Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu

Trang ChínhTìm kiếmLatest imagesĐăng kýĐăng Nhập

giúp tôi đứng vững trên lập trường

Go down 
4 posters
Tác giảThông điệp
snow_angle
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn
snow_angle

Tâm trạng : lonely
Nữ
Châm ngôn sống : hanh phuc la ko bi bo doi
Số lần được cám ơn : 0
Điểm : 51458

giúp tôi đứng vững trên lập trường Empty
Bài gửiTiêu đề: giúp tôi đứng vững trên lập trường   giúp tôi đứng vững trên lập trường Icon_minitimeWed Jul 21, 2010 9:17 pm

các bạn ah tớ phải làm sao đây thật sự tớ không còn đủ niềm tin vào bản thân mình nữa tớ mệt mỏi lắm rồi . người yêu tớ thì ở xa 2 người ít có thời gian ở bên nhau nhưng ng ấy lúc nào cũng chỉ muốn tớ phải tin tưởng , phải hiểu và thông cảm cho người ấy nhưng ngược lại người ấy không cho tở cảm giác tin tưởng , tớ gần như không đứng vững trên lập trường của mình nữa. khi người ấy buồn tớ hỏi thì ng ấy ko nói cư bảo không có chuyên j rồi lại gọi cho 1 ng # để nói chuyện. có nhưng lúc tớ bực lên nói cho người ấy nghe nhưng nói mãi thì ng ấy cũng chẳng thay đổi . đã 1 tuần không gọi điện , không nhắn tin sẽ như thế nào nhỉ? và bây giờ nữa lại một tuần không gọi ko nhắn tin cho tớ . tớ chán lắm nhưng người ấy không baoì giờ động viên tớ học , khi tớ ốm người ấy cũng không đến .( cũng ko sao vì người ấy đi lam mà) khi tớ ở dưới trương hay ở nhà tớ bảo người ấy xuống thì người ấy ko xuống còn lúc tớ ko muốn ng ấy xuống thì người ấy lại xuống. nhiều lúc tớ ngồi tự hỏi đó có phải là yêu không ?
Khách viếng thăm
Khách viếng thăm

Bài gửiTiêu đề: Re: giúp tôi đứng vững trên lập trường   giúp tôi đứng vững trên lập trường Icon_minitimeThu Jul 22, 2010 2:59 am

tớ cũng đã tưừng dc nếm cái cảm giác bị bỏ rơi như bạn!con trai họ ích kỉ và nhẫn tâm lắm!vô tư đến mức vô tâm!có thể là do hok thấy nhau trong time quá dài !vì thế mất cảm giác tạm thời( xa mặt cak lòng ý mà). nhưng mà 1 tuần thỳ quá lâu!bạn nên tỳm cho ra lẽ! lúc ý sẽ bít mình phải là gì!chúc bạn may mắn!
bé_lì_90
Thành viên đặc biệt
Thành viên đặc biệt
bé_lì_90

Tâm trạng : sad
Nữ
Châm ngôn sống : KẺ THỨC TỈNH, SỚM NHANH CHÂN BƯỚC KỊP. NGƯỜI SAY MÊ, ĐẮM ĐUỐI MÃI TRẦM LUÂN. BÁNH XE LĂN, CỨ TIẾN MÃI KO NGỪNG. MUÔN NGÀN KIẾP, BIẾT ĐỜI NÀO RA KHỎI...
Số lần được cám ơn : 89
Điểm : 56061

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình: Em là bx của hai lúa ^_^
Hài hước:
giúp tôi đứng vững trên lập trường Left_bar_bleue90/100giúp tôi đứng vững trên lập trường Empty_bar_bleue  (90/100)
Nội tâm:
giúp tôi đứng vững trên lập trường Left_bar_bleue80/100giúp tôi đứng vững trên lập trường Empty_bar_bleue  (80/100)

Bài gửiTiêu đề: Re: giúp tôi đứng vững trên lập trường   giúp tôi đứng vững trên lập trường Icon_minitimeThu Jul 22, 2010 8:42 am

Đó có phải là yêu không, chỉ bạn và người ấy biết thôi bạn à. Vì tình yêu không ai giống ai cả, không mối tình nào giống mối tình nào, nó tùy vào tính cách mỗi con người và cả cảm nhận của họ về tình yêu nữa. Có người thì nói yêu là đc ở bên cạnh ngta, đc vui cùng ngta, và đa số mọi người là như thế. Nhưng đâu phải ai cũng hạnh phúc thế hả bạn. Khi có một yếu tố nào đó khiến họ không thể bân cạnh nhau thì hạnh phúc đối với họ sẽ là làm được những gì cho đối phương, sẽ là nhìn thấy đối phương vui, hạnh phúc. Riêng Lì, lúc đầu lì cũng như ai đều muốn đc bên người mình yêu, mãi mãi chẳng rời, nhưng...trớ trêu lắm ,giờ đây lì chỉ biết yêu và làm tất cả những gì có thể để anh ấy vui và hạnh phúc. Sẽ rất đau khổ nhưng...lì chấp nhận đến khi nào mình ngã quỵ.Còn bạn? Bạn hãy xác định xem mình có thể chịu đừng đc bao lâu và cả anh ấy nữa. Còn ko thì, cho mình xin lỗi, chia tay sẽ là cách tốt nhất để giúp cả hai bớt đau khổ về sau. Cố lên bạn nhé!
snow_angle
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn
snow_angle

Nữ

Bài gửiTiêu đề: Re: giúp tôi đứng vững trên lập trường   giúp tôi đứng vững trên lập trường Icon_minitimeTue Aug 03, 2010 9:26 am

uh mình cảm ơn các bạn nhé
snow_angle
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn
snow_angle

Nữ

Bài gửiTiêu đề: Re: giúp tôi đứng vững trên lập trường   giúp tôi đứng vững trên lập trường Icon_minitimeThu Aug 05, 2010 12:43 pm

các bạn ah tôi với ng ấy đã chia tay nhau . lý do mà ng ấy nói với tôi là mọi lần tôi ko nge máy khi ng ấy gọi cho tôi (tôi đã gt là tôi bỏ máy ở trong phòng nên ko bit ) nhưng ng ấy ko tin tưởng tôi . thật sự tôi bun lắm , khi ng ấy ốm tôi nói uông thuóc và ân uông vào thi ng ấy nói kệ ko ăn ko uông cho chết lun di ( tôi noi co ng yêu dể làm gi , có ng yêu cung bằng thùa thế là ng ấy nói tôi sẽ ko gọi dc vào số của ng ấy nũa . nhưng tôi sẽ đưng vưng vi con đương của toi la hoc mà
saobang
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn
saobang

Tâm trạng : cheerful
Nữ
Châm ngôn sống : không được quyền hối hận về những gì đã làm
Số lần được cám ơn : 17
Điểm : 56509

Bài gửiTiêu đề: Re: giúp tôi đứng vững trên lập trường   giúp tôi đứng vững trên lập trường Icon_minitimeFri Aug 06, 2010 5:57 pm

chia tay vì lí do đó thì nói bạn đừng buồn nha.......yêu 1 kẻ như thế không đáng
hắn không xứng với tình yêu bạn dành cho người đó
mình ủng hộ chia tay dù buồn nhưng như thế là tốt cho cả hai
can đảm lên mọi thứ sẽ qua
snow_angle
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn
snow_angle

Nữ

Bài gửiTiêu đề: Re: giúp tôi đứng vững trên lập trường   giúp tôi đứng vững trên lập trường Icon_minitimeWed Aug 11, 2010 8:35 pm

uh minh biết rồi . bạn ah ng ấy gọi cho mình và nói xin lôi minh vì thời gian vừa qua . ng ấy có nhiều chuyện phải suy nghĩ về nhiều chuyện quá . chỉ vì có ng nói với người ấy đừng để đánh mất nhưng j mình đang có để rồi phải hối hận mình hỏi vì thế mà mới gọi cho mình thì ng ấy nói chỉ là 1 phần thôi . mình cũng chẳng bít nói j nữa..........
HUU VIET
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn
HUU VIET

Tâm trạng : scared
Nam
Châm ngôn sống : biet tha thu cho moi loi lam
Số lần được cám ơn : 17
Điểm : 52873

Bài gửiTiêu đề: Re: giúp tôi đứng vững trên lập trường   giúp tôi đứng vững trên lập trường Icon_minitimeThu Aug 12, 2010 12:46 pm

hạnh phúc thật mong manh
tình yêu luôn diệu kỳ mỹ miều
chỉ một cơn gió thoảng
cuốn vụt mất tầm tay
hãy trân trọng những điều tốt đẹp của hôm qua và sống hết mình cho hôm nay cho tới khi mặt trời tắt nắng?
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: giúp tôi đứng vững trên lập trường   giúp tôi đứng vững trên lập trường Icon_minitime

giúp tôi đứng vững trên lập trường
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» TỪNG HẠT MƯA RƠI TRÊN MẶC BIỂN LÀ NHỮNG MẢNH VỤNG CỦA TIM EM!
» Nắm vững 4 điều này sẽ giúp bạn giảm mỡ sau sinh hiệu quả
» Vô tình gặp nhau trên đường..đừng tránh mặt..anh hãy nở một nụ cười với em nhé..^^
» Anh đi qua cầu trở chiều trên vai ngậm buồn trên môi trái tim đã hoài ! rơi dần kỉ niệm
» Đừng bao giờ ngừng nỗ lực và đừng bao giờ bỏ cuộc.