Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu

Trang ChínhTìm kiếmLatest imagesĐăng kýĐăng Nhập

Hãy về với anh khi tim em không còn ai bên cạnh nữa!

Go down 
2 posters
Tác giảThông điệp
Thanhtun9
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn
Thanhtun9

Tâm trạng : inlove
Nam
Châm ngôn sống : luôn có tình yêu
Số lần được cám ơn : 0
Điểm : 50010

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình: T3_đẹp trai_nhưng ba mẹ khó!
Hài hước:
Hãy về với anh khi tim em không còn ai bên cạnh nữa! Left_bar_bleue74641146/721119Hãy về với anh khi tim em không còn ai bên cạnh nữa! Empty_bar_bleue  (74641146/721119)
Nội tâm:
Hãy về với anh khi tim em không còn ai bên cạnh nữa! Left_bar_bleue74641146/7124119Hãy về với anh khi tim em không còn ai bên cạnh nữa! Empty_bar_bleue  (74641146/7124119)

Hãy về với anh khi tim em không còn ai bên cạnh nữa! Empty
Bài gửiTiêu đề: Hãy về với anh khi tim em không còn ai bên cạnh nữa!   Hãy về với anh khi tim em không còn ai bên cạnh nữa! Icon_minitimeMon Aug 02, 2010 10:07 pm

Đã quá lâu rồi anh không viết, với những tháng ngày dài khi em ra đi. Anh đã chờ đợi suốt bao nhiêu năm tháng, để một ngày khi nhận được tin nhắn của em... ."Không biết em còn nhớ những lời nói em đã dành cho anh. Anh không mong rằng em sẽ yêu anh_anh chỉ mong một ngày nào đó có thể em hãy koi anh như là người đã mang lại cho em niềm vui". ...để ngày hôm nay chỉ bằng một tin nhắn, em nói: mình là bạn nhé. Thôi xong, anh biết là em muốn bye. Em way về với chàng kia, cho anh thẫn thờ vài đêm. Thật ra em chưa bao giờ yêu anh.
Ồh hôm wa em khen anh có tài, mà hum nay chia tay lại khóc àh. Anh không thể wên đi sự thật đó. Mình còn bên nhau hôm trước, mà ngày hôm sau em quay lưng vội bước. Mình từng vượt wa muôn ngàn đắng cay, nhưng tình bây giờ như là mây trắng bay. Mưa lại rơi với những giọt nước mắt đong đầy. Khóc cứ khóc nhưng được gì khi em mãi xa, còn mình anh lang thang phố xưa với kỷ niệm giờ đã qua. Chỉ còn mình anh với chút gió và cả bầu trời cao bao la làm bạn. Anh muốn ngước lên nhìn thật lâu, cúi xuống hít thật sâu. Cố cười để quên đi, nhưng cố quên lại nhớ. Cố thức để không phải chìm vào mơ nhưng thật khó, anh phải làm sao bây giờ. Muốn gửi tới em một chút yêu, một chút thương, hay là 1 chút gì đó vấn vương. Anh viết cảm xúc của anh lên đây để cho em thấy. Anh bước đi và anh vẫn nghĩ đến tương lai: nếu được quay trở lại thêm 1 lần nữa, a sẽ bù đắp bao lỗi lầm của ngày xưa. Và nếu em sẽ là của a thêm 1 lần nữa, a sẽ làm tất cả chỉ để mong đc thấy hạnh phúc nơi trái tim em mà thôi! Sẽ chăm sóc cho em bằng hp mà nhiều người cho rằng nó cũ như cuộn phim đen trắng. Nhưng a vẫn thíck xem lắm. A nhớ những đêm mình gần bên nhìn lên trời cao, ngồi đếm những vì sao. Nhưng là mơ, mình thật khờ wá. Hạnh phúc nhỏ nhoi của a bây h là đc hòa cùng gió mây bay cao bay xa thật xa, muốn nhìn thấy em là đủ k cần bên cạnh giống như là gió với lá. Gió bay wa lá khẽ nhìn gió thôi, 1 người ra đi còn 1 người ở lại. Chúc em đc zui đc hp, hãy nở nụ cười trên con đường mà a là gió wa thôi.
Có lẽ những cảm xúc của a k còn đc như lúc trc. K như lúc a mới xa e, tg trôi chỉ mong vơi đi nỗi nhớ. Sau 1 năm trở về trên con đường nơi a gặp e vẫn thấy wen. Mọi thứ như hiện về trong nỗi nhớ, trong giấc mơ. Ty với e bấy lâu a luôn giữ, và chắc gì em kòn nhớ. E có nhớ những kỷ niệm mà 2 ta đã từng có, em nhớ những gì, nghĩ đi. Sau lưng e, a nấc... từng tiếng trong đêm dài, và từng con số cứ quay vòng cơ hội của a nằm nơi đâu ...nghẹn lắm, dòng đời cứ thế trôi bạc bẽo. Thẫn thờ, thân xác a như bèo dạt mây trôi về cuối trời. A nằm vắt tay lên chán suy nghĩ liệu e kòn nhớ, a k tin là e kòn nhớ. Lại 1 ngày và 1 tháng, nhiều năm trôi wa. A k biết em có quay về k, nhưng a vẫn chờ!
P2 " Nhận lỗi "
http://Chuatrinh1508@zing.vn
hphong.hnoi
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn

Tâm trạng : cheerful
Nữ
Châm ngôn sống : tự tin là bước đầu trên đường thành công
Số lần được cám ơn : 10
Điểm : 51612

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình: 5/10
Hài hước:
Hãy về với anh khi tim em không còn ai bên cạnh nữa! Left_bar_bleue5/10Hãy về với anh khi tim em không còn ai bên cạnh nữa! Empty_bar_bleue  (5/10)
Nội tâm:
Hãy về với anh khi tim em không còn ai bên cạnh nữa! Left_bar_bleue5/10Hãy về với anh khi tim em không còn ai bên cạnh nữa! Empty_bar_bleue  (5/10)

Bài gửiTiêu đề: Re: Hãy về với anh khi tim em không còn ai bên cạnh nữa!   Hãy về với anh khi tim em không còn ai bên cạnh nữa! Icon_minitimeMon Aug 02, 2010 10:29 pm

Sau một thời gian xa nhau, cô ấy đã chủ động xin làm bạn với em. Đó chính là cơ hội cho em chứ không phải lời từ chối như em nghĩ đâu. Em hãy thay đổi những gì em cho là em chưa tốt, em ngồi yên như vậy là em đang tự đánh mất tình yêu của mình đó. Chị chúc em luôn vui vẻ, học tập tốt nhé!
Thanhtun9
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn
Thanhtun9

Nam

Đôi nét về bản thân
Hài hước:
Hãy về với anh khi tim em không còn ai bên cạnh nữa! Left_bar_bleue74641146/721119Hãy về với anh khi tim em không còn ai bên cạnh nữa! Empty_bar_bleue  (74641146/721119)
Nội tâm:
Hãy về với anh khi tim em không còn ai bên cạnh nữa! Left_bar_bleue74641146/7124119Hãy về với anh khi tim em không còn ai bên cạnh nữa! Empty_bar_bleue  (74641146/7124119)

Bài gửiTiêu đề: Nhận lỗi   Hãy về với anh khi tim em không còn ai bên cạnh nữa! Icon_minitimeTue Aug 03, 2010 12:05 am

P1 " Hãy về với anh khi tim em không còn ai bên cạnh nữa ". Tiếp P2: E có đọc những dòng này a viết k e. Nhưng thực sự a k muốn e đọc đc bài này vì a k muốn e phải khóc 1 vài ngày. Tận sâu trong tim a vẫn yêu, nơi đó e bên ai hp k. Về bên a khi e gục ngã. Mong quên đi mà sao vẫn cứ yêu em, nơi đây a xiết chặt tấm hình của e trên tay mà tại sao khoé mắt lại cay. Thì ra, em là ác quỷ đã lấy đi con tim 1 người phàm trần. Lòng a thì vẫn vậy mà e đâu nào biết, e ra đi và e đâu cần tiếc bỏ lại mình tôi. Từng đêm a vẫn chờ, và a gửi yêu thương vào ngọn gió, tìm lại thời gian bên nhau nhưng sao thật khó. A kũg chẳng biết phải làm gì để vết thương đã hằn sâu trong tim a k kòn quặn đau nữa. Tình này là trò đùa sao, tc trong e là thật hay ảo. Chắc chắn sẽ có 1 ngừơi yêu a thật lòng hơn e, nhưng em có thế nào đi nữa, thì kũng chẳng sao đâu. A vẫn xem e là người wan trong nhất.
Cuộc sống đổi thay nhưng lòng người k thay đổi, chẳng ai nhận về mình đã là người có lỗi. Nhưng a k đành lòng nhìn e bước đi, tại vì sao e hãy nói ra đi. A vô tâm sao, a như thế nào, a đã buông lơi tình cảm để e phải nói lời chia tay. Giờ thì chẳng còn gì ngoài nỗi đau và nc mắt, đàh wên nhau thôi nhưng chẳng biết mình làm đc nữa k. Biết sẽ xa nhau sao e kòn thuộc về a, bây h a phải làm gì để chuộc lại lỗi lầm đây, nhưg e ơi có cuộc tình nào mà k có ngang trái, chẳg lẽ k thể làm lại. A k wan tâm điều đó mất bao nhiêu lâu. Ngày tháng trôi wa, a cảm thấy như 1 giấc mơ. A đã biết a sai, nhưng h thì e xa mãi. Lệ rơi, em ở đâu? 1 ngày wa, rồi từng ngày cứ thế trôi đi mãi. A nhớ nụ cười e yêu, nhớ nụ hôn người trao nhớ rất nhiều. Và h đây a nhận ra lúc mình còn nhau ngọt ngào đắm say. A biết, a đã vô tâm bỏ lại e lúc cô đơn. Bước trên con đường vắng cô đơn a với ánh trăng, mắt nhìn theo những vệt sáng mà lòng a thấy giá băng. A k thể bên e, dù muốn đc ở bên e từng ngày từng h. Có lẽ a k thể nói a có thể lại đc thấy e như trong giấc mơ a thường mơ: Nàng đến tim a như đc ban mai thắp sáng đêm thâu. A đag mang niềm vui dở dang thì ai đã mang đi lời yêu thương, và h ai đã luôn bên e trong giấc mơ. Còn mình a tự dặn lòng phải wên, nhữg tiếng yêu nay tan theo khói mây, bay mất rồi. Nhưng a nghĩ sẽ có lúc bờ vai e thấy lạnh, hãy trở về với a khi tim e k kòn ai bên cạnh nữa. Phố nhỏ đợi chờ 1 dáng người xưa. Tìm kiếm, a vẫn tìm kiếm rồi a nói: từng s đã muốn có e đến đây, 2 ta về 1 nơi màn sương tan chỉ còn nắng k phai tàn. Dẫu nuối tiếc_"khóc thầm"_nhưng tim a k thể làm mìh trở lại đc như xưa, từng chiều của 2 đứa. A mơ về nơi k kòn nước mắt, mơ về phút ôm e thật chặt, sát bên mình với muôn ngàn nụ hôn, e kùng a tới bao nơi chốn. Khẽ thì thầm bên e như lời ru của gió, thả mình theo làn mây, đến với ngọt ngào mà ta đã từng có, cùng đạp xe nô đùa với nhau ở góc phố nhỏ. A nhớ, a nhớ, a nhớ .nhớ.nhớ. MYL0V3
Thanhtun9
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn
Thanhtun9

Nam

Đôi nét về bản thân
Hài hước:
Nội tâm:

Bài gửiTiêu đề: Re: Hãy về với anh khi tim em không còn ai bên cạnh nữa!   Hãy về với anh khi tim em không còn ai bên cạnh nữa! Icon_minitimeMon Feb 14, 2011 1:43 pm

Tình yêu, ngày của tình yêu! Anh xa em, anh không nhớ được là xa em bao lâu rồi, nhưng anh vẫn nhớ và vẫn yêu em. Hôm nay có ai trở em đi chơi không, ở nơi nào trên tỉnh Bình Phước này em có nhận được quà của ai không? Nếu có thì hãy nhận quà, nhưng đừng nhận lời ... của người ta nhé, anh đang ngồi đây suy nghĩ thật nhiều về em. Thời gian qua anh về cơ quan nhận công tác mới, cũng bận việc ngồi tám với mấy anh cùng đội cả ngày. Nhưng rất buồn vì anh không ra ngoài được, rất ít khi đi chơi. Bữa tết rồi, anh phải trực nên không được nghỉ, không biết những ngày qua là tết. Và cũng như bữa đó, bữa nay cũng thật buồn vì ai ai đều đi chơi, mua hoa hồng, bánh socola tặng người yêu. Còn anh ngồi đây, nhưng cũng chẳng dám nhắn tin hay gọi điện cho em nữa, vì có lẽ em ghét anh lắm. Khoảng cách của anh và em cũng rất gần có 2km thôi, mà sao anh không đến bên em nhỉ, có lẽ anh sợ em đã wen ai chăng, anh đến lại là người lạ. Anh biết bữa nay là ngày em đi học sau kỳ nghỉ tết, năm 2 rùi em học có cực không. Anh nhớ và thương em nhiều lắm. Em biết không? Cố tình gây thương nhớ là một tội, thì ... em đã đi tù từ lâu rồi. Giờ anh làm ở đội hỗ trợ tư pháp CATX, rảnh và nhàn hạ quá nên nỗi nhớ em càng lớn thêm, nghĩ về em nhìu mà anh bỏ thuốc rồi giờ hút lại anh lại nghiện hơn. Em nghĩ koi đúng không, theo anh thấy thì không sai vì Anh nghiền thuốc trước khi nghiền 3m mà! Anh đã trọn sai ngành để mất em hay do em không có tình cảm với anh. Anh thấy ghét anh và gia đình vì đã đưa anh zô ngành này. Từ vướng mắc gia đình em không hợp với ngành nên tình yêu của anh và em là tình yêu đẹp, tình chỉ đẹp khi tình danh dở. Anh vẫn nhớ, vẫn thương nhưng có lẽ không chờ không đợi và cũng thôi hy vọng về em. Về T3 đã chết trong em, không gì bằng tình tuyệt vọng trong anh bây giờ. Hạnh phúc đơn sơ là ôm em vào trong lòng anh, anh sẽ đưa mình chìm vào sâu giấc mơ để bước bên em như lời hứa ngày xưa. Anh hết ka trực, giờ anh được ngủ. Happy day and happyness!
Thanhtun9
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn
Thanhtun9

Nam

Đôi nét về bản thân
Hài hước:
Nội tâm:

Bài gửiTiêu đề: Re: Hãy về với anh khi tim em không còn ai bên cạnh nữa!   Hãy về với anh khi tim em không còn ai bên cạnh nữa! Icon_minitimeWed Sep 07, 2011 7:42 pm

Thu Cúc >>>.........em yêu anh nhiều không??? hrt
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: Hãy về với anh khi tim em không còn ai bên cạnh nữa!   Hãy về với anh khi tim em không còn ai bên cạnh nữa! Icon_minitime

Hãy về với anh khi tim em không còn ai bên cạnh nữa!
Trang 1 trong tổng số 1 trang