Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu

Trang ChínhTìm kiếmLatest imagesĐăng kýĐăng Nhập

Have Valentine' Day

Go down 
3 posters
Tác giảThông điệp
sweetie198x
Thành viên mới
Thành viên mới

Nữ
Số lần được cám ơn : 0
Điểm : 55480

Have Valentine' Day Empty
Bài gửiTiêu đề: Have Valentine' Day   Have Valentine' Day Icon_minitimeTue Feb 17, 2009 10:26 pm

Have Valentine’s Day. Mùa tình nhân đến rùi a ạ. Đáng nhẽ thời gian này sẽ là lúc e thấy hạnh phúc nhất. Thế mà giờ đây e lại đang rất buồn. Không khí u ám cứ bám theo e í. E mệt mỏi lắm lắm. E ko nhớ những lần trước e làm thế nào để có thể chữa cho mình khỏi vết thương lòng nữa. Nhưng lần này e thấy mọi thứ như sụp đổ trước mắt í. Có quá nhiều điều tốt đẹp và kể cả trong 1 phút giây thôi e cũng ko nghĩ là nó lại tan biến nhanh đến vậy. Mọi lời nói về những dự định, những mong ước đi đến bến bờ của 2 đứa mình giờ đã như bong bóng xà phòng rùi. Giờ mỗi lần đọc lại những lời đó e lại cảm thấy đau lắm. E sẽ ko trách a nữa. Vì giờ có trách a cũng chẳng thể quay về bên e. E sẽ cố chấp nhận dù sẽ mất rất nhiều thời gian. E sẽ ko nói cám ơn với a đâu vì a đã là một phần của e rùi mà. E cũng sẽ luôn cầu chúc cho a đc zui zẻ, hạnh phúc bên 1 ai kia dù người đó ko phải là e. Đau lòng phết a nhỉ? Mọi lời nói, mọi cử chỉ cuối cùng của a với e, e đã cất nó kĩ rồi. E thỉnh thoảng sẽ lôi ra để gặm nhấm nó. Coi như 1 sự an ủi đối với e. E sẽ nhớ khuôn mặt đó, nhớ nụ cười đó, nhớ ánh mắt đó và cả cái ôm đó nữa. Cái ôm đó là điều cuối cùng e yêu cầu a mà. A ko phải là con gấu như mong ước của e. Nhưng vòng tay đó vẫn đủ để sưởi ấm lòng e. A muốn sau này chúng ta vẫn là bạn phải ko? Nhưng 2 ng yêu nhau chỉ là bạn được khi 2 người đã hết tình cảm với nhau. Khi nào a coi e là 1 người bạn e sẽ hiểu rằng a đã hết tình cảm với e rùi nhé. E cũng ko biết có thể coi a là bạn hay ko nữa. Nhưng giờ thì câu trả lời là ko a ạ. A cứ sống, cứ làm những gì a muốn đi nhé vì giờ e chả thể cằn nhằn a nữa rồi. Mong mọi điều tốt đẹp sẽ đến với cả 2 chúng ta.
lamthanhcong
Thành viên mới
Thành viên mới

Nam
Số lần được cám ơn : 0
Điểm : 55470

Bài gửiTiêu đề: gop y kien vao noi dung thu cua ban ne   Have Valentine' Day Icon_minitimeWed Feb 18, 2009 8:54 am

mình có xem qua nội dung thư của bạn post lên trang website.
theo nhu nội dung bài viết của bạn thì valentine này 2 người đó sẻ có 1 mùa valentine buồn rồi, vậy alf mỗi người phải đi kiêm một nữa còn lại. đúng ko nè.
nhưng mình còn có 1 ý kiến alf tạm thời 2 người đó chia tay nhưng vì tình cảm trước đó đến giờ có thể 2 người đó quay lại với nhau. dù sao mình cũng chúc cho 2 người đó gặp được nhan duyên mới và hạnh phúc mới.
ko biết ý kiến cua rminhf bạn thấy sao ạ ?
thanks !!!!!!!! Rolling Eyes
http://www.hoangvi.com
longcon
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn

Tâm trạng : notworthy
Nữ
Châm ngôn sống : aaaaaaaa
Số lần được cám ơn : 3
Điểm : 55494

Bài gửiTiêu đề: Re: Have Valentine' Day   Have Valentine' Day Icon_minitimeSun Feb 22, 2009 9:23 am

Làm sao khiến được lòng phải cố quên
Làm sao bắt được tình phải chết đi
Lám sao dối được mình cẳng nhớ chi
Làm sao sống trong cuộc đời thiếu vắng em
Còn đâu nữa một người quấn qúyt nhau
Dường như cả địa cầu chẳng muốn quay
Nhường cho chúng ta đêm ngày.......!

Tựa giọt nước ngọt ngào sáng trắng trong
Tình yêu thấm vào lòng nỗi nhớ mong
Thầm mong nhớ người tình hãy nhớ thêm
Niềm đau xót giam đời ta dưới đáy tim
Giờ hai đứa cuộc đời đã sẻ ngang
Còn chăng mỗi nụ cười đã vỡ tan
tình như ánh trăng đêm tàn...!
longcon xin duoc chia se noi buon cung ban!!
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: Have Valentine' Day   Have Valentine' Day Icon_minitime

Have Valentine' Day
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» Valentine em nhớ anh.
» Valentine sắp đến rồi!
» Valentine không anh
» Valentine với bức thư tình dài... 25 mét
» Valentine buồn