Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu

Trang ChínhTìm kiếmLatest imagesĐăng kýĐăng Nhập

Đừng để mất hết anh àk!

Go down 
Tác giảThông điệp
lovekurin2
Thành viên mới
Thành viên mới
lovekurin2

Tâm trạng : lonely
Nữ
Châm ngôn sống : vì hạnh phúc của ng` mình yêu
Số lần được cám ơn : 0
Điểm : 50715

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình: 5/10
Hài hước:
Đừng để mất hết anh àk! Left_bar_bleue7/10Đừng để mất hết anh àk! Empty_bar_bleue  (7/10)
Nội tâm:
Đừng để mất hết anh àk! Left_bar_bleue8/10Đừng để mất hết anh àk! Empty_bar_bleue  (8/10)

Đừng để mất hết anh àk! Empty
Bài gửiTiêu đề: Đừng để mất hết anh àk!   Đừng để mất hết anh àk! Icon_minitimeSat May 22, 2010 3:56 pm

Xa nhau hok fải là xấu.Có thể ta nhận ra ng kja hok fải là ng` mình lun tìm kiếm bấy lâu.Rồi 1 cuộc chja tay xảy ra.Có thể bùn,rất bùn.Thất vọng,rất thất vọng,và khóc thật nhiều.Em hok mún mình xa nhau, mất đj ty này ,lại mất thêm tình bạn giữa 2 chúng ta.Em đã tự hứa với lòng mình rằng fải chấp nhận sự thật này 1 cách cuéng cỏi nhất có thể.Tuy em khóc nhưng đó là giọt nước mắt có hơi hơi bùn nhưng em thật sự mãn nguyện vì em bjk mình hok thể đem lại cho anh hf cho anh.Vì tất cả, có lẽ duyên số chỉ cho chúng ta gặp nhau mà thui, fải hok anh?
Thôi.Em buông tay rồi đó.Anh hãy đi tìm cho mình 1 ty mới, 1 ng` con gái mà khjến trái tjm anh hf.Em sẽ đứng ở sau lưng ủng hộ anh đj tìm hf ấy.Có thể anh sẽ hok tjn em chấp nhận nhìn anh sống với ng` khác.Nhưng em hứa với với anh lần cuối khj là ng iu của anh:em sẽ làm đc.
Em chỉ mong 2 đứa mìng có 1 1 cuộc nc thẳng thắn với nhau, cứ nói ra hết tất cả cho nhau nhẹ lòng anh ak!Đừng trốn tránh sự thật,cứ đối mặt sẽ hay hơn.Và âhỹ trở lại như trc' kja đj anh.
Em bjk là rất khó nhưưng em hok mún vì 1 lần chja tay mà 2 đứa lại trở thành ng dưng hay kẻ thù.Hok là bạn thì là anh em, hok đc ak`!
Em sẽ đợi cuộc nc của anh và em.Em tjn là anh sữe hỉu và chấp nhận đứa em gái này]
Vì sao em nói với anh 1 câu mai chúng ta không gặp
Vì sao anh nỡ đánh thức 1 con tim đang mộng mơ
Vì sao con tim đây 1 lần nữa vỡ tan như vậy
Vì sao con tim em đây vẫn yêu anh dẫu biết mai em phải quên

Còn trong em mãi những giây phút anh nhìn em, có khi hay ngồi cười và vui mình anh
Thầm lặng yêu anh mà em chưa từng dám nói
Nhiều lần đã hứa chúng ta sẽ không gặp nhau
Rồi cũng nhớ nhau thường hay nhắn tin ...
Vẫn biết rằng tình ta sẽ không như 1 mong đợi

Muốn sống bên anh dẫu biết chỉ là mơ
Và em vẫn cố chấp níu kéo nhau dù rằng anh
sẽ đợi
Hãy thú nhận rằng chúng ta đến vậy thôi
Và xin anh nói hết với em dù rằng sẽ đi

Thật xa.........................rất xa...và mãi mãi hok cùn em bước trên con đường của em nữa

Đừng để mất hết anh àk!
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» Đừng bao giờ ngừng nỗ lực và đừng bao giờ bỏ cuộc.
» Xin anh đừng đi!
» đừng tin vào lời hứa.........
» Đừng yêu!!!
» đừng hỏi vì sao anh yêu em.