Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu

Trang ChínhTìm kiếmLatest imagesĐăng kýĐăng Nhập

Gửi Mb của Hc!

Go down 
Tác giảThông điệp
hocon
Thành viên mới
Thành viên mới
hocon

Tâm trạng : happy
Nữ
Châm ngôn sống : Sống là phấn đấu
Số lần được cám ơn : 3
Điểm : 51069

Gửi Mb của Hc! Empty
Bài gửiTiêu đề: Gửi Mb của Hc!   Gửi Mb của Hc! Icon_minitimeSun Jun 06, 2010 2:19 am

Mb à giờ hc nhớ anh lắm anh biết không? Mb ngủ ngon nhé để ngày mai còn đi làm. Hc thật sự cảm thấy thoải mái khi được nc cùng anh. Thật không ngờ khi nói hết mọi chuyện em lại cảm thấy lòng mình nhẹ nhàng như thế. Tình cảm của em dành cho anh lớn hơn cả tình yêu mb ạ, em vui khi thấy anh cũng được vui vẻ, thoải mái khi anh cảm thấy thoải mái, hạnh phúc khi anh vui, anh hạnh phúc. Em hiểu ra một điều hai người yêu nhau không nhất thiết phải ở gần nhau, chỉ cần trong tim mỗi người luôn nghĩ về người kia là sẽ thấy cuộc sống này thật ấm áp và ý nghĩa. Em biết quyết định của em là rất mạo hiểm có thể sau này sẽ mất nhau mãi mãi vì thời gian làm con người ta lãng quên đi mọi thứ. Nhưng em tin hai đứa mình phải có một khoảng lặng để suy nghĩ về mọi điều. Nếu đã là của nhau thì phải biết nghĩ cho nhau, sống vì nhau, còn nếu không phải là duyên số thì những gì đã qua vẫn mãi là một kỷ niệm đẹp. Em tin như thế, đang sống như thế và sẽ như thế. Em tin cái gì là của mình sẽ là của mình, cái gì không là của mình thì có níu kéo cũng không được phải không a? Em đang rất hi vọng vào sự cố gắng nỗ lực của bản thân anh, không ai nói trược được điều gì vì vậy hãy giữ vững lòng tin và làm mọi việc thật tốt anh nhé. Chúc anh gặp thật nhiều may mắn.

Gửi Mb của Hc!
Trang 1 trong tổng số 1 trang