Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu

Trang ChínhTìm kiếmLatest imagesĐăng kýĐăng Nhập

dĩ vãng về tình yêu đẹp nhất dành cho em....

Go down 
2 posters
Tác giảThông điệp
danhdkny
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn
danhdkny

Tâm trạng : sad
Nam
Châm ngôn sống : tình yêu là món quà đặc biệt của cuộc sống.
Số lần được cám ơn : 0
Điểm : 51060

dĩ vãng về tình yêu đẹp nhất dành cho em.... Empty
Bài gửiTiêu đề: dĩ vãng về tình yêu đẹp nhất dành cho em....   dĩ vãng về tình yêu đẹp nhất dành cho em.... Icon_minitimeWed May 12, 2010 1:03 am

Ngồi đây tại căn phòng nay anh lại có thời gian ngẫm nghĩ lại những ngày tháng trôi qua.
Những gì trãi qua trong quá khứ ,và về em.anh biết mình nên dừng lại.những nỗi nhớ không còn đong đầy như trước kia nữa.Anh biết rằng cảm giác đã mất từ ngày em ra đi.

anh đã không còn nhớ về em dc nữa…..
Anh cần phải cảm ơn em rất nhiều .thật sự ở bên cạnh em anh mới biết mình thật sự tồn tại.cảm giác dc bình yên em à.nhưng giờ thì mọi thứ không còn nữa.cảm ơn tất cả những tình cảm em dành cho anh.
và giờ an mong em sẽ có cuộc sống thật tốt…hơn nhưng gì anh mong đợi em nhé…vòng tay anh luôn sẵn sàng đón em trở lại khi em vấp ngã.nhưng anh không mong ngày đó…e hỉu chứ….

và giờ anh biết mình nên tiếp tục…những ngày qua anh ngẫm nghĩ trong qk…và anh nhận ra rằng anh đã lãng phí nhiều thứ quá… chỉ để nhìn lại….
anh sẽ bước típ con dg của mình cho dù không còn em.và để đến với thế giới mới của riêng anh
anh đã cố gắng tìm một ai đó làm anh dừng bước chân mình lại…những bước chân đi tìm ½ của mình.anh đã ngẫm nghĩ rằng mình nên dừng lại bên em.nhưng ko dc em à ..thế giới của anh khác xa với ý nghĩ nhỏ bé của em…anh không muốn nó chôn vùi em vào trong đau khổ….không muốn làm khuấy động nét hồn nhiên trong em.và anh đã mong em ra đi…chỉ vậy thôi….và thật sự một điều là em mãi mãi tồn tại trong anh…ko thể quên vì em là một kí ức về tinh yêu mà anh yêu nhất……sau này em mãi luôn là 1 góc nhỏ trong trái tim anh mà ko ai có thể chiếm dc.
anh vẫn bước típ vẫn típ tục tìm ...vì ngày mai anh cần một ai đó có thể bước cùng anh suốt qđ còn lại….chào em ng con gái mà anh đã từng và rất yêu
….
bilinh
Thành viên mới
Thành viên mới
bilinh

Tâm trạng : inlove
Nữ
Châm ngôn sống : tôi không hoàn hảo nhưng tôi là duy nhất
Số lần được cám ơn : 3
Điểm : 50843

dĩ vãng về tình yêu đẹp nhất dành cho em.... Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: dĩ vãng về tình yêu đẹp nhất dành cho em....   dĩ vãng về tình yêu đẹp nhất dành cho em.... Icon_minitimeWed May 12, 2010 7:18 am

anh có nghĩ rằng nếu mình thật sự rời xa cô ấy thì mình có thể tìm được một người để có thể làm anh dừng bước chân mình lại không?

dĩ vãng về tình yêu đẹp nhất dành cho em....
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» 99 câu danh ngôn tình yêu hay nhất thế kỷ (phần 1)
» 99 câu danh ngôn tình yêu hay nhất thế kỷ (phần 2)
» Danh ngôn tình yêu hay nhất 2015 (phần 1)
» nhật ký dành riêng cho Ngốc
» danh cho nguoi yeu thuong nhat