Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu

Trang ChínhTìm kiếmLatest imagesĐăng kýĐăng Nhập

tình bạn và tình iu, hơn nhau diều gì?

Go down 
3 posters
Tác giảThông điệp
kimdanh7
Thành viên mới
Thành viên mới

Tâm trạng : sad
Nam
Châm ngôn sống : hạnh phúc ko phải nguyện cầu mà là dùng đôi tay mình đễ giành lấy
Số lần được cám ơn : 3
Điểm : 51772

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình: 10/10
Hài hước:
tình bạn và tình iu, hơn nhau diều gì? Left_bar_bleue8/10tình bạn và tình iu, hơn nhau diều gì? Empty_bar_bleue  (8/10)
Nội tâm:
tình bạn và tình iu, hơn nhau diều gì? Left_bar_bleue7/10tình bạn và tình iu, hơn nhau diều gì? Empty_bar_bleue  (7/10)

tình bạn và tình iu, hơn nhau diều gì? Empty
Bài gửiTiêu đề: tình bạn và tình iu, hơn nhau diều gì?   tình bạn và tình iu, hơn nhau diều gì? Icon_minitimeThu Apr 29, 2010 9:33 pm

Khi tôi thật sự rất cần một người bạn tâm sự. Không hiểu sao khi tôi biết mọi người cần tôi, khi tôi biết tôi chĩ cần hành động một chút nữa thôi là tôi sẽ có dc những điều tôi muốn... Nhưng tôi lại vô tình, hờ hững bỏ đi tất cả. Tôi bõ đi tất cả vì tôi sợ họ cũng sẽ như người con gái đã rời bõ tôi.
Tôi muốn cuộc sống mình thật sự yên tĩnh, đễ tôi làm tốt hơn việc mình đang làm. Như vậy có phải là sai ko? khi tôi ko muốn mình là gánh nặng của ai, cũng không muốn ai xem tôi là tất cả, tôi chĩ muốn là những người bạn. Môt người bạn tốt thì có gì mà ko tốt bặng một người yêu, đâu phải chĩ tình yêu mời san sẽ dc vời nhau, đâu chắc gì cuộc sống ko tồn tại một tình bạn thân thiết giữa hai người khác giới đâu?
denvoinguoiay
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn
denvoinguoiay

Tâm trạng : cool
Nam
Châm ngôn sống : quá khứ lá kinh nghiệm...hiện tại là phấn đấu..tương lai là của mình..giàu nghèo là số phận..
Số lần được cám ơn : 0
Điểm : 51263

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình: 10/10
Hài hước:
tình bạn và tình iu, hơn nhau diều gì? Left_bar_bleue50/50tình bạn và tình iu, hơn nhau diều gì? Empty_bar_bleue  (50/50)
Nội tâm:
tình bạn và tình iu, hơn nhau diều gì? Left_bar_bleue50/50tình bạn và tình iu, hơn nhau diều gì? Empty_bar_bleue  (50/50)

Bài gửiTiêu đề: Re: tình bạn và tình iu, hơn nhau diều gì?   tình bạn và tình iu, hơn nhau diều gì? Icon_minitimeSat May 01, 2010 12:11 pm

dad Tình bạn là khi bạn luôn mong muốn những điều tốt nhất đến với bạn bè mình. Tình yêu là khi bạn đem lại cho người ấy những gì tốt đẹp nhất.

Tình bạn là những lần sánh vai lặng lẽ bên người bạn tin tưởng. Tình yêu là khi bạn cảm thấy trên thế giới này chỉ còn tồn tại mỗi hai người, bạn và người ấy.

Tình bạn là khi họ nhìn vào đôi mắt bạn, bạn biết họ quan tâm đến bạn nhường nào. Tình yêu là khi người ấy nhìn vào đôi mắt bạn, ánh mắt ấy sưởi ấm trái tim bạn.

Tình bạn luôn gần gũi mặc dù các bạn có ở xa nhau. Tình yêu là khi bạn vẫn cảm nhận hơi ấm, bàn tay của người ấy khi hai người không bên nhau.

Tình bạn luôn ngự trị trong tâm trí. Tình yêu luôn ngự trị trong tâm hồn.

Tình bạn là khi cần bạn luôn cố gắng để có mặt bên họ. Tình yêu là khi bạn sẵn sàng từ bỏ mọi thứ để được bên người ấy.

Tình bạn là nụ cười ấm áp trong mùa đông lạnh giá. Tình yêu là những cử chỉ, hành động ấm áp đem lại nhiều rung động trong trái tim.

Tình bạn có thể tồn tại mà không cần tình yêu. Tình yêu không thể sống nếu thiếu tình bạn
Người đàn ông câu cá
Thành viên mới
Thành viên mới
Người đàn ông câu cá

Tâm trạng : cool
Nam
Châm ngôn sống : Tâm
Số lần được cám ơn : 0
Điểm : 50188

Bài gửiTiêu đề: Re: tình bạn và tình iu, hơn nhau diều gì?   tình bạn và tình iu, hơn nhau diều gì? Icon_minitimeSun Jul 25, 2010 11:29 pm

Tình bạn sẽ ko có 1 nhân vật nào dc sinh ra,nhưng với tình yêu,sẽ có một nhân vật mới dc sinh ra,nhưng nhân vật đó lại ngu dốt gấp trăm,gấp ngàn lần 2 nhân vật sinh ra nó :D
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: tình bạn và tình iu, hơn nhau diều gì?   tình bạn và tình iu, hơn nhau diều gì? Icon_minitime

tình bạn và tình iu, hơn nhau diều gì?
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» Điều kỳ diệu mang tên là tình yêu
» Điều kỳ diệu mang tên tình yêu
» TÌNH CHỈ LÀ CẦN NHAU?
» Xa nhau rồi, tình yêu của tôi!!!
» Tình lỡ đã cách xa thì mãi nhớ đến nhau