Nhập

Khao khát yêu thương quay về!!

Go down 
4 posters
Tác giảThông điệp
mmye
Thành viên mới
Thành viên mới
mmye

Tâm trạng : inlove
Nam
Châm ngôn sống : tôi sẽ chờ e quay về!!!
Số lần được cám ơn : 1
Điểm : 51768

Khao khát yêu thương quay về!! Empty
Bài gửiTiêu đề: Khao khát yêu thương quay về!!   Khao khát yêu thương quay về!! Icon_minitimeSat Apr 17, 2010 8:39 am

Anh nhớ vòng tay mình đã từng ôm em, môi hôn khô cằn lại khát khao bao yêu thương quay về... Hôm nay, khi trái tim đã bình yên trở lại, anh mới có thể viết lên những dòng thư này. Anh vẫn biết có thể nó sẽ không bao giờ tới được với em, có thể em cũng không bao giờ đọc được nó. Nhưng anh vẫn viết, viết cho những gì đã phôi pha…Em à! Từ ngày chia tay em, anh thấy mình không còn được vui vẻ như ngày xưa nữa! Có lúc anh khao khát được gặp em, được trông thấy em... đến khi gặp được rồi anh lại tỏ ra lạnh lùng, vô tình đến ghê sợ! Nhưng em có biết đâu, trong anh như có ngàn mủi kim đâm vào tim vậy! Anh đau lắm, anh đau đớn khi nhìn thấy em đang hạnh phúc bên người yêu mới... cái niềm hạnh phúc mà cách đây một thời gian ngắn thôi anh đã cónhưng chính anh lại đánh rơi mất rồi! Bây giờ anh phải làm sao hả em? Liệu anh có tìm lại được những gì mình đã mất không em? Hay từ giờ anh phải học cách quên em đi? Anh không biết mình phải làm thế nào cả, anh chỉ biết bây giờ anh thật sự hối tiếc... nhưng tất cả đã muộn rồi phải không em?Đêm qua, anh đã lang thang một mình, cảm giác cô đơn, lạnh lẽo thật đáng sợ Nụ à! Nó làm anh thấy nhớ em biết nhường nào, anh nhớ vòng tay mình đã từng ôm em, môi hôn khô cằn lại khát khao bao yêu thương quay về... có phải em đó không? Có phải em đang ở trước mắt anh đó không? Nhưng sao em ơi! Anh đã cố níu tay với mà không thể tới được vậy... có còn nổi đau nào hơn thế nữa không em?Đúng là tình yêu thật lạ em nhỉ? Nó có khác nào một trò chơi đâu? Em thì đã có một tình yêu mới, có niềm vui và hạnh phúc mới... nhưng đằng sau những điều đó, em có biết đâu rằng, em đã vô tình cứa vào lòng anh một vết thương mà cho đến tấn bây giờ nó vẫn chưa lành! Mỗi khi gặp em, mỗi khi nghĩ về em... vết thương đó lại dấy lên trong lòng anh những xót xa... Phải chăng tình yêu trong anh chưa nhạt nhòa? Hay ông trời đang muốn trêu đùa anh hả em? Anh không nghĩ thế đâu... vì tạo hóa đã sinh ra anh, cho anh trái tim như bao người khác! Nó cũng biết yêu thương, biết giận hờn... thế nhưng, hơn lúc nào hết, nó giờ đây như vỡ nát, nó làm anh buốt nhói, anh bàng hoàng nhận ra anh mất em thật rồi! Không biết rồi thời gian, anh có kịp nhặt nó ghép lại với vui buồn trong đời hay không?Đêm lại về và một ngày đã trôi qua, mùa đông cũng thay áo mới. Những tia nắng ấm len lỏi qua ô cửa bé nhỏ nhưng nó vẫn không làm anh ấm lên được em à. Dường như quanh đây tuyết vẫn rơi, nó đọng lại trên mi anh những giọt lệ sầu. Anh đã khóc... Ừ! Anh muốn khóc cho vơi đi những nhọc nhằn cứ dày xé anh đêm đêm! Và những giọt nước mắt đó cứ lăn dài theo những ngày đông giá buốt, anh thấy mình thật tội nghiệp!Trước đây, anh cứ luôn nghĩ rằng qua đi một tình yêu là ta lại bắt đầu một cảm xúc mới, nhưng em ơi! Đã từ rất lâu rồi, mỗi khi bị tổn thương thì trái tim nhút nhát trong anh lại nép mình vào với quá khứ! Em bây giờ đã là quá khứ của anh nhưng những gì còn đọng lại làm anh phải đi tìm... Anh sẽ tìm về cho mình một mảnh ghép để trái tim không còn rỉ máu, anh sẽ tìm về cho mình một tình yêu còn dang dở!Lại một đêm dài nữa trôi qua, những giọt sương mai còn vương trên cành! Ngày mới đã tới, anh sẽ phải bắt đầu một cuộc sống như thế nào đây khi trong lòng vẫn chưa yên? Nhưng thôi, dù sao anh cũng phải gượng cười để mà sống, dù sao em cũng đã từng nói "em yêu anh"... Chỉ cần thế thôi, phải không em

Tối hôm qua sau 7 tháng chúng mình chia tay đấy là lần đầu tiên 2 đứa mình nói chuyện với nhau, em có biết rằng lúc nhắn tin với em anh đã khóc khóc rất nhiều em biết không? Biết em vẫn sống tốt, biết em đang hạnh phúc bên người yêu mới anh rất vui và hạnh phúc nhưng trong niềm vui và hạnh phúc đó là 1 sự hối hận trong trái tim anh, tại anh không tốt, tại anh không tin, tại vì a ích kỉ vì thế mà chính đôi bàn tay của anh đã tự đánh rơi! Giờ anh hối hận cũng đã muộn rồi! Em nói với anh rằng :"Tại sao anh lại yêu em?,Sao a ngốc thế chứ rồi sau này anh sẽ quên được em và tìm được hạnh phúc thôi mù" và em vẫn quan tâm anh, vẫn quan tâm anh như ngày nào chúng mình vẫn yêu nhau. Anh làm sao có thể quên được em đây hả em? Trái tim anh không cho phép anh làm như vậy? Anh chỉ xin em hãy cho phép anh là hãy cho anh chờ đợi em, và chỉ dành tình yêu này cho em thôi em nhé! Nghe từ Ngốc, câu nói đó em hay nói với anh trước kia nó vừa làm đau trái tim anh,vừa làm trái tim thổn thức. Đọc những dòng tin nhắn viết cho em mà nước mắt anh cứ tuôn rơi. Em hãy cứ sống thật hạnh phúc bên người mà em đang yêu nhé! Dù sau này như thế nào đi nữa thì anh vẫn sẽ chờ đợi em. Ngố yêu của anh, anh yêu em rất nhiều! Thời gian sẽ chứng minh tình yêu của anh dành cho em! Anh sẽ đợi em về dù bao lâu đi chăng nữa, trái tim anh chỉ có mình em là chủ thôi!!!

Được sửa bởi mmye ngày Sat Apr 17, 2010 9:31 am; sửa lần 1.
quinhon812
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn
quinhon812

Tâm trạng : sad
Nam
Châm ngôn sống : Thật Lòng, Thật Lòng Mãi Thật Lòng,...
Số lần được cám ơn : 4
Điểm : 51150

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình: 90/100
Hài hước:
Khao khát yêu thương quay về!! Left_bar_bleue80/100Khao khát yêu thương quay về!! Empty_bar_bleue  (80/100)
Nội tâm:
Khao khát yêu thương quay về!! Left_bar_bleue98/100Khao khát yêu thương quay về!! Empty_bar_bleue  (98/100)

Bài gửiTiêu đề: Re: Khao khát yêu thương quay về!!   Khao khát yêu thương quay về!! Icon_minitimeSat Apr 17, 2010 9:08 am

buồn đó, đau thật đó "mãi mãi yêu em". no ko khác gì chuyện của tôi. nhưng có một điều là. tiô và bạn gái của tôi ko đc nt như mmye. cô ấy ko sử dụng đt.huhuh
cảm động Crying or Very sad
mmye
Thành viên mới
Thành viên mới
mmye

Nam

Bài gửiTiêu đề: Re: Khao khát yêu thương quay về!!   Khao khát yêu thương quay về!! Icon_minitimeSat Apr 17, 2010 9:18 am

ừk! mình cảm ơn, mình cũng đã đọc rất nhiều về các bức thư của bạn, nó cũng hay và tâm trạng lắm.co lên nhé bạn
quinhon812
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn
quinhon812

Tâm trạng : sad
Nam
Châm ngôn sống : Thật Lòng, Thật Lòng Mãi Thật Lòng,...
Số lần được cám ơn : 4
Điểm : 51150

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình: 90/100
Hài hước:
Khao khát yêu thương quay về!! Left_bar_bleue80/100Khao khát yêu thương quay về!! Empty_bar_bleue  (80/100)
Nội tâm:
Khao khát yêu thương quay về!! Left_bar_bleue98/100Khao khát yêu thương quay về!! Empty_bar_bleue  (98/100)

Bài gửiTiêu đề: Re: Khao khát yêu thương quay về!!   Khao khát yêu thương quay về!! Icon_minitimeSat Apr 17, 2010 9:21 am

cùng đồng cảm cùng chia sẽ!
mmye
Thành viên mới
Thành viên mới
mmye

Nam

Bài gửiTiêu đề: Re: Khao khát yêu thương quay về!!   Khao khát yêu thương quay về!! Icon_minitimeSat Apr 17, 2010 9:24 am

ừm! mình thấy bài viết của bạn rất hay, cùng đồng cảm cùng chia sẻ
HUU VIET
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn
HUU VIET

Tâm trạng : scared
Nam
Châm ngôn sống : biet tha thu cho moi loi lam
Số lần được cám ơn : 17
Điểm : 52583

Bài gửiTiêu đề: Re: Khao khát yêu thương quay về!!   Khao khát yêu thương quay về!! Icon_minitimeSat Apr 17, 2010 10:13 am

quinhon812 đã viết:
cùng đồng cảm cùng chia sẽ!
đó là đều tuyệt diệu nhất của cuộc sống này?phải không các bạn thân yêu?
mongmanhty_nn
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn
mongmanhty_nn

Tâm trạng : confused
Nữ
Châm ngôn sống : ngày mai trời lại sáng!
Số lần được cám ơn : 0
Điểm : 51376

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình: 10/10
Hài hước:
Khao khát yêu thương quay về!! Left_bar_bleue0/0Khao khát yêu thương quay về!! Empty_bar_bleue  (0/0)
Nội tâm:
Khao khát yêu thương quay về!! Left_bar_bleue0/0Khao khát yêu thương quay về!! Empty_bar_bleue  (0/0)

Bài gửiTiêu đề: Re: Khao khát yêu thương quay về!!   Khao khát yêu thương quay về!! Icon_minitimeSat Apr 24, 2010 11:45 am

buồn nhi? nhưng như vậy mới là ty mới là cuộc sống.chấp nhận sự đau thương vậy. chia sẻ cùng bạn.
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: Khao khát yêu thương quay về!!   Khao khát yêu thương quay về!! Icon_minitime

Khao khát yêu thương quay về!!
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» Khát khao một tình yêu...
» Yêu Thương Quay Về
» Yêu thương quay về.
» TÔ LÀ KẺ HÀNH KHẤT
» Du lịch ba lô, sự khật khùng thú vị