Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu

Trang ChínhTìm kiếmLatest imagesĐăng kýĐăng Nhập

Thư tình ko dám gửi

Go down 
Tác giảThông điệp
Enternal_Love
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn
Enternal_Love

Tâm trạng : sad
Nam
Châm ngôn sống : hãy chân trọng những gì mình có
Số lần được cám ơn : 0
Điểm : 52211

Thư tình ko dám gửi Empty
Bài gửiTiêu đề: Thư tình ko dám gửi   Thư tình ko dám gửi Icon_minitimeFri May 28, 2010 2:03 am

Em à, hnay anh thức trắng đêm đấy, anh nhớ em. Mình vừa cãi nhau cách đây mấy giờ đồng hồ thôi nhỉ??? Em ghen tị với đứa cgái đi cùng vì người yêu nó quan tâm nó nhiều hơn anh quan tâm đến em phải ko? Em bảo anh "chẳng bao giờ quan tâm đến ngta j cả". Anh nghe xong buồn lắm em có biết ko??? Em à, mình sống cuộc sống của mình, đừng nhìn vào cuộc sống của người khác mà so sánh như vậy, anh quan tâm đến em nhiều lắm chứ, em ko nhận ra à? Anh chiều em mọi thứ, anh nghe theo tất cả những j em nói, thỉnh thoảng hơi càu nhàu 1 tí, thế chẳng phải là quan tâm đến em, luôn muốn em vui sao? Sao em lại có thể ghen tị với người khác như vậy? Đi với nhau mà em ko nói với anh 1 lời nào, em nhắn tin với thằng khác, cái thằng mà thích em nhưng ko nói ấy, em còn nói với anh là "em ghét anh, em ko nói chuyện với anh nữa". Ừ, anh đáng ghét lắm phải ko? đến mức em đi nói chuyện với thằng con trai khác ngay khi đi chơi với anh hả? Em đối xử với anh như thế sao? Sao em ích kỷ thế? Anh hỏi nhắn tin với ai nhưng em ko nói, rồi anh liếc qua điện thoại, thấy tên thằng đấy, anh chết điếng người, anh ko ngờ em lại như vậy đâu, anh thật sự thất vọng. 1 phần về bản thân mình, 1 phần về em.
Em à, đã bao lâu rồi em ko nói "em yêu anh"? có lẽ đã lâu lắm rồi. Anh làm tất cả vì em, anh cũng đã chờ câu nói này lâu lắm rồi, nhưng có lẽ, chờ đợi là vô vọng. Em suốt ngày chỉ "em ghét anh", "đồ đáng ghét", phải chăng mình yêu nhau là sai lầm? Tình cảm suốt 1 năm qua mình dành cho nhau chỉ là công cốc? anh tức và buồn, nhưng vẫn cố nhắn tin cho em, bởi vì sáng mai là cả lớp đi chơi với nhau, anh ko muốn em và anh đều buồn, nhưng em ko nhắn lại cho anh, cũng ko nghe điện của anh. À ko, có nghe và có nhắn lại, nhưng nghe điện thoại thì anh nói, còn em im lặng, nhắn tin thì anh nhắn, em đọc, hết. Em có biết anh tức như thế nào ko? nhưng anh vẫn phải kiềm chế, chỉ để ngày mai mình đi chơi đc vui vẻ, và anh đc ngồi cạnh em.
Em à, anh yêu em nhiều lắm, anh ko muốn mất em, nhưng những j em làm, em đối xử với anh, nếu ko phải là 1 người kiên nhẫn, thì có lẽ đã tan vỡ từ lâu rồi. Anh luôn bên em mỗi khi em cần, luôn làm tất cả những thứ để làm em vui, nhưng em thì trái lại, chỉ biết nhận lại mà ko cho đi cái j. Anh ko dám nói thẳng với em là "em ích kỷ lắm" bởi vì em hay dỗi, hơi 1 tí là dỗi, anh muốn em thay dổi tính hay dỗi này đi, nhưng anh ko dám mở lời, vì anh sợ em ko nói chuyện với anh, em là người nhạy cảm, hay suy nghĩ và hay suy nghĩ lung tung.
có lẽ anh chỉ nên nói như vậy thôi, bởi vì bức thư này anh ko viết để cho em đọc, bởi vì nếu em đọc thì anh nghĩ, chuyện của mính sẽ tan vỡ, thật đấy.
Anh yêu em nhiều lắm!!!

Thư tình ko dám gửi
Trang 1 trong tổng số 1 trang