Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu

Trang ChínhTìm kiếmLatest imagesĐăng kýĐăng Nhập

4 ngày tôi hok thấy hình bóng of bạn!!

Go down 
2 posters
Tác giảThông điệp
sakurashpy
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn
sakurashpy

Tâm trạng : cool
Nữ
Châm ngôn sống : Sau cơn mưa trời lại sáng!!!!
Số lần được cám ơn : 0
Điểm : 50919

4 ngày tôi hok thấy hình bóng of bạn!! Empty
Bài gửiTiêu đề: 4 ngày tôi hok thấy hình bóng of bạn!!   4 ngày tôi hok thấy hình bóng of bạn!! Icon_minitimeSat May 08, 2010 8:44 pm

4 ngày rồi, tôi hok đc thấy hình bóng of bạn. tôi thấy nhớ bạn vô cùng chẳng hỉu vì sao lại thấy nhớ đến thế nữa. Trong mấy ngày hok liên lạc đc với bạn lòng tôi rối bời lắm, tôi cứ lo bạn xảy ra chiện. Tôi cứ lo , đêm đêm về cứ lại khóc vì nhớ bạn. Tôi bùn lắm giá như có bạn ở bên tôi lúc này, ở cạnh bên tôi, cái cảm giác cơ đơn lại đến bên tôi. Tại sao bây h tôi lại bùn đến vậy nữa vừa nhớ bạn vừa bùn. Giá như tôi hok nghe hok thấy j của mấy đứa kia thì tốt quá. Những lời đoá nghe sao mà thấy đau tym dữ vậy nek. Tôi đau quá bạn đang ở đâu và đang làm j, tôi mún có bạn ở bện tôi trong lúc này. Bạn ơi! Tôi mún nói với bạn rằng ''tôi rất nhớ bạn và iu bạn nhìu lắm''
skyshpy
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn
skyshpy

Tâm trạng : cool
Nam
Châm ngôn sống : Binh Tinh - Tu Tin - Chien Thang
Số lần được cám ơn : 3
Điểm : 50916

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình: 10/10
Hài hước:
4 ngày tôi hok thấy hình bóng of bạn!! Left_bar_bleue0/04 ngày tôi hok thấy hình bóng of bạn!! Empty_bar_bleue  (0/0)
Nội tâm:
4 ngày tôi hok thấy hình bóng of bạn!! Left_bar_bleue0/04 ngày tôi hok thấy hình bóng of bạn!! Empty_bar_bleue  (0/0)

4 ngày tôi hok thấy hình bóng of bạn!! Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: 4 ngày tôi hok thấy hình bóng of bạn!!   4 ngày tôi hok thấy hình bóng of bạn!! Icon_minitimeMon May 10, 2010 9:39 pm

Đy khám về bùn càng thêm bùn hjx. Hum nay là hum thứ 6 ùi hok đc gặp mặt cơ đấy, hok bik bên ấy có nhớ tôi hok sao mok` tôi nhớ ấy quá huhu. Đc bữa hum chủ nhật tưởng là tối đc gặp ai dè lại đy đâu mất, về nhà cứ nghĩ vu vơ sợ là ...... Crying or Very sad mok` hok chắc hok phải thế đâu huhu vừa tức, vừa giận nhưng cũng mún gặp lắm. Ngày thứ 6 rồi mai là ngày thứ 7 chán thật xa 7 ngày như xa lâu lắm rồi vậy. Ghét người ta mún gặp mok` cũng hok cho lại đy đâu mất, làm thế người ta lại nghĩ vu vơ nữa mệt thêm ak`, mok` thật sự là rất rất sợ vì nhju` chiện xảy ra quá. Hok bik ấy có nhớ tôi hok nữa mok` sao ?????? Question Exclamation QuestionExclamationQuestionExclamationQuestionExclamationQuestion hok thấy .... thôi hok vu vơ nữa Tui Ghét lun oy` hok thèm gặp nữa năm sau gặp lun. Mok` cũng có thể là ........ Crying or Very sad Crying or Very sad Crying or Very sad .

4 ngày tôi hok thấy hình bóng of bạn!!
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» 16 Ngày không thấy bóng bạn !!!
» hình bóng em xa dần tầm với.
» Đông nay và hình bóng xưa
» Anh đang cố quên đi hình bóng em
» Hình bóng anh bước ra khỏi đời em