Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu

Trang ChínhTìm kiếmLatest imagesĐăng kýĐăng Nhập

Thư làm wen của denvoinguoiay gửi yellow_rose(04/02/87)..

Go down 
Tác giảThông điệp
denvoinguoiay
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn
denvoinguoiay

Tâm trạng : cool
Nam
Châm ngôn sống : quá khứ lá kinh nghiệm...hiện tại là phấn đấu..tương lai là của mình..giàu nghèo là số phận..
Số lần được cám ơn : 0
Điểm : 51053

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình: 10/10
Hài hước:
Thư làm wen của denvoinguoiay gửi yellow_rose(04/02/87).. Left_bar_bleue50/50Thư làm wen của denvoinguoiay gửi yellow_rose(04/02/87).. Empty_bar_bleue  (50/50)
Nội tâm:
Thư làm wen của denvoinguoiay gửi yellow_rose(04/02/87).. Left_bar_bleue50/50Thư làm wen của denvoinguoiay gửi yellow_rose(04/02/87).. Empty_bar_bleue  (50/50)

Thư làm wen của denvoinguoiay gửi yellow_rose(04/02/87).. Empty
Bài gửiTiêu đề: Thư làm wen của denvoinguoiay gửi yellow_rose(04/02/87)..   Thư làm wen của denvoinguoiay gửi yellow_rose(04/02/87).. Icon_minitimeFri Apr 23, 2010 12:16 am

dad Hôm nay anh tìm thấy em rồi , đã tìm thấy người mà anh cất công tìm kiếm. Chính lúc đó , cái lúc mà em nhìn anh. Ánh mắt của em như một khẩu súng AK bắn liên hồi để trái tim anh như vỡ vụn khi em cười quay đi. Trái tim anh nó đập nó đập đập kiểu gì nhỉ? Anh ko biết nữa , lúc nhanh lúc chậm nhất là lúc em cười khi anh đỏ mặt trái tim anh đã ngừng đập.

Em là ai? là người con gái bình thường hay em được vị thần tình yêu phái xuống cho anh hiểu yêu là gì?

Ta làm quen nhé? Có thể có những lời anh nói hơi quá nhưng rất thật lòng mình. Anh hỏi ông trời là " làm sao con quên được cô ấy " ông trời trả lời rằng ---> . Ko có cách nào để quên được em nên anh phải đánh bạo làm quen. Anh tin em sẽ không tiếc một cơ hội để thử làm bạn với anh. Sẽ là những bó hoa mỗi buổi sáng em thức dậy. Sẽ là những tiếng cười sảng khoái mỗi khi bên anh. Mỗi khi em có chuyện gì bực tức anh sẽ là nơi thích hợp để em chút giận mà ko một câu hỏi vì sao? Từng đó đã đủ làm một người bạn chưa em? Anh muốn làm nhiều hơn thế nhưng có lẽ đây mới là khúc dạo đầu của bản tình ca cuộc đời. Phải từ từ , từ từ mới hưởng thụ được cái hay của nó.
Anh là thức. còn em? em là ai?
@:-] @:-] @:-] @:-]

Thư làm wen của denvoinguoiay gửi yellow_rose(04/02/87)..
Trang 1 trong tổng số 1 trang