Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu

Trang ChínhTìm kiếmLatest imagesĐăng kýĐăng Nhập

Nếu...

Go down 
2 posters
Tác giảThông điệp
Miss love
Thành viên mới
Thành viên mới
Miss love

Tâm trạng : lonely
Nữ
Châm ngôn sống : Vượt qua chính mình
Số lần được cám ơn : 1
Điểm : 50264

Nếu... Empty
Bài gửiTiêu đề: Nếu...   Nếu... Icon_minitimeSun Jul 18, 2010 8:48 pm

Nếu cho thời gian quay trở lại, em sẽ vẫn nhận lời yêu anh. Cho dù, có ai đó nói em đã vội vàng trong tình yêu. Bởi vì, đơn giản chẳng qua là cú sét ái tình đã đánh trúng tim em mà thôi. Ai đó đâu thể hiểu được, mà, đôi khi tình yêu có những điều thật khó cắt nghĩa phải không anh?
Nếu cho thời gian quay trở lại, em cũng sẽ vẫn yêu anh như ngày xưa ấy. Bởi vì, đó là quãng thời gian em đã đắm mình trong men say tình yêu. Em hạnh phúc vì yêu anh và được anh yêu, anh quan tâm, chăm sóc. Em thấy mình bé nhỏ trong anh...
Nếu cho thời gian quay trở lại, em cũng vẫn sẽ yêu anh nhiều như vậy. Vì em nghĩ khi em yêu anh nhiều như thế, cho dù giờ 2 ta không ở bên nhau, nhưng rồi sẽ có lúc em cũng nhận được một tình yêu lớn từ một người đàn ông khác, không phải anh...
Nếu cho thời gian quay trở lại, em cũng sẽ vẫn không trốn tránh buổi giao lưu ấy. Dù nó là buổi giao lưu định mệnh khiến đôi mình xa nhau. Nhưng anh có biết, nếu anh cứ như vậy, thì nếu không là buổi giao lưu hôm ấy thì cũng sẽ là một buổi nào đó, và đẩy chúng ta xa nhau. Bởi vì, có lẽ đổ tại duyên Trời đi, 2 ta vốn không thuộc về nhau, thì sẽ mãi chỉ là 2 mảnh vỡ của 2 chiếc gương khác nhau không thể ghép làm 1, phải không anh?
Nếu, cho thời gian quay trở lại, em sẽ vẫn làm tất cả những gì đã dành cho anh, đơn giản chỉ bởi vì: EM YÊU ANH, và vì NẾU chỉ là NẾU mà thôi, QUÁ KHỨ KHÔNG BAO GIỜ QUAY LẠI ĐƯỢC
ninhngocanh
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn
ninhngocanh

Tâm trạng : cool
Nữ
Châm ngôn sống : tinh yeu that su khong fai di tim kiem mot nguoi hoan hao ma la nhan ra nhung dieu hoan hao cua mot nguoi khong hoan hao
Số lần được cám ơn : 15
Điểm : 51358

Nếu... Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Nếu...   Nếu... Icon_minitimeTue Jul 20, 2010 3:38 pm

Nếu thời gian có quay trở lại tôi tin hai người sẽ vẫn tìm thấy nhau dù có muốn hay không phải không bạn.

Nếu...
Trang 1 trong tổng số 1 trang