Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu

Trang ChínhTìm kiếmLatest imagesĐăng kýĐăng Nhập

Kỷ niệm xưa

Go down 
2 posters
Tác giảThông điệp
muatuyet
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn
muatuyet

Tâm trạng : inlove
Nữ
Châm ngôn sống : thêm bạn bớt thù
Số lần được cám ơn : 0
Điểm : 50784

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình: 10/10
Hài hước:
Kỷ niệm xưa Left_bar_bleue101/100Kỷ niệm xưa Empty_bar_bleue  (101/100)
Nội tâm:
Kỷ niệm xưa Left_bar_bleue10/10Kỷ niệm xưa Empty_bar_bleue  (10/10)

Kỷ niệm xưa Empty
Bài gửiTiêu đề: Kỷ niệm xưa   Kỷ niệm xưa Icon_minitimeSun May 09, 2010 10:46 pm

" Đối với thế giới này anh là 1 ai đó
Nhưng đối với em anh là cả thế giới "

Anh yêu à !
Anh biết không từ khi yêu anh em luôn sợ hãi cảm giác phỉa xa anh và em càng sợ hơn khi 1 ngày nào đấy anh sẽ không còn yêu em nữa .Sự xa cách địa lý ,về thời gian ,sự ngăn cản của Gia Đình sẽ làm anh chán nản mà ra đi .Cứ nghĩ đến điều đó em chỉ biết khóc thầm trong đêm tối .Ở bên Anh Em cảm nhận được những phút giây Hạnh Phúc ,Em thầm cảm ơn cuộc sống này đã cho Em gặp Anh và được đón nhận Tình Yêu của Anh , Anh đã thổi bùng trong Em ngọn lửa Tình Yêu lâu nay đã nguội lạnh .Em có thể thiếu mọi thứ nhưng không thể thiếu Anh Anh là 1 phần không thể thiếu đối với Em anh biết không ?Nếu mất Anh Em sẽ mất tất cả .
Em biết em không xinh đẹp ,không duyên dáng như bao cô gái khác nhưng ở Em có 1 Tình Yêu chân thật dành cho Anh Anh ạ .
" Người giàu tình cảm chỉ duy nhất có 1 Tình Yêu " Trước những khó khăn , Tình Yêu đã giúp Em có nghị lực và lòng cam đảm để vượt qua .
Anh à ! Khi mình ở xa nhau dù có nhiều khó khăn Anh hãy cũng cố vui và cùng Em vượt qua mọi khó khăn Anh nhé .Anh hãy luôn vững tin vì Em là 1 người vợ yêu chồng tha thiết và 1 lòng chung thủy với chồng mà .
Mọi khó khăn còn nhiều ở phía trước chúng mình hãy cùng cố gắng vượt qua Anh nhé để con thuyền Tình Yêu của chúng mình đến ngày cập bến bờ hạnh phúc .
Hết ngày hôm nay thì ngày mai tươi sáng sẽ đến .Mùa đông này lạnh lẽo trôi đi thì mùa xuân ấm áp lại tràn về .Rồi những mùa nữa sẽ trôi qua.... nhưng Hạnh Phúc chẳng có mùa nào cả phải không anh ? Em mong Tình Yêu của chúng mình ấm nồng trong những ngày đông ,nảy nở cả những ngày Hè nóng oi bức ,nồng nhiệt giữa mùa Thu Phảng phất heo may và lãng mạn thiết tha khi mùa Xuân về ....
Em sẽ chờ và sẽ đợi......
Cám ơn Anh ,cám ơn người đã mang đến cho Em sự ngọt ngào của Tình Yêu .
Em yêu anh và mãi sẽ ở bên Anh .

...............................................~~~~~~~~~~~~~~~~~_________________

"Đên Nam Định , đêm buồn không ngủ
Nỗi nhớ người thao thức suốt đêm thâu
.....
Ta tự trách thời gian sao nghiệt ngã ...
.......
.......
Để rồi ..

..."Gặp nhau lần nào cũng vội ....Chẳng đủ để mà giận giỗi "....

Em yêu a !

Anh thực sự hp trước những tình cảm mà em đã dành cho anh , và hp hơn nữa khi E đã hiểu , chia sẻ , Em đã là ngọn nến niềm tin thắp sáng trong người anh , Giây phút bên em thật hp và ấm ap biết bao nhiêu .cho dù thời gian có ít ..., khoảng cách địa lý có xa đi chăng nữa cũng không ngăn nổi tc mà anh đã danh cho em !
Hãy cố gắng lên em a , anh động viên em cũng chính là anh cũng động viên anh vậy ! Trong thời gian tới cty anh có nhiều thay đổi về hệ thống chắc bọn anh cũng bận , anh bây giờ cũng phải cố nhiều lắm em a , tự vì mình còn trẻ sự nghiệp đối với anh nó rất quan trọng ...không những cs trước mắt , sau này , rồi ..tương lai nữa chứ em . để luôn luôn .........Tình Yêu của chúng mình ấm nồng trong những ngày đông ,nảy nở cả những ngày Hè nóng oi bức ,nồng nhiệt giữa mùa Thu Phảng phất heo may và lãng mạn thiết tha khi mùa Xuân về ....

Phải không em !

Muộn rồi anh ngủ thôi !

Cầu chúc những gì tốt đẹp nhất sẽ đến với em

Hôn và yêu em nhiều !

~~~~~~~~~~~_____________________----------------------------

Anh ơi !
Trời đang mưa đấy anh ạ lần tìm những dòng thư của ah e thấy hụt hẫng quá , mới ngày nào đây mà giờ.......anh đang vui vẻ bên hạnh phúc của mình ,e đã cố quên đi quên đi 1 cuộc tình cay đắng (trước đây e luôn coi nó là 1 cuộc tình ngọt ) .Em chợt nghĩ rằng có 1 lúc nào đấy vô tình anh vào Diễn Đàn và đọc được dòng này thì thế nào nhỉ ??????
luna
Thành viên đặc biệt
Thành viên đặc biệt
luna

Nữ
Châm ngôn sống : Dream
Số lần được cám ơn : 45
Điểm : 56198

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình:
Hài hước:
Kỷ niệm xưa Left_bar_bleue0/0Kỷ niệm xưa Empty_bar_bleue  (0/0)
Nội tâm:

Kỷ niệm xưa Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Kỷ niệm xưa   Kỷ niệm xưa Icon_minitimeSun May 09, 2010 10:54 pm

ai cũng có những chuyện tình đẹp và rời xa nó, e cũng vậy và chị cũng vậy. chỉ biết rằng sau những nỗi buồn chia ly, sau mỗi cơn giông đó bầu trời lại sáng trở lại và ta lại tiếp bước trên con đường,... không ai có thể giúp được ta nhiều hơn chính ta giúp mình. chị nhé!
muatuyet
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn
muatuyet

Nữ
Châm ngôn sống : thêm bạn bớt thù
Số lần được cám ơn : 0
Điểm : 50784

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình: 10/10
Hài hước:
Kỷ niệm xưa Left_bar_bleue101/100Kỷ niệm xưa Empty_bar_bleue  (101/100)
Nội tâm:
Kỷ niệm xưa Left_bar_bleue10/10Kỷ niệm xưa Empty_bar_bleue  (10/10)

Kỷ niệm xưa Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Kỷ niệm xưa   Kỷ niệm xưa Icon_minitimeSun May 09, 2010 11:01 pm

ok chị biết mà chị cám ơn nhóc yêu của chị nhiều nha . Thực sự chị rất vui khi tham gia Diễn Đàn này và nhất là được nói chuyện cùng e ,
luna
Thành viên đặc biệt
Thành viên đặc biệt
luna

Nữ
Châm ngôn sống : Dream
Số lần được cám ơn : 45
Điểm : 56198

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình:
Hài hước:
Nội tâm:

Kỷ niệm xưa Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Kỷ niệm xưa   Kỷ niệm xưa Icon_minitimeSun May 09, 2010 11:05 pm

Kỷ niệm xưa Icon_tongue mạnh mẽ và yếu đuối, đó là 2 điểm e thấy trong chị và em. chị nhớ nem chua thanh hóa cho e là được oy. hì hì, ham ăn ham chơi mà Kỷ niệm xưa Icon_tongue
thôi ko tán nữa ko lại spam đó, chuyện tình của chị mà.
luôn cười như e nè Kỷ niệm xưa 857878
Sponsored content

Kỷ niệm xưa Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Kỷ niệm xưa   Kỷ niệm xưa Icon_minitime

Kỷ niệm xưa
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» Hoài niệm một niềm đau
» ??Các Kỷ Niệm ...??
» KỶ NIỆM QUA MAU
» Xa rồi kỹ niệm ơi!