Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu

Trang ChínhTìm kiếmLatest imagesĐăng kýĐăng Nhập

các bạn góp ý cho mình nha.

Go down 
2 posters
Tác giảThông điệp
lamthanhcong
Thành viên mới
Thành viên mới

Nam
Số lần được cám ơn : 0
Điểm : 55390

các bạn góp ý cho mình nha. Empty
Bài gửiTiêu đề: các bạn góp ý cho mình nha.   các bạn góp ý cho mình nha. Icon_minitimeWed Feb 18, 2009 8:57 am

mình có quen 1 cô bạn trong lớp học, cô ấy cũng dễ thương, dễ mến nhưng mình không biết phải nói với cô ấy thế nào.
một hôm mình bạo dạn mời cô ấy đi uống nước nhưng cô ấy lại từ chối mình, nhưng trong lớp cô ấy là người tâm sự và trap đổi với mình nhiều nhất.
không biết có phải lần đầu nên cô ấy ngại không dám đi với mình ko ?
rất mong nhận được thư của các ban.
http://www.hoangvi.com
luckynguyen
Quản trị viên
Quản trị viên
luckynguyen

Tâm trạng : chatty
Nam
Số lần được cám ơn : 25
Điểm : 57423

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình: 10/10
Hài hước:
các bạn góp ý cho mình nha. Left_bar_bleue0/0các bạn góp ý cho mình nha. Empty_bar_bleue  (0/0)
Nội tâm:
các bạn góp ý cho mình nha. Left_bar_bleue0/0các bạn góp ý cho mình nha. Empty_bar_bleue  (0/0)

các bạn góp ý cho mình nha. Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: các bạn góp ý cho mình nha.   các bạn góp ý cho mình nha. Icon_minitimeWed Feb 18, 2009 9:42 am

Dĩ nhiên con gái là phải ngại, dù có muốn đi chơi với bạn thì cô ấy cũng phải nói không (để giữ thể diện chứ), tuy nhiên bạn không được nản lòng, nên cố gắng gần gũi, giúp đỡ có ấy nhiều hơn, thỉnh thoảng "bày trò" tạo tình huống mời cô ấy đi chơi, mưa dầm thấm lâu kiểu gì chả được, miễn là bạn thể hiện được sự chân tình của mình
chúc thành công

các bạn góp ý cho mình nha.
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» moi nguoi oi hay giup minh va ung ho minh voi.hi vong duoc lam wen voi cac ban.dung
» Mình phải làm sao để có thể quay lại khi mình nói chia tay trước
» Có Ai Chỉ Mình Cách Tặng Quà Cho Người Bạn Của Mình Đã Quen 1 năm Rồi?
» Mình chia tay anh nhé! Bởi mình không thể gặp nhau
» Chọn người yêu mình hay mình yêu?