Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu

Trang ChínhTìm kiếmLatest imagesĐăng kýĐăng Nhập

Nho lai nhung ki niem da qua.....

Go down 
Tác giảThông điệp
yuna
Thành viên mới
Thành viên mới
yuna

Tâm trạng : tired
Nữ
Châm ngôn sống : Đừng làm mòn giá trị của bản thân, bằng những việc so sánh mình với người khác.Bởi vì mỗi người chúng ta đều là những người đặc biệt...
Số lần được cám ơn : 0
Điểm : 51227

Nho lai nhung ki niem da qua..... Empty
Bài gửiTiêu đề: Nho lai nhung ki niem da qua.....   Nho lai nhung ki niem da qua..... Icon_minitimeSun Apr 18, 2010 3:13 pm

study study Hôm nay lại nhớ anh , Nhưng làm sao chứ em ko thể gặp lại anh,mà nếu có gặp lại thì chắc gì anh đã nhìn em. Cuộc tình chúng ta đã kết thúc em biết là em không thể níu kéo anh được nhưng tại sao đêm nào em cũng nhớ đến anh,có lẽ em không thể quên được anh, nỗi bất hạnh của em là để mất anh.Đêm nay vẫn là 1 đêm nữa em cô đơn giữa căn phòng tràn ngập những bóng tối, và cũng tại nơi đó em lại nhớ về anh,nhớ lại những kỉ niệm khi xưa ấy.Lúc đó thì anh đang ở đâu chứ,em chỉ ước mong một điều là anh cũng đang nằm nhớ đến em nhưng anh không làm vậy phải không anh, anh đã không còn thời gian để suy nghĩ về em nữa rồi anh đã thuộc về một nơi khác ,trái tim anh đã gửi gắm một hình tượng khác. Anh có nhớ những nơi xưa mình đã từng đến không hã anh,nơi đó chôn giấu những kỉ niệm mà suốt đời này em không thể quên được. Em luôn lang thang nơi xưa đó với ước nguyện sẽ gặp lại anh, nhưng em đã đến đó không biết bao nhiêu lần nhưng hầu như nơi đó vẫn có riêng 1 mình em......Người ra đi có còn nhớ khi xưa có nhau nơi này,anh đã từng nói sẽ yêu em suốt đời cơ mà thế mà giờ anh ra đi vội quên những lời hứa,anh đã ra đi không một chút xót thương làm cho em phải vương vấn mãi một mối tình đã không còn tồn tại.Vì một câu nói...em đã bật khóc chẳng lẽ tinh cảm của mình từ trước đến giờ chỉ để anh quên trong một phút hã anh.Ngồi mong nhớ anh em lại khóc nhưng anh đâu có hay nơi này, em lẻ loi mình em khi không có anh bên cạnh.Em vẫn luôn ôm hình bóng ấy có phải em là người ngôc hay không chứ,em biết mối tinh đầu là mối tình dỡ dang nhưng sao em vẫn hoài mong nhớ anh cơ chứ. Bây giờ em mới hiểu tình yêu là thế....Mong một ngày nào đó anh sẽ quay về em luôn chờ mong niềm hi vọng mong manh ấy,biết là nhỏ nhoi nhưng em sẽ vẫn chờ anh à! "Tình yêu như là cánh bướm bạn càng muốn bắt nó nó càng bay xa.Nhưng nếu bạn để nó bay đi,nó sẽ trở lại vào lúc bạn không còn trông chờ nữa" Tôi vẫn tin vào lời nói này.Tôi cảm ơn trần gian này lắm,nhờ nơi đây tôi có đủ vui buồn..........

Nho lai nhung ki niem da qua.....
Trang 1 trong tổng số 1 trang