Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu

Trang ChínhTìm kiếmLatest imagesĐăng kýĐăng Nhập

Gửi người con gái....a xin lỗi em

Go down 
2 posters
Tác giảThông điệp
tienhoanht93
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn
tienhoanht93

Tâm trạng : happy
Nam
Châm ngôn sống : Sợ cảm giác yêu thương..sợ trái tim biết nhớ..sợ hạnh phúc đến rồi..hạnh phúc lại ra đi...
Số lần được cám ơn : 5
Điểm : 52164

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình: 10/10
Hài hước:
Gửi người con gái....a xin lỗi em Left_bar_bleue0/0Gửi người con gái....a xin lỗi em Empty_bar_bleue  (0/0)
Nội tâm:
Gửi người con gái....a xin lỗi em Left_bar_bleue0/0Gửi người con gái....a xin lỗi em Empty_bar_bleue  (0/0)

Gửi người con gái....a xin lỗi em Empty
Bài gửiTiêu đề: Gửi người con gái....a xin lỗi em   Gửi người con gái....a xin lỗi em Icon_minitimeThu Jul 29, 2010 12:08 pm

A XL E.........?

Được sửa bởi tienhoanht93 ngày Sat Aug 07, 2010 4:53 pm; sửa lần 1.
thaonguyen19087
Thành viên mới
Thành viên mới
thaonguyen19087

Tâm trạng : shock
Nam
Châm ngôn sống : hãy cữ bước
Số lần được cám ơn : 3
Điểm : 49913

Bài gửiTiêu đề: Re: Gửi người con gái....a xin lỗi em   Gửi người con gái....a xin lỗi em Icon_minitimeFri Jul 30, 2010 10:05 am

"anh đúng là 1 thằng không ra gì vậy mà mọi người cứ yêu anh là mgì???"
"1 người bạn của anh cũng rất yêu em vậy mà sao em không chọn bạn anh mà chọn anh làm gì hả em,em có thấy hối hận không?"
đọc xong 2 câu này mình thấy bạn không phải là thằng ko ra gi mà là một thằng khốn mới nói vậy.
tienhoanht93
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn
tienhoanht93

Tâm trạng : happy
Nam
Châm ngôn sống : Sợ cảm giác yêu thương..sợ trái tim biết nhớ..sợ hạnh phúc đến rồi..hạnh phúc lại ra đi...
Số lần được cám ơn : 5
Điểm : 52164

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình: 10/10
Hài hước:
Nội tâm:

Bài gửiTiêu đề: Re: Gửi người con gái....a xin lỗi em   Gửi người con gái....a xin lỗi em Icon_minitimeFri Jul 30, 2010 5:22 pm

thaonguyen19087 đã viết:
"anh đúng là 1 thằng không ra gì vậy mà mọi người cứ yêu anh là mgì???"
"1 người bạn của anh cũng rất yêu em vậy mà sao em không chọn bạn anh mà chọn anh làm gì hả em,em có thấy hối hận không?"
đọc xong 2 câu này mình thấy bạn không phải là thằng ko ra gi mà là một thằng khốn mới nói vậy.
Vâng!anh nói đúng lém...người như em không phải là khốn đâu anh à!anh biết vì sao em phải làm như thế không???vì cô ấy không yêu em thật lòng mà chỉ (lợi dụng thui) em không muốn viết những từ quá đáng với cô ấy,nhưng anh đã nói thế thì em cũng...
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: Gửi người con gái....a xin lỗi em   Gửi người con gái....a xin lỗi em Icon_minitime

Gửi người con gái....a xin lỗi em
Trang 1 trong tổng số 1 trang