Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu

Trang ChínhTìm kiếmLatest imagesĐăng kýĐăng Nhập

...sinh nhật cuối cùng của anh...!!!!

Go down 
Tác giảThông điệp
biggbeo
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn
biggbeo

Tâm trạng : amused
Nam
Châm ngôn sống : ....
Số lần được cám ơn : 0
Điểm : 50974

...sinh nhật  cuối cùng của anh...!!!! Empty
Bài gửiTiêu đề: ...sinh nhật cuối cùng của anh...!!!!   ...sinh nhật  cuối cùng của anh...!!!! Icon_minitimeSat Jun 19, 2010 4:41 pm

hai à...ngày mai là sinh nhật của hai rồi...!!..peo nhớ mới năm trc đây peo còn đc đi chơi cùng hai cùng..hai anh em vui lắm..mình còn mừng sinh nhật a ngoài mộ chị by nữa.. vui lắm hai à...!!..nhưng năm nay chỉ còn mình peo thôi..mình peo mừng sinh nhật của chị by..và rồi ngày mai đây peo cũng sẽ mừng sinh nhật của hai thôi..ở bên ấy hai có ai mừng sinh nhật cho hai ko...??có ai ngồi kế bên hai và hát cho hai nghe bài chúc mừng sinh nhật ko..?chắc ko đâu hai nhỉ??..peo ko bít sẽ còn ai nhớ đến hai..nhớ đến ngày sinh của hai.. nhưng peo thì nhớ..nhớ rất rõ đó hai..???..peo sẽ cầu nguyện dùm hai..peo sẽ thôi nến dùm hai..peo sẽ ăn luôn phần bánh của hai luôn đó.. rabbit ...
Neutral ..!!..ở bên đó có sinh nhật ko hai nhỉ?..peo nghĩ chắc có mà phải ko hai..??..
hai duy.:
"SINH NHẬT ZUI ZẺ HAI NHA..".. clown
peo nhớ hai nhìu lắm..!!..
dad peo luôn mong hai sẽ đọc đc tất cả những gì peo ghi trong đây..!!..tất cả..tất cả hai nha..!!..peo iu hai... :x

...sinh nhật cuối cùng của anh...!!!!
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» Chúc mừng sinh nhật các member có ngày sinh nhật trong tháng 5, mọi người cùng chúc mừng nào
» Mừng sinh nhật Smod Lehoa, mọi người cùng chúc mừng nào
» CÙNG GỬI LỜI CHÚC MỪNG SINH NHẬT BÉ LÌ NHA!
» Điều chưa từng chia sẻ cùng ai ( nhật ký đời sinh viên của tui)
» Mọi người cùng vào chúc mừng sinh nhật smod maylangdu (20/01) nha!!!!