Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu

Trang ChínhTìm kiếmLatest imagesĐăng kýĐăng Nhập

Tạm biệt mối tình học trò

Go down 
Tác giảThông điệp
kiniemboquen_hanni_9x
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn
kiniemboquen_hanni_9x

Tâm trạng : worried
Nữ
Châm ngôn sống : Dù ngày mai có ra sao,mà có ra sao cũng chẳng sao
Số lần được cám ơn : 3
Điểm : 52155

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình: 7/10
Hài hước:
Tạm biệt mối tình học trò Left_bar_bleue9/10Tạm biệt mối tình học trò Empty_bar_bleue  (9/10)
Nội tâm:
Tạm biệt mối tình học trò Left_bar_bleue10/10Tạm biệt mối tình học trò Empty_bar_bleue  (10/10)

Tạm biệt mối tình học trò Empty
Bài gửiTiêu đề: Tạm biệt mối tình học trò   Tạm biệt mối tình học trò Icon_minitimeFri Jun 25, 2010 8:59 pm

Nhanh thật đấy ,hôm nay đã là buổi học cuối cùng rồi ,vậy là ngày mai,chúng ta sẽ không đến trường nữa,buổi học cuối cùng sao nghe buồn đến vậy,ấy biết không,vậy là từ ngày mai,tớ sẽ không ngồi cạnh ấy nữa,từ ngày mai tớ sẽ không đuổi ấy chạy khắp lớp trong giờ ra chơi nữa,và từ ngày mai chúng ta không đi chung con đường đến trường nữa.Ấy biết không,cả đêm qua tớ đã nghĩ rất nhiều ,tớ nghĩ về những ngày đã qua,nghĩ về tình cảm tớ đã dành cho ấy ,nó không đơn thuần là tình bạn như tớ vẫn nói với mấy đứa ở lớp ,nhưng tớ cũng không đủ can đảm để nói với ấy nó là gì.Còn nhớ ngày đầu tiên ấy bước vào lớp ,tớ dã rất ghét ấy,con trai gì mà để tóc dài như con gái ,tớ đã nghĩ chắc ấy bị dở hơi mà nếu không dở hơi thì cũng có vấn đề nặng về thần kinh,vậy mà cái thằng dở hơi ấy lại có thành tích học tập rất đáng nể,và một trí nhớ cực tốt,hơn nữa cái thằng dở hơi ấy lại ngồi cạnh tớ.Tớ thực sự mến ấy vào cái lần lớp mình đi chơi,tớ chuyên gia đến muộn, đến lúc chạy lên xe bus thì cả lớp đã ngồi chật hết rồi,chỉ còn cạnh ấy trống một chỗ,và tớ đã ngồi ạnh ấy,ấy đã nhường cho tớ chỗ cạnh cửa sổ ,mặc dù tớ lên xe là ngủ lăn như chết đâu có kịp ngắm cảnh bên ngoài gì đâu,chắc do lần đó được tựa vào vai ấy nên mới ngủ ngon vậy.
Tớ quen ấy không lâu,tròn 9 tháng kể từ ngày ấy bước vào lớp ,nhưng từng đó thui,đủ để tớ nhận ra rằng ấy là một người bạn tốt.Tớ sẽ không bao giờh quên những trò cười mà âys tự nghĩ ra chỉ để giúp tớ cười ,mà nói thật nhé ,chỉ 30% trong số đó là có thể cười thôi âý ạ . Hôm nay ,trong những giây phút cuối của cuộc đời học sinh,tớ đã lây hết can đảm ,chạy ra ôm ấy một cái thật chặt và khóc lớn lên,nhưng tớ vẫn không đủ sức mạnh để nói rằng tớ thích ấy Ngốc ạ,vì tớ sợ khi nói ra tớ sẽ mất một người bạn tốt, một người bạn mà không phải ở bất cứ đâu tớ cũng tìm thấy được,vậy nên tớ đã giữ nó cho riêng mình,tạm biệt nhé mối tình học trò .

Tạm biệt mối tình học trò
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» Tạm biệt em, "tình dại"
» Tạm biệt anh nhé tình yêu của em
» tạm biệt mối tình đầu
» tạm biệt mối tình đầu
» Tạm biệt em! Tình yêu của anh...