Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu

Trang ChínhTìm kiếmLatest imagesĐăng kýĐăng Nhập

Tim Anh Đau Như Muốn Vỡ Tan Thành Ngàn Mảnh Vỡ...!

Go down 
DiTim_GaiNgoan
djnhkjmbach
6 posters
Tác giảThông điệp
djnhkjmbach
Thành viên mới
Thành viên mới
djnhkjmbach

Nam
Số lần được cám ơn : 1
Điểm : 55631

Tim Anh Đau Như Muốn Vỡ Tan Thành Ngàn Mảnh Vỡ...! Empty
Bài gửiTiêu đề: Tim Anh Đau Như Muốn Vỡ Tan Thành Ngàn Mảnh Vỡ...!   Tim Anh Đau Như Muốn Vỡ Tan Thành Ngàn Mảnh Vỡ...! Icon_minitimeMon Feb 02, 2009 8:47 pm

Gửi Nhóc! 1989

Nhóc àh !
1 năm, 10 năm, 100 năm qua và có thể còn lâu hơn thế Việt Trì chưa bao giờ có tuyết rơi cả, nhưng giờ đây dường như tuyết lạnh đang phủ kín trái tim Anh. Anh đã thấy Em khóc thật nhiều, chưa bao giờ Anh thấy Em khóc nhiều như vậy, tim Anh đau như muốn tan ra thành ngàn mảnh vỡ, tim Anh đau một phần vì thương Em, nhưng phần khác là vì "Chưa bao giờ Em vì Anh mà khóc nhiều như vậy". Anh đã quá ích kỉ phải không Em? Lần đầu tiên trong cuộc đời Anh phải cúi mình cầu xin một người Anh không quen và càng đau đớn hơn "Người đó lại là người Em yêu". Lại một lần nữa tim Anh vỡ tan thành ngàn mảnh vụn, lúc đó Anh chỉ muốn bật khóc, khóc thật lớn để không cảm thấy hổ thẹn với lòng mình, nhưng Anh nghĩ vì người ấy mà Em đã đau khổ thật nhiều, vì nguời ấy mà Em sẵn sàng không cần đến mạng sống của mình, thì tại sao Anh không thể một lần chịu nhục để mang lại hạnh phúc cho Em. Anh luôn miệng nói rằng "Anh Thương Em" nhưng chưa một lần Anh đem lại hạnh phúc cho Em. Đây có thể là lần đầu tiên và cũng có thể là lần cuối cùng Anh làm được điều đó. Vì Anh quá thương Em nên Anh đã tự cho mình cái quyền được xa Em. Lời cuối Anh muốn nói với Em cũng như nói lại một lần nữa cho chính Anh nghe: " Em là người đã khiến Anh không thể quên và Em sẽ mãi là người đầu tiên cũng sẽ là người cuối cùng mà Anh yêu thương nhất. Tạm biệt Em! Người con gái đã làm tim Anh RÊUPHONG một thời…"
rêuphong_dkb86
DiTim_GaiNgoan
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn

Tâm trạng : sad
Nam
Châm ngôn sống : Thành Thật Với Tình Yêu , Chỉ Nói Điêu Khi Cần Thiết
Số lần được cám ơn : 5
Điểm : 57142

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình: đẹp zai không đối thủ
Hài hước:
Tim Anh Đau Như Muốn Vỡ Tan Thành Ngàn Mảnh Vỡ...! Left_bar_bleue1111111/1111111Tim Anh Đau Như Muốn Vỡ Tan Thành Ngàn Mảnh Vỡ...! Empty_bar_bleue  (1111111/1111111)
Nội tâm:
Tim Anh Đau Như Muốn Vỡ Tan Thành Ngàn Mảnh Vỡ...! Left_bar_bleue25251325/1325Tim Anh Đau Như Muốn Vỡ Tan Thành Ngàn Mảnh Vỡ...! Empty_bar_bleue  (25251325/1325)

Bài gửiTiêu đề: Re: Tim Anh Đau Như Muốn Vỡ Tan Thành Ngàn Mảnh Vỡ...!   Tim Anh Đau Như Muốn Vỡ Tan Thành Ngàn Mảnh Vỡ...! Icon_minitimeMon Feb 02, 2009 9:08 pm

Hix có phải trai Việt Trì_Phú Thọ chúng ta si tình quá ko ?
Zất vui khi bạn tham gia diễn đàn , chúc bạn sẽ luôn vui vẻ và hạnh phúc hơn trong năm mới
luckynguyen
Quản trị viên
Quản trị viên
luckynguyen

Tâm trạng : chatty
Nam
Số lần được cám ơn : 25
Điểm : 57503

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình: 10/10
Hài hước:
Tim Anh Đau Như Muốn Vỡ Tan Thành Ngàn Mảnh Vỡ...! Left_bar_bleue0/0Tim Anh Đau Như Muốn Vỡ Tan Thành Ngàn Mảnh Vỡ...! Empty_bar_bleue  (0/0)
Nội tâm:
Tim Anh Đau Như Muốn Vỡ Tan Thành Ngàn Mảnh Vỡ...! Left_bar_bleue0/0Tim Anh Đau Như Muốn Vỡ Tan Thành Ngàn Mảnh Vỡ...! Empty_bar_bleue  (0/0)

Bài gửiTiêu đề: Re: Tim Anh Đau Như Muốn Vỡ Tan Thành Ngàn Mảnh Vỡ...!   Tim Anh Đau Như Muốn Vỡ Tan Thành Ngàn Mảnh Vỡ...! Icon_minitimeTue Feb 03, 2009 7:47 am

Đúng là rất tình cảm, đã lâu lắm rồi diễn đàn chúng ta mới được đọc những bức thư tình cảm như vậy, mong bạn phát huy nhé
Ps: Lần sau post bài bạn đừng post màu đỏ nhé, màu đỏ chỉ dành cho Admin diễn đàn thôi, và bạn nhớ post đúng chủ đề nhé
starrynight
Thành viên mới
Thành viên mới

Nam
Số lần được cám ơn : 0
Điểm : 55620

Bài gửiTiêu đề: Re: Tim Anh Đau Như Muốn Vỡ Tan Thành Ngàn Mảnh Vỡ...!   Tim Anh Đau Như Muốn Vỡ Tan Thành Ngàn Mảnh Vỡ...! Icon_minitimeFri Feb 06, 2009 10:56 am

hj sinh vì tình yêu..liệu có đáng kô..
nhưng tôi cũng khá khâm phục bạn đó...hãy yêu thương người đó nhiều hơn nữa
longcon
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn

Tâm trạng : notworthy
Nữ
Châm ngôn sống : aaaaaaaa
Số lần được cám ơn : 3
Điểm : 55494

Bài gửiTiêu đề: Re: Tim Anh Đau Như Muốn Vỡ Tan Thành Ngàn Mảnh Vỡ...!   Tim Anh Đau Như Muốn Vỡ Tan Thành Ngàn Mảnh Vỡ...! Icon_minitimeFri Feb 27, 2009 1:55 pm

ANH NGỒI ĐÂY GIỮA DÒNG ĐỜI LẠC LÕNG
NGÓNG CHỜ AI ĐÃ MỘT LẦN PHỤ BẠC
HẬN NGƯỜI KIA NHƯNG SAO LÒNG KHÔNG THỂ
ÂN TÌNH NÀY THÔI HẸN NHAU KIẾP KHÁC
MỘNG KHÔNG THÀNH THÔI ĐÀNH WÊN ĐI.."
Trangpandas
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn
Trangpandas

Nữ
Số lần được cám ơn : 0
Điểm : 55373

Bài gửiTiêu đề: Re: Tim Anh Đau Như Muốn Vỡ Tan Thành Ngàn Mảnh Vỡ...!   Tim Anh Đau Như Muốn Vỡ Tan Thành Ngàn Mảnh Vỡ...! Icon_minitimeWed Mar 04, 2009 4:37 pm

Mình rất cảm phục người như bạn. Vì hạnh phúc của người mình yêu bạn đã hy sinh chính tình yêu của bản thân.Cố gắng lên bạn nhé, tình yêu luôn có trong tim mỗi chúng ta.
longcon
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn

Tâm trạng : notworthy
Nữ
Châm ngôn sống : aaaaaaaa
Số lần được cám ơn : 3
Điểm : 55494

Bài gửiTiêu đề: Re: Tim Anh Đau Như Muốn Vỡ Tan Thành Ngàn Mảnh Vỡ...!   Tim Anh Đau Như Muốn Vỡ Tan Thành Ngàn Mảnh Vỡ...! Icon_minitimeWed Mar 04, 2009 7:53 pm

dinhkimbach nhận được nhiều lời chia sẻ của bạn bè xung quanh quá ah... cố gắng lên bạn nhé...mọi người luôn luôn chúc bạn hạnh phúc!!
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: Tim Anh Đau Như Muốn Vỡ Tan Thành Ngàn Mảnh Vỡ...!   Tim Anh Đau Như Muốn Vỡ Tan Thành Ngàn Mảnh Vỡ...! Icon_minitime

Tim Anh Đau Như Muốn Vỡ Tan Thành Ngàn Mảnh Vỡ...!
Trang 1 trong tổng số 1 trang