Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu

Trang ChínhTìm kiếmLatest imagesĐăng kýĐăng Nhập

anh đồng ý em à!!!

Go down 
Tác giảThông điệp
hanhphucao
Thành viên mới
Thành viên mới
hanhphucao

Tâm trạng : lonely
Nam
Châm ngôn sống : Tương lai tươi sáng thường dựa trên quá khứ đã quên lãng
Số lần được cám ơn : 0
Điểm : 53221

anh đồng ý em à!!! Empty
Bài gửiTiêu đề: anh đồng ý em à!!!   anh đồng ý em à!!! Icon_minitimeWed Jul 07, 2010 6:24 pm

Rất nhiều đêm thao thức và 1 đêm cuối cùng suy nghĩ
Một quyết định cay đắng đc anh đưa ra………………đồng ý.
Đồng ý là sao em nhỉ?là anh xa em mãi mãi phải không em?la anh phải sống mà không còn em bên anh không đc nghe tiếng em nói cười không đc nghe những câu như “anh ơi em nhớ anh quá,anh ơi em đói bụng anh ơi anh đang làm gì á”… rât nhìu anh ơi anh ơi .phải rồi anh ơi là câu đầu tiên em nói khi muốn diễn đạt điều gì đó với anh đó em biết không?
Em biết hồi mình còn bên nhau anh muốn nghe câu mở đầu đó của em lắm vì như thế anh cảm nhận đc 1 điều rất đơn giản đó là em còn bên anh em còn cần anh va …ta còn yêu nhau
Còn giờ đây sao mà cay đắng khi nghĩ đến sự thật nghĩ đến thôi đả thấy tim anh muốn vở tung rồi a thấy ngộp thở thấy trống rỗng cô đơn lắm nghĩ thôi đả.như thế liệu anh có thể chấp nhận nó không ?sẻ ra sao em nhỉ?
Gục ngã? Làm gì có chuyện đó phải không em?anh trong mắt em là 1 người dũng cãm mà , a từng bảo không gì quật ngả đc anh e cũng đả công nhận điều đó rồi còn gì?
Và giờ đây anh cũng mang cái dũng cảm đó ra để chống trả với quyết đinh cay đắng trên, dũng cảm để bước đi trên con đường đời và những con đường mà ngày xưa anh với em hay đi
Nhưng em ơi hình như cái dũng cãm đó không ý nghĩa gì hết mặc dù anh đả cố đứng vững nhưng sao khó quá ko có em anh chông chênh và dễ ngã quá.anh biết rồi cái dũng cãm đó đả bị tình yêu và nổi nhớ đánh ngã lâu rồi
Anh nhớ em bao nhiêu thì lại trách bản thân anh bấy nhiu em nói đúng em ah…anh có em có đc tình yêu thương vô bờ bến của em ma không biết quý trọng để giờ đây trắng đêm ko ngủ đc vì nhớ em.nổi nhớ như bóp nghẹt tim anh anh cố hít một hơi thật sâu đẻ cảm thấy dể chịu hơn nhưng ko thể
Anh gom tất cả hình ảnh thân thương của em kỉ niệm đẹp của hai ta và tình yêu của anh nửa a gom hết chúng lại cố nhồi nhét tất cả vào một cái gì đó tưởng tượng như là một bình thủy tinh trong suốt để anh chỉ có thể chạm vào thôi chớ không để nó đè nặng lên tâm trí anh nửa
Cho đến một hôm nó vở tung ra và tất cả những gì bấy lâu nay a cố vùi lấp cố trốn tránh lại ập đến nổi nhớ thuơg em lại tràn về hình bong yêu kiều của em lại lấp đầy tim anh làm cho anh không thở được
Anh đả hét lên thật to N ơi!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!
Em có nghe thấy không em? Em có biết giờ đây a đang sống trong những tháng ngày đău khổ nhất không em?

anh đồng ý em à!!!
Trang 1 trong tổng số 1 trang