Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu

Trang ChínhTìm kiếmLatest imagesĐăng kýĐăng Nhập

105 ngày vắng bóng cậu....

Go down 
ninhngocanh
nhokchinsu
thienthannhosh
7 posters
Tác giảThông điệp
thienthannhosh
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn
thienthannhosh

Tâm trạng : sad
Nữ
Châm ngôn sống : Don't save your smile ever when you sad. because you never know some body may be love you because of this smile...
Số lần được cám ơn : 48
Điểm : 52443

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình: hEo Ú lÀ me.......
Hài hước:
105 ngày vắng bóng cậu.... Left_bar_bleue7/10105 ngày vắng bóng cậu.... Empty_bar_bleue  (7/10)
Nội tâm:
105 ngày vắng bóng cậu.... Left_bar_bleue10/10105 ngày vắng bóng cậu.... Empty_bar_bleue  (10/10)

105 ngày vắng bóng cậu.... Empty
Bài gửiTiêu đề: 105 ngày vắng bóng cậu....   105 ngày vắng bóng cậu.... Icon_minitimeTue Apr 27, 2010 9:22 am

Có lẽ sẽ rất buồn khi cậu đưa ra cái quyết định ấy, cậu có biết không 105 ngày với tơ là rất dài. Nhưng có lẽ đó chỉ là với tới thui còn chắc với cậu thì ko đâu, phải ko cậu. Cậu bảo với tớ cậu cần thời gian, cần thời gian để suy ngĩ, cần thời gian để quên tớ nhưng tớ còn bjk làm j hơn hơn ngoài cách gật đầu hỡ cậu. nhưng sao chỉ mới 3 ngày mà tớ đã thấy bùn thế kia, nhiều lúc mún pm cho cậu lắm nhưng tớ rất sợ, rất sợ cậu sẽ cười tớ, cậu sẽ bảo tớ ko giữ lời. Cậu ngốc lắm và cậu củng ác lắm cậu chỉ quan tâm đến cảm giác của cậu mà ko nghĩ đến cảm giác của tớ. Nhưng nếu đc tớ rất mong cậu sẽ làm đc những j cậu muốn( dù là quên tớ ).

Có những lúc mún pm để hỏi cậu rằng cậu thi tốt ko, nhưng sao ko đc thế kia. Cậu có bjk là cậu qua đáng lắm ko, sao cậu chơi ác zới tớ vậy. Cậu ko sợ hình ảnh của cậu sẽ tan dần trog đầu tớ sao nhưng mà chắc ko đc rùi. 105 ngày cậu và tớ là người dưng nhưng chưa chắc j đã là 105 ngày đâu mà có lẽ sẽ là mãi mãi, mãi mãi phải ko cậu...

Cậu bảo tớ hãy xóa hết những j liên lạc zới cậu đi, tớ xóa rùi đó, tuy xóa rùi thế mà có đôi lúc mún add lại ghê ó, mún nói zới cậu 1 câu rằng '' Tớ muốn dừng cuộc chơi ''. Cậu đừng lấy nó ra lànm cuộc chơi với tớ đc ko. Nhưng tớ củng ko làm đc.

Rồi từ đây bên tớ mãi mãi vắng bóng cậu. Tớ mún nói zới cậu rằng '' Chúc cậu hạnh phúc những ngày vắng tớ " Cậu nhé.

Ngày bùn, tháng nhớ đêm đau khổ
Vương quốc cô đơn thế kỷ sầu
Có những lúc gật đầu bên trang sách
Tôi vô tình đặt bút viết tên Anh

Ký sự ngày 27-4-2010. Ngày bùn
nhokchinsu
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn
nhokchinsu

Tâm trạng : cheerful
Nam
Châm ngôn sống : Nhịn Một Lần Cho Sóng Yên Bể Lặn...Lùi Một Bước Nhìn Biển Rộng Trời Cao
Số lần được cám ơn : 6
Điểm : 51149

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình: 10/10
Hài hước:
105 ngày vắng bóng cậu.... Left_bar_bleue0/0105 ngày vắng bóng cậu.... Empty_bar_bleue  (0/0)
Nội tâm:
105 ngày vắng bóng cậu.... Left_bar_bleue0/0105 ngày vắng bóng cậu.... Empty_bar_bleue  (0/0)

Bài gửiTiêu đề: Re: 105 ngày vắng bóng cậu....   105 ngày vắng bóng cậu.... Icon_minitimeTue Apr 27, 2010 7:27 pm

tỚ = ?
cẬu = ?
=> wHo
thienthannhosh
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn
thienthannhosh

Nữ
Châm ngôn sống : Don't save your smile ever when you sad. because you never know some body may be love you because of this smile...

Đôi nét về bản thân
Hài hước:
105 ngày vắng bóng cậu.... Left_bar_bleue7/10105 ngày vắng bóng cậu.... Empty_bar_bleue  (7/10)
Nội tâm:
105 ngày vắng bóng cậu.... Left_bar_bleue10/10105 ngày vắng bóng cậu.... Empty_bar_bleue  (10/10)

Bài gửiTiêu đề: Re: 105 ngày vắng bóng cậu....   105 ngày vắng bóng cậu.... Icon_minitimeWed Apr 28, 2010 4:41 pm

Ngày 28-4-2010. Ngày bùn....

Không biết giờ này cậu đang làm j nhĩ, cậu có khoẻ không, giờ tớ hem bjk nói j nữa hết, hum nay là ngày thứ tư rùi cậu nhĩ, còn 101 ngày nữa, chẳng lẽ tớ phải đếm từng ngày như thế này hay sao. Thế là gần nghĩ hè rùi tớ chắc củng off luôn, ngày mai là ngày thi cuối cùng rùi cậu nhĩ. Cậu có thy tốt ko, cố thy tốt cậu nhé, cậu yên tâm tớ sẽ ko làm phiền cậu đâu, cậu cứ dành cái khởng thời gian đó cho những người xung quanh cậu đi cậu nhé.

Cánh hải âu bay mãi không ngừng, nó sẽ bay mãi, bay mãi, bay xa mãi khỏi cuộc đời tớ, củng giống như câu nói của 1 thành viên trog diễn đàn này đã nói '' Hạnh phúc của cậu là nước mắt của tơ ''.

Câu hãy vui lên và đừng buồn nữa tớ không mún nhìn thây cậu buồn đâu.

Lần thứ 2 của ngày thứ 4 tớ chúc cậu h/p. Cậu nhé. Like a Star @ heaven
ninhngocanh
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn
ninhngocanh

Tâm trạng : cool
Nữ
Châm ngôn sống : tinh yeu that su khong fai di tim kiem mot nguoi hoan hao ma la nhan ra nhung dieu hoan hao cua mot nguoi khong hoan hao
Số lần được cám ơn : 15
Điểm : 51138

Bài gửiTiêu đề: Re: 105 ngày vắng bóng cậu....   105 ngày vắng bóng cậu.... Icon_minitimeWed Apr 28, 2010 7:13 pm

cậu chấp nhận chờ đợii vậy sao?
nhokchinsu
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn
nhokchinsu

Nam
Châm ngôn sống : Nhịn Một Lần Cho Sóng Yên Bể Lặn...Lùi Một Bước Nhìn Biển Rộng Trời Cao

Đôi nét về bản thân
Hài hước:
Nội tâm:

Bài gửiTiêu đề: Re: 105 ngày vắng bóng cậu....   105 ngày vắng bóng cậu.... Icon_minitimeFri Apr 30, 2010 9:03 am

Hình như câu hỏi của mình hok có linh nghiệm thì phải, chẳng ai thèm trả lời cả .............. Crying or Very sad
thienthannhosh
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn
thienthannhosh

Nữ

Đôi nét về bản thân
Hài hước:
Nội tâm:

Bài gửiTiêu đề: Re: 105 ngày vắng bóng cậu....   105 ngày vắng bóng cậu.... Icon_minitimeSun May 02, 2010 9:04 am

Mình ko biết chờ đợi thỳ còn biết làm j nữa đâu. Chỉ bik lặng câm mà thui

Tớ = Em
Cậu = Bạn

Ngày 2 -5 -2010.....

Một ngày cuối cùng tớ viết cho cậu. Tớ ko muốn mình nhớ đến cậu nữa. Tớ ko muốn cậu bùn và tớ củng ko muốn mình buồn. Gần kết thúc năm học rùi cậu nhĩ. Cậu củng sắp phải đi rùi nhưng cậu chỉ đi trong 1 tháng thui thì phải.

Tớ thấy vui khi cậu hỏi thăm tớ với những người xung quanh tớ. Tớ củn muốn bjk giờ nàycậu thế nào rùi. Cậu ra sao rùi? Có kiếm đc ấy ơy của mình chưa, vì cậu bảo câu sẽ kiếm được ấy của mình vào cuối năm học mà.

Cậu nè! Cậu biết không ngày hum qua tớ đi chơi cùng bọn bạn trong lớp. Giờ tớ thấy hối hận, lý ra tớ ko nên đi để rùi tớ phải chứng kiến cái cảnh của người bạn thân nhất của mình lại làm như thế. Mình ko thể nào cười đc nhưng vì muốn giữ lại tình bạn đó nên mình đã cố gắng cười, cười trên sự đau khổ. Một con bạn trong hội đi chơi nó bảo tớ nên nói ra hết những j tớ nghĩ cho con bạn thân đó, để nó hiểu đc tớ và ko làm những điều đó trc mặt tớ nhưng nếu nói ra tớ phải chấp nhận 1 điều là sẽ có vết nứt trong cái tình bạn. Nhưng cậu biết ko tớ ko đủ can đảm để nói và củng ko đủ can đảm để kể cho ai nghe nữa hết nên tớ chỉ biết viết mà thui. Tớ hoàn toàn bị bất lực rùi tại sao lại bất công zới tớ đến như thế.

Không lẽ vì để chứng minh ko có tớ hắn vẫn sống tốt bằng cách yêu con bạn thân của tớ hay sao, một sự thật qua tàn nhẫn.

Lần cuối cùng tớ ẫn chúc cậu h/p.

Ôi tình bạn có khi đốt cháy
Sao taz lầm tưởng là yêu
Phải chăng tình bạn qua nhiều
Đôi khj lầm tưởng mình yêu thật rồi
nh0ckbu0n
Thành viên mới
Thành viên mới
nh0ckbu0n

Nam
Châm ngôn sống : Người đi một nữa hồn tôi mất...một nữa hồn kia hóa dại khờ
Số lần được cám ơn : 0
Điểm : 50739

Bài gửiTiêu đề: Re: 105 ngày vắng bóng cậu....   105 ngày vắng bóng cậu.... Icon_minitimeTue May 11, 2010 8:02 am

Hứ ai mà tin được thứ con gái gian ngoan xảo trá. =)) =)) =)) =)) =)) =)) =))
thienthannhosh
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn
thienthannhosh

Nữ

Đôi nét về bản thân
Hài hước:
Nội tâm:

Bài gửiTiêu đề: Re: 105 ngày vắng bóng cậu....   105 ngày vắng bóng cậu.... Icon_minitimeTue May 11, 2010 3:57 pm

Nếu Tân nghĩ Trang là loại con gái gian ngoan xảo trá như thế thì trang còn bjk nói j hơn. Nhưng Tân nè khi nói nên chú trọng lời nói của mình hơn 1 tí đi, nói trang như thế tân vui lém ah, nếu có thể làm cho tân vui thì tân cứ nói đi, còn nếu tân bùn thì cho trang xin 2 chữ '' Bình Yên''.:)):)):))
nh0ckbu0n
Thành viên mới
Thành viên mới
nh0ckbu0n

Nam

Bài gửiTiêu đề: Re: 105 ngày vắng bóng cậu....   105 ngày vắng bóng cậu.... Icon_minitimeFri May 14, 2010 8:18 pm

ó òh đùa xí làm gì gúm zữ chòy. Hay cho 2 chữ "Bình Yên" nhung tớ cho cậu bík cậu chẳng xứng với 2 từ đó đâu. Tớ tặng cậu 2 chữ"Giã Dối" no' hợp với cậu lắm đấy Hí hí :D :D :D :D :D
nhokchinsu
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn
nhokchinsu

Nam

Đôi nét về bản thân
Hài hước:
Nội tâm:

Bài gửiTiêu đề: Re: 105 ngày vắng bóng cậu....   105 ngày vắng bóng cậu.... Icon_minitimeSat May 15, 2010 9:47 am

kái 4rum trở thành nơi "...." thía sao, kìm chế lại đi Heo.
thienthannhosh
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn
thienthannhosh

Nữ

Đôi nét về bản thân
Hài hước:
Nội tâm:

Bài gửiTiêu đề: Re: 105 ngày vắng bóng cậu....   105 ngày vắng bóng cậu.... Icon_minitimeSat May 15, 2010 5:34 pm

ks đâu Gấu. Cảm ơn Tân đã tặng Trang 2 từ đó '' Giã Dối '' hay lém ó Tân à, muk suy nghĩ lại chỉ vì thế mà Tân cho Trang là người giã dối thỳ Tân củng chã cao đẹp gì cả, tưởng tốt bụng lém ai nhè'' Xấu tất ''.
nhokchinsu
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn
nhokchinsu

Nam

Đôi nét về bản thân
Hài hước:
Nội tâm:

Bài gửiTiêu đề: Re: 105 ngày vắng bóng cậu....   105 ngày vắng bóng cậu.... Icon_minitimeSat May 15, 2010 7:43 pm

ùm bék ù, Heo mún lèm j` thỳ lèm i, Gấu hok cản Heo âu tongue
thienthannhosh
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn
thienthannhosh

Nữ

Đôi nét về bản thân
Hài hước:
Nội tâm:

Bài gửiTiêu đề: Re: 105 ngày vắng bóng cậu....   105 ngày vắng bóng cậu.... Icon_minitimeSun May 16, 2010 8:53 am

hj`
nh0ckbu0n
Thành viên mới
Thành viên mới
nh0ckbu0n

Nam

Bài gửiTiêu đề: Re: 105 ngày vắng bóng cậu....   105 ngày vắng bóng cậu.... Icon_minitimeSun May 16, 2010 3:34 pm

Tớ đã tốt với tất cả mọi người và tin vào cậu nhưng rồi chính kái tin tưởng đó đã hại tớ và từ giờ tơ thề sẽ ko tốt và tin bất cứ 1 ai với tớ 1 lần là đả đủ lắm rồi mệt. Ơ hay kái nơi này đâu phải là chổ để trách móc lẫn nhau dừng lại ở đây! Tớ cũng chẳng tốn hơi mà so đo với mà tớ cũng chẳng phải Hận cậu làm gì chỉ mệt người thêm. Chuyện gì đến cuối cùng cũng phải đến thì thôi tớ chúc câu bên người hạnh phúc, rồi từ đây tớ và cậu 2 lối đường cậu cậu đi đường tớ tớ đi và hãy xem như chúng ta chưa từng gặp rồi mai đây nếu lở có găp nhau 1,2 câu quan tâm đến nhau rồi đi thôi đừng để trái tim ngậm ngùi và hãy xem như ngày qua tớ và cậu sống tạm mà thôi. Cậu mún nghỉ sao về tớ cũng đc tốt thì cũng có lúc thôi. tớ dừng ở đây bye. Ờ quên cậu Gấu nè cậu yêu sao thì yêu tớ ko bik nhưng hay yêu cho thật đừng yêu như kái năm 2009 năm 10Á của cậu cậu mà yêu như thế thì tớ Păăăằnggggg ko thương tiếc đâu đấy nhé Bye adm
skyshpy
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn
skyshpy

Tâm trạng : cool
Nam
Châm ngôn sống : Binh Tinh - Tu Tin - Chien Thang
Số lần được cám ơn : 3
Điểm : 50916

Đôi nét về bản thân
Hài hước:
Nội tâm:

Bài gửiTiêu đề: Re: 105 ngày vắng bóng cậu....   105 ngày vắng bóng cậu.... Icon_minitimeSun May 16, 2010 3:44 pm

Chu Cha 1 ngừ nói 1 Đồng ý cho phép thấy ớn. 4rum này thì sao cơ chứ nó nói lên suy nghĩ của mỗi ngừ thôi Pác Gấu ạ. Heo nèk theo tui thì Tân nói đúng ớ pa` thử nghĩ nếu như pa` làm thế mok` di chuyển 1 cách quá nhanh, 1 cái cớ quá nhanh và 1 chuyện đến quá nhanh. Thế thì tại sao từ đầu pa` đừng nói j` với nó cả bik là không đậm tại sao lại nhún sâu con dao, Tân nó trách pa` theo tui pa` không có quyền trách lại nó để nó nó trách pa` nó hận pa` còn hơn pa` phản kháng, Pa` làm thế nó còn ghét hơn hãy để cho Tân nhớ những cái j` đẹp nhất đy đừng để sau này ( Tươg lai đó Chết chứ chả chơi ). "Giả Dối" cái từ này tui đã tăg. rồi Pa` suy nghĩ sao thì đấy là suy nghĩ của pa` tui nói rồi tốt nhất pa` đừng nên phản kháng trước mọi lời nói. Vì pa` đã làm j` với nó pa` phải bik đừng nói lại vì thế nó sẽ giết pa` thêm. Trích .... "Tân cho Trang là người giã dối thỳ Tân củng chã cao đẹp gì cả, tưởng tốt bụng lém ai nhè'' Xấu tất ''. Oh không đấy chính là Trang nói đó ư đây chính là Bạn Chíp của nhà ta nói đó ư thế đấy Nếu như pa` đã nói thế chắc có lẻ không những là Tân mok` là tất cả tụi tui chơi với Tân những thằng thôi đều Xấu tất. Bây h chỉ mới 16->17 tuổi thôi đó Hối hận còn kịp chán đừng giao lưu j` với bọn này hay là xem như ngừ dưng nước lã đy. Pà nói hay quá đó chẳng tốt đẹp j` kaka :D OK pà đã xem như thế thì còn nói làm j` thằng Tân nó tức lắm nỗi tức này khj nào nó trút đc. Giữ Nghìn giờ và mất trong 1s kakakakaka Nỗi đau nào thấm bằng nỗi đau đó. Thôi có j` từ từ nói tui cũng thấy búc xúc thay đó tốt nhất là nói ai ngừ đó pm lại chứ đừng có cái kiểu 1 tung 1 hứng chướng tai gai mắt lắm chắc pà bik chớ. Thôi đó là suy nghĩ của tui đọc hay ko tùy không ép.
nh0ckbu0n
Thành viên mới
Thành viên mới
nh0ckbu0n

Nam

Bài gửiTiêu đề: Re: 105 ngày vắng bóng cậu....   105 ngày vắng bóng cậu.... Icon_minitimeSun May 16, 2010 4:19 pm

...(♥️)...đẰng sAu nỤ cưỜi lÀ nưỚc mẮt...(♥️)...
...(♥️)...tÔi khẮc lÊn đÂy 3 dÒng thƠ lẠnh..(♥️)...
...(♥️)...suỐt cuỘc đỜi đAu khỔ vÀ cÔ đƠn....(♥️)...
...(♥️)...miỆng tUy cƯời nhƯng tÂm hỒn rƠi lỆ...(♥️)...
...(♥️)...ngỪi tÔi hẬn cŨng lÀ ngỪi tÔi yÊu....(♥️)...
I Hate You!!!
77641276
Thành viên mới
Thành viên mới

Tâm trạng : chatty
Nam
Châm ngôn sống : ....................................
Điểm : 50646

Bài gửiTiêu đề: ............................................   105 ngày vắng bóng cậu.... Icon_minitimeMon May 17, 2010 8:54 am

lol! lol! That su la' bai nay hay nhu......con.....Dong' ay'....ma' dat biet co chan binh' luan kia kia' lay avatar cua minh trong dep trai nhu nhai' vay bo tay .............
nh0ckbu0n
Thành viên mới
Thành viên mới
nh0ckbu0n

Nam

Bài gửiTiêu đề: Re: 105 ngày vắng bóng cậu....   105 ngày vắng bóng cậu.... Icon_minitimeMon May 17, 2010 9:27 am

...(♥️)...đẰng sAu nỤ cưỜi lÀ nưỚc mẮt...(♥️)...
...(♥️)...tÔi khẮc lÊn đÂy 3 dÒng thƠ lẠnh..(♥️)...
...(♥️)...suỐt cuỘc đỜi đAu khỔ vÀ cÔ đƠn....(♥️)...
...(♥️)...miỆng tUy cƯời nhƯng tÂm hỒn rƠi lỆ...(♥️)...
...(♥️)...ngỪi tÔi hẬn cŨng lÀ ngỪi tÔi yÊu....(♥️)...
I Hate You!!!
77641276
Thành viên mới
Thành viên mới

Tâm trạng : chatty
Nam
Châm ngôn sống : ....................................
Điểm : 50646

Bài gửiTiêu đề: chan!!!!!   105 ngày vắng bóng cậu.... Icon_minitimeThu May 20, 2010 7:44 pm

lol! lol! ban be' tui dau het ui' sao ko ai online vay!!!!!! confused confused confused confused
lovekurin2
Thành viên mới
Thành viên mới
lovekurin2

Tâm trạng : lonely
Nữ
Châm ngôn sống : vì hạnh phúc của ng` mình yêu
Điểm : 50715

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình: 5/10
Hài hước:
Nội tâm:
105 ngày vắng bóng cậu.... Left_bar_bleue8/10105 ngày vắng bóng cậu.... Empty_bar_bleue  (8/10)

Bài gửiTiêu đề: Re: 105 ngày vắng bóng cậu....   105 ngày vắng bóng cậu.... Icon_minitimeSat May 22, 2010 4:26 pm

Mấy ông pà nj như bị j à!
Thông kảm cho kái cảm xúc của mọi ng` nên tui hok nói nhưng mún nói vs mọi ng` 1 câu nay`:
"MỘT LẦN TRONG ĐỜI THÌ FẢI VẤP NGÃ THÌ SAU NÀY MỚI CÓ THÀNH CÔNG.ĐỪNG ĐỂ Ý MỌI CHUYỆN ĐÃ WA MÀ HÃY WAN TÂM ĐẾN NHỮNG GÌ XẢY RA SẮP TỚI.NHƯ THẾ C/S SẼ CÓ Ý NGHĨA HƠN"
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: 105 ngày vắng bóng cậu....   105 ngày vắng bóng cậu.... Icon_minitime

105 ngày vắng bóng cậu....
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» sao các bạn cũ của chúng ta cứ mỗi ngày lại vắng đi một người vắng vẻ quá
» thế giới vắng bóng tình yêu
» Cổ tích 20 bông hồng vàng
» mot ngay vang anh
» NGÀY VẮNG EM