Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu

Trang ChínhTìm kiếmLatest imagesĐăng kýĐăng Nhập

Tỉnh táo hay mù quáng.

Go down 
banglangtim_87
alicethu
phamlinhthuy
7 posters
Chuyển đến trang : 1, 2  Next
Tác giảThông điệp
phamlinhthuy
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn
phamlinhthuy

Tâm trạng : lonely
Nữ
Châm ngôn sống : Roi tat ca se qua, se qua
Số lần được cám ơn : 3
Điểm : 51268

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình: 10/10
Hài hước:
Tỉnh táo hay mù quáng. Left_bar_bleue4/10Tỉnh táo hay mù quáng. Empty_bar_bleue  (4/10)
Nội tâm:
Tỉnh táo hay mù quáng. Left_bar_bleue9/10Tỉnh táo hay mù quáng. Empty_bar_bleue  (9/10)

Tỉnh táo hay mù quáng. Empty
Bài gửiTiêu đề: Tỉnh táo hay mù quáng.   Tỉnh táo hay mù quáng. Icon_minitimeMon Apr 26, 2010 4:24 pm

Đã bao đêm em thức, em tự hỏi sao phải dằn vặt, đau đớn làm chi. Anh yêu em nhưng anh lai yêu thêm người khác và anh bảo cho anh thời gian để anh bỏ người ta, anh muốn cô ấy ra đi mỉm cười mà không hận anh. Em tin và em chấp nhận, nhưng nỗi đau này làm em nhức nhối, em muốn tin muốn bỏ qua nhưng hàng ngày anh vẫn nhắn tin yêu thương, hàng tối anh vẫn gặp người ta. Em là gỗ đá sao, chẳng lẽ em không biết đau, tim em quặn lại nhói đau mỗi khi em hỏi và anh thú nhận có đi chơi với người ta. Hôm nay đi với em và ngày mai anh đi với người ta. Anh khôn muốn làm ai tổn thương nhưng anh làm em đau đớn, uất hận. Em ngốc vì biết rõ mà sao vẫn không xa anh. Vì sao? Vì em yêu anh quá mất rồi, vì em không chịu tỉnh táo cứ u mê trong những lời nói yêu thương của anh. " Anh chỉ yêu mình em, người anh muốn lấy làm vợ là em, với cô ấy anh không xác định gì cả, anh sẽ chia tay cô ấy trong một thời gian nữa....." Em quá xuẩn ngốc, giá như em mạnh mẽ hơn, em cũng không hiểu nổi mình, em luôn cho rằng những cô gái như vậy quá ngu ngốc và yếu đuối nhưng khi chính em vào hoàn cảnh này thì em lại rơi vào tình trạng đó. Em biết làm sao bây giờ, đã bao lần nói xa anh mà vẫn không xa được. Nhưng em sẽ phải cố dần dần, có thể mất 1 năm, 2 năm hay 3 năm nhưng em sẽ bắt đầu từ hôm nay. Để quên, để mạnh mẽ, để xa anh.
alicethu
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn
alicethu

Tâm trạng : confused
Nữ
Châm ngôn sống : song la ko cho doi
Điểm : 51005

Bài gửiTiêu đề: Re: Tỉnh táo hay mù quáng.   Tỉnh táo hay mù quáng. Icon_minitimeWed May 19, 2010 1:05 pm

hi , còn nhớ e ko ? c bik sao ko ? chúng ta ở cung hoàn cảnh ... đúng . nhưng có điều là anh chàng của e ko hề muốn cưới "ng đó " chỉ là do 2 ng wen nhau khá lâu rồi nên anh ấy ko lỡ phụ lòng mà thôi . hơn nữa " ng đó" của a ấy ko bik e và anh ấy.... và e chính là ng chấp nhận cuộc tình tay 3 đó chứ ko phải ng ấy và chính e là ng ra đi ... cuộc đời thật là bất công ha c....
banglangtim_87
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn
banglangtim_87

Tâm trạng : happy
Nữ
Châm ngôn sống : hạnh phúc la một quả cầu pha lê ...rất dễ vỡ nếu bạn vô tình làm rơi nó..?
Số lần được cám ơn : 2
Điểm : 50938

Đôi nét về bản thân
Hài hước:
Tỉnh táo hay mù quáng. Left_bar_bleue0/0Tỉnh táo hay mù quáng. Empty_bar_bleue  (0/0)
Nội tâm:
Tỉnh táo hay mù quáng. Left_bar_bleue0/0Tỉnh táo hay mù quáng. Empty_bar_bleue  (0/0)

Bài gửiTiêu đề: Re: Tỉnh táo hay mù quáng.   Tỉnh táo hay mù quáng. Icon_minitimeThu May 20, 2010 12:16 pm

đọc thư của bạn mình lại nhớ về chính hình ảnh cua mình khi xưa...
lúc ấy mình cũng rất đau khổ ...khi phải rời xa anh ấy ...
nhưng lời anh ấy nói lúc nao cũng khiến mình hi vọng...nhưng ban biết không cuối cùng mình cũng phải ra đi .... du bạn phải đau đớn đến mức nào cũng phải chấp nhận sự thật đó....kéo dài chỉ thêm buồn cho cả ba người mà thôi...bạn cố gáng vươt qua nhe...mình tin là bạn se lam duoc ...."với mọi chiến thắng đều không bằng chiến thắng bản thân"...
bé_lì_90
Thành viên đặc biệt
Thành viên đặc biệt
bé_lì_90

Tâm trạng : sad
Nữ
Châm ngôn sống : KẺ THỨC TỈNH, SỚM NHANH CHÂN BƯỚC KỊP. NGƯỜI SAY MÊ, ĐẮM ĐUỐI MÃI TRẦM LUÂN. BÁNH XE LĂN, CỨ TIẾN MÃI KO NGỪNG. MUÔN NGÀN KIẾP, BIẾT ĐỜI NÀO RA KHỎI...
Số lần được cám ơn : 89
Điểm : 55991

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình: Em là bx của hai lúa ^_^
Hài hước:
Tỉnh táo hay mù quáng. Left_bar_bleue90/100Tỉnh táo hay mù quáng. Empty_bar_bleue  (90/100)
Nội tâm:
Tỉnh táo hay mù quáng. Left_bar_bleue80/100Tỉnh táo hay mù quáng. Empty_bar_bleue  (80/100)

Bài gửiTiêu đề: Re: Tỉnh táo hay mù quáng.   Tỉnh táo hay mù quáng. Icon_minitimeThu May 20, 2010 2:13 pm

Cho bé lì đc đồng cảm với bạn nhé. Thật ra chuy6e5n này chia tay là cách tốt nhất cho ng kon gái, nhưng với mỗi người có 1 cách nghĩ và làm khác nhau. Chúc bạn sẽ đúng đắn khi chọn lựa con đường này (*)
phamlinhthuy
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn
phamlinhthuy

Nữ

Đôi nét về bản thân
Hài hước:
Tỉnh táo hay mù quáng. Left_bar_bleue4/10Tỉnh táo hay mù quáng. Empty_bar_bleue  (4/10)
Nội tâm:
Tỉnh táo hay mù quáng. Left_bar_bleue9/10Tỉnh táo hay mù quáng. Empty_bar_bleue  (9/10)

Bài gửiTiêu đề: Re: Tỉnh táo hay mù quáng.   Tỉnh táo hay mù quáng. Icon_minitimeThu May 20, 2010 3:01 pm

Thú thực cho đến giờ tôi vẫn chưa thoát khỏi mối quan hệ này, chỉ cần anh ấy nói là tôi lại hi vọng, đúng là không gì bằng chiến thắng bản thân nhưng tại sao tôi lại không thoát ra được, chỉ ước có thể quên được. Ngày hôm qua anh ấy vẫn ôm tôi thật chặt và nói hãy tin anh, giờ anh không gặp cô ấy nữa rồi, cứ để thời gian dần dần tình cảm cô ấy sẽ nhạt và cô ấy sẽ tự ra đi khi mình lấy nhau. Tôi lại tin. Hay tôi yêu một người vẫn theo đuổi tôi để thoát khỏi hoàn cảnh này.
Mọi người đã động viên tôi rất nhiều, tôi cũng cố gắng nhưng cứ lún sâu thêm dù biết người ngoài cuộc mời nhìn rõ mọi việc.
popo
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn
popo

Tâm trạng : cool
Nam
Châm ngôn sống : delete quá khứ..!!..save hiện tại..!!. start tương lai..!!>.<
Số lần được cám ơn : 6
Điểm : 51779

Đôi nét về bản thân
Hài hước:
Tỉnh táo hay mù quáng. Left_bar_bleue5/5Tỉnh táo hay mù quáng. Empty_bar_bleue  (5/5)
Nội tâm:
Tỉnh táo hay mù quáng. Left_bar_bleue8/2Tỉnh táo hay mù quáng. Empty_bar_bleue  (8/2)

Bài gửiTiêu đề: Re: Tỉnh táo hay mù quáng.   Tỉnh táo hay mù quáng. Icon_minitimeThu May 20, 2010 6:01 pm

ngu ngốc...thật sự quá ngu ngốc...giá như trên đời này có loại thuốc gì đó có thể quên đi quá khứ thì po nghĩ linh sẽ ko như bây h..???.. tại sao lại cứ phải đày đoạ tim mình như thế hở linhthuy???..bao nhiu câu hứa sẽ cố gắng quên.. bao nhiêu câu nói sẽ quyết tâm xa kon ng ấy mà po đã đc nghe linh nói hở linh hở??..sự thật ngay trước mắt linh đấy.. trước mắt linh đấy có thấy ko hở linh??..linh quá mù quáng..!!!!??...giá như po có thể bóp nát trái tim linh để nó ko còn phải chịu đau đớn như bây giờ nữa..trái tim trong trắng của một ng con gái lại bị sự đày đoạ như thế có đáng sao..???...po hụt hẫn khi một lần nữa linhthuy trở nên yếu đuối,,po căm phẩn khi linh lại ngã lòng một lần nữa..po cứ ngỡ lần trc linh sẽ thật sự rời xa con ng đó chứ..!!.po thất vọng quá linh à..!!!..bây giờ ko có ai có thể giúp đc linh.. mọi ng chỉ có thể chia sẽ sự đồng cảm và chỉ có thể khuyên nhủ linh...sẽ ko ai có thể giúp đc linh nếu linh ko thật sự giúp chính mình...!!!...
phamlinhthuy
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn
phamlinhthuy

Nữ

Đôi nét về bản thân
Hài hước:
Nội tâm:

Bài gửiTiêu đề: po ơi! Xin lỗi po   Tỉnh táo hay mù quáng. Icon_minitimeFri May 21, 2010 8:03 am

Trên đời này có ai như Linh không po, biết rằng ngu ngốc, biết rằng sai mà vẫn cứ ngã lòng. Po ơi thực sự Linh yêu người đó rất nhiều, hàng ngày hàng giờ Linh lúc nào cũng nhớ đến người đó, lúc này Linh đang si mê quá mất rồi đến nỗi không nhìn thấy gì hết. Cho Linh thời gian, rồi Linh sẽ xa được người đó po a, không thể ngờ Linh lại ra nông nỗi này po ạ, vì Linh luôn cười khẩy, cho rằng những kẻ như Linh hiện tại quá ngu, việc gì phải thế, con người đó không phải là tất cả thế mà giờ đây Linh lại là người như thế, Linh cũng không hiểu, có lẽ người đó ám ảnh Linh quá nhiều, ăn sâu vào trái tim khối óc của linh mất rồi. Po đừng giận đừng bỏ Linh nha, Linh cần po nói cần po mắng để Linh nhận thấy rằng Linh sai.
alicethu
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn
alicethu

Tâm trạng : confused
Nữ
Châm ngôn sống : song la ko cho doi
Điểm : 51005

Bài gửiTiêu đề: Re: Tỉnh táo hay mù quáng.   Tỉnh táo hay mù quáng. Icon_minitimeFri May 21, 2010 11:41 am

keu anh ta cưới chị đi ! thế là ok rồi . nói a ta chứng minh những j a ta hứa và nói với c . đó là cách tốt nhất đó !
phamlinhthuy
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn
phamlinhthuy

Nữ

Đôi nét về bản thân
Hài hước:
Nội tâm:

Bài gửiTiêu đề: Re: Tỉnh táo hay mù quáng.   Tỉnh táo hay mù quáng. Icon_minitimeFri May 21, 2010 12:41 pm

Đúng là tôi chưa dứt bỏ được anh ta, đúng là tôi còn yêu anh ta nhưng tôi lại không muốn lấy anh ta, sự thực đó, tôi ko nói dối đâu, lấy người như vậy khổ lắm, cái tôi cần là thời gian, thời gian giúp tôi nguôi ngoai và tôi sẽ tự xa anh ta được. Mâu thuẫn quá phải không, yêu như vậy mà không muốn lấy, có lẽ cái tôi cần là sự xoa dịu nỗi đau này để rồi sẽ xa con người bội bạc đó. Ở gần anh ta nhiều tôi sẻ tỉnh ra, biết đâu đấy còn hơn xa anh ta bây giờ để rồi ngày đêm lúc nào cũng nhớ, rồi lại u mê hơn. Buồn cười quá phải không vì cái suy nghĩ dở hơi của tôi nhưng thực sự là vậy đó.
banglangtim_87
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn
banglangtim_87

Nữ
Châm ngôn sống : hạnh phúc la một quả cầu pha lê ...rất dễ vỡ nếu bạn vô tình làm rơi nó..?

Đôi nét về bản thân
Hài hước:
Nội tâm:

Bài gửiTiêu đề: Re: Tỉnh táo hay mù quáng.   Tỉnh táo hay mù quáng. Icon_minitimeFri May 21, 2010 1:16 pm

có lẻ chính linh và thời gian bây giờ mới là liều thuốc giải hưu hiệu nhất dành cho linh...hay tin vào bản thân mình đi đừng u mê nữa....rồi linh sẽ được giải thoát ..."đau một năm còn hơn đau một đời"...bạn ah...
popo
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn
popo

Nam

Đôi nét về bản thân
Hài hước:
Tỉnh táo hay mù quáng. Left_bar_bleue5/5Tỉnh táo hay mù quáng. Empty_bar_bleue  (5/5)
Nội tâm:
Tỉnh táo hay mù quáng. Left_bar_bleue8/2Tỉnh táo hay mù quáng. Empty_bar_bleue  (8/2)

Bài gửiTiêu đề: Re: Tỉnh táo hay mù quáng.   Tỉnh táo hay mù quáng. Icon_minitimeSat May 22, 2010 7:07 pm

po ko là gì xứng đáng để cho linh thời gian..mà chính linh hãy cho bản thân linh thời gian.. thời xa để xa con ng đó..thời gian để linh nhận ra xung quanh linh còn rất nhiều ng wan tâm linh,,yêu thương linh,, cần linh,,, chứ ko phải riêng người đó linh bít ko??...sống trên thế gian này ko một ai bít trc chữ ngờ cả... ai đâu ngờ một ngày nào đó họ sẽ làm nên những chiện mà họ đã từng nghĩ là sẽ ko bao h làm... ai đâu ngờ rằng họ sẽ trở nên yếu đuối,,gục ngã trc những sự cám dỗ..ai đâu ngờ rằng họ lại mù quáng lao vào những trò chơi tình ái mà họ bít trc rằng sẽ chẳng có kết quả như họ mong muốn..ai đâu ngờ..đâu ngờ...!!!..rất nhìu chữ ngờ linh à.!!..và cả po cũng vậy...po ko ngờ rằng có một ngày ng con gái mà po yêu thương nhất lại rời xa po.. po ko ngờ rằng lại típ tục một lần nữa một người chị mà po tôn trọng yêu quý nhất cũng bỏ mặc po mà đi...linh cũng thế linh đâu ngờ mình sẽ yêu và linh đâu ngờ linh lại rơi vào hoàn cảnh như thế này..linh đâu ngờ rằng linh lại trở nên yếu đuối và đau đớn như bây h.. đúng ko???..nhưng wan trọng là chính bản thân mình phải bít cách vượt wa.. đối mặt với nó..hãy cho po bít linh có thật sự muốn rời xa con ng ấy ko..???.. hay chỉ là một quyết định nhất thời mà thui linh..???..po ko bỏ linh ko ai bỏ linh cả...nhưng chính linh lại mún bỏ mọi ng đấy..linh ngốc lắm..!!..tại sao lại ko thể..???.. ko thể xa kon ng đó.. tại ko sao ko thể ng đc giải thoát.. tại sao ko thể cố gắng vượt wa trong sự thất bại...!!.. linh hãy nhìn thẳng về phía trc mà bước đi.. đừng cố ngoái lại phía sau nữa linh àh..!!.. tất cả mọi ng đang đợi linh ở phía trc đấy..!!..hãy cười thật tươi mà bước thẳng..!!...linh à..!!..
hãy cứ cười khi đời còn yêu bạn..
đừng vội vàng nhắm mắt bỏ ra đi..!!!!
người đi rồi tôi ôm ngàn thương nhớ..!
để bây giờ tôi cứ mãi ngẩn ngơ..!!!
popo.....
phamlinhthuy
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn
phamlinhthuy

Nữ

Đôi nét về bản thân
Hài hước:
Nội tâm:

Bài gửiTiêu đề: Re: Tỉnh táo hay mù quáng.   Tỉnh táo hay mù quáng. Icon_minitimeMon May 24, 2010 9:06 am

Po hỏi Linh thật sự muốn xa người ấy không? Đúng là Linh cứ nói sẽ chia tay, sẽ xa người ấy nhưng chưa bao giờ Linh tự hỏi rằng Linh có muốn xa người ấy không. Có lẽ Linh đã sai rồi, sai vì Linh nghĩ sẽ xa người ấy nhưng đâu phải vậy Linh chưa bao giờ muốn xa người ấy, không hiểu vì sao nữa, Linh không biết, hay vì người đó sâu đậm trong trái tim Linh rồi, hay đó như là một thói quen mà không thể bỏ dù biết đó là thói quen xấu, dù biết hàng ngày như mũi dao đâm vào trái tim Linh. Linh sai rồi.
popo
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn
popo

Nam

Đôi nét về bản thân
Hài hước:
Nội tâm:

Bài gửiTiêu đề: Re: Tỉnh táo hay mù quáng.   Tỉnh táo hay mù quáng. Icon_minitimeMon May 24, 2010 12:05 pm

đáng lẻ ra tiêu đề nên phải đặt là ngu si hay dại dột linh à....!!!!..linh đã bít nói mình sai.. đã nhận ra linh quá mù quáng.. đã thừa bít con ng đó đang dối gạt linh thế tại sao vẫn cứ mãi u mê..vẫn cứ mãi mù quáng như thế..ng ta thì đang chìm đắm trong sự yêu thương sung sướng trong niềm hạnh phúc thì linh đang làm gì.??.. linh đang biến con ng linh ra sao.??đang hành hạ chính bản thân linh như thế nào..??.. bao nhiêu đó đã đủ để trả nợ cho con ng đó chưa linh.. hay chỉ là một phân nữa thui linhthuy??..cuộc chơi nào cũng có điểm dừng của nó...và nỗi đau nào cũng zị,cũng phải có giới hạn cua nó chứ linh..!!...đừng nên con tim mình đau đớn.. đừng làm nó ngạt thở...đừng để tâm hồn mình phải trống rỗng..và đừng bao h hối hận chiện mình làm.. mà hãy để ai đó tự cảm thấy ngạt thở đau nhói khi trong thấy linh.. hãy để ai đó cảm thấy trống trải và thật sự hối hận khi ko bít trân trọng những gì đã đánh mất...vì chính họ mới đáng bị như thế chứ ko phải một ng con gái như linh...!!!!
bé_lì_90
Thành viên đặc biệt
Thành viên đặc biệt
bé_lì_90

Tâm trạng : sad
Nữ
Châm ngôn sống : KẺ THỨC TỈNH, SỚM NHANH CHÂN BƯỚC KỊP. NGƯỜI SAY MÊ, ĐẮM ĐUỐI MÃI TRẦM LUÂN. BÁNH XE LĂN, CỨ TIẾN MÃI KO NGỪNG. MUÔN NGÀN KIẾP, BIẾT ĐỜI NÀO RA KHỎI...
Số lần được cám ơn : 89
Điểm : 55991

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình: Em là bx của hai lúa ^_^
Hài hước:
Tỉnh táo hay mù quáng. Left_bar_bleue90/100Tỉnh táo hay mù quáng. Empty_bar_bleue  (90/100)
Nội tâm:
Tỉnh táo hay mù quáng. Left_bar_bleue80/100Tỉnh táo hay mù quáng. Empty_bar_bleue  (80/100)

Bài gửiTiêu đề: Re: Tỉnh táo hay mù quáng.   Tỉnh táo hay mù quáng. Icon_minitimeMon May 24, 2010 12:37 pm

Trong tình yêu ko có chuyện tỉnh táo, mù quáng hay ngu si, dại dột j cả. Vì tình yêu bao hàm tất cả các bạn à @:-]
popo
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn
popo

Nam

Đôi nét về bản thân
Hài hước:
Nội tâm:

Bài gửiTiêu đề: Re: Tỉnh táo hay mù quáng.   Tỉnh táo hay mù quáng. Icon_minitimeMon May 24, 2010 10:32 pm

nếu nhưng ko có ngu si, dại dột, mù quáng thì liệu tình yêu có thể bao hàm đc chúng ko hở bé lì.??..và cũng ko phải riêng chỉ có thể tình yêu mới bao hàm đc những điều ấy đâu..!! và những từ đó cũng ko thuộc quyền sở hữu của hai chữ tình yêu đâu bé à..!!
phamlinhthuy
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn
phamlinhthuy

Nữ

Đôi nét về bản thân
Hài hước:
Nội tâm:

Bài gửiTiêu đề: Re: Tỉnh táo hay mù quáng.   Tỉnh táo hay mù quáng. Icon_minitimeTue May 25, 2010 4:01 pm

Đúng là Linh dại dột, đúng là Linh mù quáng. Biết thế mà vẫn cứ lao vào. Tình yêu mà po, có ai nói trước được gì. Đúng là trong tình yêu chẳng nói trước được gì, như Linh bây giờ thật đáng thương mà đáng trách. Linh cũng chẳng cố gắng gì nữa, mặc kệ, thời gian rồi sẽ làm lành, thời gian rồi sẽ giúp Linh. Cầu mong là vậy.
banglangtim_87
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn
banglangtim_87

Nữ

Đôi nét về bản thân
Hài hước:
Nội tâm:

Bài gửiTiêu đề: Re: Tỉnh táo hay mù quáng.   Tỉnh táo hay mù quáng. Icon_minitimeTue May 25, 2010 4:39 pm

" KÊU MÀ KHÔNG THÀNH TIẾNG"...
"THƯỜNG LÀ NỔI ĐAU LÂU"...!
"KHÓC MÀ KHÔNG NƯỚC MẮT"
"THƯỜNG LÀ NỔI ĐAU SÂU"..!
"LÒNG CỨ NHƯ DAO CỨA"...
"MÀ NÀO THẤY DAO ĐÂU"...
banglangtim đã biết câu thơ này của phạm hổ rất lâu rồi ..mỗi lần nhớ về anh ấy mình lại lẩm bẩm câu thơ này ...lâu dần thành quen ...nên mình không còn khóc được nữa.. thời gian đối với banglanglang là phương thuốc rất tốt để quên đi người ấy ...nhưng không phải cứ để mọi việc diễn ra theo con tim của linh lúc này được...thời gian + lí trí nữa linh ah!...thời gian cứ trôi mà tim linh cứ vẫn hướng về anh ấy vẫn không muốn rời xa anh ấy thì có cho linh cả cuộc đời thì linh vẫn không thoát ra được....hãy dùng ý chí làm vũ khí ...cùng thời gian để chiến đấu với chính bản thân mình đi....từ bây giờ hãy làm một việc gì thật đáng cho chính bản thân linh để thời gian cùng linh sẽ cuốn trôi tất cả ....
popo
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn
popo

Nam

Đôi nét về bản thân
Hài hước:
Nội tâm:

Bài gửiTiêu đề: Re: Tỉnh táo hay mù quáng.   Tỉnh táo hay mù quáng. Icon_minitimeTue May 25, 2010 10:07 pm

po cầu mong rằng thời gian sẽ mang đi tất cả quá khứ trong linh..!!..chúc linh may mắn..!!.. good bye..!!! mog linh sẽ tìm đc hạnh phúc thật sự..
phamlinhthuy
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn
phamlinhthuy

Nữ

Đôi nét về bản thân
Hài hước:
Nội tâm:

Bài gửiTiêu đề: Re: Tỉnh táo hay mù quáng.   Tỉnh táo hay mù quáng. Icon_minitimeWed May 26, 2010 11:14 am

Linh sẽ cố gắng sống bằng lý trí. chắc không cần đến nhiều thời gian nữa đâu. Linh sẽ làm được, hnay Linh lại biết thêm nhiều điều về người ấy rồi, bỉ ổi lắm, Linh biết rồi.
banglangtim_87
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn
banglangtim_87

Nữ

Đôi nét về bản thân
Hài hước:
Nội tâm:

Bài gửiTiêu đề: Re: Tỉnh táo hay mù quáng.   Tỉnh táo hay mù quáng. Icon_minitimeWed May 26, 2010 12:04 pm

rồi linh sẽ biiết nhiều về anh ấy nữa ....đừng xem đó là bất ngờ...và cũng đung xem đó la nổi đau của linh...hãy đón nhận những gì gọi la "bỉ ổi" của anh ấy ...vì con người ấy ko đáng để linh phải đau khổ...và linh hãy mừng cho bản thân mình nữa ...mừng vì rồi đây linh sẽ thoát được bàn tay của" quỉ dữ"...
Banglangtim_87 mong rằng linh sẽ có được hạnh phúc ....

GHÉT-->...! BẢN THÂN MÌNH...DELETE TẤT CẢ ....QUÊN ĐI MỘT QUÁ KHỨ..
START AGAIN!......
popo
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn
popo

Nam

Đôi nét về bản thân
Hài hước:
Nội tâm:

Bài gửiTiêu đề: Re: Tỉnh táo hay mù quáng.   Tỉnh táo hay mù quáng. Icon_minitimeWed May 26, 2010 12:18 pm

quên là sao nhớ là sao..??

muốn quên hay nhớ có được nào..??

nhớ lại thêm buồn quên cũng tội...

quên thì ko nỡ nhớ càng đau...!!!!..

phamlinhthuy
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn
phamlinhthuy

Nữ

Đôi nét về bản thân
Hài hước:
Nội tâm:

Bài gửiTiêu đề: Re: Tỉnh táo hay mù quáng.   Tỉnh táo hay mù quáng. Icon_minitimeThu May 27, 2010 8:33 am

Tại Linh khônh chịu mở lối thoát cho chính mình, cứ luôn kêu bế tắc nhưng tại Linh chứ tại ai đâu, tại sao ngươì đó có thể làm Linh mê muội đi như thế dù biết tương lai cũng sẽ chẳng ra gì, dù người đó không tốt. Nhìn thấy ngay trước mắt mà cứ lao vào, LInh không mù quáng mà Linh chấp nhận. Linh biết tất cả về người ấy nhưng Linh vẫn chấp nhận, buồn cười vì có thể mình quá bao dung quá rộng lượng, chẳng hiểu nữa nhưng Linh sẽ thoát ra khỏi cuộc tình này.
popo
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn
popo

Nam

Đôi nét về bản thân
Hài hước:
Nội tâm:

Bài gửiTiêu đề: Re: Tỉnh táo hay mù quáng.   Tỉnh táo hay mù quáng. Icon_minitimeThu May 27, 2010 11:09 pm

một thứ gì đó mà linh đã đánh mất ở chính mình...cố gắng tìm lại nó đi linh nha..!!..
Hãy cứ cười khi đời còn yêu bạn..
Đừng vội vàng quay lưng bỏ ra đi...
Người đi rồi tôi ôm ngàn thương nhớ..
Để bây giờ tôi cứ mãi ngẩn ngơ..!!!.
kevil1988
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn
kevil1988

Tâm trạng : lurking
Nam
Châm ngôn sống : sống thực lòng...và không hối hận về việc mình đã làm...
Số lần được cám ơn : 0
Điểm : 50705

Bài gửiTiêu đề: Re: Tỉnh táo hay mù quáng.   Tỉnh táo hay mù quáng. Icon_minitimeSun Jun 06, 2010 11:58 pm

tình cảm của mình cũng giống như bạn vậy, người ấy đã yêu mình nhưng lại yêu thêm 1 người khác nữa và nói với mình rằng " anh hãy xem như ko có chuyện gì xảy ra cả" em vẫn thương anh như ngày nào, nhưng chỉ là giờ em yêu thêm 1 người khác nữa thôi. chúng tôi đã chia tay nhưng cố ấy vẫn cứ tìm đến tôi vẫn muốn gặp tôi. Tôi đã cho cô ấy 3 cơ hội để quên người kia mà cô ấy vẫn ko thể nào quên được dù rằng tình cảm của tôi với cô ấy đã 4 năm nay, còn người kia thì chỉ mới quen có 1 tháng mà thôi. Tôi cảm thấy rất buồn nhưng vẫn phải chấp nhận sự thật này và chúc cho cô ấy được hạnh phúc bên người yêu mới. nhưng tôi ko hiểu sao cho đến bây giờ cô ấy vẫn liên lạc với tôi... tôi đã rất nhiều lần nói gặp nhau chỉ làm anh buồn thêm thôi mà cô ấy ko chịu hiểu vẫn muốn gặp tôi. còn tôi thì lại ko thể nào quên cô ấy được... Crying or Very sad
phamlinhthuy
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn
phamlinhthuy

Nữ

Đôi nét về bản thân
Hài hước:
Nội tâm:

Bài gửiTiêu đề: Re: Tỉnh táo hay mù quáng.   Tỉnh táo hay mù quáng. Icon_minitimeWed Jun 09, 2010 10:31 am

Thật lạ, liệu cô gái của bạn cũng tham lam giống người ấy của tôi không hay vì cái gì khác nữa, kỷ niệm bao nhiêu năm gắn bó, hay vì những người ấy sống quá tình cảm, tôi không biết nữa nhưng tại sao họ lại làm tôi làm bạn đau khổ chứ vì trong tình yêu không thể một lúc yêu hai người, có chăng là luyến tiếc hay vì cô ấy, anh ấy yêu bạn, yêu tôi ít hơn nhưng vẫn chưa muốn dứt khoát. Bội bạc, tham lam và ích kỷ, tại sao họ không thẳng thắn nói rằng đã hết yêu, họ muốn cái cảm giác mới lạ kia nhưng họ sợ người kia không thật lòng, ko chung tình va không yêu họ nhiều như tôi như bạn. Đúng là chẳng thể quên nổi, họ biết điểm yếu của tôi nên cứ gọi cứ gặp là tôi ko dứt khoát được. Cái gì cũng có giới hạn, cũng có điểm dừng, mãi rồi cũng tỉnh, cũng nhận ra đâu là sự thật, phung phí tình cảm vô ích, cho người không xứng đáng. Nếu cố gắng đến đích trước sau mình cũng khổ. không quên được thì không cố gắng quên nữa mà cố gắng rời xa, ko gặp nữa vậy. Éo le thật, yêu người thật lòng mà người lại phụ ta.
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: Tỉnh táo hay mù quáng.   Tỉnh táo hay mù quáng. Icon_minitime

Tỉnh táo hay mù quáng.
Trang 1 trong tổng số 2 trangChuyển đến trang : 1, 2  Next