Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu

Trang ChínhTìm kiếmLatest imagesĐăng kýĐăng Nhập

Hãy cho em niềm tin ! em chờ !

Go down 
Tác giảThông điệp
chiviemyeu
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn

Tâm trạng : sad
Nữ
Châm ngôn sống : sống không phải để yêu người hòan hảo - sống để yê người không hoàn hảo một cách trọn vẹn nhất
Số lần được cám ơn : 5
Điểm : 53853

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình: 10/10
Hài hước:
Hãy cho em niềm tin ! em chờ ! Left_bar_bleue0/0Hãy cho em niềm tin ! em chờ ! Empty_bar_bleue  (0/0)
Nội tâm:
Hãy cho em niềm tin ! em chờ ! Left_bar_bleue0/0Hãy cho em niềm tin ! em chờ ! Empty_bar_bleue  (0/0)

Hãy cho em niềm tin ! em chờ ! Empty
Bài gửiTiêu đề: Hãy cho em niềm tin ! em chờ !   Hãy cho em niềm tin ! em chờ ! Icon_minitimeFri May 28, 2010 12:40 pm

em muốn khó khóc thật nhiều ,khóc 1 lần thôi cho long em lạnh gía .để em không còn cảm giác nhớ hằng đêm ,em sẽ quên mình đang đơn lẻ .
anh ơi ! nhưng em không làm được ,em sợ mình oà khóc giữa đêm khuya ,em không biết giải thích với những người xung quanh như thế nào .chẳng lẽ em nói rằng vì em đang nhớ anh ,và em không kiềm chế được .uh thì thật lòng em đang nhớ đang yêu , nhưng em không cho phép mình yếu đuối anh hiểu không ?
ở phương ấy anh có nhớ có mong hay chỉ có mình em ôm nỗi mong chờ đợi .
em muốn nghe muốn thấy một điều gì đó để em tin và chờ đợi anh về ,......

Hãy cho em niềm tin ! em chờ !
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» Hoài niệm một niềm đau
» Chỉ còn là kỉ niệm
» Những phút giây kỉ niệm
» Hãy trả lại niềm tin cho em.
» Kỷ niệm về mùa Thu ...Hà Nội!