Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu

Trang ChínhTìm kiếmLatest imagesĐăng kýĐăng Nhập

16 Ngày không thấy bóng bạn !!!

Go down 
2 posters
Tác giảThông điệp
sakurashpy
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn
sakurashpy

Tâm trạng : cool
Nữ
Châm ngôn sống : Sau cơn mưa trời lại sáng!!!!
Số lần được cám ơn : 0
Điểm : 50929

16 Ngày không thấy bóng bạn !!! Empty
Bài gửiTiêu đề: 16 Ngày không thấy bóng bạn !!!   16 Ngày không thấy bóng bạn !!! Icon_minitimeTue May 04, 2010 8:31 am

Đã 16 ngày tôi không nhìn thấy bóng của bạn, bạn là 1 người tôi coi trọng lắm bạn ak.Lúc đầu tôi vui vì biết bạn, nhưng càng gần bạn lại làm bạn tổn thương nặng hơn, tôi phải làm sao đây khi trong người bạn lại đang có rất nhiều sự hận thù. Tôi biết bạn bây h rất ghét tôi vì tôi làm bạn đau lòng và thất vọng nhiều nhiều lắm, bạn đã nói ''Ước gì bạn đã hok wen tôi thì bây h đã hok như thế này đâu '' nghe câu này tôi đau lắm vì tôi hok muốn mất đi bạn bởi vì tôi vẫn muốn chúng ta vẫn là bạn bè như hồi trước mới wen nhau cơ? Bạn có biết tại sao tôi lại làm vậy không?? Chỉ vì tôi , trong mắt mọi người tôi là 1 người như thế, nếu như bây h tôi ở cạnh bạn thì chẳng # gì tôi hại bạn rồi còn gì vì thế tôi đã làm thế. Thà rằng làm vâyj biết bạn sẽ đau nhưng tui hok biết làm cách nào # nữa, tui chỉ mong bạn hỉu đc thôi bạn ak.Bạn luôn ở cạnh tôi nhưng lúc tôi buồn lúc tôi vui những lúc tôi cảm thấy muốn khóc, bạn an ủi tôi và cổ vũ cho tôi. Tôi cảm ơn bạn vì ban đã làm rất nhiều vì tôi , tôi chẳng làm đc j cho bạn cả chỉ khiến bạn đau long và có nhiều sự thất vọng tràn trề. Bây h tôi rất muốn gặp bạn để có thể vui cười trước mặt bạn như trước kia nhưng tôi không thể vì tôi sợ bạn nhìn thấy vẻ mặt tuyệt vọng bây h của tôi lắm, tôi không đủ dũng khí để đứng trước mặt bạn nữa, tôi có lỗi với bạn rất rất là nhiều rồi, nếu như bây h tôi gặp bạn sẽ khiến bạn càng ghét tôi thêm vì thế tôi sẽ hok cho bạn nhìn mặt tôi trong 1 thời gian để bạn có thể quên tôi và bạn sẽ trở lại như trước kia. Tôi chỉ chúc bạn hạnh phúc bên cạnh người bạn iu và iu bạn thật sự , người đó có thể tốt hơn tôi gấp trăm lần, có thể cho bạn cưòi và tâm sự và chia sẻ với bạn những lúc bạn cần.Tôi sẽ không quên bạn sẽ hok quên bạn đâu vì bạn đã làm nhiều việc vì tôi, tôi sẽ nhớ mãi mãi bạn bạn à, bạn đừng nhớ đến tôi nữa càng nhớ đến thì khiến bạn càng đau thêm mà thôi.Bạn mãi mãi là người tôi iu mến. Cười nhiều lên nhé
skyshpy
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn
skyshpy

Tâm trạng : cool
Nam
Châm ngôn sống : Binh Tinh - Tu Tin - Chien Thang
Số lần được cám ơn : 3
Điểm : 50926

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình: 10/10
Hài hước:
16 Ngày không thấy bóng bạn !!! Left_bar_bleue0/016 Ngày không thấy bóng bạn !!! Empty_bar_bleue  (0/0)
Nội tâm:
16 Ngày không thấy bóng bạn !!! Left_bar_bleue0/016 Ngày không thấy bóng bạn !!! Empty_bar_bleue  (0/0)

16 Ngày không thấy bóng bạn !!! Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: 16 Ngày không thấy bóng bạn !!!   16 Ngày không thấy bóng bạn !!! Icon_minitimeTue May 04, 2010 9:13 am

hahhaahhaa Viết cho ai mok` hay zdỉ Trời !!! ! !!! !

16 Ngày không thấy bóng bạn !!!
Trang 1 trong tổng số 1 trang