Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu

Trang ChínhTìm kiếmLatest imagesĐăng kýĐăng Nhập

Đông Về !

Go down 
Tác giảThông điệp
djnhkjmbach
Thành viên mới
Thành viên mới
djnhkjmbach

Nam
Số lần được cám ơn : 1
Điểm : 55551

Đông Về ! Empty
Bài gửiTiêu đề: Đông Về !   Đông Về ! Icon_minitimeMon Feb 02, 2009 9:06 pm

Việt Trì Vắng Em!

Hôm nay Việt Trì lạnh quá em ạ ! Ai cũng thấy thật là lạnh , nhưng em có biết không , riêng anh thì lại cảm thấy lạnh gấp đôi những người khác , vì hôm nay Việt Trì vắng em , vòng tay anh thiếu em và hình như anh cũng thiếu đi trong tim một ai đó , nên anh cảm thấy lạnh rất lạnh em ạ . Ngày trước anh rất ghét mùa đông , vì anh rất sợ lạnh , rất sợ cô đơn vì mùa đông là mùa chia li mùa đông nhạt màu hơn tất cả những mùa khác , nhưng mùa đông năm nay thì khác , mùa đông năm nay anh đã có rất nhiều người bạn mới và đặc biệt là anh đã có em , dần dần anh đã quen với cái lạnh của mùa đông , quen với những hơi thở gấp gáp của cây cối chút những chiếc lá vàng cuối cùng xuống , quen với cái cảm giác luôn có em trong vòng tay . Nhưng hôm nay thì lại khác , cái cảm giác sợ hãi đó lại trở về , sự sợ hãi và lạnh lẽo thật là kinh khủng em có biết không , anh thấy rất nhớ em , anh đã gọi điện hàng trăm lần cho em nhưng không được , mỗi lần nhấc máy lên anh chỉ mong được nghe em nói một câu thôi cũng được , nhưng lần nào anh cũng chỉ nhận được sự thất vọng mà thôi , đêm nay cũng như nhiều đêm khác nhưng sao anh lại cảm thấy đêm nay dài quá , có lẽ nó dài vì nó vắng em , còn anh cảm thấy nó dài vì anh "Đêm nay anh vắng Em "

djnhkjmbach

Đông Về !
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» Trò chuyện đầu tuần...-h2t-(Yêu tổ quốc,yêu đồng bào..từ nhận thức đến hành động...)
» Cánh cửa lại đóng khi con tim lại biết rung động!
» Đồng ý nghe, sếp ơi đồng ý !?
» Cảm xúc mùa đông( st)
» anh đồng ý em à!!!