Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu

Trang ChínhTìm kiếmLatest imagesĐăng kýĐăng Nhập

Nhân vật bị chém tuần này (26/4 - 2/5/2010) Natasa

Go down 
denvoinguoiay
tien_angel_lucky
hoalongden
bigbend
xuanlong_1115
Natasa
bé_lì_90
tramnguyen
maylangdu
thiên hạ đệ nhất công tử
cuncon_cute
hoàng tử thành rome
luckynguyen
17 posters
Chuyển đến trang : Previous  1, 2
Tác giảThông điệp
bigbend
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn
bigbend

Tâm trạng : inlove
Nam
Châm ngôn sống : Hãy làm việc chăm chỉ
Số lần được cám ơn : 0
Điểm : 51104

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình: 10/10
Hài hước:
Nhân vật bị chém tuần này (26/4 - 2/5/2010) Natasa - Page 2 Left_bar_bleue0/0Nhân vật bị chém tuần này (26/4 - 2/5/2010) Natasa - Page 2 Empty_bar_bleue  (0/0)
Nội tâm:
Nhân vật bị chém tuần này (26/4 - 2/5/2010) Natasa - Page 2 Left_bar_bleue0/0Nhân vật bị chém tuần này (26/4 - 2/5/2010) Natasa - Page 2 Empty_bar_bleue  (0/0)

Nhân vật bị chém tuần này (26/4 - 2/5/2010) Natasa - Page 2 Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Nhân vật bị chém tuần này (26/4 - 2/5/2010) Natasa   Nhân vật bị chém tuần này (26/4 - 2/5/2010) Natasa - Page 2 Icon_minitimeFri Apr 30, 2010 2:29 pm

đúng là cùng chung cảnh ngộ có khác suy nghĩ giống nhau ghê thật, nhưng mình lại là con trai mà còn bị động nữa chứ. huhuhuhu
Natasa
Thành viên chăm chỉ
Thành viên chăm chỉ
Natasa

Tâm trạng : lonely
Nữ
Châm ngôn sống : Trong giao tiếp, đừng đổi bạn thành thù mà hãy đổi thù thành bạn (Pitago)
Số lần được cám ơn : 1
Điểm : 52374

Bài gửiTiêu đề: Re: Nhân vật bị chém tuần này (26/4 - 2/5/2010) Natasa   Nhân vật bị chém tuần này (26/4 - 2/5/2010) Natasa - Page 2 Icon_minitimeFri Apr 30, 2010 3:02 pm

hoalongden đã viết:
Xin chào Natasa nghe bạn tra lời mình cảm nhận được về một người sống rất cá tính và là một người rất có chiều sâu.Mình cũng đã từng đi học xa nhà tuy không xa như bạn song mình rất hiểu cái cảm giác của một người lữ khách tha hương.Minh cũng muốn Natasa chia sẻ một chút nhé:
1)Khi ở xa quê hương đất nước như vậy mỗi khi nhớ nhà Natasa thường làm gì để vơi đi nỗi nhớ cherry
2)Ở nơi đất khách ấy Natasa chắc hẳn sẽ có những lúc cảm giác lạc lõng hẫng hụt lắm phải hông?vì tập quán phong tục đấy cũng là rào cản.Natasa có cảm thấy như vậy không?Và khi có cảm giác cô đơn hẫng hụt như vậy bạn làm gì để lấp khoảng trống đó! confused
Chào hoalongden!
Trước hết Natasa thanks về câu nhận xét về riêng cá nhân Na của bạn ha "mình cảm nhận được về một người sống rất cá tính và là một người rất có chiều sâu". Cá tính ư? Na cũng bình thường như bao người con gái khác thôi không "cá tính" lắm như bạn suy nghĩ đâu, còn chiều sâu ư? câu nhận xét này Na đồng ý, không riêng gì bạn nhận xét như vậy đâu, bạn bè Na cũng có nhận xét giống bạn đấy và sống rất nội tâm nữa Na bổ sung thêm phần tính cách để bạn hiểu thêm về Na nha.
1. Uh bạn a, khi sống xa quê hương và gia đình ai cũng đều có một tâm trạng là giống nhau. Mỗi khi nhìn thấy cảnh tuyết rơi bên cửa sổ là rất nhớ nhà, Na thường hay khóc nằm trên gường đắp chăn chùm kín đầu, cũng có khi rủ bạn bè đi chơi công viên hay đi xem phim, hay tổ chức các buổi đi dã ngoại hoặc xem bài vở, mở các đĩa ca nhạc Việt Nam ra nghe, đợi chương trình VTV4 của truyền hình Việt Nam xem thời lượng phát sóng ở Nga là mấy giờ còn theo dõi và xem ...Nhớ nhà đến xót xa trong lòng bạn ạ. Nhất là dịp tết nguyên đán trời ơi! hông bit tả tâm trạng như thế nào nữa...?
2. Đúng đấy bạn ạ, về phong tục tập quán là khác nhau, nhưng chỗ Na học tập và sinh hoạt không riêng gì người Nga mà còn có rất nhiều các nước bạn khác nữa... cho nên mọi giao tiếp với nhau toàn dùng tiếng Nga thôi, gần như mọi sinh hoạt cũng độc lập chỉ khi nào lên giảng đường mới ngồi cùng nhau. Phòng mình ở có hai người Việt một người Tiệp, một người Hung cả thảy 4 người. Về việc học tập của Na cũng rất bận gần như chiếm hết cả thời gian trong tuần cho nên cái cảm giác "cô đơn hãng hụt" Na cũng có những rất ít bạn ạ, còn để lấy gì đẻ lấp khoảng trống đó ư? Theo như Na cái phong tục tập quán của người Nga đối với riêng Na nó gần như không ảnh hưởng nhiều lắm, vì Na không tiếp xúc thường xuyên mà bạn, chỉ khi nào thầy, cô giáo dậy môn của Na muốn mời cả lớp đến nhà họ có một bữa tiệc gì đây thì bọn Na cũng mua hoa đến dự và chúc mừng ăn xong ngồi nói chuyện tào lao rùi về, có những lúc tìm đến một số gia đình người Việt mình họ làm ăn bên này chơi cho đỡ buồn và lấp chỗ trống. Thế ha bạn Na lại bận rùi. adm
Natasa
Thành viên chăm chỉ
Thành viên chăm chỉ
Natasa

Nữ
Châm ngôn sống : Trong giao tiếp, đừng đổi bạn thành thù mà hãy đổi thù thành bạn (Pitago)

Bài gửiTiêu đề: Re: Nhân vật bị chém tuần này (26/4 - 2/5/2010) Natasa   Nhân vật bị chém tuần này (26/4 - 2/5/2010) Natasa - Page 2 Icon_minitimeFri Apr 30, 2010 3:18 pm

bigbend đã viết:
đúng là cùng chung cảnh ngộ có khác suy nghĩ giống nhau ghê thật, nhưng mình lại là con trai mà còn bị động nữa chứ. huhuhuhu
Trời Na đã đi nghỉ rùi mà bigbend lại còn giơ đao. À nhưng hông sao nhát này cũng nhẹ thui. Thế sao bạn suy nghĩ của bigbend và Na lại giống nhau vậy ư? "Cùng cảnh ngộ mà" uh bigbend là con trai mà bị động thì nghĩ cũng tội thật đấy, thường chân "sút" tốt vẫn là phái nam đúng hông bạn? trong trường hợp của bigbend gặp phải đối thủ quá "mạnh" nên bạn bị động thôi. Nhưng mà thôi bigbend ạ, cái gì nó cũng có cái giá của nó, nếu họ "gây" nên tội cho bigbend họ lại phải chịu hình thức "phạt" đền 11 mét cơ, bigbend cứ yên tâm đi tội lỗi trong tình yêu cũng khá nhạy cảm và có chút duy tâm đấy bạn. Hạnh phúc sẽ mỉm cười với bạn và sẽ Na cầu chúc bạn sớm có niềm vui mới nha.
adm
tien_angel_lucky
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn
tien_angel_lucky

Tâm trạng : sad
Nam
Châm ngôn sống : tat' ca chi la` nguy bien!
Điểm : 51237

Bài gửiTiêu đề: Re: Nhân vật bị chém tuần này (26/4 - 2/5/2010) Natasa   Nhân vật bị chém tuần này (26/4 - 2/5/2010) Natasa - Page 2 Icon_minitimeFri Apr 30, 2010 6:40 pm

Natasa đến từ nước Nga!!! hehe> Công-dung-ngôn-hạnh khakha` lol!
tien_angel_lucky
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn
tien_angel_lucky

Tâm trạng : sad
Nam
Châm ngôn sống : tat' ca chi la` nguy bien!
Điểm : 51237

Bài gửiTiêu đề: Re: Nhân vật bị chém tuần này (26/4 - 2/5/2010) Natasa   Nhân vật bị chém tuần này (26/4 - 2/5/2010) Natasa - Page 2 Icon_minitimeFri Apr 30, 2010 6:41 pm

các bạn viết hay quá, tớ tự xấu hổ vì ko viết dc hay như các ban!!!
Natasa
Thành viên chăm chỉ
Thành viên chăm chỉ
Natasa

Nữ

Bài gửiTiêu đề: Re: Nhân vật bị chém tuần này (26/4 - 2/5/2010) Natasa   Nhân vật bị chém tuần này (26/4 - 2/5/2010) Natasa - Page 2 Icon_minitimeSat May 01, 2010 6:40 am

tien_angel_lucky đã viết:
Hi tien_angel_lucky! Em mới vào tham gia diễn đàn chưa wen mà, đây là phòng chém gió qui định của diễn đàn, nếu muốn tham gia vào đây em phải theo các qui định của DD. Cũng không có gì là khó viết tien_angel_lucky chỉ đưa ra các câu hỏi theo suy nghĩ của mình sau đó người bị chém sẽ trả lời em...vui lắm ha em. adm
Natasa
Thành viên chăm chỉ
Thành viên chăm chỉ
Natasa

Nữ

Bài gửiTiêu đề: Re: Nhân vật bị chém tuần này (26/4 - 2/5/2010) Natasa   Nhân vật bị chém tuần này (26/4 - 2/5/2010) Natasa - Page 2 Icon_minitimeSat May 01, 2010 6:48 am

các bạn viết hay quá, tớ tự xấu hổ vì ko viết dc hay như các ban!!!
Hi em! Đây là một diễn đàn để cho mọi người chia sẻ tâm tư tình cảm bằng những bài viết hay họa thơ khi buồn mà em, tien_angel_lucky cứ viết đi với suy nghĩ thật lòng mình thôi, em cứ tham gia bình thường viết và chia sẻ với mọi người ha. Em tham gia phòng chém gió đi vui lắm. nhj và :-h
Natasa
Thành viên chăm chỉ
Thành viên chăm chỉ
Natasa

Nữ

Bài gửiTiêu đề: Re: Nhân vật bị chém tuần này (26/4 - 2/5/2010) Natasa   Nhân vật bị chém tuần này (26/4 - 2/5/2010) Natasa - Page 2 Icon_minitimeSat May 01, 2010 8:04 am

Hi em! Em ở Hà Nội? em ở Quận nào? Phố nào đấy? Chi thấy Avatar giống cảnh mùa Đông bên Nga wa...!? Chị Natasa hông phải đến từ nước Nga mà về từ nước Nga thôi cưng. Chị rất tâm đắc bốn câu nói ấy của các cụ để lại mà. :-h
denvoinguoiay
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn
denvoinguoiay

Tâm trạng : cool
Nam
Châm ngôn sống : quá khứ lá kinh nghiệm...hiện tại là phấn đấu..tương lai là của mình..giàu nghèo là số phận..
Điểm : 51043

Đôi nét về bản thân
Hài hước:
Nhân vật bị chém tuần này (26/4 - 2/5/2010) Natasa - Page 2 Left_bar_bleue50/50Nhân vật bị chém tuần này (26/4 - 2/5/2010) Natasa - Page 2 Empty_bar_bleue  (50/50)
Nội tâm:
Nhân vật bị chém tuần này (26/4 - 2/5/2010) Natasa - Page 2 Left_bar_bleue50/50Nhân vật bị chém tuần này (26/4 - 2/5/2010) Natasa - Page 2 Empty_bar_bleue  (50/50)

Bài gửiTiêu đề: Re: Nhân vật bị chém tuần này (26/4 - 2/5/2010) Natasa   Nhân vật bị chém tuần này (26/4 - 2/5/2010) Natasa - Page 2 Icon_minitimeSat May 01, 2010 10:32 am

chào na.... cho mình chém chút nha nhẹ thôi mà hiiiiiii nhưng lại...
khi người yêu giận bạn thuờng làm gì,nói gì............?
dad
Thanh Diệp
Thành viên đặc biệt
Thành viên đặc biệt
Thanh Diệp

Tâm trạng : happy
Nữ
Châm ngôn sống : sống không thẹn với lòng
Số lần được cám ơn : 68
Điểm : 62766

Bài gửiTiêu đề: Re: Nhân vật bị chém tuần này (26/4 - 2/5/2010) Natasa   Nhân vật bị chém tuần này (26/4 - 2/5/2010) Natasa - Page 2 Icon_minitimeSat May 01, 2010 12:01 pm

na ơi , bạn đã qua tuổi đời của mình dc mấy năm , mấy nắm đó chắc bạn cũng rút ra dc cho mình nhiều bài học , bạn có thể san sẻ ít cho mình dc không , trong lĩnh vực tình yêu ấy , hì hì
mình thích câu hỏi của nhok linh , và ấn tưọng câu trả lời của na : hôn ngay lần đầu tiên đi chơi với nhau , ở công viên . na nghĩ như thế là sớm quá không ?
trong diễn đàn thấy na chơi thân với linh , bằng chứng là cái câu réo linh trên kia . bạn có nghĩ gì về linh và có nghĩ ngày nào đó sẽ yêu linh không ?
nếu một ngày bạn lấy chồng , và một ngày khác sau đó bạn nhìn thấy chồng bạn đang abc với đó rất nồng nàn , thắm thiết .
a ) bạn nghĩ gì khi đó
b ) bạn làm gì khi đó
c ) bạn sẽ như thế nào sau đó
Natasa
Thành viên chăm chỉ
Thành viên chăm chỉ
Natasa

Nữ

Bài gửiTiêu đề: Re: Nhân vật bị chém tuần này (26/4 - 2/5/2010) Natasa   Nhân vật bị chém tuần này (26/4 - 2/5/2010) Natasa - Page 2 Icon_minitimeSat May 01, 2010 1:57 pm

denvoinguoiay đã viết:
chào na.... cho mình chém chút nha nhẹ thôi mà hiiiiiii nhưng lại...
khi người yêu giận bạn thuờng làm gì,nói gì............?
dad
Chào denvoinguoiay!
Nhát đao của bạn hông có nhẹ đâu nha cũng nặng ký với Na đấy he. Xem nào "Khi người yêu giận bạn thường làm gì, nói gì" hả? denvoinguoiay ạ mỗi một tính cách của mỗi một con người nhất là "phái đẹp" là khác nhau, có người trầm tính, có người hay nói...Uh đúng vậy bạn ạ, lứa tuổi đang yêu đôi nào cũng vậy vui vẻ, giận nhau đấy là hương vị ngọt ngào của tình yêu mà bạn, có như thế ta mới nhớ về nhau nhiều hơn có khi cũng là một kỷ niệm đẹp và thú vị nữa. Với Na khi người yêu của Na mà giận nhau với Na hả? cũng tùy từng hoàn cảnh giận nhau, nếu Na sai thường thì Na hay hiền (huề) trước có khi còn ngỏ lời xin lỗi nữa bạn ạ, hay mua một bông hoa hồng, hay món quà nho nhỏ để "sắm hối" xin bạn trai của Na tha lỗi. Còn nếu Na hông sai mà vô cớ giận nhau với Na thì Na giận còn dai hơn bạn trai của mình chả thèm nói chuyện nữa, đến khi nào làm hiền (huề) Na thì Na mới hết giận, đấy tính cách của Na nó là như vậy bạn ạ, còn Na cũng hông bít tính cách bạn gái của denvoinguoiay như thế nào? có giống Na lắm hông? Thế nha bạn. :-h
Natasa
Thành viên chăm chỉ
Thành viên chăm chỉ
Natasa

Nữ

Bài gửiTiêu đề: Re: Nhân vật bị chém tuần này (26/4 - 2/5/2010) Natasa   Nhân vật bị chém tuần này (26/4 - 2/5/2010) Natasa - Page 2 Icon_minitimeSat May 01, 2010 2:04 pm

Lethilinh ah! Na thanks bạn rất nhìu vì đã sửa bài viết lỗi cho Na ha...Hihihi! :D
Natasa
Thành viên chăm chỉ
Thành viên chăm chỉ
Natasa

Nữ

Bài gửiTiêu đề: Re: Nhân vật bị chém tuần này (26/4 - 2/5/2010) Natasa   Nhân vật bị chém tuần này (26/4 - 2/5/2010) Natasa - Page 2 Icon_minitimeSat May 01, 2010 3:07 pm

[quote="thanh diep"]- Thanhdiep có hỏi Na: " Nếu một ngày bạn lấy chồng , và một ngày khác sau đó bạn nhìn thấy chồng bạn đang abc với đó rất nồng nàn , thắm thiết .
a ) bạn nghĩ gì khi đó
b ) bạn làm gì khi đó
Câu hỏi này của Thanhdiep cũng thú vị đấy chứ? Không cứ khi lấy chồng đâu bạn, khi ta yêu cũng vậy thôi nó chỉ khác nhau cách giải quyết, nếu đã lấy chồng cách giải quyết nó độ chín chắn hơn, có suy nghĩ có chiều sâu hơn.
a) Trường hợp này Na chưa gặp phải nên hông bít nên trả lời như thế nào để chia sẻ với Thanhdiep được. Nhưng Na cũng nói qua "lý thuyết" chia sẻ với bạn đôi điều về suy nghĩ nếu Na gặp phải nha
- Trước hết ta nói về tâm trạng đi đã lúc ấy thì ai cũng vậy cả thôi bạn, rất bất ngờ và hãng hụt, chếnh choáng lúc ấy Na chả còn nghĩ được gì cả? chỉ tâm trạng mất hồn thôi...Kekeke!
- Làm gì hả Thanhdiep? nếu Na gặp trường hợp này với Na hả? Na chạy về nhà ôm mặt mà khóc thôi và lúc ấy Na chả làm gì được cả
- Na sẽ làm thế nào sau đó? Na kiên quyết chia tay không thương tiếc và rất khoát đấy Thanhdiep ạ, Vì Na suy nghĩ đơn giản một điều khi yêu là tình cảm đẹp nhất và nếu yêu chân thành ta thường dành cho những điều tốt đẹp đến cho nhau mà
thanh diep đã viết:
na ơi , bạn đã qua tuổi đời của mình dc mấy năm , mấy nắm đó chắc bạn cũng rút ra dc cho mình nhiều bài học , bạn có thể san sẻ ít cho mình dc không , trong lĩnh vực tình yêu ấy , hì hì
mình thích câu hỏi của nhok linh , và ấn tưọng câu trả lời của na : hôn ngay lần đầu tiên đi chơi với nhau , ở công viên . na nghĩ như thế là sớm quá không ?
trong diễn đàn thấy na chơi thân với linh , bằng chứng là cái câu réo linh trên kia . bạn có nghĩ gì về linh và có nghĩ ngày nào đó sẽ yêu linh không ?
nếu một ngày bạn lấy chồng , và một ngày khác sau đó bạn nhìn thấy chồng bạn đang abc với đó rất nồng nàn , thắm thiết .
a ) bạn nghĩ gì khi đó
b ) bạn làm gì khi đó
Hi Admin ngọt ngào của Natasa!
- Thanhdiep ơi! Na đâu có rút ra nhiều bài học trong lĩnh vực tình yêu, mà để san sẻ với các thành viên trong DD nói chung và với bạn nói riêng được. Ở trên Na đã định nghĩa tình yêu rất chung chung của "nhân loại" khi Lethilinh gọi Na "Định nghĩa về tình yêu" nhưng nó lại rất riêng cho mỗi đối tượng, cá nhân và mỗi hoàn cảnh là khác nhau, có khi kinh nghiệm của người này là bài học cho người kia, có khi lại ngược lại đấy Thanhdiep, để mà trao đổi hay cho nhau những kinh nghiệm về tình yêu quả là khó đối với riêng Na.
- Uh câu hỏi của Linh rất khó khi Na trả lời mà Thanhdiep, bạn ấn tượng câu trả lời của Na ư? có phải Thanhdiep ấn tượng vì khi ấy Na còn rất nhỏ phải hông? Uh đúng vậy khi ấy Na cũng còn rất nhỏ thật, nhưng đấy là lần đầu tiên mà Thanhdiep cho lên lần hôn ấy cũng rất gây ấn tượng với Na và không phai trong ký ức của Na với người ấy.
- Thanhdiep ơi! bạn có hỏi Na "trong diễn đàn thấy na chơi thân với linh , bằng chứng là cái câu réo linh trên kia . bạn có nghĩ gì về linh và có nghĩ ngày nào đó sẽ yêu linh không ?" Bạn cũng hỏi rất ác và giống Linh cả thôi...Hihihi. Thanhdiep à, khái niệm về "Chơi thân - yêu nhau" là khác hẳn, chơi thân nó một khoảng cách nhất định Na (không phải Na chê Linh thua kém Na một điều gì về kiến thức hay hiểu bít xã hội) chắc chắn với Thanhdiep một điều khoảng cách ấy sẽ không bao giờ xóa được. Vì Na dẫu sao cũng bít hiện tại Linh đang yêu ai và câu chuyện tình của Linh với người con gái kia đang rất tốt đẹp mà Thanhdiep, với lại Na tương lại cũng hông về VN...nhiều yếu tố lắm Thanhdiep ạ, cho lên cái điều bạn đưa ra hỏi Na sẽ hông sảy ra đâu bạn. Còn Thanhdiep hỏi Na có nghĩ gì về Linh hông hả? tất nhiên L thân với Na hơn mọi TV khác trong DD Na cũng có chút phảng phất nghĩ về bạn ấy chứ, nhưng cái suy nghĩ của Na nó cũng chỉ dừng lại đến hai từ "tình bạn" thôi.
- Thanhdiep có hỏi Na: " Nếu một ngày bạn lấy chồng , và một ngày khác sau đó bạn nhìn thấy chồng bạn đang abc với đó rất nồng nàn , thắm thiết .
a ) bạn nghĩ gì khi đó
b ) bạn làm gì khi đó
Câu hỏi này của Thanhdiep cũng thú vị đấy chứ? Không cứ khi lấy chồng đâu bạn, khi ta yêu cũng vậy thôi nó chỉ khác nhau cách giải quyết, nếu đã lấy chồng cách giải quyết nó độ chín chắn hơn, có suy nghĩ có chiều sâu hơn.
a) Trường hợp này Na chưa gặp phải nên hông bít nên trả lời như thế nào để chia sẻ với Thanhdiep được. Nhưng Na cũng nói qua "lý thuyết" chia sẻ với bạn đôi điều về suy nghĩ nếu Na gặp phải nha
- Trước hết ta nói về tâm trạng đi đã rất bất ngờ và hãng hut, chếnh choáng lúc ấy Na chả còn nghĩ được gì cả? chỉ tâm trạng mất hồn thôi...Kekeke!
- Làm gì hả Thanhdiep? nếu Na gặp trường hợp này với Na hả? Na chạy về nhà ôm mặt mà khóc thôi.
- Na sẽ làm thế nào sau đó? Na kiên quyết chia tay không thương tiếc và rất khoát đấy Thanhdiep ạ. Vì theo suy nghĩ của riêng Na khi yêu tình cảm dành cho nhau phải chân thành và dành cho nhau những gì là tốt đẹp nhất, tinh thần còn quan trọng hơn vật chất, đấy là khi yêu họ còn làm chuyện bậy như vậy khi lấy nhau rùi...trời ơi! ai mà bít được cái hạnh phúc ấy nó sẽ đứng trên bờ vực thẳm lúc nào ai mà dự đoán được? Nó sẽ đến bên bờ ấy thôi đấy là điều chắc chắn chỉ có sớm hay muộn thôi bạn.
Thôi nha Thanhdiep chia sẻ với bạn cũng khá dài đấy chứ. Na đi nấu cơm đây muộn rùi mà hẹn bạn lần sau chia sẻ tiếp ha. adm
Natasa
Thành viên chăm chỉ
Thành viên chăm chỉ
Natasa

Nữ

Bài gửiTiêu đề: Re: Nhân vật bị chém tuần này (26/4 - 2/5/2010) Natasa   Nhân vật bị chém tuần này (26/4 - 2/5/2010) Natasa - Page 2 Icon_minitimeSat May 01, 2010 3:10 pm

Lại lỗi rùi Linh oi! sửa cho Na đi he...Kekeke!
meomeo_garfield
Thành viên mới
Thành viên mới

Tâm trạng : bored
Nữ
Châm ngôn sống : cuộc sống không bao giờ là bình yên, phải biết đón nhận, dũng cảm để vượt qua và mỉm cười khi nhìn lại
Điểm : 50850

Đôi nét về bản thân
Hài hước:
Nội tâm:

Bài gửiTiêu đề: Re: Nhân vật bị chém tuần này (26/4 - 2/5/2010) Natasa   Nhân vật bị chém tuần này (26/4 - 2/5/2010) Natasa - Page 2 Icon_minitimeSat May 01, 2010 4:20 pm

chị ơi em mới vào diễn đàn, đó giờ hok biết tham gia diễn đàn như thế nào , hôm trước em đọc một truyện ngắn có nói về diễn đàn, em search thử rùi đăng ký. vì em buồn quá không giải toả được tâm lý, em không biết phải làm như thế nào để cuộc sống mỗi ngày của mình được thoải mái hơn,không biết làm thế nào để em và bạn em có thể đừng căng thẳng với nhau như bây giờ, dù chỉ còn là bạn bè nhưng em mong mọi việc sẽ tốt đẹp thôi.huhu
chém như vậy có nặng quá hok chị
Natasa
Thành viên chăm chỉ
Thành viên chăm chỉ
Natasa

Nữ

Bài gửiTiêu đề: Re: Nhân vật bị chém tuần này (26/4 - 2/5/2010) Natasa   Nhân vật bị chém tuần này (26/4 - 2/5/2010) Natasa - Page 2 Icon_minitimeSat May 01, 2010 9:19 pm

meomeo_garfield đã viết:
chị ơi em mới vào diễn đàn, đó giờ hok biết tham gia diễn đàn như thế nào , hôm trước em đọc một truyện ngắn có nói về diễn đàn, em search thử rùi đăng ký. vì em buồn quá không giải toả được tâm lý, em không biết phải làm như thế nào để cuộc sống mỗi ngày của mình được thoải mái hơn,không biết làm thế nào để em và bạn em có thể đừng căng thẳng với nhau như bây giờ, dù chỉ còn là bạn bè nhưng em mong mọi việc sẽ tốt đẹp thôi.huhu
chém như vậy có nặng quá hok chị
Chị Natasa chào em!
Em ạ tuổi trẻ ai cũng vậy mà, khi yêu nhau cũng có lúc giận nhau rất buồn chị hiểu tâm trạng ấy của em, cũng có lúc rất vui vẻ bên nhau tất cả đấy cũng là hương vị của tình yêu, nếu mà bọn em giận nhau căng thẳng quá em đang muốn tâm lý được giải tỏa? ở đây chị không thấy em nêu lên được những lý do vì sao mà bọn em lại giận nhau? hiện tại tình cảm của bọn em đang ở mức độ nào? còn yêu nhau nữa hay không? hay đã chấm hết và bây giờ chỉ còn là bạn bè thôi?
Uh thôi chị Na cũng không rõ lắm hiện trạng tình cảm của bọn em như thế nào, chị Na cũng góp ý với em một vài chiêu nhỏ đẻ em bớt căng thẳng với bạn trai của em nha.
- Thứ nhất nếu bọn em căng thẳng do nói chuyện không hợp nhau khi tranh luận một vấn đề nào đó về kiến thức xã hội hay về một vấn đề gì đó chẳng hạn...nếu bạn trai em là người "hiếu thắng" thì em nhường người ta đi em cũng không cần tranh luận tiếp nữa và nhận thua kém đi thế là ổn, để khi nào người ta họ bình tĩnh và sáng suốt hơn lúc ấy em mới dở "chiêu thuyết khách" ra chủ yếu là giải thích để họ hiểu ra vấn đề đấy mới là điều quan trọng mà lúc ấy em cũng không cần "thắng" nữa miễn là bọn em hiểu vấn đề cần tranh luận cùng một suy nghĩ là ổn rùi.
- Thứ hai ngoài cái tranh luận ra những việc làm thiết thực hàng ngày con trai họ thích "gia trưởng" mà, em muốn nhờ họ làm giúp mình việc gì em phải thật khéo "nhờ" họ giúp mình, đừng mang phong cách "sai khiến" là họ rất ghét. Khi ấy họ không những không giúp mình mà còn sinh sự cãi nhau với mình đấy em
Thế nha em, em muốn chị Na chia sẻ những bức xúc khi vào phòng chém gió thì em phải nói rõ hơn nữa chị mới bit đường trả lời em, ở đây em nói không cụ thể tình tiết nội dung em cần chia sẻ về vấn đề gì chị Na cũng hông bit đường đâu em. Chị cũng rất muốn chia sẻ cùng em để cho bọn em dù chỉ còn là bạn bè tình cảm luôn tốt đẹp mà. Hẹn em khi khác chị Na nói chuyện cùng em. :-h
Y3uChjL4Mo
Thành viên mới
Thành viên mới
Y3uChjL4Mo

Tâm trạng : cool
Nam
Châm ngôn sống : Cuoi that tuoi Yeu that long Buoc qua nhanh
Số lần được cám ơn : 3
Điểm : 50805

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình: 60/100
Hài hước:
Nội tâm:
Nhân vật bị chém tuần này (26/4 - 2/5/2010) Natasa - Page 2 Left_bar_bleue100/100Nhân vật bị chém tuần này (26/4 - 2/5/2010) Natasa - Page 2 Empty_bar_bleue  (100/100)

Bài gửiTiêu đề: Re: Nhân vật bị chém tuần này (26/4 - 2/5/2010) Natasa   Nhân vật bị chém tuần này (26/4 - 2/5/2010) Natasa - Page 2 Icon_minitimeSun May 02, 2010 4:12 pm

hoangtuan.yeuyeu đã viết:
Chị Na à!
Em muốn hỏi chị 1 câu...chỉ 1 câu thôi...
1.
Nếu một người con trai đến bên chị...nhè nhẹ...nhè nhẹ...cảm giác và tình yêu của người ấy dành cho chị cũng thật...nhè nhẹ...nhè nhẹ...chị yêu người ấy cũng nhè nhẹ...nhè nhẹ...vậy khi 2 người chia tay thì chi nghĩ cảm xúc của chị dành cho người ấy có còn nhè nhẹ nữa hay ko? vì sao?
ban nghi sao lieu co nhe nhe dc nhu khi bat dau mot tinh yeu dc ko ha ban minh hieu 1 dieu rang tinh yeu den voi minh that ngot ngao that hanh phuc va khi no ra di thi cung that la dau don tueyt vong va nhung dieu gj co the la toi te nhat thi do la su tan vo cua tinh yeu do ban ak
CHUNG_VIET_8X4
Thành viên rất chi là chăm ngoan
Thành viên rất chi là chăm ngoan
CHUNG_VIET_8X4

Tâm trạng : happy
Nam
Châm ngôn sống : phai biet chap nhan su that
Số lần được cám ơn : 51
Điểm : 56078

Đôi nét về bản thân
Hài hước:
Nhân vật bị chém tuần này (26/4 - 2/5/2010) Natasa - Page 2 Left_bar_bleue70/100Nhân vật bị chém tuần này (26/4 - 2/5/2010) Natasa - Page 2 Empty_bar_bleue  (70/100)
Nội tâm:
Nhân vật bị chém tuần này (26/4 - 2/5/2010) Natasa - Page 2 Left_bar_bleue991/1000Nhân vật bị chém tuần này (26/4 - 2/5/2010) Natasa - Page 2 Empty_bar_bleue  (991/1000)

Bài gửiTiêu đề: Re: Nhân vật bị chém tuần này (26/4 - 2/5/2010) Natasa   Nhân vật bị chém tuần này (26/4 - 2/5/2010) Natasa - Page 2 Icon_minitimeSun May 02, 2010 4:46 pm

VẬY LÀ "NATASA"ĐÃ LÊN THỚT?CẢM GIÁC CUẢ EM NHƯ THẾ NÀO?(gọi như vậy cho thân mật nhỉ?)
http://vnthutinh.com.vn
Natasa
Thành viên chăm chỉ
Thành viên chăm chỉ
Natasa

Nữ

Bài gửiTiêu đề: Re: Nhân vật bị chém tuần này (26/4 - 2/5/2010) Natasa   Nhân vật bị chém tuần này (26/4 - 2/5/2010) Natasa - Page 2 Icon_minitimeMon May 03, 2010 4:45 am

Y3uChjL4Mo đã viết:
hoangtuan.yeuyeu đã viết:
Chị Na à!
Em muốn hỏi chị 1 câu...chỉ 1 câu thôi...
1.Nếu một người con trai đến bên chị...nhè nhẹ...nhè nhẹ...cảm giác và tình yêu của người ấy dành cho chị cũng thật...nhè nhẹ...nhè nhẹ...chị yêu người ấy cũng nhè nhẹ...nhè nhẹ...vậy khi 2 người chia tay thì chi nghĩ cảm xúc của chị dành cho người ấy có còn nhè nhẹ nữa hay ko? vì sao?
ban nghi sao lieu co nhe nhe dc nhu khi bat dau mot tinh yeu dc ko ha ban minh hieu 1 dieu rang tinh yeu den voi minh that ngot ngao that hanh phuc va khi no ra di thi cung that la dau don tueyt vong va nhung dieu gj co the la toi te nhat thi do la su tan vo cua tinh yeu do ban ak
Chị Natasa chào Y3uChjL4Mo! Đây là phòng chém cho tất cả các thành viên trong ciễn đàn, hiện tại chi Na đang bị mọi người chém và chị Na đang trả lời tất cả các câu hỏi của mọi thành viên mà, chị Na nói thế chắc em hiểu qua nội qui qui định của phòng chém của Vnthutinh.com ha.
Chị Natasa thanks em vì câu trả lời, như trên chị Na đã trả lời Hoangtuan.yeuyeu rùi lúc đến với nhau bao giờ cũng phải là nhè nhẹ phải không em. Khi mối tình ấy ra đi thường thì ít có khả năng xảy ra là nhè nhẹ, xong nó cũng tùy thuộc vào hoàn cảnh chia tay cũng có khi nhè nhẹ chứ em ...nhưng theo ý kiến riêng của chị Na nếu có chăng nhè nhẹ chỉ là "rút quân khi đêm về" thôi thì mới có nhè nhẹ được...Kekeke!. lol!
Natasa
Thành viên chăm chỉ
Thành viên chăm chỉ
Natasa

Nữ

Bài gửiTiêu đề: Re: Nhân vật bị chém tuần này (26/4 - 2/5/2010) Natasa   Nhân vật bị chém tuần này (26/4 - 2/5/2010) Natasa - Page 2 Icon_minitimeMon May 03, 2010 5:45 am

CHUNG_VIET_8X4 đã viết:
VẬY LÀ "NATASA"ĐÃ LÊN THỚT?CẢM GIÁC CUẢ EM NHƯ THẾ NÀO?(gọi như vậy cho thân mật nhỉ?)
Natasa đang bệnh cũng ngóng cổ chờ mãi bây giờ mới thấy anh CHUNG_VIET_8X4 vô phòng chém Na đây. Uh câu hỏi của anh CHUNG_VIET_8X4 ngắn nhưng cũng khó với Na đấy nha.
Cảm giác của Na như thế nào? Mênh mông đấy CHUNG_VIET_8X4 ạ. Uh thôi Na nghĩ đến đâu thì Na trả lời anh đến đấy ha. Na hổng có bit mình bị nên thớt, thời gian này Na cũng rất bận mấy ngày liền hông ngó nghiêng vào trang web của Vnthutinh dễ cũng đến 4 hay 5 nhát rùi gì đó Na mới bit, cũng đen thay cho Na vì bận wa cho nên đổ bệnh năn ra ốm sốt sình sịch, mà sếp Luckynguyen đâu có hay Na đang bệnh cứ "lôi Na nên thớt" để cho mọi người vô chém. Trời! sếp này cũng ác man đấy chứ...Kekeke. Mà Na cứ thắc mắc mãi hổng thấy sếp của mình trả lời "Vì sao Na mới vô diễn đàn được mấy ngày thôi, cũng hông cần một tấm phiếu bầu bán nào mà sếp cứ đưa Na nên thớt zậy...?chắc sếp "ưu ái" Na chăng? sếp hổng có "thương hoa tiếc ngọc" gì cả...Na đang bệnh mà... Hihihi". Nhưng mà thôi ông trời đã "định mệnh" rùi "số phận" mà Na đành ngậm ngùi nên thớt zậy CHUNG_VIET_8X4 ạ. Còn cảm giác hả bạn? Na cảm thấy nó hay và ý nghĩa rất nhiều khi tham gia vào diễn đàn nói chung và vô phòng chém nói riêng với mục đích để mọi người hiểu thêm về Na nói riêng và về mọi người trong diễn đàn nói chung, hiểu thêm chi tiết về Na hơn, để mọi người quan tâm và chia sẻ thực lòng với Na nhiều hơn và mọi thành viên với Na cái gọi là khoảng cách dần bị xóa đi hay xích lại gần nhau hơn, Na cũng vui rất nhìu nhận được mọi lời tâm sự và chia sẻ với mọi thành viên trong diễn đàn. Mặc dù trong diễn đàn số lượng thành viên tham gia rất đông, nhưng vô phòng chém hông riêng gì Na đâu với các thành viên khác cũng vậy rất và rất ít CHUNG_VIET_8X4 ạ, Na cũng hông hiểu lý do vì sao? họ hông bít hay là hông thích? hay là thành viên này hay thành viên kia họ hông cần quan tâm hay là hông vừa lòng với họ về vấn đề gì chăng? theo cách nghĩ riêng của Na có lẽ họ ích kỷ chăng? uh thôi cũng hông sao mà bạn cái điều này "tùy tâm bụng mỡ" phải hông bạn? có ai ép được ai điều gì trong diễn đàn này đâu? Chít rui Na lại đi lệch chủ đề mất rùi bạn thông cảm cho Na he. Uh bây giờ Na lại nói tiếp vấn đề "Cảm giác" với CHUNG_VIET_8X4 tiếp ha, nếu Na nhớ hông có nhầm đã có một lần bạn đưa ra một ý kiến "Xóa dần khoảng cách ảo" Na cũng thấy ý kiến ấy rất hay và thiết thực, nhưng nó lại phụ thuộc khoảng cách thực của các thành viên bạn ạ, khi diễn đàn mở box phòng chém Na cũng thấy rất hay và thú vị, dịp này hông được khỏe trả lời một số câu hỏi hông được hoàn hảo lắm, Na cũng mong mọi người "đại xá" nha. Thôi Nha CHUNG_VIET_8X4 Na đang trên giảng đường mà nói chiyện lâu là bị phạt đấy.
adm
Natasa
Thành viên chăm chỉ
Thành viên chăm chỉ
Natasa

Nữ

Bài gửiTiêu đề: Re: Nhân vật bị chém tuần này (26/4 - 2/5/2010) Natasa   Nhân vật bị chém tuần này (26/4 - 2/5/2010) Natasa - Page 2 Icon_minitimeMon May 03, 2010 6:31 am

Linh ơi! bài trả lời với thanhdiep ấy Linh bỏ hết đoạn trên đi cho Na đi...Hihihi
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: Nhân vật bị chém tuần này (26/4 - 2/5/2010) Natasa   Nhân vật bị chém tuần này (26/4 - 2/5/2010) Natasa - Page 2 Icon_minitime

Nhân vật bị chém tuần này (26/4 - 2/5/2010) Natasa
Trang 2 trong tổng số 2 trangChuyển đến trang : Previous  1, 2
 Similar topics
-
» bầu chọn nhân vật chém cho tuần 3 tháng 9 năm 2010
» Bầu chọn nhân vật bị chém tuần 4 tháng 4 năm 2010( 19/4-25/4/2010)
» Nhân vật bị chém tuần 2 tháng 3 mod lehoa ( 8/3 - 15/3) năm 2010
» Nhân vật chém gió tuần 3 tháng 11 bạchlong139(15/11-21/11/2010)
» Nhân vật bị chém tuần 3 tháng 4 năm 2010 TRAMNGUYEN