Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu

Trang ChínhTìm kiếmLatest imagesĐăng kýĐăng Nhập

Trò chơi: Kiếp trước bạn là ai vs bạn chết như thế nào ???

Go down 
TraiTimTonThuong
bassluck
Johnny
haclong137
zaingoan_laanh
YSL_TINA25
VoTinh_it'sme
Thanhtun9
dolley Nguyen
Thanh Diệp
sweet_sweet
xuanlong_1115
thiên hạ đệ nhất công tử
17 posters
Chuyển đến trang : 1, 2  Next
Tác giảThông điệp
Khách viếng thăm
Khách viếng thăm

Trò chơi: Kiếp trước bạn là ai vs bạn chết như thế nào ??? Empty
Bài gửiTiêu đề: Trò chơi: Kiếp trước bạn là ai vs bạn chết như thế nào ???    Trò chơi: Kiếp trước bạn là ai vs bạn chết như thế nào ??? Icon_minitimeMon Aug 02, 2010 5:19 pm

Đi lang thang thấy cái này cũng hay, post cho mọi người cùng thử chơi vui nhé!

* Số cuối cùng trong năm sinh của bạn sẽ cho bạn bít bạn ở triều đại nào.(VD:bạn sanh năm 92 là số 2)

1.Thanh
2.Hạ
3.Chu
4.Hán
5.Tần
6.Minh
7.Tuỳ
8.Nguyên
9.Tống
10.Đường
*Tổng số ngày sanh của bạn sẽ choa bạn bít bạn làm gì vào thời đó

(VD: bạn sanh ngày 29= 2+9= 11 ....có xui trúng giới tính khác cũng đừng buồn, kiếp trước mà)

1.Nhà sư
2.Nông dân
3.Thái giám(nghề nì nguy hiểm à nha..........)
4.Nô tì
5.Hoàng hậu
6.Tri phủ
7.Đại phu
8.Lính
9.Vua (ai hên thì trủng>,<)
10.Hiệp khách
11.Kĩ nữ
*Tháng sanh sẽ cho bạn bít vì sao bạn die
1.Chém đầu
2.Té
3.Treo cổ
4.Bị giặc giết
5.Uống thuốc độc
6.Chết đuối
7.Cắt gân tay
8.Chết già
9.Bị bệnh nặng
10.Rắn cắn
11.Tự sát
12.Sét đánh
chúc các bạn zui zẻ!he he!
Khách viếng thăm
Khách viếng thăm

Bài gửiTiêu đề: Re: Trò chơi: Kiếp trước bạn là ai vs bạn chết như thế nào ???    Trò chơi: Kiếp trước bạn là ai vs bạn chết như thế nào ??? Icon_minitimeMon Aug 02, 2010 5:22 pm

linkmeo kiếp trước chết trong thời tống(chết sớm thật) linkmèo chỉ làm nông dân thui!thật nhục nhã là linkmeo tự sát!hic!
thiên hạ đệ nhất công tử
Thành viên đặc biệt
Thành viên đặc biệt
thiên hạ đệ nhất công tử

Tâm trạng : cool
Nam
Châm ngôn sống : sự sống nảy sinh từ trong cái chết,hạnh phúc hiện hình từ những hi sinh gian khổ, trên đời này không có con đường cùng,chỉ có những ranh giới,điều cốt yếu là phải biết vượt qua những ranh giới ấy...
Số lần được cám ơn : 77
Điểm : 54089

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình: 0.0000001/100
Hài hước:
 Trò chơi: Kiếp trước bạn là ai vs bạn chết như thế nào ??? Left_bar_bleue10/1 Trò chơi: Kiếp trước bạn là ai vs bạn chết như thế nào ??? Empty_bar_bleue  (10/1)
Nội tâm:
 Trò chơi: Kiếp trước bạn là ai vs bạn chết như thế nào ??? Left_bar_bleue10000/1 Trò chơi: Kiếp trước bạn là ai vs bạn chết như thế nào ??? Empty_bar_bleue  (10000/1)

Bài gửiTiêu đề: Re: Trò chơi: Kiếp trước bạn là ai vs bạn chết như thế nào ???    Trò chơi: Kiếp trước bạn là ai vs bạn chết như thế nào ??? Icon_minitimeMon Aug 02, 2010 6:10 pm

ANh giống linkmeo là sinh vào đời tống...hic hic...làm thái giám...nản vậy trời...lại còn bị sét đánh nữa ...chắc kiếp trước mình ác quá đây...tách nào sang kiếp này mình hiền dữ vậy trời...ka ka...toàn bị bắt nạt ko à.
xuanlong_1115
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn
xuanlong_1115

Nam
Số lần được cám ơn : 5
Điểm : 54311

Bài gửiTiêu đề: Re: Trò chơi: Kiếp trước bạn là ai vs bạn chết như thế nào ???    Trò chơi: Kiếp trước bạn là ai vs bạn chết như thế nào ??? Icon_minitimeMon Aug 02, 2010 6:32 pm

Ha ha^_____^ Mình nhà Nguyên làm Tri Phủ.ức chế không được làm vua nên cũng tự sát cũng có thể mình thanh liêm quá bị bọn tham quan chèn ép nên ................tự sát.híc
sweet_sweet
Thành viên chăm chỉ
Thành viên chăm chỉ
sweet_sweet

Tâm trạng : fun
Nữ
Châm ngôn sống : sống nhạt đỡ đau...:)
Số lần được cám ơn : 18
Điểm : 52304

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình: 10/10
Hài hước:
 Trò chơi: Kiếp trước bạn là ai vs bạn chết như thế nào ??? Left_bar_bleue100/100 Trò chơi: Kiếp trước bạn là ai vs bạn chết như thế nào ??? Empty_bar_bleue  (100/100)
Nội tâm:
 Trò chơi: Kiếp trước bạn là ai vs bạn chết như thế nào ??? Left_bar_bleue100/100 Trò chơi: Kiếp trước bạn là ai vs bạn chết như thế nào ??? Empty_bar_bleue  (100/100)

Bài gửiTiêu đề: Re: Trò chơi: Kiếp trước bạn là ai vs bạn chết như thế nào ???    Trò chơi: Kiếp trước bạn là ai vs bạn chết như thế nào ??? Icon_minitimeMon Aug 02, 2010 8:35 pm

haha.....  Trò chơi: Kiếp trước bạn là ai vs bạn chết như thế nào ??? 204757 Mình sinh vào thời nhà Tuỳ thật may mắn mình đc làm đại phu nhưng rất tiếc mình hok bít bơi nên die do chết đuối hxhx  Trò chơi: Kiếp trước bạn là ai vs bạn chết như thế nào ??? 974910 bảo sao kiếp này mình vẫn hok biết bơi hìhì.........

Thanh Diệp
Thành viên đặc biệt
Thành viên đặc biệt
Thanh Diệp

Tâm trạng : happy
Nữ
Châm ngôn sống : sống không thẹn với lòng
Số lần được cám ơn : 68
Điểm : 62766

Bài gửiTiêu đề: Re: Trò chơi: Kiếp trước bạn là ai vs bạn chết như thế nào ???    Trò chơi: Kiếp trước bạn là ai vs bạn chết như thế nào ??? Icon_minitimeMon Aug 02, 2010 8:42 pm

hic, mình sinh vào đời nhà minh, làm đại phu, nhưng do ko biết bơi nên chết đuối, kiếp này cũng ko biết bơi luôn, ko biết có bị xuôi ko nữa.
thiên hạ đệ nhất công tử
Thành viên đặc biệt
Thành viên đặc biệt
thiên hạ đệ nhất công tử

Nam
Châm ngôn sống : sự sống nảy sinh từ trong cái chết,hạnh phúc hiện hình từ những hi sinh gian khổ, trên đời này không có con đường cùng,chỉ có những ranh giới,điều cốt yếu là phải biết vượt qua những ranh giới ấy...
Số lần được cám ơn : 77
Điểm : 54089

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình: 0.0000001/100
Hài hước:
 Trò chơi: Kiếp trước bạn là ai vs bạn chết như thế nào ??? Left_bar_bleue10/1 Trò chơi: Kiếp trước bạn là ai vs bạn chết như thế nào ??? Empty_bar_bleue  (10/1)
Nội tâm:
 Trò chơi: Kiếp trước bạn là ai vs bạn chết như thế nào ??? Left_bar_bleue10000/1 Trò chơi: Kiếp trước bạn là ai vs bạn chết như thế nào ??? Empty_bar_bleue  (10000/1)

Bài gửiTiêu đề: Re: Trò chơi: Kiếp trước bạn là ai vs bạn chết như thế nào ???    Trò chơi: Kiếp trước bạn là ai vs bạn chết như thế nào ??? Icon_minitimeMon Aug 02, 2010 8:53 pm

=)) bị chết đuối là chắc rùi
sweet_sweet
Thành viên chăm chỉ
Thành viên chăm chỉ
sweet_sweet

Nữ

Đôi nét về bản thân
Hài hước:
Nội tâm:

Bài gửiTiêu đề: Re: Trò chơi: Kiếp trước bạn là ai vs bạn chết như thế nào ???    Trò chơi: Kiếp trước bạn là ai vs bạn chết như thế nào ??? Icon_minitimeMon Aug 02, 2010 9:02 pm

trùi chị thanhdiep giống e nhưng mà khác thời sinh ra thui hehe....  Trò chơi: Kiếp trước bạn là ai vs bạn chết như thế nào ??? Icon_cheers
Khách viếng thăm
Khách viếng thăm

Bài gửiTiêu đề: Re: Trò chơi: Kiếp trước bạn là ai vs bạn chết như thế nào ???    Trò chơi: Kiếp trước bạn là ai vs bạn chết như thế nào ??? Icon_minitimeMon Aug 02, 2010 9:50 pm

haha!xuân long cũng tự sát mà chết!buồn cười!
anh tuân khìn làm thái giám  Trò chơi: Kiếp trước bạn là ai vs bạn chết như thế nào ??? 633921 bà con ah!bảo sao kiếp này giọng anh ý lại hay đến như thế!  Trò chơi: Kiếp trước bạn là ai vs bạn chết như thế nào ??? 204757
dolley Nguyen
Thành viên rất chi là chăm ngoan
dolley Nguyen

Tâm trạng : lonely
Nữ
Châm ngôn sống : “Đừng tiếc nuối quá khứ, đừng lo lắng về tương lai, hãy sống trọn vẹn mỗi ngày là đủ!”
Số lần được cám ơn : 34
Điểm : 52879

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình: hem đẹp nhưng dễ xương^^
Hài hước:
 Trò chơi: Kiếp trước bạn là ai vs bạn chết như thế nào ??? Left_bar_bleue100/10 Trò chơi: Kiếp trước bạn là ai vs bạn chết như thế nào ??? Empty_bar_bleue  (100/10)
Nội tâm:
 Trò chơi: Kiếp trước bạn là ai vs bạn chết như thế nào ??? Left_bar_bleue1000/10 Trò chơi: Kiếp trước bạn là ai vs bạn chết như thế nào ??? Empty_bar_bleue  (1000/10)

Bài gửiTiêu đề: Re: Trò chơi: Kiếp trước bạn là ai vs bạn chết như thế nào ???    Trò chơi: Kiếp trước bạn là ai vs bạn chết như thế nào ??? Icon_minitimeWed Aug 04, 2010 12:49 pm

Mình cũng sinh đời nhà Tống, làm nông dân. Hix, nông dân hiền lương thục đức thì liên wan j tới bọn giặc mà chúng giết mình chòy No , Oan we'
Thanh Diệp
Thành viên đặc biệt
Thành viên đặc biệt
Thanh Diệp

Tâm trạng : happy
Nữ
Châm ngôn sống : sống không thẹn với lòng
Số lần được cám ơn : 68
Điểm : 62766

Bài gửiTiêu đề: Re: Trò chơi: Kiếp trước bạn là ai vs bạn chết như thế nào ???    Trò chơi: Kiếp trước bạn là ai vs bạn chết như thế nào ??? Icon_minitimeWed Aug 04, 2010 12:56 pm

Biết sao em bị giặc giết hem, chắc tại em đẹp quá, họ giành ko được nên giết em để tránh việc xào xáo nội bộ đó ;-\'
dolley Nguyen
dolley Nguyen

Nữ
Châm ngôn sống : “Đừng tiếc nuối quá khứ, đừng lo lắng về tương lai, hãy sống trọn vẹn mỗi ngày là đủ!”
Số lần được cám ơn : 34
Điểm : 52879

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình: hem đẹp nhưng dễ xương^^
Hài hước:
 Trò chơi: Kiếp trước bạn là ai vs bạn chết như thế nào ??? Left_bar_bleue100/10 Trò chơi: Kiếp trước bạn là ai vs bạn chết như thế nào ??? Empty_bar_bleue  (100/10)
Nội tâm:
 Trò chơi: Kiếp trước bạn là ai vs bạn chết như thế nào ??? Left_bar_bleue1000/10 Trò chơi: Kiếp trước bạn là ai vs bạn chết như thế nào ??? Empty_bar_bleue  (1000/10)

Bài gửiTiêu đề: Re: Trò chơi: Kiếp trước bạn là ai vs bạn chết như thế nào ???    Trò chơi: Kiếp trước bạn là ai vs bạn chết như thế nào ??? Icon_minitimeWed Aug 04, 2010 1:08 pm

Sax, đúng là hồng nhan bạc triệu... ý wên, bạc phận mờ, hix No
Thanhtun9
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn
Thanhtun9

Tâm trạng : inlove
Nam
Châm ngôn sống : luôn có tình yêu
Số lần được cám ơn : 0
Điểm : 50010

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình: T3_đẹp trai_nhưng ba mẹ khó!
Hài hước:
 Trò chơi: Kiếp trước bạn là ai vs bạn chết như thế nào ??? Left_bar_bleue74641146/721119 Trò chơi: Kiếp trước bạn là ai vs bạn chết như thế nào ??? Empty_bar_bleue  (74641146/721119)
Nội tâm:
 Trò chơi: Kiếp trước bạn là ai vs bạn chết như thế nào ??? Left_bar_bleue74641146/7124119 Trò chơi: Kiếp trước bạn là ai vs bạn chết như thế nào ??? Empty_bar_bleue  (74641146/7124119)

Bài gửiTiêu đề: Re: Trò chơi: Kiếp trước bạn là ai vs bạn chết như thế nào ???    Trò chơi: Kiếp trước bạn là ai vs bạn chết như thế nào ??? Icon_minitimeWed Aug 04, 2010 7:43 pm

Link post trò này ác ghê. Mình sao có thể là... Ối zời ơj, nhục wá ...khẻo yậz sao bệnh nặg mà chết đc ta. Hên là nhân phẩm mình đã đc phục hồi.
http://Chuatrinh1508@zing.vn
VoTinh_it'sme
Thành viên chăm chỉ
Thành viên chăm chỉ
VoTinh_it'sme

Nam
Châm ngôn sống : Sống đơn giản cho đời thanh thản... cứ hồn nhiên rồi sẽ bình yên!!!
Số lần được cám ơn : 24
Điểm : 51141

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình: bx number 1 ^^
Hài hước:
 Trò chơi: Kiếp trước bạn là ai vs bạn chết như thế nào ??? Left_bar_bleue10/10 Trò chơi: Kiếp trước bạn là ai vs bạn chết như thế nào ??? Empty_bar_bleue  (10/10)
Nội tâm:
 Trò chơi: Kiếp trước bạn là ai vs bạn chết như thế nào ??? Left_bar_bleue99/100 Trò chơi: Kiếp trước bạn là ai vs bạn chết như thế nào ??? Empty_bar_bleue  (99/100)

Bài gửiTiêu đề: Re: Trò chơi: Kiếp trước bạn là ai vs bạn chết như thế nào ???    Trò chơi: Kiếp trước bạn là ai vs bạn chết như thế nào ??? Icon_minitimeWed Aug 04, 2010 10:15 pm

úi, votinh là hoàng hậu nhà Nguyên.... affraid affraid affraid có tin nỗi không trời, kiếp trước làm hoàng hậu, kiếp này nghèo thía không biết. lại bị die vì nhiễm virus HIV nữa mới đau chứ
http://topvip.oni.cc
sweet_sweet
Thành viên chăm chỉ
Thành viên chăm chỉ
sweet_sweet

Nữ

Đôi nét về bản thân
Hài hước:
Nội tâm:

Bài gửiTiêu đề: Re: Trò chơi: Kiếp trước bạn là ai vs bạn chết như thế nào ???    Trò chơi: Kiếp trước bạn là ai vs bạn chết như thế nào ??? Icon_minitimeWed Aug 04, 2010 10:25 pm

oày votinh ưi! đâu có thấy chỗ nào chết vì nhiễm virus HIV đâu trời!!!!!  Trò chơi: Kiếp trước bạn là ai vs bạn chết như thế nào ??? Confused
VoTinh_it'sme
Thành viên chăm chỉ
Thành viên chăm chỉ
VoTinh_it'sme

Nam
Châm ngôn sống : Sống đơn giản cho đời thanh thản... cứ hồn nhiên rồi sẽ bình yên!!!
Số lần được cám ơn : 24
Điểm : 51141

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình: bx number 1 ^^
Hài hước:
 Trò chơi: Kiếp trước bạn là ai vs bạn chết như thế nào ??? Left_bar_bleue10/10 Trò chơi: Kiếp trước bạn là ai vs bạn chết như thế nào ??? Empty_bar_bleue  (10/10)
Nội tâm:
 Trò chơi: Kiếp trước bạn là ai vs bạn chết như thế nào ??? Left_bar_bleue99/100 Trò chơi: Kiếp trước bạn là ai vs bạn chết như thế nào ??? Empty_bar_bleue  (99/100)

Bài gửiTiêu đề: Re: Trò chơi: Kiếp trước bạn là ai vs bạn chết như thế nào ???    Trò chơi: Kiếp trước bạn là ai vs bạn chết như thế nào ??? Icon_minitimeWed Aug 04, 2010 10:33 pm

hì, chít vì bệnh nặng, mình nghĩ chắc chỉ có HIV thôi à. hoàng hậu mà, thiếu ji thuốc bổ, bệnh ji mà không chữa được chứ...(trừ HIV). à, đôi khi các phi tầng khác hãm hại mình cũng nên... cho mình uống thuốc xổ No
http://topvip.oni.cc
YSL_TINA25
YSL_TINA25

Tâm trạng : worried
Nữ
Châm ngôn sống : Không có tình yêu vĩnh cửu mà chỉ có những giây phút vĩnh cửu của tình yêu
Số lần được cám ơn : 41
Điểm : 54631

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình: 6/10
Hài hước:
Nội tâm:
 Trò chơi: Kiếp trước bạn là ai vs bạn chết như thế nào ??? Left_bar_bleue7/10 Trò chơi: Kiếp trước bạn là ai vs bạn chết như thế nào ??? Empty_bar_bleue  (7/10)

Bài gửiTiêu đề: Re: Trò chơi: Kiếp trước bạn là ai vs bạn chết như thế nào ???    Trò chơi: Kiếp trước bạn là ai vs bạn chết như thế nào ??? Icon_minitimeThu Aug 05, 2010 1:35 am

ôi trời ơi,không ngờ kiếp trước mình làm nông dân ,tự sát chết mới tủi chứ No
zaingoan_laanh
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn

Nam
Châm ngôn sống : thà một phút huy hoàng rồi chợt tắt - còn hơn buồn le lói suốt trăm năm''
Số lần được cám ơn : 3
Điểm : 52072

Bài gửiTiêu đề: Re: Trò chơi: Kiếp trước bạn là ai vs bạn chết như thế nào ???    Trò chơi: Kiếp trước bạn là ai vs bạn chết như thế nào ??? Icon_minitimeThu Aug 05, 2010 6:50 am

Ặc...kiếp trước làm vua mới đau chứ !
haclong137
haclong137

Tâm trạng : tired
Nam
Châm ngôn sống : Tự Do là hạnh Phúc của con người
Số lần được cám ơn : 52
Điểm : 53052

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình: 0/10
Hài hước:
 Trò chơi: Kiếp trước bạn là ai vs bạn chết như thế nào ??? Left_bar_bleue0/10 Trò chơi: Kiếp trước bạn là ai vs bạn chết như thế nào ??? Empty_bar_bleue  (0/10)
Nội tâm:
 Trò chơi: Kiếp trước bạn là ai vs bạn chết như thế nào ??? Left_bar_bleue0/10 Trò chơi: Kiếp trước bạn là ai vs bạn chết như thế nào ??? Empty_bar_bleue  (0/10)

Bài gửiTiêu đề: Re: Trò chơi: Kiếp trước bạn là ai vs bạn chết như thế nào ???    Trò chơi: Kiếp trước bạn là ai vs bạn chết như thế nào ??? Icon_minitimeThu Aug 05, 2010 8:35 am

he he. Kiếp trước làm tri phủ ở đời nhà nguyên, giặc xâm lăng, ko biết võ cũng xông ra===> bị giặc giết==? anh hùng liệt sĩ.Oai thế nhỉ....ka ka ka... ;-\'
Johnny
Thành viên mới
Thành viên mới
Johnny

Nam
Châm ngôn sống : Có tiền mua tiên cũng được
Số lần được cám ơn : 3
Điểm : 49871

Bài gửiTiêu đề: Re: Trò chơi: Kiếp trước bạn là ai vs bạn chết như thế nào ???    Trò chơi: Kiếp trước bạn là ai vs bạn chết như thế nào ??? Icon_minitimeThu Aug 05, 2010 9:38 am

Kiếp trước tui mới thảm nè, làm hoả đầu quân chuyên phục vụ thức ăn cho nguyên sói. ! bữa có mấy tên Hắc Y Nhân chạy từ trong nhà bếp ra ( chúng bỏ độc hại nguyên sói bọn tui í muh ). Tui đâu có biết gì... 5p sau về đoàn tụ với ông bà. Ai biết vì sao tui chết hok ?????
Đố vui 0 có thưởng nè !!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!
bassluck
Thành viên chăm chỉ
Thành viên chăm chỉ
bassluck

Nam
Châm ngôn sống : Sống vì mình!
Số lần được cám ơn : 15
Điểm : 51006

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình: 10/100
Hài hước:
Nội tâm:
 Trò chơi: Kiếp trước bạn là ai vs bạn chết như thế nào ??? Left_bar_bleue1/10 Trò chơi: Kiếp trước bạn là ai vs bạn chết như thế nào ??? Empty_bar_bleue  (1/10)

Bài gửiTiêu đề: Re: Trò chơi: Kiếp trước bạn là ai vs bạn chết như thế nào ???    Trò chơi: Kiếp trước bạn là ai vs bạn chết như thế nào ??? Icon_minitimeThu Aug 05, 2010 10:37 am

Johnny đã viết:
Kiếp trước tui mới thảm nè, làm hoả đầu quân chuyên phục vụ thức ăn cho nguyên sói. ! bữa có mấy tên Hắc Y Nhân chạy từ trong nhà bếp ra ( chúng bỏ độc hại nguyên sói bọn tui í muh ). Tui đâu có biết gì... 5p sau về đoàn tụ với ông bà. Ai biết vì sao tui chết hok ?????
Đố vui 0 có thưởng nè !!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!

Câu trả lời là: Ăn Vụng lol!
bassluck
Thành viên chăm chỉ
Thành viên chăm chỉ
bassluck

Nam
Châm ngôn sống : Sống vì mình!
Số lần được cám ơn : 15
Điểm : 51006

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình: 10/100
Hài hước:
Nội tâm:
 Trò chơi: Kiếp trước bạn là ai vs bạn chết như thế nào ??? Left_bar_bleue1/10 Trò chơi: Kiếp trước bạn là ai vs bạn chết như thế nào ??? Empty_bar_bleue  (1/10)

Bài gửiTiêu đề: Re: Trò chơi: Kiếp trước bạn là ai vs bạn chết như thế nào ???    Trò chơi: Kiếp trước bạn là ai vs bạn chết như thế nào ??? Icon_minitimeFri Aug 06, 2010 1:26 am

Thái giám affraid - ặc ặc. Bị treo cổ chết chắc do ...dê trai confused . Nản vậy trời pig
TraiTimTonThuong
Điều hành viên
Điều hành viên
TraiTimTonThuong

Nữ
Châm ngôn sống : Quyết Không Yêu Để Tiền Ăn Học!!!!
Số lần được cám ơn : 6
Điểm : 51541

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình: 08/10
Hài hước:
Nội tâm:
 Trò chơi: Kiếp trước bạn là ai vs bạn chết như thế nào ??? Left_bar_bleue70/100 Trò chơi: Kiếp trước bạn là ai vs bạn chết như thế nào ??? Empty_bar_bleue  (70/100)

Bài gửiTiêu đề: Re: Trò chơi: Kiếp trước bạn là ai vs bạn chết như thế nào ???    Trò chơi: Kiếp trước bạn là ai vs bạn chết như thế nào ??? Icon_minitimeFri Aug 06, 2010 11:16 am

ặc e chết vào thời Minh làm thái zám (k đc òy) uống thuốc độc tự tữ. chắc yêu nhầm công chúa!!
KonMeo_KhongRau
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn
KonMeo_KhongRau

Tâm trạng : shock
Nam
Châm ngôn sống : Em thik mèo
Số lần được cám ơn : 6
Điểm : 50104

Bài gửiTiêu đề: Re: Trò chơi: Kiếp trước bạn là ai vs bạn chết như thế nào ???    Trò chơi: Kiếp trước bạn là ai vs bạn chết như thế nào ??? Icon_minitimeFri Aug 06, 2010 11:43 am

ôi giời, tui là hoàng đế, sống an nhàn, chết già. ở đây toàn là thái giám,chẳng ai sướng được như tui cả. ho ho ho
Khách viếng thăm
Khách viếng thăm

Bài gửiTiêu đề: Re: Trò chơi: Kiếp trước bạn là ai vs bạn chết như thế nào ???    Trò chơi: Kiếp trước bạn là ai vs bạn chết như thế nào ??? Icon_minitimeSun Aug 08, 2010 3:37 pm

YSL_TINA25 đã viết:
ôi trời ơi,không ngờ kiếp trước mình làm nông dân ,tự sát chết mới tủi chứ No
hi hi!chị tina giống linkmeo ùi!chỉ khác thời điểm sống thui!pùn thật đấy!
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: Trò chơi: Kiếp trước bạn là ai vs bạn chết như thế nào ???    Trò chơi: Kiếp trước bạn là ai vs bạn chết như thế nào ??? Icon_minitime

Trò chơi: Kiếp trước bạn là ai vs bạn chết như thế nào ???
Trang 1 trong tổng số 2 trangChuyển đến trang : 1, 2  Next
 Similar topics
-
» tại sao kiếp trước bạn chết
» Trước ranh giới giữa sự sống và cái chết.
» Yêu Trước Lại Là Kẻ Thứ 3
» 1000năm trước bạn là ai?
» 100 Năm trước - Bạn là ai ??!!!