Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu

Trang ChínhTìm kiếmLatest imagesĐăng kýĐăng Nhập

HÃY THA THỨ CHO ANH

Go down 
3 posters
Tác giảThông điệp
hoangthaitai
Thành viên mới
Thành viên mới
hoangthaitai

Tâm trạng : brooding
Nam
Châm ngôn sống : vi nguoi toi yeu
Số lần được cám ơn : 1
Điểm : 50364

HÃY THA THỨ CHO ANH Empty
Bài gửiTiêu đề: HÃY THA THỨ CHO ANH   HÃY THA THỨ CHO ANH Icon_minitimeMon Jun 14, 2010 10:12 am

Anh biết anh đã làm ra những lỗ lầm ko thể tha thứ anh đã hành động 1 cách thiếu xuy nghĩ và nông cạn và bây giờ lời xin lỗi cũng chỉ là 1 câu nói ko có tác dụng gì nữa . em biết ko anh yêu em rất nhiều và cũng chính vì tình yêu mù quáng đó đã khiến anh phải hành động như vậy đã để em phải buồn phải khóc phải đau khổ . Em ah anh rất ân hận anh mong em hãy mở rộng lòng ra để tha thứ cho anh 1 lần sau cuối . Anh ko thể sống mà ko có em , em là tất cả những gì anh có vì nếu có em thì anh có thể làm tất cả vì em cho dù ngày tận thế có đến thì anh vẫn có thể sống vì anh có em , anh mong em đừng rời xa anh hãy ban cho anh tình yêu của em như đức CHUÁ TRỜI đã mang em đến với anh . Hãy cho anh 1 cơ hội sau cuối anh sẽ cố gắng anh sẽ luon chân thật với em anh sẽ ko bao giờ dám lừa dối em nữa từ bây giờ cho đến hết cuộc đời anh . ĐỪNG RỜI XA ANH NHA EM
tienhoanht93
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn
tienhoanht93

Tâm trạng : happy
Nam
Châm ngôn sống : Sợ cảm giác yêu thương..sợ trái tim biết nhớ..sợ hạnh phúc đến rồi..hạnh phúc lại ra đi...
Số lần được cám ơn : 5
Điểm : 52164

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình: 10/10
Hài hước:
HÃY THA THỨ CHO ANH Left_bar_bleue0/0HÃY THA THỨ CHO ANH Empty_bar_bleue  (0/0)
Nội tâm:
HÃY THA THỨ CHO ANH Left_bar_bleue0/0HÃY THA THỨ CHO ANH Empty_bar_bleue  (0/0)

Bài gửiTiêu đề: Re: HÃY THA THỨ CHO ANH   HÃY THA THỨ CHO ANH Icon_minitimeMon Jun 14, 2010 6:21 pm

nghe bài ''hy vọng mong manh'' nhé!
hay lắm đó!
chúc thành công...
phamlinhthuy
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn
phamlinhthuy

Tâm trạng : lonely
Nữ
Châm ngôn sống : Roi tat ca se qua, se qua
Số lần được cám ơn : 3
Điểm : 51048

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình: 10/10
Hài hước:
HÃY THA THỨ CHO ANH Left_bar_bleue4/10HÃY THA THỨ CHO ANH Empty_bar_bleue  (4/10)
Nội tâm:
HÃY THA THỨ CHO ANH Left_bar_bleue9/10HÃY THA THỨ CHO ANH Empty_bar_bleue  (9/10)

Bài gửiTiêu đề: Re: HÃY THA THỨ CHO ANH   HÃY THA THỨ CHO ANH Icon_minitimeTue Jun 15, 2010 8:39 am

Tôi không biết bạn đã lừa dối cô ấy như thế nào nhưng nếu là một tình yêu thật sự thì không bao giờ nỡ làm đau người ấy đâu, cô ấy không đáng bị đối xử như thế, người yêu tôi cũng hệt như bạn, nói yêu tôi, chỉ yêu mình tôi, không thể sống thiếu tôi trên cuộc đời này, nếu ngày mai tôi bỏ anh ấy sẽ chết, xin tôi đừng bao giờ rời xa anh ấy. Thật là nhảm nhí, nếu thật lòng đến vậy sao không nghĩ cho tôi. Van xin rồi hứa không bao giờ lừa dối tôi nữa, lời nói chỉ là lời nói, chăngr có gì là mãi mãi là thật cả, tha thứ một lần rồi những lần sau thì sao, sống với những người như anh ấy như bạn chỉ khổ mà thôi, tiếc là chúng tôi đã yêu thật nhiều, tin thật nhiều mà bạn cũng như anh ấy không biết trân trọng, tôi cũng đã tha thứ nhưng niềm tin trong tôi không còn nữa vì tôi biết anh ấy vẫn nói dối.
Nếu thật lòng thì cầu mong bạn hãy biết trân trọng, đừng nói hão huyền nữa mà hãy chứng tỏ bằng chính việc làm của mình, tôi cũng đã tha thứ nhưng để có cuộc hôn nhân thì không thể vì anh ấy đã không trân trọng tình yêu của tôi, tôi không đáng bị đối xử như thế.
Hi vọng bạn thật lòng, thế gian này chỉ có một người dành riêng cho một người, nếu cô ấy là những gì bạn thấy ấm cúng và hạnh phúc thì mong bạn biết giữ lấy vì sẽ chẳng có cô gái thứ hai y như vậy đâu.
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: HÃY THA THỨ CHO ANH   HÃY THA THỨ CHO ANH Icon_minitime

HÃY THA THỨ CHO ANH
Trang 1 trong tổng số 1 trang