Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu

Trang ChínhTìm kiếmLatest imagesĐăng kýĐăng Nhập

C_C yêu anh

Go down 
3 posters
Tác giảThông điệp
C_C yeu anh
Thành viên mới
Thành viên mới

Nữ
Số lần được cám ơn : 0
Điểm : 55130

C_C yêu anh Empty
Bài gửiTiêu đề: C_C yêu anh   C_C yêu anh Icon_minitimeSun Feb 22, 2009 11:57 pm

Viết về tình yêu của chúng mình, em biết đó là điều ngang trái mà mọi người đều k chấp nhận được thế nhưng....................em chỉ biết 1 điều rằng: "E YÊU A"......... ❤
Từ khi gặp anh, hàng ngày bên cạnh anh,và rồi yêu anh............e chưa có 1 phút giây nào hối hận cho bất kì điều gì.đó liệu có phải là nỗi bất hạnh của e k a??/......
Dù ngày hôm nay e là kẻ trắng tay.......e biết đó là cái giá mà mình phải trả cho sự tham lam của bản thân mình. e k trách số phận mà chỉ trách bản thân mình.......
E đã rời xa tinh yêu gần 4năm của mình để yêu anh, dù em biết đó là tình yêu trong nỗi vô vọng.......
20năm sống trên đời, e luôn quen sống tự lập, tự mình giải quyết mọi việc, tự mình dỗ dành bản thân mình, sống, cố gắng là người mạnh mẽ, là chỗ dựa cho bạn bè...e vẫn luôn tự hào về điều đó..buồn cười anh nhỉ.lại tự kiêu nữa chứ.......
Có người yêu bên cạnh, e vẫn luôn như vậy...... Neutral e vẫn là e, mạnh mẽ, kiên cường.. Người ta để e là chính e như thế.bảo cho biết sống bằng lí trí, ở bên cạnh em, như 1người anh, người cha.chứ hổng phải người yêu anh ạ..
Thế nhưng gặp anh,e................e dường như không còn là tất cả những gì e vốn có nữa... A suốt ngày chọc cho e tức, gọi e là Củ Chuối, mặc dù người ta có chuối gì đâu chứ. Đúng là khỉ hâm đáng ghét mà...... :D.E ghét anh lắm mỗi khi anh gọi em như thế....... Nhưng, lúc e buồn, anh dỗ cho e khỏi khóc,,chọc cho e cười, làm những việc mà chưa có ai từng làm cho e. Thực sự đã có lúc e thích anh nhiều lắm.... nhưng chưa có khi nào lại nghĩ sẽ làm như vậy, chưa có lúc nào cả hai đứa mình tin rằng mình sẽ từ bỏ tình yêu hiện tại để yêu nhau như thế, anh nhỉ..
Giờ đây, e cuối cùng cũng đã từ bỏ tất cả, 1 tình yêu đã được định sẵn kết cuộc. Thật đúng là không gì là không thể, anh nhỉ.... Nhưng em biết anh thì k thể. A k thể rời bỏ người đó.Vì điều gì e cũng rất rõ. Thật k muốn anh phải lựa chon.k muốn anh phải khó sử,k muốn anh là kẻ phản bội, k muốn anh thấy có lỗi với lòng tin của mình. Đó là diều đầu tiên e k muốn khi người ta khuyên e : "nếu yêu thì dành lấy...". E cũng k hiểu nổi lòng mình nữa đây.....em biết anh yêu em. Nhưng đôi khi lại thấy thật thiếu tự tin vào điều đó.. A chọn người ta, e đau khổ k còn gì hơn thế. E ghét a, giận a nhiều lắm, nhưng chỉ lúc ấy thôi, sau rồi e lại trách anh nổi.. chỉ thấy thương anh, yêu anh hơn, vậy là sao hả anh???????/
Nghĩ rằng anh yêu người ta, em chấp nhận xa anh đễ dàng hơn, nhưng nghe tim mình tan nát...... Nghĩ tới việc em phải xa anh mãi2 e thực sự lo sợ rất nhiều........... e k biết phải làm gì, anh biết không>>>>>>>>>>
Trong mắt mọi người, giờ đây e là kẻ phụ bạc, và phá hoại, e biết, nhưng e không quan tâm, e chỉ biết có 1 điều, E YÊU A..... và biết được rằng, anh hiểu điều đó, anh hiểu e, vậy là quá đủ rồi, anh ạ.......
Rồi đây anh có quyết định ra sao ntn cũnh k sao anh ạ, thật đó...... E sẽ không trách anh đâu, dù e sẽ rất đau, dù e biết,,,,,,,,,,,rời xa anh e sẽ k bao giờ có được hạnh phúc trọn vẹn nữa, nhưng dù anh lự chọn ntn e cũng sẽ chấp nhận hết anh yêu ạ...
E k cao thượng đến thế đâu. nhưng...........e cũng k biết sao mình có thể làm như thế được nữa.có lẽ.........người ta cần anh hơn e chăng........ Và nếu như...\và lựa chọn người thì....e chấp nhận..........................................................................
Dù có bất cứ chuyện gì xảy ra thì xin anh hãy nhớ 1 điều : " C_C yêu A " và.................... " E YÊU A "............... Khỉ ngốc của em............. Hôn A................................................. Dù sao thì cũng " Chúc anh hạnh phúc ", dù người đem lại hạnh phúc cho a k phải là e..... EYEUA EYEUA EYEUA EYEUA EYEUA EYEUA EYEUA EYEUA EYEUA EYEUA EYEUA EYEUA EYEUA EYEUA EYEUA EYEUA EYEUA EYEUA EYEUA EYEUA EYEUA EYEUA EYEUA EYEUA EYEUA EYEUA EYEUA EYEUA EYEUA EYEUA EYEUA EYEUA EYEUA EYEUA EYEUA EYEUA EYEUA ........................................................................................... c_c yeu a...
longcon
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn

Tâm trạng : notworthy
Nữ
Châm ngôn sống : aaaaaaaa
Số lần được cám ơn : 3
Điểm : 55194

C_C yêu anh Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: C_C yêu anh   C_C yêu anh Icon_minitimeMon Feb 23, 2009 8:14 pm

cuoc tinh cua ban that nhieu nuoc mat pai khong!! hay cho minh duoc chia se noi buon cung ban!!!
Làm sao khiến được lòng phải cố quên
Làm sao bắt được tình phải chết đi
Lám sao dối được mình cẳng nhớ chi
Làm sao sống trong cuộc đời thiếu vắng em
Còn đâu nữa một người quấn qúyt nhau
Dường như cả địa cầu chẳng muốn quay
Nhường cho chúng ta đêm ngày.......!
nam_nguyen
Thành viên mới
Thành viên mới

Nam
Số lần được cám ơn : 0
Điểm : 55293

C_C yêu anh Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: C_C yêu anh   C_C yêu anh Icon_minitimeTue Feb 24, 2009 7:40 pm

cha~ bit' nọ' sao lun...nhung xin dc. cai' tem!ha' ha' :P
longcon
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn

Tâm trạng : notworthy
Nữ
Châm ngôn sống : aaaaaaaa
Số lần được cám ơn : 3
Điểm : 55194

C_C yêu anh Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: C_C yêu anh   C_C yêu anh Icon_minitimeWed Feb 25, 2009 9:56 am

khong hieu? nam_nguyen RE: lai co nghia gi lun??? confused
Sponsored content

C_C yêu anh Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: C_C yêu anh   C_C yêu anh Icon_minitime

C_C yêu anh
Trang 1 trong tổng số 1 trang