Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu

Trang ChínhTìm kiếmLatest imagesĐăng kýĐăng Nhập

Anh yêu em nhiều lắm

Go down 
Tác giảThông điệp
nguyenhoanglan
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn
nguyenhoanglan

Nữ
Số lần được cám ơn : 0
Điểm : 54577

Anh  yêu em nhiều lắm Empty
Bài gửiTiêu đề: Anh yêu em nhiều lắm   Anh  yêu em nhiều lắm Icon_minitimeFri Jul 09, 2010 8:09 pm

Em à ! Thật sự anh rất buồn khi biết rằng anh sẽ mất em , em có bao giờ nghĩ em là niềm hạnh phúc cuối cùng của anh trong cuộc đời này không ? thiếu em đi em có biết anh phải sống như thế nào không ? sống trong sự nhớ em từng ngày . Vào ngày sinh nhật anh anh cứ nghĩ là anh sẽ rất hạnh phúc anh tưởng tưởng ra cuộc đi chơi của chúng mình sẽ như thế nào vào ngày hum đó nhỉ ? Anh cũng không biết nữa có lẽ nó rất là vui đúng không em. Đó là do anh tưởng tượng thui anh biết khi mời em đi chơi rất là khó mỗi lúc đi chơi với em lúc thì vui nhưng có lúc thì cũng rất là buồn bởi vì anh và em thường bất đồng quan điểm rồi sinh ra cãi vã những lúc như thế anh thấy rất là buồn tại sao em không chịu hiểu anh lấy một lần có những lúc anh thẳng thắn nói chuyện với em thì em lại bảo anh như thế này nhue thế kia và anh không cho em có thời gian riêng của mình nhưng có bao giờ em dành thời gian riêng để đi chơi với anh không ? lúc nào em cũng bảo bận ngay cả đi chơi vs bạn anh cũng không dám đi bởi mỗi lần đi chúng nó lại hỏi em đâu chẳng nhẽ anh cứ bảo em bận mãi được à lên bây giờ anh rất ít khi đi chơi với bạn bè . Anh yêu em nhiều lắm nhưng anh không biết là em có yêu anh như anh yêu em không nữa và đối với em anh quan trọng đến nhường nào . tất cả bây giờ chỉ là đấu chấm hỏi vì nó không hề có một lời giải đáp . khi chia tay nhau không biết em có buồn không nhưng anh thì rất buồn ngày sinh nhật của anh thì anh cũng biết em sẽ không còn ở bên anh nữa . Ngày trước khi nhà em đang sửa thì em bảo anh bận 9h mới liên lạc với nhau không phải là gặp mà liên lạc qua di động . đến khi nhà em sửa xong thì liên lạc muộn hơn khi nhà em chưa sửa đó là 9h30 nói chuyện với em được 1 lúc thì em đi ngũ anh cũng không biết tại sao nữa . Giá như em có thể dành nhiều thời gian ở bên anh thì anh vui bít nhường nào anh mong muốn em làm cho anh tất cả những gì em có thế làm được anh chỉ hi vọng mỗi lần đi chơi ca em anh lại thấy vui đươc trò chuyện được ôm em vào lòng thì anh vui biết nhường nào em có biết không? Anh đã có 1 khoảng thời gian ở bên em quá là nặng nề đối với anh anh muốn em thay đổi anh không muốn em là em của bây giờ xin em mõi lần đi chơi với anh em mặt em đừng xị xuống mà hãy cười lên bh chúng ta đã chia tay anh không biết bh thì em có thể trở về bên anh đây anh muốn em thay đổi em có biết không liệu em có làm được không anh luôn mong em quay về vì anh nhớ em rất nhiều
Ngày nào em thay đổi được thì vòng tay của anh luôn dang rộng đón em trở về ! Anh yêu em rất nhiều

Anh yêu em nhiều lắm
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» Em nhớ anh thật nhiều !
» Anh yêu em nhiều lắm
» anh yêu em nhiều lắm
» NHỚ ANH NHIỀU !
» Anh nhớ em nhiều