Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu

Trang ChínhTìm kiếmLatest imagesĐăng kýĐăng Nhập

mong anh quay về bên em.....

Go down 
Tác giảThông điệp
peng0z_iunh0z
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn
peng0z_iunh0z

Tâm trạng : cheerful
Nữ
Châm ngôn sống : Hå ♀uyε† †åm....đừng làm những điều không thể thành có thể....
Số lần được cám ơn : 1
Điểm : 55559

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình: 7/10
Hài hước:
mong anh quay về bên em..... Left_bar_bleue5/10mong anh quay về bên em..... Empty_bar_bleue  (5/10)
Nội tâm:
mong anh quay về bên em..... Left_bar_bleue9/10mong anh quay về bên em..... Empty_bar_bleue  (9/10)

mong anh quay về bên em..... Empty
Bài gửiTiêu đề: mong anh quay về bên em.....   mong anh quay về bên em..... Icon_minitimeTue Jun 08, 2010 2:31 pm

Anh! Em có thể được gọi anh là chồng hay ko? 1 cái gọi mà ngày trước chỉ hơn 1 tuần..
Anh biết ko? ngày đầu tiên em gọi anh là chồng và em chỉ mong mình là bx duy nhút trong lòng anh...
1 câu chia tay đã khiến 2 ta có khoảng cách và đó ko phải do em muốn ra đi hay là em hết yêu anh...chỉ vì 1 lí do vô hình...1 lí do khó nói làm sao...
Thà anh nói anh ko iu em hay anh đã có người khác...vậy mà sao anh im lặng anh ko nói...để những đứa bạn của anh nói rằng anh ko phải như vậy...
Em gek anh...nói vậy nhưng em vẫn làm khác...
1 mình....em muốn quên anh đi....quên anh em cảm thiá mình đang dần mất tất cả...
Mình ct nhau...em vẫn thường xuyên đến nhà thờ nơi đầu tiên mình gặp nhau có chúa chứng giám tình yêu của 2 đứa mình....dù anh đang ở bất cứ nơi đâu nếu anh còn nhớ 1 đứa con gái như em bước ra 1 tình iu ko thật...
Đêm xuống tất cả khiến em buông xuôi...em khóc....
Vẫn nghị rằng sinh ra là để cho nó và chỉ mỗi bản thân nó...để thỏa mãn và khao khát ấy ước mong đóa....
Anh! Xa nhau rồi....và những kỉ niệm...
Lâu đài kinh dị....Đu way 1 lần em ko dám thử thách chính anh đã nắm lấy tay em và nói rằng đừng sợ có anh đây....
Bài hát vẫn văng vẵng đâu đó bên tay.....em có iu anh đâu....
Người cho em hp h lại cho em nỗi đau...
Có lẽ ngày trước em hơi ỷ lại vào anh nên h xa nhau em thía mình trống trải ko zui đùa ko làm giận và ko ai thỏ thẻ....
Cố nhắm mắt quên tất cả nhưng sao thía lòng vẫn đau...
Níu được quay lại em vẫn muốn được anh gọi là bx....em sẽ ko ép mình quên anh...
Đơn giản em mong anh quay về....come back to me...

mong anh quay về bên em.....
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» Mong anh quay về
» ký ức quay về
» Anh sẻ đợi em quay về...
» Quay về đi anh.
» anh đã sai .... em ơi hãy quay trở về !