Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu

Trang ChínhTìm kiếmLatest imagesĐăng kýĐăng Nhập

Cú và Gà...2 nửa thế giới!!!

Go down 
Tác giảThông điệp
thiên hạ đệ nhất công tử
Thành viên đặc biệt
Thành viên đặc biệt
thiên hạ đệ nhất công tử

Tâm trạng : cool
Nam
Châm ngôn sống : sự sống nảy sinh từ trong cái chết,hạnh phúc hiện hình từ những hi sinh gian khổ, trên đời này không có con đường cùng,chỉ có những ranh giới,điều cốt yếu là phải biết vượt qua những ranh giới ấy...
Số lần được cám ơn : 77
Điểm : 54309

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình: 0.0000001/100
Hài hước:
Cú và Gà...2 nửa thế giới!!! Left_bar_bleue10/1Cú và Gà...2 nửa thế giới!!! Empty_bar_bleue  (10/1)
Nội tâm:
Cú và Gà...2 nửa thế giới!!! Left_bar_bleue10000/1Cú và Gà...2 nửa thế giới!!! Empty_bar_bleue  (10000/1)

Cú và Gà...2 nửa thế giới!!! Empty
Bài gửiTiêu đề: Cú và Gà...2 nửa thế giới!!!   Cú và Gà...2 nửa thế giới!!! Icon_minitimeWed Apr 21, 2010 4:13 pm

Sau 1 ngày mệt nhoài vì vùi đầu vào học tập và cuộc sống thì đến đêm lại phải đối diện với sự cô đơn trống trải.Em à.Anh thật sự sợ hãi mỗi khi đêm đến em có hiểu không?Nhìn màn đêm buông xuống mà anh cảm giác trái tim mình thật lạnh lẽo và trống vắng. Không khi nào anh ko nhớ về em, mặc dù anh biết rằng chúng mình sinh ra đã không thể ở bên nhau, không thể hạnh phúc nhưng anh không thể không nghĩ đến em.Đúng, đối với anh thì em là người con gái tuyệt vời nhất, đem lại cho anh niềm vui nhất và cho anh cảm nhận được hơi ấm của hạnh phúc. Nhưng dù thế nào....thì anh và em vẫn phải chia tay nhau. Anh biết điều đó thực sự là nỗi đau lớn nhất, phải chia tay trong cảnh vẫn còn yêu nhau, anh thật sự rất đau xót.Điều đó càng làm cho anh yêu và thương em nhiều hơn,nhưng dù sao sự thật vẫn mãi là sự thật, dù mình có yêu nhau nhiều đến như thế nào thì mình vẫn phải chia tay, anh đã cố gắng kiếm tìm 1 cách khác,1 tia hy vọng rằng anh sẽ mãi được ở bên cạnh em,chăm sóc cho em.Nhưng anh đã lầm, tạo hóa đã ban cho anh được yêu và chăm sóc cho em có như thế thôi,không thể nào khác được,có thể ông trời trừng phạt anh, và coi sự chia tay của chúng mình là sự lựa chọn hoàn hảo.Em à!Em có cảm thấy nó thật hoàn hảo không, ông trời cho anh được hạnh phúc nhưng cũng có thể cướp đi hạnh phúc của anh bất cứ lúc nào.Anh yêu em, có lẽ đó là sai lầm lớn nhất của cuộc đời anh,Vì sao ư, tại vì anh không thể mang hạnh phúc hoàn toàn cho người con gái anh yêu được.Yêu em mà toàn mang đến cho em sự dày vò đau khổ, anh đâu có sung sướng gì hả em.Vì em...anh đã cố gắng để hoàn thiện mình, để anh có thể gánh cho em tất cả,vậy mà tất cả bây giờ trở lên vô nghĩa.
Em à!Em có biết rằng anh thật sự rất mệt mỏi không!Anh muốn tìm cho mình 1 bến đỗ, anh không muốn mình nổi trôi nữa em à,anh không muốn em nhìn thấy anh trong tình cảnh này,bởi anh biết chắc rằng ở nơi ấy em cũng đâu có hạnh phúc sung sướng gì, phải không?Nếu em nhìn thấy anh như thế này thì.......em sẽ khóc thật nhiều phải không?Anh không muốn khi chúng mình gặp mặt em lại khóc,giọt nước mắt thương hại,anh hoàn toàn không muốn điều đó.Vì thế ở nơi đó em cứ yên tâm đi,anh sẽ không để em thất vọng về anh 1 lần nào nữa đâu, vì anh là Tuân mà, không ai có thể làm tắt đi nụ cười và sự tin nơi anh đâu em à.Dù có đau đớn đến mấy anh cũng chịu được,em hãy yên tâm nhé.Anh muốn em khi gặp anh thì em sẽ mỉm cười,lúc đó anh mới thật sự hạnh phúc đó em à.Anh sẽ đưa hình ảnh em vào tận sâu kí ức của trái tim anh,sẽ chôn chặt nó và sẽ coi đó là 1 kỉ niệm đẹp,anh cũng sẽ tìm cho mình 1 bến đỗ đích thực...Anh và em cùng chôn vùi đi những kỉ niệm em nhé,Hãy cùng nhau đi tìm hạnh phúc và tương lai em nhé.Vĩnh biệt tình yêu trong anh.Ngủ ngoan..bayby GÀ

Cú và Gà...2 nửa thế giới!!!
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» Lá thư gửi thế giới bên kia
» Gỡ rối thế giới thứ 3 ...
» Em vẫn yêu anh dù em với anh giờ ở hai thế giới...
» Mày ở thế giới đó có tốt h0k
» Thế giới thứ 3 mất rùi ...