Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu

Trang ChínhTìm kiếmLatest imagesĐăng kýĐăng Nhập

ngồi trong đêm lòng anh nhớ nhung về em!!

Go down 
2 posters
Tác giảThông điệp
longcon
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn

Tâm trạng : notworthy
Nữ
Châm ngôn sống : aaaaaaaa
Số lần được cám ơn : 3
Điểm : 55194

ngồi trong đêm lòng anh nhớ nhung về em!! Empty
Bài gửiTiêu đề: ngồi trong đêm lòng anh nhớ nhung về em!!   ngồi trong đêm lòng anh nhớ nhung về em!! Icon_minitimeSun Feb 22, 2009 9:50 pm

Thuỷ yêu...!
Anh đang cảm thấy rất buồn...cô đơn..lạnh lẽo...cảm giác như thời gian đang trôi chậm lại...!"anh đang nhớ về em"..nhớ..ánh mắt nụ cười..giọng nói..nhớ vòng tay ân ái và nhớ tất cả những gì là của em.."anh nhớ em"..ánh mắt xa xăm nhưng lạnh lùng đã khắc sâu trong tâm trí anh...! Nhớ lần đầu mình gặp nhau lúc đó không một lời chào,hỏi "một cảm gíác xa lạ khó có thể làm quen " Nhưng rồi 2 ta đã có một chút duyên khi được cùng làm việc,cùng sống trong một môi trường có người quản lý...và thời gian đã khiến cho 2 ta xích lại gần nhau hơn..dù chỉ là một khoảng thời gian ngắn ngủi nhưng đã khiến cho anh được nhớ..thương..và có những kỷ niệm êm đềm thật khó quên "anh đã yêu em"! Rồi thời gian cũng đã đưa hai ta xa cách nhau.. cho dù hai ta được sống trung một bầu trời,mảnh đất nhưng mà sao anh cảm thấy xa quá vậy...?"có phải vì anh chưa quen được cảm giác xa em"..! Hai ta không thường xuyên được gặp gỡ ,nói chuyện cùng nhau ...mà chỉ gửi cho nhau những lời yêu thương ngọt ngào nhất qua điện thoại và những dòng tin nhắn mà thôi..! Anh muốn hai ta được gần nhau hơn được trao cho nhau những kỷ niệm êm đềm đẹp đẽ những lời nói thương yêu nhất dù chúng ta có phải xa cách nhau...! Đêm nay sẽ là một đêm trắng đối với anh và cũng như bao nhiêu người có chung một cảm gíác cô đơn như anh lúc này..! Anh xây dựng nên website này "anh muốn dành tặng em" gửi đến cho em một tình yêu xa cách..! Dù website nay không được hay,lãng mạng như các website khác "mà nó rất giản dị" nhưng anh sẽ cố gắng tạo dưng lên tình yêu của hai ta trở lên không thể phai nhoà.." tin anh em nhé"..! Anh đã lấy tên hai ta thường gọi nhau "pecunpelong thật dễ thương" để đặt tên miền cho website bởi vì anh muốn hai ta luôn luôn được ở bên nhau gần gũi nhau không có cảm giác xa cách"đừng bao giờ lìa xa nhau em nhé"..!Anh mong em sẽ yêu thích website này..những lúc em buồn..em nhớ anh em có thể lên web để cho mình có một cảm giác như anh đang nhìn em , hai ta được gần nhau để mùa đông lạnh giá này sẽ trở lên thật thơ mộng như bao mùa kỷ niệm tình yêu khác"anh cũng sẽ như vậy mà"...!pécún pélong.tk anh dành tặng em đó "NHỮ THU THUỶ"....hôn em..!
pélong webside http://love.easyvn.com/pecun_pelong/trangchu/trangchu.php?username=pecun_pelong&id=1&pass=1&file=trangchu/trangchu.php
kiepsongvothuong_86
Điều hành viên
Điều hành viên
kiepsongvothuong_86

Nam
Số lần được cám ơn : 5
Điểm : 56149

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình: 10/10
Hài hước:
ngồi trong đêm lòng anh nhớ nhung về em!! Left_bar_bleue0/0ngồi trong đêm lòng anh nhớ nhung về em!! Empty_bar_bleue  (0/0)
Nội tâm:
ngồi trong đêm lòng anh nhớ nhung về em!! Left_bar_bleue0/0ngồi trong đêm lòng anh nhớ nhung về em!! Empty_bar_bleue  (0/0)

Bài gửiTiêu đề: Re: ngồi trong đêm lòng anh nhớ nhung về em!!   ngồi trong đêm lòng anh nhớ nhung về em!! Icon_minitimeTue Feb 24, 2009 9:54 pm

Chuyển sang Box thư tình chưa gửi ./.
longcon
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn

Tâm trạng : notworthy
Nữ
Châm ngôn sống : aaaaaaaa
Số lần được cám ơn : 3
Điểm : 55194

Bài gửiTiêu đề: Re: ngồi trong đêm lòng anh nhớ nhung về em!!   ngồi trong đêm lòng anh nhớ nhung về em!! Icon_minitimeWed Feb 25, 2009 12:57 am

"người mang cho ta tình yêu mong manh..tinh yêu chơi vơi trong màn dêm "lanh..vang" minh tôi lang thang mãi cô đơn mong chờ em!
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: ngồi trong đêm lòng anh nhớ nhung về em!!   ngồi trong đêm lòng anh nhớ nhung về em!! Icon_minitime

ngồi trong đêm lòng anh nhớ nhung về em!!
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» Hạnh phúc như những gọt mưa không thể nắm giữ trong lòng bàn tay, mà nó như mạch máu len lỏi trong tim!
» những kỉ niệm đã qua nhưng sẽ khắc ghi mãi trong lòng
» Mưa trong lòng...!
» Nhớ trong lòng...!
» quá khứ ấy, sống mãi trong lòng anh ...