Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu

Trang ChínhTìm kiếmLatest imagesĐăng kýĐăng Nhập

Định mệnh em phải xa anh .....

Go down 
2 posters
Tác giảThông điệp
Trần Thị Bảo Ngọc
Quản trị viên
Quản trị viên
Trần Thị Bảo Ngọc

Tâm trạng : sad
Nữ
Châm ngôn sống : Thương trường như chiến trường
Số lần được cám ơn : 357
Điểm : 53870

Định mệnh em phải xa anh ..... Empty
Bài gửiTiêu đề: Định mệnh em phải xa anh .....   Định mệnh em phải xa anh ..... Icon_minitimeMon Aug 09, 2010 7:28 am

Giá như em chưa từng gặp anh........
Giá như em chưa từng yêu anh.........
Và giá như em không cố tình rời xa anh...........
Hôm nay trời không lạnh lắm , thời tiết rất đẹp nhưng em lại bệnh. Em sốt rồi. Nằm vặt vả ở nhà đôi mắt lờ mờ tai không nghe rõ nữa. Em nóng lắm nóng khắp người. Đầu nhức nữa nhưng không ai biết cả. Không ai lo hết. Em khóc. Những giọt nước mắt nóng hổi lăn tròn trên má. Em nhớ anh. Vớ tay cố gắng tìm chiếc phone nhỏ. Em muốn gọi cho anh. Đôi tay bấm nhanh số anh nhưng rồi lại thôi. Mới đây anh vừa nhắn tin cho người khác rất tình tứ . Và em đã khóc. Sau đó thì em sốt lên. Nếu như có anh bên cạnh anh sẽ lo lắng cho em. Anh sẽ mua thuốc mua sữa mua đồ ăn và anh sẽ chăm sóc em thật chu đáo. Và khẽ vuốt tóc em anh nói rằng em thật ngốc. Nghĩ đến đấy em lại khóc. Em biết chúng ta đã hết rồi không còn có thể nếu kéo nữa. Nhưng em vẫn không muốn tin chúng ta đã không còn là của nhau. Em muốn nói với anh em bệnh rồi. Chắc chắn anh sẽ lại vỗ về an ủi em và chăm sóc em. Nhưng đôi tay run run em ko thễ làm phiền anh được nữa. Trong căn phòng vắng 1 mình em với bốn bức tường em cảm thấy lạnh thật. Giá như giờ này anh ỡ cạnh em. Em sẽ hết bệnh ngay. Nhưng giấc mơ chĩ là giấc mơ thôi. Em nhắm mắt cố tìm giấc ngủ nhưng sao em không ngủ dc. Trán em nóng quá lại nhức nữa. Cỗ họng em rất đau. Em ko thể ngồi dậy mua thuốc và cũng không thể nhờ ai đi mua cho em được . Em không thễ nhấc nỗi người mình nữa. Nặng lắm rồi. Em biết. Tối qua em lên cơn sốt dữ dội em tưởng chừng mình không thễ qua nỗi đến sáng nay nữa. Em vô dụng quá phải không anh... Nhưng em đã suy nghĩ rất kĩ. Em sẽ buông anh ra vì em thật sự không mang được hạnh phúc cho anh và thực sự em muốn anh hạnh phúc.
Bài hát em mở cả đêm cứ hát đi hát lại mãi nghe sao não nề quá , em tự nhủ mỗi người một số phận , Số phận của em chắc rất ít người hiểu , nhưng em không muốn ai hiểu đâu , mình phải chấp nhận số phận cho đến suốt cuộc đời phải phông anh
Cầu mong anh hạnh phúc thật nhiều

http://http//:vietgiaitri.com.vn
Thanh Diệp
Thành viên đặc biệt
Thành viên đặc biệt
Thanh Diệp

Tâm trạng : happy
Nữ
Châm ngôn sống : sống không thẹn với lòng
Số lần được cám ơn : 68
Điểm : 62766

Định mệnh em phải xa anh ..... Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Định mệnh em phải xa anh .....   Định mệnh em phải xa anh ..... Icon_minitimeMon Aug 09, 2010 11:36 am

Số phận là gì mình cũng ko biết nữa, sự thật bao giờ cũng phủ phàng lắm phải ko em Crying or Very sad Crying or Very sad Crying or Very sad

Định mệnh em phải xa anh .....
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» PHẢI CHĂNG LÀ ĐỊNH MỆNH?
» Định Mệnh!
»  ĐỊNH MỆNH
» định mệnh
» em sẽ gọi đó là định mệnh anh nhé