Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu

Trang ChínhTìm kiếmLatest imagesĐăng kýĐăng Nhập

MÌnh là men mới mong các anh chị chỉ giáo thêm!

Go down 
4 posters
Tác giảThông điệp
Tuyệt_Tình
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn
Tuyệt_Tình

Tâm trạng : worried
Nữ
Châm ngôn sống : Ta sẽ không yêu nửa vì đau nhiêu đó đã quá đủ với ta rôi!
Số lần được cám ơn : 0
Điểm : 51310

MÌnh là men mới mong các anh chị chỉ giáo thêm! Empty
Bài gửiTiêu đề: MÌnh là men mới mong các anh chị chỉ giáo thêm!   MÌnh là men mới mong các anh chị chỉ giáo thêm! Icon_minitimeThu Apr 22, 2010 9:30 am

Vô tình mình biết dc DD này,MÌnh hy vọng sẽ gắng bó ở đây lâu hơn!Rất mong dc biết và làm quen với các bạn! :lol!:
luna
Thành viên đặc biệt
Thành viên đặc biệt
luna

Tâm trạng : inlove
Nữ
Châm ngôn sống : Dream
Số lần được cám ơn : 45
Điểm : 56478

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình:
Hài hước:
MÌnh là men mới mong các anh chị chỉ giáo thêm! Left_bar_bleue0/0MÌnh là men mới mong các anh chị chỉ giáo thêm! Empty_bar_bleue  (0/0)
Nội tâm:
MÌnh là men mới mong các anh chị chỉ giáo thêm! Left_bar_bleue0/0MÌnh là men mới mong các anh chị chỉ giáo thêm! Empty_bar_bleue  (0/0)

Bài gửiTiêu đề: Re: MÌnh là men mới mong các anh chị chỉ giáo thêm!   MÌnh là men mới mong các anh chị chỉ giáo thêm! Icon_minitimeFri Apr 23, 2010 12:57 am

chào mừng tuyệt tình , chị gái dễ xương hì
zebra_intelligent
Điều hành viên
Điều hành viên
zebra_intelligent

Tâm trạng : sad
Nam
Châm ngôn sống : Đừng đánh mất niềm tin vào bản thân mình. Chỉ cần tin là mình có thể làm được và bạn lại có lý do để cố gắng thực hiện điều đó
Số lần được cám ơn : 4
Điểm : 51395

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình: 10/10
Hài hước:
MÌnh là men mới mong các anh chị chỉ giáo thêm! Left_bar_bleue10/10MÌnh là men mới mong các anh chị chỉ giáo thêm! Empty_bar_bleue  (10/10)
Nội tâm:
MÌnh là men mới mong các anh chị chỉ giáo thêm! Left_bar_bleue100/100MÌnh là men mới mong các anh chị chỉ giáo thêm! Empty_bar_bleue  (100/100)

Bài gửiTiêu đề: Re: MÌnh là men mới mong các anh chị chỉ giáo thêm!   MÌnh là men mới mong các anh chị chỉ giáo thêm! Icon_minitimeFri Apr 23, 2010 9:03 am

hì... chào mừng bạn đến vs 4rum, rất zui hki đc làm wen vs bạn :D cho tụi mình xin cái profile đi ạk :D
Tuyệt_Tình
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn
Tuyệt_Tình

Nữ

Bài gửiTiêu đề: Re: MÌnh là men mới mong các anh chị chỉ giáo thêm!   MÌnh là men mới mong các anh chị chỉ giáo thêm! Icon_minitimeFri Apr 23, 2010 10:51 am

NIch minh là tuyettinh_koyeunua1985@yahoo.com
RẤt mong co được những phut giay tình bạn ấm cúng:D
YSL_TINA25
Thành viên rất chi là chăm ngoan
Thành viên rất chi là chăm ngoan
YSL_TINA25

Nữ
Châm ngôn sống : Không có tình yêu vĩnh cửu mà chỉ có những giây phút vĩnh cửu của tình yêu
Số lần được cám ơn : 41
Điểm : 54921

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình: 6/10
Hài hước:
MÌnh là men mới mong các anh chị chỉ giáo thêm! Left_bar_bleue1000/10MÌnh là men mới mong các anh chị chỉ giáo thêm! Empty_bar_bleue  (1000/10)
Nội tâm:
MÌnh là men mới mong các anh chị chỉ giáo thêm! Left_bar_bleue7/10MÌnh là men mới mong các anh chị chỉ giáo thêm! Empty_bar_bleue  (7/10)

Bài gửiTiêu đề: Re: MÌnh là men mới mong các anh chị chỉ giáo thêm!   MÌnh là men mới mong các anh chị chỉ giáo thêm! Icon_minitimeFri Apr 23, 2010 6:10 pm

chào tuyệt tình ,lúc trưa mình nói chuyện không được vui cho mấy,mong bạn thứ lỗi cho nha(vì dạo này mình thất thường lắm)sory nha.tụi mình lamg quen lại từ dầu đi hé, nhj
luna
Thành viên đặc biệt
Thành viên đặc biệt
luna

Nữ

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình:
Hài hước:
Nội tâm:

Bài gửiTiêu đề: Re: MÌnh là men mới mong các anh chị chỉ giáo thêm!   MÌnh là men mới mong các anh chị chỉ giáo thêm! Icon_minitimeFri Apr 23, 2010 10:43 pm

Chị Tuyệt tình làm quen với chị hai e nha, chị ấy dễ xương lắm đó MÌnh là men mới mong các anh chị chỉ giáo thêm! 857878
Tuyệt_Tình
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn
Tuyệt_Tình

Nữ

Bài gửiTiêu đề: Re: MÌnh là men mới mong các anh chị chỉ giáo thêm!   MÌnh là men mới mong các anh chị chỉ giáo thêm! Icon_minitimeSat Apr 24, 2010 12:21 am

[quote="YSL_TINA25"]chào tuyệt tình ,lúc trưa mình nói chuyện không được vui cho mấy,mong bạn thứ lỗi cho nha(vì dạo này mình thất thường lắm)sory nha.tụi mình lamg quen lại từ dầu đi hé, :nhj:[/quote]ko sao mà chủ yếu là vui,có bạn thêm vui mà!
Tuyệt_Tình
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn
Tuyệt_Tình

Nữ

Bài gửiTiêu đề: Re: MÌnh là men mới mong các anh chị chỉ giáo thêm!   MÌnh là men mới mong các anh chị chỉ giáo thêm! Icon_minitimeSat Apr 24, 2010 12:22 am

[quote="luna"]Chị Tuyệt tình làm quen với chị hai e nha, chị ấy dễ xương lắm đó [img]/users/2814/73/59/59/smiles/857878.gif[/img][/quote]Hì tất nhiên rồi,mà chi hai của lu là ai vậy!
luna
Thành viên đặc biệt
Thành viên đặc biệt
luna

Nữ

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình:
Hài hước:
Nội tâm:

Bài gửiTiêu đề: Re: MÌnh là men mới mong các anh chị chỉ giáo thêm!   MÌnh là men mới mong các anh chị chỉ giáo thêm! Icon_minitimeSat Apr 24, 2010 12:31 am

hớ hớ cái tên của e MÌnh là men mới mong các anh chị chỉ giáo thêm! 269585 là chị Tina đó chị
Tuyệt_Tình
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn
Tuyệt_Tình

Nữ

Bài gửiTiêu đề: Re: MÌnh là men mới mong các anh chị chỉ giáo thêm!   MÌnh là men mới mong các anh chị chỉ giáo thêm! Icon_minitimeSat Apr 24, 2010 12:54 am

uhm thì rãnh rổi làm quen

MỚi hồi sáng chào xã giao rồi,hình như không đúng lúc lol!
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: MÌnh là men mới mong các anh chị chỉ giáo thêm!   MÌnh là men mới mong các anh chị chỉ giáo thêm! Icon_minitime

MÌnh là men mới mong các anh chị chỉ giáo thêm!
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» Góp ý gửi BQT- Thay đổi giao diện cho nhà mình, ai mún thì vào vote nào!!!!
» Mình mong được làm bạn với tất cả mọi người!!!!!!!!!!!!
» Viết bằng cả nước mắt......mong các bạn hãy chia sẽ tâm sự với tình buồn của mình
» có lẻ sự gặp gỡ này không như mong đợi ! có lẻ người ta không thích làm bạn với mình
» NGÀY NHÀ GIÁO VIỆT NAM dành cho thầy cô giáo.