Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu

Trang ChínhTìm kiếmLatest imagesĐăng kýĐăng Nhập

Phút nhìn lại mình

Go down 
Tác giảThông điệp
kiniemboquen_hanni_9x
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn
kiniemboquen_hanni_9x

Tâm trạng : worried
Nữ
Châm ngôn sống : Dù ngày mai có ra sao,mà có ra sao cũng chẳng sao
Số lần được cám ơn : 3
Điểm : 52155

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình: 7/10
Hài hước:
Phút nhìn lại mình Left_bar_bleue9/10Phút nhìn lại mình Empty_bar_bleue  (9/10)
Nội tâm:
Phút nhìn lại mình Left_bar_bleue10/10Phút nhìn lại mình Empty_bar_bleue  (10/10)

Phút nhìn lại mình Empty
Bài gửiTiêu đề: Phút nhìn lại mình   Phút nhìn lại mình Icon_minitimeThu Apr 22, 2010 9:40 pm

Nó về nhà muộn ,mở cửa và lao thẳng vào trong phòng,nó đã khóc rất nhiều.Hôm nay nó đã làm một việc ngu ngốc mà chính nó cũng chẳng hiểu tại sao mình lại làm vậy.Hôm nay nó đã kí hợp đồng tình yêu với Karim ,một thằng học cùng lớp thik nó,vậy là từ nay nó sẽ đi với Karim mặc dù nó thừa hiểu chỉ Karim đơn phương còn nó thì chẳng có chút cảm tình nào với cái thằng người Áo lai Ai Cập này.
Karim khác hẳn với mẫu người yêu lí tưởng mà nó đã đặt ra,ko gầy ,ko đeo kính mà lại còn hút thuốc nữa,mà nó vốn dĩ chúa ghét những ai hút thuốc lá ,đã vậy trông nó và Karim một trời một vực ,nó một con gái Việt Nam chính gốc ,còn Karim một thằng tây chính gốc ko những thế mặt nó còn bấm ít nhất 5 cái lỗ,mắt ,mũi miệng ,đủ cả .Vậy mà nó lại đồng ý đi với Karim ,chuyện này là đề tài nóng bỏng để bọn con gái lớp nó bàn tán.Nó làm vậy vì nó cảm thấy quá cô đơn ,nó cần một chỗ dựa vững chắc ,giờ đây nó mệt mỏi quá rồi ,nó làm vậy để cho Jens (người yêu cũ của nó ,Jens là người Việt sinh ở Đức)thấy rắng chia tay Jens nó có thể mãnh mẽ hơn để bước tiếp trên con đường mà trước đây cả hai chẳng bao giờ đi hết cả.Nhưng như vậy thì có quá đáng với Karim ko,ôi nó đang làm cái quái gì thế này ,Karim đơn phương yêu nó từ hồi nó bước chân vào lớp,đã ko ít lần Karim bày tỏ tình cảm với nó nhưng lần nào nó cũng từ chối ,đến tận bây giờ cho đến khi gần tốt nghiệp thì nó lại nhận lời Karim ,Karim hứa với nó sẽ bỏ thuốc lá ,nhưng với nó dù Karim có thay đổi gì đi chăng nữa nó biết một điều rằng chẳng bao giờ nó yêu Karim thật lòng cả.

Phút nhìn lại mình
Trang 1 trong tổng số 1 trang