Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu

Trang ChínhTìm kiếmLatest imagesĐăng kýĐăng Nhập

ở phương xa hãy tha thứ cho em.....

Go down 
3 posters
Tác giảThông điệp
peng0z_iunh0z
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn
peng0z_iunh0z

Tâm trạng : cheerful
Nữ
Châm ngôn sống : Hå ♀uyε† †åm....đừng làm những điều không thể thành có thể....
Số lần được cám ơn : 1
Điểm : 55559

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình: 7/10
Hài hước:
ở phương xa hãy tha thứ cho em..... Left_bar_bleue5/10ở phương xa hãy tha thứ cho em..... Empty_bar_bleue  (5/10)
Nội tâm:
ở phương xa hãy tha thứ cho em..... Left_bar_bleue9/10ở phương xa hãy tha thứ cho em..... Empty_bar_bleue  (9/10)

ở phương xa hãy tha thứ cho em..... Empty
Bài gửiTiêu đề: ở phương xa hãy tha thứ cho em.....   ở phương xa hãy tha thứ cho em..... Icon_minitimeMon Jan 26, 2009 12:34 pm

Ngày hôm wa....em cứ chạy theo những bon chen....cuộc sống em so đo đủ thứ....cả anh....em cũng đem ra so sánh....cứ nghĩ tại sao người ta được như thế.....còn anh thì ko...???....
Em tự ti tất cả...đơn giản hoy....vì em chẳng bằng ai....
Anh ah....ngay từ đầu em đã giấu anh....thjx vì lợi dụng....ko cần biết cảm xúc của anh...zà 1 ngày kia....khi anh chẳng còn chịu đựng được nổi tính bướng bỉnh của em...thì anh đã ra đi...
Anh ko nói chỉ im lặng...im lặng đã nói lên tất cả...em đã nghĩ đến anh nhìu hơn......

Mới wan tâm....

Mới biết mình cần anh.....nhiều như lúc nì...

Mới hiểu được tình cảm của mình......

Thì lúc đoá...em đã mất anh rồi....

Hôm nay....mưa to lắm.......nước mắi rƠi...nó cay & chát lẮm ......em lại nhỚ anh nhìu hƠn...em muốn được ôm anh như lúc nì...em trách mình tại sao lúc trước...mình ích kỉ.....mà em để anh ra đi.....
Em hối hận thì anh cóa tha thỨ chOa em hOk? ...way về hOk??.......em mong là ở 1 nơi nào đó....trong 1 lúc nào đó...anh biết 1 điều...em đã thích anh....thích anh nhiều lắm......
^^ Bi' ^^
Thành viên mới
Thành viên mới

Nữ
Số lần được cám ơn : 0
Điểm : 55150

Bài gửiTiêu đề: Re: ở phương xa hãy tha thứ cho em.....   ở phương xa hãy tha thứ cho em..... Icon_minitimeWed Feb 25, 2009 1:20 pm

1 ai đó ra đi..để lại 1 khoảg trốg khổg lồ fải ko U?hầu như khi mất đi ta mới nhận ra điều ý nghĩa.Nhưg hối tiếc chỉ thêm day dứt,có thay đổi đc j ko?vậy thì sao ko giữ lại nhữg kí ức ngọt ngào thôi?
longcon
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn

Tâm trạng : notworthy
Nữ
Châm ngôn sống : aaaaaaaa
Số lần được cám ơn : 3
Điểm : 55194

Bài gửiTiêu đề: Re: ở phương xa hãy tha thứ cho em.....   ở phương xa hãy tha thứ cho em..... Icon_minitimeThu Feb 26, 2009 10:01 pm

" muôn đời anh sẽ mãi yêu em...nhưng là yêu trong giấc mơ thôi"
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: ở phương xa hãy tha thứ cho em.....   ở phương xa hãy tha thứ cho em..... Icon_minitime

ở phương xa hãy tha thứ cho em.....
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» Phải làim sao khi yêu đơn phương một người yêu đơn phương ???
» Âm nhạc_con đường cao tốc xuyên lục địa cho hệ thống trí lực
» đơn phương
»  Don Phuong
» hãy để anh yêu em đơn phương như thế nhé!