Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu

Trang ChínhTìm kiếmLatest imagesĐăng kýĐăng Nhập

khóc 1 mình em ....

Go down 
Tác giảThông điệp
bienxanh_votinh20
Thành viên mới
Thành viên mới
bienxanh_votinh20

Tâm trạng : confused
Nữ
Châm ngôn sống : 1 phút vinh quang ngàn năm ôm hận
Số lần được cám ơn : 0
Điểm : 52526

khóc 1 mình em .... Empty
Bài gửiTiêu đề: khóc 1 mình em ....   khóc 1 mình em .... Icon_minitimeTue Apr 20, 2010 3:17 pm

giờ em phải làm sao đây chắc có lẽ em phải xa anh mãi mãi rôi` phải không .Chờ anh thật nhiều, hi vọng cũng thật nhiều để rồi giờ emnhận lấy biết bao nhiêu là thất vọng đau thương.Biết yêu anh là khổ nhưng sao em không thể kiềm chế con tim em trước mặt anh.Giờ anh đang vui hạnh phúc bên 1 người khác ma ngươi đó lai chính la bạn than của em thôi thì em chỉ biết lui bươc và chúc cho anh được hạnh phúc bên người ta còn em sẽ đứng sau âm thầm lặng lẽ va chúc cho anh được ấm êm.Không phải em quá ngốc để cho anh đi mà em không muốn 1 người ở thân xác thì ở bên em còn trái tim lại luôn nhớ về 1 người khác .Em đã ,đang,và sẽ học cách quên anh ...............
http://bienxanh_votinh20@yahoo.com

khóc 1 mình em ....
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» [color=red]Mình đang khóc....[/color]
» mình đã khóc khi nghe thầy giảng còn các bạn thì sao......
» Phải chăng do em quá kiêu hãnh nên trước mặt anh em không thể khóc như vẫn khóc vì anh?
» moi nguoi oi hay giup minh va ung ho minh voi.hi vong duoc lam wen voi cac ban.dung
» Mình phải làm sao để có thể quay lại khi mình nói chia tay trước