Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu

Trang ChínhTìm kiếmLatest imagesĐăng kýĐăng Nhập

Cô đơn mình em !

Go down 
3 posters
Tác giảThông điệp
Trần Thị Bảo Ngọc
Quản trị viên
Quản trị viên
Trần Thị Bảo Ngọc

Tâm trạng : sad
Nữ
Châm ngôn sống : Thương trường như chiến trường
Số lần được cám ơn : 357
Điểm : 53880

Cô đơn mình em ! Empty
Bài gửiTiêu đề: Cô đơn mình em !   Cô đơn mình em ! Icon_minitimeTue Jul 27, 2010 7:37 am

Những cơn mưa giao mùa lúc này làm lạnh lẽo thêm những trái tim đang khắc khoải mong chờ một hình bóng xa.........
Sáng nay mưa về giăng lối em đi, mưa nhiều hơn và rồi trở nên nặng hạt. Mưa tầm tã cứ như đang ở độ mùa đông. Có phải mưa xuân, trong thời khắc giao mùa không anh? Mà mưa xuân, sao nhiều và lạnh đến vậy? Hay do trái tim em đang lẻ bóng, khắc khoải 1 hình bóng ai nên nhìn đâu cũng thấy giá lạnh? Em cố gồng mình để đôi bàn tay gõ những con chữ chuẩn hơn, để không run theo từng nhịp nhưng em không thể vịn nổi trái tim mình thôi mong ngóng về anh, nhớ mong anh...

Ước gì có anh bên em lúc này, kề vai anh...ôm anh thật chặt và được nói với anh rằng, em nhớ anh, em yêu anh nhiều lắm. Hãy là chỗ dựa vững chắc cho đời em, đừng rời xa và cũng đừng hờn giận, hoài nghi tình em...nhưng mà em không đủ can đảm làm được điều đó bởi chính anh đem lại cho em cảm giác bất cần, đem đến cho em sự thất vọng và hoài nghi...Mình chẳng ai hơn ai...cứ mãi hoài nghi nhau, cố dối lòng mình để rồi đau khổ, nhớ mong cũng chỉ là 2 trái tim vô tội...Mình ích kỉ quá không anh? Em và anh, chúng ta cứ thích sống dối lòng mình hay bởi anh không yêu em? Em yêu anh, nhớ anh nhiều nhưng em biết nhìn thẳng vào sự thật, sự thật là em dối lòng, cứ thích nói những điều dối lòng để rồi em cố gồng mình chống chọi với những điều ngược lại...

Anh à, anh có nghe, có thấy và có tin rằng em luôn nghĩ đến anh không?
http://http//:vietgiaitri.com.vn
thiên hạ đệ nhất công tử
Thành viên đặc biệt
Thành viên đặc biệt
thiên hạ đệ nhất công tử

Tâm trạng : cool
Nam
Châm ngôn sống : sự sống nảy sinh từ trong cái chết,hạnh phúc hiện hình từ những hi sinh gian khổ, trên đời này không có con đường cùng,chỉ có những ranh giới,điều cốt yếu là phải biết vượt qua những ranh giới ấy...
Số lần được cám ơn : 77
Điểm : 54099

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình: 0.0000001/100
Hài hước:
Cô đơn mình em ! Left_bar_bleue10/1Cô đơn mình em ! Empty_bar_bleue  (10/1)
Nội tâm:
Cô đơn mình em ! Left_bar_bleue10000/1Cô đơn mình em ! Empty_bar_bleue  (10000/1)

Cô đơn mình em ! Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Cô đơn mình em !   Cô đơn mình em ! Icon_minitimeTue Jul 27, 2010 9:31 am

Ai dẫn lối cho chim bay về tổ
Ai chỉ đường cho hai đứa gặp nhau
Bảo ngọc à! Trong cuộc sống này không thể sống nếu thiếu tình yêu, và nếu có sống chỉ là để tồn tại chứ không phải là sống theo đúng nghĩa của nó...cơn mưa ngoài trời...cơn mưa lòng đang làm buối nhói tim đau của bao người đang yêu thật nhiều và đang phải chịu những nối đau trong tình yêu, nối đau khi phải xa nhau.Bạn cũng không phải là ngoại lệ...cũng có một trái tim để yêu một trái tim biết yêu thương, biết rung động bởi những nhịp cảm xúc, vậy tại sao bạn lại phải dối lòng mình như thế, hãy trải lòng mình ra để đón nhận tình yêu, để lắng nghe những tâm hồn yêu thương đang hòa cùng nhịp điệu, hãy nắm bắt cơ hội mà thượng đế đã ban tặng cho bạn...chúc bạn hạnh phúc nhé...!
Trần Thị Bảo Ngọc
Quản trị viên
Quản trị viên
Trần Thị Bảo Ngọc

Nữ

Cô đơn mình em ! Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Cô đơn mình em !   Cô đơn mình em ! Icon_minitimeTue Jul 27, 2010 10:05 am

Cảm ơn Smod đã chia xẻ với Bảo Ngọc , Hy vọng là những lời của smod sẽ giúp Bảo Ngọc vui trở lại Wink
thiên hạ đệ nhất công tử
Thành viên đặc biệt
Thành viên đặc biệt
thiên hạ đệ nhất công tử

Nam
Châm ngôn sống : sự sống nảy sinh từ trong cái chết,hạnh phúc hiện hình từ những hi sinh gian khổ, trên đời này không có con đường cùng,chỉ có những ranh giới,điều cốt yếu là phải biết vượt qua những ranh giới ấy...
Số lần được cám ơn : 77
Điểm : 54099

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình: 0.0000001/100
Hài hước:
Cô đơn mình em ! Left_bar_bleue10/1Cô đơn mình em ! Empty_bar_bleue  (10/1)
Nội tâm:
Cô đơn mình em ! Left_bar_bleue10000/1Cô đơn mình em ! Empty_bar_bleue  (10000/1)

Cô đơn mình em ! Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Cô đơn mình em !   Cô đơn mình em ! Icon_minitimeTue Jul 27, 2010 10:09 am

Hì hì...chúng ta cùng chung một mái nhà mà...mong bạn luôn cố gắng nhé...vượt qua tất cả....mọi người luôn ở bên bạn mà.
Người đàn ông câu cá
Thành viên mới
Thành viên mới
Người đàn ông câu cá

Nam
Châm ngôn sống : Tâm
Số lần được cám ơn : 0
Điểm : 49978

Cô đơn mình em ! Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Cô đơn mình em !   Cô đơn mình em ! Icon_minitimeTue Jul 27, 2010 1:54 pm

Cố gắng lên BN nhé!
Trần Thị Bảo Ngọc
Quản trị viên
Quản trị viên
Trần Thị Bảo Ngọc

Nữ

Cô đơn mình em ! Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Cô đơn mình em !   Cô đơn mình em ! Icon_minitimeTue Jul 27, 2010 2:04 pm

Người đàn ông câu cá đã viết:
Cố gắng lên BN nhé!
Thanks bạn mới nè :D cùng 1 ngày tham gia Vnthutinh :d Cho Ngọc Yahoo nhé Wink
Người đàn ông câu cá
Thành viên mới
Thành viên mới
Người đàn ông câu cá

Nam
Châm ngôn sống : Tâm
Số lần được cám ơn : 0
Điểm : 49978

Cô đơn mình em ! Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Cô đơn mình em !   Cô đơn mình em ! Icon_minitimeWed Jul 28, 2010 7:56 am

Trần Thị Bảo Ngọc đã viết:
Người đàn ông câu cá đã viết:
Cố gắng lên BN nhé!
Thanks bạn mới nè :D cùng 1 ngày tham gia Vnthutinh :d Cho Ngọc Yahoo nhé Wink

Chào BN,chúc BN ngày mới tốt lành nhé,khi nào rảnh,BN add nick mình là tapchisachvadoisong nhé,cảm ơn BN nhiều!
Sponsored content

Cô đơn mình em ! Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Cô đơn mình em !   Cô đơn mình em ! Icon_minitime

Cô đơn mình em !
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» moi nguoi oi hay giup minh va ung ho minh voi.hi vong duoc lam wen voi cac ban.dung
» Mình phải làm sao để có thể quay lại khi mình nói chia tay trước
» Có Ai Chỉ Mình Cách Tặng Quà Cho Người Bạn Của Mình Đã Quen 1 năm Rồi?
» Mình chia tay anh nhé! Bởi mình không thể gặp nhau
» Chọn người yêu mình hay mình yêu?