Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu

Trang ChínhTìm kiếmLatest imagesĐăng kýĐăng Nhập

Nhân vật bị chém tuần 4 tháng 4 năm 2010 hoangtuan.yeuyeu

Go down 
kiniemboquen_hanni_9x
HUU VIET
denvoinguoiay
YSL_TINA25
bé_lì_90
luna
thiên hạ đệ nhất công tử
Thanh Diệp
12 posters
Chuyển đến trang : Previous  1, 2, 3
Tác giảThông điệp
thiên hạ đệ nhất công tử
Thành viên đặc biệt
Thành viên đặc biệt
thiên hạ đệ nhất công tử

Tâm trạng : cool
Nam
Châm ngôn sống : sự sống nảy sinh từ trong cái chết,hạnh phúc hiện hình từ những hi sinh gian khổ, trên đời này không có con đường cùng,chỉ có những ranh giới,điều cốt yếu là phải biết vượt qua những ranh giới ấy...
Số lần được cám ơn : 77
Điểm : 54389

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình: 0.0000001/100
Hài hước:
Nhân vật bị chém tuần 4 tháng 4 năm 2010 hoangtuan.yeuyeu - Page 3 Left_bar_bleue10/1Nhân vật bị chém tuần 4 tháng 4 năm 2010 hoangtuan.yeuyeu - Page 3 Empty_bar_bleue  (10/1)
Nội tâm:
Nhân vật bị chém tuần 4 tháng 4 năm 2010 hoangtuan.yeuyeu - Page 3 Left_bar_bleue10000/1Nhân vật bị chém tuần 4 tháng 4 năm 2010 hoangtuan.yeuyeu - Page 3 Empty_bar_bleue  (10000/1)

Nhân vật bị chém tuần 4 tháng 4 năm 2010 hoangtuan.yeuyeu - Page 3 Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Nhân vật bị chém tuần 4 tháng 4 năm 2010 hoangtuan.yeuyeu   Nhân vật bị chém tuần 4 tháng 4 năm 2010 hoangtuan.yeuyeu - Page 3 Icon_minitimeSun Apr 25, 2010 12:24 am

thanh diep đã viết:
10. Nếu em yêu người yêu thật lòng, nhưng nếu nhường người ấy cho người khác sẽ tốt cho người ấy thì em có đồng ý nhường người mình yêu cho người khác ko?
11. Nếu người yêu em cứ lưỡng lự phải chọn một trong số các cô gái yêu mình, cứ so sánh thiệt hơn thì em có nản chí khi tình cảm chưa được rạch ròi ko?
12. Có thứ hạnh phúc gọi là chia tay, em nghĩ sao về cách nói này và em đã từng trãi qua tình huống này chưa?
13. Nếu một ngày em cảm thấy mệt mỏi vì cứ phải tranh đấu kịch liệt để giành lấy tình yêu thì em có giành lại đến cùng ko hay lại từ bỏ?
14. Em có tin vào tình yêu trên mạng ko? và xác suất thành công của nó là?
15. Nếu một ngày em yêu phải 1 người đa tình thì em phải làm sao?
bỉnh tĩnh nha em, đừng có chết giữa đường thì mất hết uy luôn á ;-\'
Xin lỗi chị thanh diệp...giờ em mới có thể trả lời câu hỏi của chị đuợc....tại mấy ngày nay có nhiều chuyện lu bu quá...đầu óc phải hoạt động hết mức lên giờ mới có thể trả lời được...sr chị nhiều nhé
10. Nếu em yêu người yêu thật lòng, nhưng nếu nhường người ấy cho người khác sẽ tốt cho người ấy thì em có đồng ý nhường người mình yêu cho người khác ko?
Khi em yêu thì em lúc nào cũng thật lòng chị à, tình cảm của em dành cho người ấy ko phải là quá lớn nhưng em cũng đủ để e nhận ra rằng tình yêu của em dành cho người ấy có thực sự thik hợp hay ko? có thể mang laị cho cô ấy hạnh phúc hay chỉ mang đến cho người ấy sự đau khổ.Nếu mà chịu khổ thì người chịu khổ phải là em chứ ko phải là cô ấy. Nhìn thấy người mà mình yêu thương được hạnh phúc thì đó chính là niềm vui lớn nhất mặc dù người đang sánh bước bên cạnh cô ấy không phải là em đi chăng nữa,yêu mà ko thể mag đến cho người mình yêu được hạnh phúc thì thà buông tay cô ấy ra để cô ấy đi tìm hạnh phúc mới...ở đó cô ấy mới nhận được tình cảm và tình yêu từ 2 phía, lúc đó cô ấy mới thực sự hạnh phúc...tình cảm ko thể miễn cưỡng được..hãy buông tay nếu ko thể mang lại hạnh phúc cho người khác.
11. Nếu người yêu em cứ lưỡng lự phải chọn một trong số các chàng trai yêu mình, cứ so sánh thiệt hơn thì em có nản chí khi tình cảm chưa được rạch ròi ko?
Chị à!
Tình yêu ko phải là một món hàng mà mình có thể đem ra cân đong đo đếm hay so sánh cái này hơn, cái kia thiệt được, tình yêu xuất phát từ chính trái tim của 2 người...tình yêu thật sự nó hoàn toàn trong trắng và ko mang ý nghĩa vật chất, nhưng con người ngày nay bắt tình yêu phải mang 2 ý nghĩa vừa vật chất và tinh thần, điều đó làm biến dạng tình yêu đi rất nhiều...
biết rằng cái gì rồi cũng phải phân minh và rạch ròi nhưng đâu phải cứ áp dụng điều đó vào tất cả mọi chuyện được đâu, tình cảm mà rạch ròi thì khó lắm chị à, tình cảm thực ra nó ko có ranh giới, mà nó đơn giản chỉ là khoảng cách, nếu muốn nó rạch rọi thì đơn giản thôi, hãy dùng chính tình cảm của mình để xác định điều đó...đó chính là thuốc thử trong tình yêu...nó rất có lợi nhưng nguợc lại nó có thể là liều thuốc độc giết chết tình yêu đó...nếu muốn dùng liều thuốc đó thì hãy suy nghĩ trước khi quyết định nhé.
13. Nếu một ngày em cảm thấy mệt mỏi vì cứ phải tranh đấu kịch liệt để giành lấy tình yêu thì em có giành lại đến cùng ko hay lại từ bỏ?
1 lần nữa em muốn nói với chị là tình yêu ko phải có được từ sự tranh giành người mình yêu, đấu tranh thì có chứ tranh giành thì không, khi yêu ai cũng bảo vệ quan điểm của mình về tình yêu, khăng khăng là suy nghĩ của mình là đúng...tình yêu là 1 thứ tình cảm thiêng liêng được thiết lập nên nhờ tình cảm của 2 người dành cho nhau...nếu 2 người thực sự ko có tình cảm thật dành cho nhau thì dù chị có đấu tranh , tranh giành kịch liệt như thế nào thì tình yêu cũng sẽ ko đến với chị, để rồi để lại sau những cuộc đấu tranh đó toàn là nỗi đau pha lẫn những giọt nước mắt tủi hờn...Nếu em yêu người đó thật lòng thì em sẽ ko bao giờ bỏ người em yêu mà ra đi nhưng em cũng ko thể tranh giành nếu cô ấy ko muốn điều đó,,,tình yêu là sự hợp tác hoàn hảo của 2 người ...chỉ cần 1 trong 2 người lùì bước thì ngay lập tức tình yêu đó tan vỡ...tình yêu có sức mạnh thật diệu kỳ..nó có sức mạnh gắn chặt tình cảm của 2 ngưòi nhưng nó cũng thật mong manh dễ vỡ nếu ta ko nâng niu và bảo vệ cho nó.
14. Em có tin vào tình yêu trên mạng ko? và xác suất thành công của nó là?
Tình yêu nào cũng là tình yêu chị à...dù có trên mạng (ảo) nhưng tình cảm thật thì chắc chắn nó sẽ có kết quả nếu 2 người thật sự yêu thương nhau.Nếu mà được như vậy thì nó còn đẹp và tốt hơn những cuộc tình thật ( ở ngoài đời) nhưng ko có tình cảm thật thì cũng vậy thôi chị à!
Theo thống kê thì xác xuất các cặp đôi yêu nhau trên mạng yêu nhau nhưng đến được với nhau là 25% trong tổng số 100% số người yêu nhau qua mạng.nhưng xác xuất kểt hôn rồi ly hôn thì chiếm 60% trong tổng số 25% các cặp đâu đó,hic,,,,Nếumoi ngưòi ko tin thì cứ học qua môn thống kê trong giáo dục là sẽ biết ngay % đó có đúng hay ko ý mà.

lol!
15. Nếu một ngày em yêu phải 1 người đa tình thì em phải làm sao?
Hic...câu này hơi khó...em đa tình rồi...mà yêu phải ngưòi đa tình nữa chắc chết...câu này em xin phép ko trả lời...nó có nhiều vấn đề tế nhị...
cuncon_cute
Thành viên mới
Thành viên mới
cuncon_cute

Tâm trạng : bored
Nữ
Châm ngôn sống : song vi ban be
Số lần được cám ơn : 1
Điểm : 51281

Nhân vật bị chém tuần 4 tháng 4 năm 2010 hoangtuan.yeuyeu - Page 3 Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Nhân vật bị chém tuần 4 tháng 4 năm 2010 hoangtuan.yeuyeu   Nhân vật bị chém tuần 4 tháng 4 năm 2010 hoangtuan.yeuyeu - Page 3 Icon_minitimeMon Apr 26, 2010 7:55 am

Hehe,tuần này lại là anh ku Tuấn bị lên thớt àk!Khổ thân nghê^_^...

Nhân vật bị chém tuần 4 tháng 4 năm 2010 hoangtuan.yeuyeu
Trang 3 trong tổng số 3 trangChuyển đến trang : Previous  1, 2, 3
 Similar topics
-
» Nhân vật bị chém tuần 2 tháng 3 mod lehoa ( 8/3 - 15/3) năm 2010
» Bầu chọn nhân vật bị chém tuần 2 tháng 4 năm 2010( 5/4-11/4/2010)
» Bầu chọn nhân vật bị chém tuần 3 tháng 4 năm 2010( 12/4-18/4/2010)
» Nhân vật bị chém tuần 1 tháng 5 năm 2010 Zaingoan_laanh
» Bầu chọn 2 nhân vật bị chém cho tuần 1 tháng 9 năm 2010