Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu

Trang ChínhTìm kiếmLatest imagesĐăng kýĐăng Nhập

anh em lười nghĩ quá đấy!vô giải đố đi nào!

Go down 
4 posters
Chuyển đến trang : 1, 2  Next
Tác giảThông điệp
Khách viếng thăm
Khách viếng thăm

anh em lười nghĩ quá đấy!vô giải đố đi nào! Empty
Bài gửiTiêu đề: anh em lười nghĩ quá đấy!vô giải đố đi nào!   anh em lười nghĩ quá đấy!vô giải đố đi nào! Icon_minitimeMon Aug 09, 2010 1:38 am

1 chầu trà đá no thỳ thôi cho ai giải dc câu đố nì sớm nhất!nghiêm cấm tra google dưới mọi hình thức!
câu đố nè!
Ông A với ông B ngồi đánh cờ . Ông A hỏi ông B làm nghề gì, ông B không
nói gì liền cầm lấy bàn cờ đổ hết các quân cờ đi. Hỏi ông B làm nghề gì ?

VoTinh_it'sme
Thành viên chăm chỉ
Thành viên chăm chỉ
VoTinh_it'sme

Tâm trạng : inlove
Nam
Châm ngôn sống : Sống đơn giản cho đời thanh thản... cứ hồn nhiên rồi sẽ bình yên!!!
Số lần được cám ơn : 24
Điểm : 51361

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình: bx number 1 ^^
Hài hước:
anh em lười nghĩ quá đấy!vô giải đố đi nào! Left_bar_bleue10/10anh em lười nghĩ quá đấy!vô giải đố đi nào! Empty_bar_bleue  (10/10)
Nội tâm:
anh em lười nghĩ quá đấy!vô giải đố đi nào! Left_bar_bleue99/100anh em lười nghĩ quá đấy!vô giải đố đi nào! Empty_bar_bleue  (99/100)

Bài gửiTiêu đề: Re: anh em lười nghĩ quá đấy!vô giải đố đi nào!   anh em lười nghĩ quá đấy!vô giải đố đi nào! Icon_minitimeMon Aug 09, 2010 8:06 am

Ông B là Hắc Cờ, hay nói cách khác là hacker... đúng không hã link mèo? đem trà đá vô nam cho votinh đi nào.... Twisted Evil Twisted Evil Twisted Evil
http://topvip.oni.cc
Khách viếng thăm
Khách viếng thăm

Bài gửiTiêu đề: Re: anh em lười nghĩ quá đấy!vô giải đố đi nào!   anh em lười nghĩ quá đấy!vô giải đố đi nào! Icon_minitimeMon Aug 09, 2010 11:11 am

VoTinh_it'sme đã viết:
Ông B là Hắc Cờ, hay nói cách khác là hacker... đúng không hã link mèo? đem trà đá vô nam cho votinh đi nào.... Twisted Evil Twisted Evil Twisted Evil
chúc bạn may mắn lần sau! anh em lười nghĩ quá đấy!vô giải đố đi nào! Icon_basketball
VoTinh_it'sme
Thành viên chăm chỉ
Thành viên chăm chỉ
VoTinh_it'sme

Tâm trạng : inlove
Nam
Châm ngôn sống : Sống đơn giản cho đời thanh thản... cứ hồn nhiên rồi sẽ bình yên!!!
Số lần được cám ơn : 24
Điểm : 51361

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình: bx number 1 ^^
Hài hước:
anh em lười nghĩ quá đấy!vô giải đố đi nào! Left_bar_bleue10/10anh em lười nghĩ quá đấy!vô giải đố đi nào! Empty_bar_bleue  (10/10)
Nội tâm:
anh em lười nghĩ quá đấy!vô giải đố đi nào! Left_bar_bleue99/100anh em lười nghĩ quá đấy!vô giải đố đi nào! Empty_bar_bleue  (99/100)

Bài gửiTiêu đề: Re: anh em lười nghĩ quá đấy!vô giải đố đi nào!   anh em lười nghĩ quá đấy!vô giải đố đi nào! Icon_minitimeThu Aug 12, 2010 1:41 pm

ông này làm kiếp giang hồ, mới nghe hỏi làm nghề ji đã vội đổ hết các quân cờ đi.... chắc chắn ông B làm nghề đâm thuê chém mướn... kakaka
http://topvip.oni.cc
Khách vi
Khách viếng thăm

Bài gửiTiêu đề: Re: anh em lười nghĩ quá đấy!vô giải đố đi nào!   anh em lười nghĩ quá đấy!vô giải đố đi nào! Icon_minitimeThu Aug 12, 2010 5:40 pm

muốn tránh tra goole thi thay đổi các tình huống trong câu đố đi
Khách viếng thăm
Khách viếng thăm

Bài gửiTiêu đề: Re: anh em lười nghĩ quá đấy!vô giải đố đi nào!   anh em lười nghĩ quá đấy!vô giải đố đi nào! Icon_minitimeFri Aug 13, 2010 4:48 pm

VoTinh_it'sme đã viết:
ông này làm kiếp giang hồ, mới nghe hỏi làm nghề ji đã vội đổ hết các quân cờ đi.... chắc chắn ông B làm nghề đâm thuê chém mướn... kakaka
hic!coi bộ 1 chầu trà đá free cũng khó đây!ke ke!
haclong137
Thành viên rất chi là chăm ngoan
haclong137

Tâm trạng : tired
Nam
Châm ngôn sống : Tự Do là hạnh Phúc của con người
Số lần được cám ơn : 52
Điểm : 53272

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình: 0/10
Hài hước:
anh em lười nghĩ quá đấy!vô giải đố đi nào! Left_bar_bleue0/10anh em lười nghĩ quá đấy!vô giải đố đi nào! Empty_bar_bleue  (0/10)
Nội tâm:
anh em lười nghĩ quá đấy!vô giải đố đi nào! Left_bar_bleue0/10anh em lười nghĩ quá đấy!vô giải đố đi nào! Empty_bar_bleue  (0/10)

Bài gửiTiêu đề: Re: anh em lười nghĩ quá đấy!vô giải đố đi nào!   anh em lười nghĩ quá đấy!vô giải đố đi nào! Icon_minitimeFri Aug 13, 2010 5:43 pm

Cha chả, hiểu rồi, thằng cha B này đang bí, ông nội A hỏi ngay lúc đó, thằng cha B giả vờ đánh trống lãng hất nguyên bàn cờ để ....khỏi bị thua, gian manh thật.

Nếu muốn biết thằng cha ba xạo đó làm nghề gì, trả lời luôn cho:

cầm lấy bàn cờ đổ hết các quân cờ đi

đổ hết các ===> chắc làm thợ hồ, chuyên gia xúc cát trộn xi măng đây mà. =))

Được sửa bởi haclong137 ngày Fri Aug 13, 2010 5:49 pm; sửa lần 1.
Khách viếng thăm
Khách viếng thăm

Bài gửiTiêu đề: Re: anh em lười nghĩ quá đấy!vô giải đố đi nào!   anh em lười nghĩ quá đấy!vô giải đố đi nào! Icon_minitimeFri Aug 13, 2010 5:47 pm

hic!mời người tiếp theo!phần thưởng sẽ lên tới 1000........vnd!ke ke!
haclong137
haclong137

Nam

Đôi nét về bản thân
Hài hước:
Nội tâm:

Bài gửiTiêu đề: Re: anh em lười nghĩ quá đấy!vô giải đố đi nào!   anh em lười nghĩ quá đấy!vô giải đố đi nào! Icon_minitimeFri Aug 13, 2010 6:10 pm

vẫn không đúng à. scratch ..chà chà, tới 1000vnd, phải cố gắng động não mới đc.

ông B không nói gì liền cầm lấy bàn cờ đổ hết các quân cờ đi.

lấy bàn ===> chắc là dân kinh doanh chuyên cho thuê bàn ghế tiệc cưới, ma chay, đám giỗ ...rồi, :D

.nếu vẫn chưa đúng , triển khai phương án B:

ông B không nói gì liền cầm lấy bàn cờ đổ hết các quân cờ đi

nói cầm = nắm còi ====> chắc cha này là cảnh sát giao thông chuyên gia cầm còi thổi phạt xe đây. lll

. Nếu vẫn chưa đúng , triến khai phương án C:

ông B không nói gì liền cầm lấy bàn cờ đổ hết các quân cờ đi. Hỏi ông B làm nghề gì

===> đi hỏi ===> chuyên gia mai mối,làm cò đám cưới.

. Nếu tất cả vẫn chưa đúng, triển khai phương án D :
Ông A với ông B ngồi đánh cờ

Ông cờ = ơ....! Còng! ====> cha này là ngư dân miền biển, biển hết cá, chả đi bắt con còng kiếm cơm đấy mà.con còng (dã tràng)giống giống con kua hay chạy ngoài biển ấy.

. Nếu tất cả vẫn chưa đúng, đành triển khai phương án
cuối cùng:

Ông B nhắm đánh cờ không lại ông A, nhân dịp hỏi nghề, thằng chả lấy cớ đổ bàn cờ và dõng dạc nói :
Tao chuyên gia đánh bài, ngon chơi bài với tao!!
===> kiếp đỏ đen ===> Duy mạnh ===> thằng cha B là ca sĩ.

===> Xin được hết . =))
Khách viếng thăm
Khách viếng thăm

Bài gửiTiêu đề: Re: anh em lười nghĩ quá đấy!vô giải đố đi nào!   anh em lười nghĩ quá đấy!vô giải đố đi nào! Icon_minitimeFri Aug 13, 2010 9:39 pm

anh em lười nghĩ quá đấy!vô giải đố đi nào! 633921 haclong hài quá nhưng còn ai nưax hok nào? dễ mà hok dễ!haha!
Khách viếng thăm
Khách viếng thăm

Bài gửiTiêu đề: Re: anh em lười nghĩ quá đấy!vô giải đố đi nào!   anh em lười nghĩ quá đấy!vô giải đố đi nào! Icon_minitimeSun Aug 22, 2010 10:02 pm

topic này bị bỏ dở !uổng quá!anh em vô giải đố đi nào!
bé_lì_90
Thành viên đặc biệt
Thành viên đặc biệt
bé_lì_90

Tâm trạng : sad
Nữ
Châm ngôn sống : KẺ THỨC TỈNH, SỚM NHANH CHÂN BƯỚC KỊP. NGƯỜI SAY MÊ, ĐẮM ĐUỐI MÃI TRẦM LUÂN. BÁNH XE LĂN, CỨ TIẾN MÃI KO NGỪNG. MUÔN NGÀN KIẾP, BIẾT ĐỜI NÀO RA KHỎI...
Số lần được cám ơn : 89
Điểm : 55991

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình: Em là bx của hai lúa ^_^
Hài hước:
anh em lười nghĩ quá đấy!vô giải đố đi nào! Left_bar_bleue90/100anh em lười nghĩ quá đấy!vô giải đố đi nào! Empty_bar_bleue  (90/100)
Nội tâm:
anh em lười nghĩ quá đấy!vô giải đố đi nào! Left_bar_bleue80/100anh em lười nghĩ quá đấy!vô giải đố đi nào! Empty_bar_bleue  (80/100)

Bài gửiTiêu đề: Re: anh em lười nghĩ quá đấy!vô giải đố đi nào!   anh em lười nghĩ quá đấy!vô giải đố đi nào! Icon_minitimeMon Aug 23, 2010 8:49 am

cầm lấy bàn cờ đổ hết các quân cờ đi
Em bik òi nè, nhưng cái nghề này chỉ có trong phim cổ trang thui, đó là tướng quân đi đánh giặc í mè Twisted Evil
Khách viếng thăm
Khách viếng thăm

Bài gửiTiêu đề: Re: anh em lười nghĩ quá đấy!vô giải đố đi nào!   anh em lười nghĩ quá đấy!vô giải đố đi nào! Icon_minitimeMon Aug 23, 2010 1:18 pm

gần đúng ùi đó nhóc!cố lên!hi hi!
haclong137
haclong137

Nam

Đôi nét về bản thân
Hài hước:
Nội tâm:

Bài gửiTiêu đề: Re: anh em lười nghĩ quá đấy!vô giải đố đi nào!   anh em lười nghĩ quá đấy!vô giải đố đi nào! Icon_minitimeMon Aug 23, 2010 2:07 pm

thiếu tướng không quân.
King of Loves
King of Loves

Tâm trạng : bored
Nam
Châm ngôn sống : Đừng ném lời cho gió nếu như không biết được gió sẽ đi về đâu!
Số lần được cám ơn : 22
Điểm : 54008

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình: Hai lúa là em
Hài hước:
anh em lười nghĩ quá đấy!vô giải đố đi nào! Left_bar_bleue9/10anh em lười nghĩ quá đấy!vô giải đố đi nào! Empty_bar_bleue  (9/10)
Nội tâm:
anh em lười nghĩ quá đấy!vô giải đố đi nào! Left_bar_bleue7/0anh em lười nghĩ quá đấy!vô giải đố đi nào! Empty_bar_bleue  (7/0)

Bài gửiTiêu đề: Re: anh em lười nghĩ quá đấy!vô giải đố đi nào!   anh em lười nghĩ quá đấy!vô giải đố đi nào! Icon_minitimeMon Aug 23, 2010 2:15 pm

Cha haclong này toàn cầm đèn chạy trước xe tăng. Nhưng mà câu trả lời quá hay. kỉu này cha lin cờ mèo tiu oy.
http://yume.vn/tonyvanthang_dalat
Khách viếng thăm
Khách viếng thăm

Bài gửiTiêu đề: Re: anh em lười nghĩ quá đấy!vô giải đố đi nào!   anh em lười nghĩ quá đấy!vô giải đố đi nào! Icon_minitimeMon Aug 23, 2010 8:12 pm

lại google ùi!nhưng xứng đáng 1 chầu trà đá!mời riêng haclong nha!king gọi ta là lin kờ mèo!ghét quá!mời trà đá king luôn! ;-\'
bé_lì_90
Thành viên đặc biệt
Thành viên đặc biệt
bé_lì_90

Nữ
Châm ngôn sống : KẺ THỨC TỈNH, SỚM NHANH CHÂN BƯỚC KỊP. NGƯỜI SAY MÊ, ĐẮM ĐUỐI MÃI TRẦM LUÂN. BÁNH XE LĂN, CỨ TIẾN MÃI KO NGỪNG. MUÔN NGÀN KIẾP, BIẾT ĐỜI NÀO RA KHỎI...

Đôi nét về bản thân
Hài hước:
anh em lười nghĩ quá đấy!vô giải đố đi nào! Left_bar_bleue90/100anh em lười nghĩ quá đấy!vô giải đố đi nào! Empty_bar_bleue  (90/100)
Nội tâm:
anh em lười nghĩ quá đấy!vô giải đố đi nào! Left_bar_bleue80/100anh em lười nghĩ quá đấy!vô giải đố đi nào! Empty_bar_bleue  (80/100)

Bài gửiTiêu đề: Re: anh em lười nghĩ quá đấy!vô giải đố đi nào!   anh em lười nghĩ quá đấy!vô giải đố đi nào! Icon_minitimeMon Aug 23, 2010 8:13 pm

hứ. ko phục. Còn bé lì thì seo????hixxxxx
haclong137
haclong137

Nam

Đôi nét về bản thân
Hài hước:
Nội tâm:

Bài gửiTiêu đề: Re: anh em lười nghĩ quá đấy!vô giải đố đi nào!   anh em lười nghĩ quá đấy!vô giải đố đi nào! Icon_minitimeMon Aug 23, 2010 10:29 pm

bé lì thì bưng trà đá, rót trà đá ra ly, linkmeo thì pha trà đá, à còn nữa, chuẩn bị thêm gói 3 số cho haclong, cái hộp quẹt cho ku king ( để nó mồi thuốc ấy mà) há há...sướng thiệt...sao mà ta phục ta thế không biết farao
bé_lì_90
Thành viên đặc biệt
Thành viên đặc biệt
bé_lì_90

Nữ

Đôi nét về bản thân
Hài hước:
Nội tâm:

Bài gửiTiêu đề: Re: anh em lười nghĩ quá đấy!vô giải đố đi nào!   anh em lười nghĩ quá đấy!vô giải đố đi nào! Icon_minitimeTue Aug 24, 2010 12:23 am

Dạ, kóa em. Tiểu muội sẽ bưng trà, rót trà ra rồi...xử lun. Hix, Long muội giỏi nhở!!!! :x
Khách viếng thăm
Khách viếng thăm

Bài gửiTiêu đề: Re: anh em lười nghĩ quá đấy!vô giải đố đi nào!   anh em lười nghĩ quá đấy!vô giải đố đi nào! Icon_minitimeTue Aug 24, 2010 1:10 am

linkmeo sẽ mời haclong trà đá!oki!nhưng hok phải trà đá linkmeo pha đâu!trà đá ngoài quán nước đó!he he!còn bao 3 số tại hải phòng hok có!chỉ có thăng long thôi!riêng king vs bé lì!khách mời danh dự!mời thêm 1 chầu kem tràng tiền!haha!
bé_lì_90
Thành viên đặc biệt
Thành viên đặc biệt
bé_lì_90

Nữ

Đôi nét về bản thân
Hài hước:
Nội tâm:

Bài gửiTiêu đề: Re: anh em lười nghĩ quá đấy!vô giải đố đi nào!   anh em lười nghĩ quá đấy!vô giải đố đi nào! Icon_minitimeTue Aug 24, 2010 1:13 am

haha, vinh dự quá nhỉ? Đa tạ. Đa tạ...cát hạ đã chiếu cố em út như tui. hiihi. đúng là c linkmeo của em có khác mè iii
King of Loves
King of Loves

Tâm trạng : bored
Nam
Châm ngôn sống : Đừng ném lời cho gió nếu như không biết được gió sẽ đi về đâu!
Số lần được cám ơn : 22
Điểm : 54008

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình: Hai lúa là em
Hài hước:
anh em lười nghĩ quá đấy!vô giải đố đi nào! Left_bar_bleue9/10anh em lười nghĩ quá đấy!vô giải đố đi nào! Empty_bar_bleue  (9/10)
Nội tâm:
anh em lười nghĩ quá đấy!vô giải đố đi nào! Left_bar_bleue7/0anh em lười nghĩ quá đấy!vô giải đố đi nào! Empty_bar_bleue  (7/0)

Bài gửiTiêu đề: Re: anh em lười nghĩ quá đấy!vô giải đố đi nào!   anh em lười nghĩ quá đấy!vô giải đố đi nào! Icon_minitimeTue Aug 24, 2010 8:45 am

hrt Nàng Haclong đã vít trong tự kiêu:
bé lì thì bưng trà đá, rót trà đá ra ly, linkmeo thì pha trà đá, à còn nữa, chuẩn bị thêm gói 3 số cho haclong, cái hộp quẹt cho ku king ( để nó mồi thuốc ấy mà) há há...sướng thiệt...sao mà ta phục ta thế không biết farao

Ku Lin cờ mèo than thở trong nỗi đau của người xót của:
linkmeo sẽ mời haclong trà đá!oki!nhưng hok phải trà đá linkmeo pha đâu!trà đá ngoài quán nước đó!he he!còn bao 3 số tại hải phòng hok có!chỉ có thăng long thôi!riêng king vs bé lì!khách mời danh dự!mời thêm 1 chầu kem tràng tiền!haha!

Săk...Nàng haclong này kiu ai cham thuốc zị? Híc..tưởng mình được hút 3 số còn hắn hớp trà đá, ai dè. Nằm mơ nghe kưng. Còn anh Lin Cờ Mèo ngoan á, coá giừ King cũng m0m ít thoy. ăn 6 ly kem ròy lấy 3 ly trà đá xúc miệng. Tẩy trắng răng bằng 1/2 gói 3 số (hay vina) cũng được. Nửa gói kia cầm về hút kẻo gây độc hại choa ngừi xung quanh. hehe...
http://yume.vn/tonyvanthang_dalat
Khách viếng thăm
Khách viếng thăm

Bài gửiTiêu đề: Re: anh em lười nghĩ quá đấy!vô giải đố đi nào!   anh em lười nghĩ quá đấy!vô giải đố đi nào! Icon_minitimeTue Aug 24, 2010 6:34 pm

úi dào!chuyện nhỏ king ah!dành sức qua hải phòng nha king! ;-\'
bé_lì_90
Thành viên đặc biệt
Thành viên đặc biệt
bé_lì_90

Nữ

Đôi nét về bản thân
Hài hước:
Nội tâm:

Bài gửiTiêu đề: Re: anh em lười nghĩ quá đấy!vô giải đố đi nào!   anh em lười nghĩ quá đấy!vô giải đố đi nào! Icon_minitimeTue Aug 24, 2010 6:41 pm

King of Loves đã viết:
...ăn 6 ly kem ròy lấy 3 ly trà đá xúc miệng. Tẩy trắng răng bằng 1/2 gói 3 số (hay vina) cũng được. Nửa gói kia cầm về hút kẻo gây độc hại choa ngừi xung quanh. hehe...

hixhixxxx. King được ưu ái zậy, có kem ăn nè, cóa trà súc miệng nè, rùi có thuốc tẩy răng nữa. Zậy em cũng ăn kem nà, súc miệng bằng chay tà xanh nhá chị, còn tẩy răng à....chà chà, chưa bik tẩy bằng gì đây, nghĩ đã....1 lọ happydent white nha chị clown
Khách viếng thăm
Khách viếng thăm

Bài gửiTiêu đề: Re: anh em lười nghĩ quá đấy!vô giải đố đi nào!   anh em lười nghĩ quá đấy!vô giải đố đi nào! Icon_minitimeTue Aug 24, 2010 6:45 pm

uki!mà khách mời sao đòi hỏi vậy zời!người ta thik đãi khách thứ gì thỳ đãi chứ !anh em nhà king vs bé lì oai thật! ;-\'
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: anh em lười nghĩ quá đấy!vô giải đố đi nào!   anh em lười nghĩ quá đấy!vô giải đố đi nào! Icon_minitime

anh em lười nghĩ quá đấy!vô giải đố đi nào!
Trang 1 trong tổng số 2 trangChuyển đến trang : 1, 2  Next
 Similar topics
-
» XIN ÍT ĐẤT LẬP TOPIC THƠ TÌNH CỦA RIÊNG TA
» CON DAO 2 LƯỠI
» Mèo kon lười tắm
»  Mèo lười ...!
» gửi Gấu lười yêu thương của anh