Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu

Trang ChínhTìm kiếmLatest imagesĐăng kýĐăng Nhập

nhân vật bị chém 2 tuần cuối tháng 8 (luna & nhockutebaby)

Go down 
CHUNG_VIET_8X4
thiên hạ đệ nhất công tử
nhockutebaby
KonMeo_KhongRau
dolley Nguyen
YSL_TINA25
luna
dậpdìusóngvỗ
Thanh Diệp
13 posters
Chuyển đến trang : 1, 2, 3, 4  Next
Tác giảThông điệp
Thanh Diệp
Thành viên đặc biệt
Thành viên đặc biệt
Thanh Diệp

Tâm trạng : happy
Nữ
Châm ngôn sống : sống không thẹn với lòng
Số lần được cám ơn : 68
Điểm : 62986

nhân vật bị chém 2 tuần cuối tháng 8 (luna & nhockutebaby) Empty
Bài gửiTiêu đề: nhân vật bị chém 2 tuần cuối tháng 8 (luna & nhockutebaby)   nhân vật bị chém 2 tuần cuối tháng 8 (luna & nhockutebaby) Icon_minitimeMon Aug 16, 2010 10:09 am

haizaaaaaaaaaa, chực chờ để đến ngày chém 2 người này quả là vất vả, chờ đợi mòn mỏi nay mới tới ngày đưa 2 em lên thớt ;-\' ;-\' ;-\'
chị sẽ mở đầu topic chém gió nhé, hãy cố gắng trả lời hết tất cả câu hỏi, đừng bỏ sót câu nào nhé, đừng để như căp đôi dolley và votinh, 2 em ấy ko hoàn thành nhiệm vụ, làm chị dâu buồn ghê, thôi thì chém những câu hỏi mà căp dolley và vo tinh chưa trả lời nhé:

1. Có bao nhiêu phần trăm con trai khi yêu thì luôn chung thuỷ?
2. Con gái là người rất khó hiểu, theo nhìn nhận của nhiều người là như thế, suy nghĩ của em về câu nói trên?
3. Nếu người yêu của em tín ngưỡng tôn giáo, nhưng gia đình em ko theo đạo, nhưng vì yêu nhau, em có vì người ấy mà theo đạo để gia đình người yêu hài lòng ko? Em có tín ngưỡng tôn giáo ko?
4. một người đàn ông phải khóc vì người yêu đó là vì lí do gì ( là vì anh quá yêu cô , vì thương hại cô , hay vì bắt buộc phải lựa chọn là từ bỏ cô )? theo em thì nước mắt đàn ông rơi có được xem là vấn đề bình thường như con gái ko?
5. yêu là hi sinh cho nhau hết mình phải ko?
6. Người biết quan tâm chia sẻ với người yêu phải như thế nào?
thôi, thêm 1 câu nữa nha:
7. Ích kỉ trong tình yêu là gì?
8.Trường hợp khó xử nhất mà bạn từng gặp phải?
9. Em đã tìm thấy vnthutinh như thế nào và vì sao em trở thành mem của gia đình vnthutinh.com.
10. Có khi nào bạn thấy mình thất vọng về mình chưa?
11. Nếu có thể quay ngược thời gian bạn sẽ làm gì?
12. Bạn nghĩ sao về một tình yêu tay ba?
13. Tại sao người ta bắt cá bằng hai tay dưới ao thì hem trúng con nào mà người bắt cá hai tay trong tình yêu lại gặp may thế?
14. Trong một cuộc hẹn hò đầu tiên giữa hai người, người mà bạn đã để ý và thích từ lâu có ý muốn hun bạn một cái, bạn sẽ làm gì? Để cho hắn toàn quyền xử lý đôi môi của mình hay sẽ lắc đầu? Có nghĩ khác về hắn hem? ấn tượng về hắn có bị mất sau lần í?
15. Em có nghĩ rằng con gái ăn ớt nhiều sẽ mắc hội chứng ghen ko kiểm soát nổi ko?
16. Những tính nào ở đàn ông làm bạn dị ứng, còn phụ nữ nữa?
17. Bạn thích nhận quà vào những dịp nào?món quà thích nhận nhất từ người mình yêu là gì?
18. Em nghĩ thế mạnh của em là gì?. em nhận xét bản thân em ra sao?. em nghĩ như thế nào về tình bạn? Đã bao giờ em tức giận ai đó chỉ vì một vài lý do rất trẻ con chưa?
19. " bên tình bên nghĩa bên nào nặng hơn?"
20. ngta thường nói đi từ tình bạn đến tình yêu thì dễ còn từ tình yêu về tình bạn thì khó . em nghĩ về điều này thế nào ? nếu chia tay mà người đó vẫn muốn làm bạn thì em có thật sự chấp nhận và cảm thấy thoải mái không ?
21. nếu có người thích em nhưng lại không hiểu em... liệu em có tin vào tình cảm của người đó ?
22. em nghĩ sao về một tình yêu lệch pha? ý là về tuổi tác?
23. Trong cuộc sống này em thấy điều gì là quan trọng nhất?
24. Với em sự tự ti có đáng lên án? Nếu một người bạn thân của em luôn muốn mình là một điều gì đó bí ẩn với những người xung quanh thì lời khuyên của em là gi?
25. Em nghĩ là sự công bằng có tồn tại không? Ý là có qua có lại mới toại lòng nhau ấy mà
26. Hạnh phúc trong cuộc sống là gì?
27. Em sẽ làm gì khi có một người bạn là con trai yếu đuối?.
28. Em nghĩ sự công bằng có tồn tại không?
29. tại sao con trai có thể iu và lấy người nhỏ tuổi hơn mình rất nhiều(cách 20-30 tuổi)còn con gái lại hông dược thế?
30. khi em muốn làm 1 việc mà em rất thích nhưng lại mang đến cảm giác khó chịu cho người khác thì em sẽ làm việc đó theo y' thích của mình hay làm dựa theo cảm xúc của người khác ?
31. Em có nghĩ việc quá hiểu người khác đôi khi không tốt không ?
32. Em nghĩ là em sống lí trí hay bằng con tim , khi quyết định một diều gì đó trong tình yêu em sử dụng cái nào , em không được trả lời nước đôi nhé , chỉ trả lời 1 thôi và giải thích ?
33. em có tin có thế giới thứ 3 không? Nếu tin em mong chờ thứ gì bên thế giới đó? Khi rời bỏ thế giới bên này thứ gì khiến em nuối tiếc nhất?em sẽ muốn gặp ai nhất khi ra đi?
34. em nghĩ gì về con gái?
35. kể về 1 kỉ niệm khó quên nhứt của em?
36. nền tảng để có 1 gia đình hạnh phúc?
37. tình yêu có quan trọng tuổi tác ko?
38. Em có tin vào tuổi kết hôn ko? nếu ông bà, gđ là người luôn tin vào tuổi tác, ngăn cản 2 em tiến đến hôn nhân thì em phải xử lý tình huống này như thế nào?
39. Nếu cho em lựạ chọn kết hôn, em sẽ chọn người yêu em hay sẽ chọn người em yêu( ai cũng có tình cảm với em cả nhưng ở mức độ nhiều ít mà thôi).
40. Câu nói" theo tình tình chạy, chạy tình tình theo" từ xưa đến giờ vẫn ko thay đổi, theo em nếu em rơi vào tình huống này thì em phải giải quyết thế nào, có day dưa kéo dài hay sẽ dứt khoát để tránh rắc rối về sau?
41. Theo em những trường hợp nào có thể giết chết tình yêu? Lừa dối nhau có được chấp nhận ko , có tha thứ ko ( nếu như em rất yêu người ấy)?
42. Em hiểu thế nào về 1 người đa tình? suy nghĩ của em thế nào?
43. Nếu như có 1 người yêu em sâu đậm, nhưng em chưa bao giờ chấp nhận tình yêu của người đó, xem như anh em thôi, nhưng 1 ngày nào đó người ấy gặp biến cố nhưng em lại là chỗ dựa tinh thần duy nhất cho người đó thì em phải làm gì để từ chối khéo cho người ấy ko bị sốc? và trường hợp này có bị xem là sang ngang, phụ tình người ta ko?
44. trong tình yêu, có được niềm tin với nhau thật sự rất quan trọng, đó là nền tảng để có được 1 tình yêu bền vững, 1 tình yêu đẹp, hạnh phúc. Nhưng nếu 1 ngày nào đó em mất đi niềm tin vì nhiều lí do thì em có dễ dàng bỏ cuộc ko?
45. Theo em thì bao nhiêu phần trăm thành thật là đủ , là sẽ ko ảnh hưởng đến tình yêu của mình mà vẫn giữ được những riêng tư của mình?
46.làm sao để biết được người mình đang yêu có điểm gì chung với mình?
47. khi 2 người yêu nhau, điều gì họ ghét nhất và điều gì họ yêu nhất?
48. làm thế nào để biết người yêu đang xa lánh mình?
49. Một cô gái thích 1 chàng trai thường có biểu hiện gì đối với chàng trai ấy?
50. Làm sao để có 1 tình bạn lâu dài?
51. Nếu cho em chọn, em sẽ chọn người yêu lãng mạn hay một người yêu hiểu biết nhưng quá thực tế?
52. Cách xa và không nói chuyện có phải tình yêu sẽ nhạt dần ko?
53. Nếu dành 1 điều ước hạnh phúc, em sẽ dành điều ước đó cho ai?
54. Em quan niệm như thế nào về " trinh tiết" trong thời đại hiện nay?
55. Phải làm sao để hiểu người yêu mình? phải làm sao để ko thấy chán và mệt mỏi?
56. Sống vì mọi người là 1 điều rất tốt nhưng bên cạnh đó cũng có những mặt ko tốt? em hãy nêu ra những ưu nhược điểm cho tính cách này?
57. Nếu người yêu em xem sự nghiệp và tình yêu , gia đình không quan trọng bằng bạn bè thì em có yêu người ấy ko? nếu em đã yêu sâu đậm rồi thì em phải làm gì? có nên góp ý với người ấy để cùng sửa chữa khuyết điểm này ko?
58. Trong tình yêu, nếu người yêu của em sống vì người mọi người quá nhiều ( ko nghĩ cho bản thân của mình nữa) thì em nghĩ có tốt cho tình yêu của mình ko?
59. Lòng tin là nền tảng của mọi mối quan hệ tốt đẹp. Đừng nói dối người yêu hay nói dối người khác – ngay cả những lời nói dối nhỏ nhặt nhất. Hãy giữ lời hứa. Một khi người ấy đã tin tưởng bạn thì bạn có thể xây dựng một mối quan hệ tốt đẹp. em có suy nghĩ gì về vấn đề này?
60. em cảm thấy khó nhất với câu hỏi nào dạ?
Hai em hãy làm thơ tặng nhau trong phòng chém gió này nhé?

Đó là tất cả những câu hỏi mà căp đôi dolley và vo tinh chua hoàn thành, vậy hai em hãy giúp họ nhé ;-\' ;-\' ;-\'
dậpdìusóngvỗ
Thành viên rất chi là chăm ngoan

Tâm trạng : sleep
Nam
Châm ngôn sống : những gì thuộc về bản chất thì khó có thể thay đổi .......
Số lần được cám ơn : 15
Điểm : 54283

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình: 2/10
Hài hước:
nhân vật bị chém 2 tuần cuối tháng 8 (luna & nhockutebaby) Left_bar_bleue0/0nhân vật bị chém 2 tuần cuối tháng 8 (luna & nhockutebaby) Empty_bar_bleue  (0/0)
Nội tâm:
nhân vật bị chém 2 tuần cuối tháng 8 (luna & nhockutebaby) Left_bar_bleue0/0nhân vật bị chém 2 tuần cuối tháng 8 (luna & nhockutebaby) Empty_bar_bleue  (0/0)

Bài gửiTiêu đề: Re: nhân vật bị chém 2 tuần cuối tháng 8 (luna & nhockutebaby)   nhân vật bị chém 2 tuần cuối tháng 8 (luna & nhockutebaby) Icon_minitimeMon Aug 16, 2010 11:10 am

nhân vật bị chém 2 tuần cuối tháng 8 (luna & nhockutebaby) Affraid 60 câu hỏi chào ngày mới ...hixxx,chị diệp ơi chị làm chị luna vs anh kute sợ rồi kìa ...hixxxxx
em chém nè ..
hỏi anh kute :
-có phải anh đã thik chị từ ngày đầu tiên gặp ko?
-anh chị quen nhau trong ngày mưa. vậy sau đó có lần nào anh "đội sấm ddội chớp đội cả trời mưa" đến nhà chị luna chưa dzị .
-anh giới thiệu về bản thân gia đình cho em và mọi ng` bít vs .
-chị luna ko phải mối tình đầu của anh.theo anh nghĩ có phải mối tình cuối chưa?
hỏi anh kute mấy câu đơn giản thế thui. chả cần nghĩ cũng trả lời đc,anh ha'.:D
:D em hỏi chị iu sau nhé .
luna
Thành viên đặc biệt
Thành viên đặc biệt
luna

Tâm trạng : inlove
Nữ
Châm ngôn sống : Dream
Số lần được cám ơn : 45
Điểm : 56408

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình:
Hài hước:
Nội tâm:

Bài gửiTiêu đề: Re: nhân vật bị chém 2 tuần cuối tháng 8 (luna & nhockutebaby)   nhân vật bị chém 2 tuần cuối tháng 8 (luna & nhockutebaby) Icon_minitimeMon Aug 16, 2010 1:10 pm

nhân vật bị chém 2 tuần cuối tháng 8 (luna & nhockutebaby) Affraid nhân vật bị chém 2 tuần cuối tháng 8 (luna & nhockutebaby) Affraid nhân vật bị chém 2 tuần cuối tháng 8 (luna & nhockutebaby) Affraid nhân vật bị chém 2 tuần cuối tháng 8 (luna & nhockutebaby) Affraid nhân vật bị chém 2 tuần cuối tháng 8 (luna & nhockutebaby) Affraid nhân vật bị chém 2 tuần cuối tháng 8 (luna & nhockutebaby) Affraid nhân vật bị chém 2 tuần cuối tháng 8 (luna & nhockutebaby) Affraid nhân vật bị chém 2 tuần cuối tháng 8 (luna & nhockutebaby) Affraid nhân vật bị chém 2 tuần cuối tháng 8 (luna & nhockutebaby) Affraid nhân vật bị chém 2 tuần cuối tháng 8 (luna & nhockutebaby) Affraid nhân vật bị chém 2 tuần cuối tháng 8 (luna & nhockutebaby) Affraid nhân vật bị chém 2 tuần cuối tháng 8 (luna & nhockutebaby) Affraid nhân vật bị chém 2 tuần cuối tháng 8 (luna & nhockutebaby) Affraid nhân vật bị chém 2 tuần cuối tháng 8 (luna & nhockutebaby) Affraid nhân vật bị chém 2 tuần cuối tháng 8 (luna & nhockutebaby) Affraid nhân vật bị chém 2 tuần cuối tháng 8 (luna & nhockutebaby) Affraid nhân vật bị chém 2 tuần cuối tháng 8 (luna & nhockutebaby) Affraid nhân vật bị chém 2 tuần cuối tháng 8 (luna & nhockutebaby) Affraid

Bớ làng nước ơi chị Dâu giết người, aaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaa
em đang làm oy. tối về em ra mặt sau nha, hức hức hức hức
nhân vật bị chém 2 tuần cuối tháng 8 (luna & nhockutebaby) 328615 nhân vật bị chém 2 tuần cuối tháng 8 (luna & nhockutebaby) 328615 nhân vật bị chém 2 tuần cuối tháng 8 (luna & nhockutebaby) 328615 nhân vật bị chém 2 tuần cuối tháng 8 (luna & nhockutebaby) 328615 nhân vật bị chém 2 tuần cuối tháng 8 (luna & nhockutebaby) 328615 nhân vật bị chém 2 tuần cuối tháng 8 (luna & nhockutebaby) 328615 nhân vật bị chém 2 tuần cuối tháng 8 (luna & nhockutebaby) 328615 nhân vật bị chém 2 tuần cuối tháng 8 (luna & nhockutebaby) 328615 nhân vật bị chém 2 tuần cuối tháng 8 (luna & nhockutebaby) 328615 nhân vật bị chém 2 tuần cuối tháng 8 (luna & nhockutebaby) 328615 nhân vật bị chém 2 tuần cuối tháng 8 (luna & nhockutebaby) 328615 nhân vật bị chém 2 tuần cuối tháng 8 (luna & nhockutebaby) 328615 nhân vật bị chém 2 tuần cuối tháng 8 (luna & nhockutebaby) 328615 nhân vật bị chém 2 tuần cuối tháng 8 (luna & nhockutebaby) 328615 nhân vật bị chém 2 tuần cuối tháng 8 (luna & nhockutebaby) 328615 nhân vật bị chém 2 tuần cuối tháng 8 (luna & nhockutebaby) 328615 nhân vật bị chém 2 tuần cuối tháng 8 (luna & nhockutebaby) 328615
YSL_TINA25
YSL_TINA25

Tâm trạng : worried
Nữ
Châm ngôn sống : Không có tình yêu vĩnh cửu mà chỉ có những giây phút vĩnh cửu của tình yêu
Số lần được cám ơn : 41
Điểm : 54851

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình: 6/10
Hài hước:
nhân vật bị chém 2 tuần cuối tháng 8 (luna & nhockutebaby) Left_bar_bleue1000/10nhân vật bị chém 2 tuần cuối tháng 8 (luna & nhockutebaby) Empty_bar_bleue  (1000/10)
Nội tâm:
nhân vật bị chém 2 tuần cuối tháng 8 (luna & nhockutebaby) Left_bar_bleue7/10nhân vật bị chém 2 tuần cuối tháng 8 (luna & nhockutebaby) Empty_bar_bleue  (7/10)

Bài gửiTiêu đề: Re: nhân vật bị chém 2 tuần cuối tháng 8 (luna & nhockutebaby)   nhân vật bị chém 2 tuần cuối tháng 8 (luna & nhockutebaby) Icon_minitimeMon Aug 16, 2010 1:34 pm

affraid affraid affraid affraid =)) =)) =)) chị chạy trước đây ,tha cho em đó ,em ở lại mạnh khỏe nha.....mai chj ghé thăm em lll =))

nhj nhj Cho Thanhdiep đó ,thương ghê ;-\'
dolley Nguyen
dolley Nguyen

Tâm trạng : lonely
Nữ
Châm ngôn sống : “Đừng tiếc nuối quá khứ, đừng lo lắng về tương lai, hãy sống trọn vẹn mỗi ngày là đủ!”
Số lần được cám ơn : 34
Điểm : 53099

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình: hem đẹp nhưng dễ xương^^
Hài hước:
nhân vật bị chém 2 tuần cuối tháng 8 (luna & nhockutebaby) Left_bar_bleue100/10nhân vật bị chém 2 tuần cuối tháng 8 (luna & nhockutebaby) Empty_bar_bleue  (100/10)
Nội tâm:
nhân vật bị chém 2 tuần cuối tháng 8 (luna & nhockutebaby) Left_bar_bleue1000/10nhân vật bị chém 2 tuần cuối tháng 8 (luna & nhockutebaby) Empty_bar_bleue  (1000/10)

Bài gửiTiêu đề: Re: nhân vật bị chém 2 tuần cuối tháng 8 (luna & nhockutebaby)   nhân vật bị chém 2 tuần cuối tháng 8 (luna & nhockutebaby) Icon_minitimeMon Aug 16, 2010 3:34 pm

Lu oy, j mà la làng lên thía hử, mới nếm có 60 nhát đầu tin mà đã la oy óy gòy hà, hix, chả bù cho mình j hít, em út còn đỡ nổi mà chưa j đã... haizzzz... No No No
KonMeo_KhongRau
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn
KonMeo_KhongRau

Tâm trạng : shock
Nam
Châm ngôn sống : Em thik mèo
Số lần được cám ơn : 6
Điểm : 50324

Bài gửiTiêu đề: Re: nhân vật bị chém 2 tuần cuối tháng 8 (luna & nhockutebaby)   nhân vật bị chém 2 tuần cuối tháng 8 (luna & nhockutebaby) Icon_minitimeMon Aug 16, 2010 5:55 pm

chém gió thôi mà có gì đâu mà la làng la nước. chém chít luna điiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiii
nhockutebaby
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn
nhockutebaby

Tâm trạng : chatty
Nam
Châm ngôn sống : nothing forever
Số lần được cám ơn : 4
Điểm : 54147

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình: 10/10
Hài hước:
Nội tâm:

Bài gửiTiêu đề: Re: nhân vật bị chém 2 tuần cuối tháng 8 (luna & nhockutebaby)   nhân vật bị chém 2 tuần cuối tháng 8 (luna & nhockutebaby) Icon_minitimeMon Aug 16, 2010 9:40 pm

Cả nhà coi hình tụi em na

nhân vật bị chém 2 tuần cuối tháng 8 (luna & nhockutebaby) Love1v

nhockutebaby
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn
nhockutebaby

Nam

Đôi nét về bản thân
Hài hước:
Nội tâm:

Bài gửiTiêu đề: Re: nhân vật bị chém 2 tuần cuối tháng 8 (luna & nhockutebaby)   nhân vật bị chém 2 tuần cuối tháng 8 (luna & nhockutebaby) Icon_minitimeMon Aug 16, 2010 9:42 pm

nhân vật bị chém 2 tuần cuối tháng 8 (luna & nhockutebaby) Love2yv

nhockutebaby
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn
nhockutebaby

Nam

Đôi nét về bản thân
Hài hước:
Nội tâm:

Bài gửiTiêu đề: Re: nhân vật bị chém 2 tuần cuối tháng 8 (luna & nhockutebaby)   nhân vật bị chém 2 tuần cuối tháng 8 (luna & nhockutebaby) Icon_minitimeMon Aug 16, 2010 9:44 pm

nhân vật bị chém 2 tuần cuối tháng 8 (luna & nhockutebaby) Love3v
nhockutebaby
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn
nhockutebaby

Nam

Đôi nét về bản thân
Hài hước:
Nội tâm:

Bài gửiTiêu đề: Re: nhân vật bị chém 2 tuần cuối tháng 8 (luna & nhockutebaby)   nhân vật bị chém 2 tuần cuối tháng 8 (luna & nhockutebaby) Icon_minitimeMon Aug 16, 2010 9:45 pm

nhân vật bị chém 2 tuần cuối tháng 8 (luna & nhockutebaby) Love4d

luna
Thành viên đặc biệt
Thành viên đặc biệt
luna

Nữ

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình:
Hài hước:
Nội tâm:

Bài gửiTiêu đề: Re: nhân vật bị chém 2 tuần cuối tháng 8 (luna & nhockutebaby)   nhân vật bị chém 2 tuần cuối tháng 8 (luna & nhockutebaby) Icon_minitimeMon Aug 16, 2010 10:13 pm

thanh diep đã viết:
haizaaaaaaaaaa, chực chờ để đến ngày chém 2 người này quả là vất vả, chờ đợi mòn mỏi nay mới tới ngày đưa 2 em lên thớt ;-\' ;-\' ;-\'
chị sẽ mở đầu topic chém gió nhé, hãy cố gắng trả lời hết tất cả câu hỏi, đừng bỏ sót câu nào nhé, đừng để như căp đôi dolley và votinh, 2 em ấy ko hoàn thành nhiệm vụ, làm chị dâu buồn ghê, thôi thì chém những câu hỏi mà căp dolley và vo tinh chưa trả lời nhé:

1. Có bao nhiêu phần trăm con trai khi yêu thì luôn chung thuỷ?
2. Con gái là người rất khó hiểu, theo nhìn nhận của nhiều người là như thế, suy nghĩ của em về câu nói trên?
3. Nếu người yêu của em tín ngưỡng tôn giáo, nhưng gia đình em ko theo đạo, nhưng vì yêu nhau, em có vì người ấy mà theo đạo để gia đình người yêu hài lòng ko? Em có tín ngưỡng tôn giáo ko?
4. một người đàn ông phải khóc vì người yêu đó là vì lí do gì ( là vì anh quá yêu cô , vì thương hại cô , hay vì bắt buộc phải lựa chọn là từ bỏ cô )? theo em thì nước mắt đàn ông rơi có được xem là vấn đề bình thường như con gái ko?
5. yêu là hi sinh cho nhau hết mình phải ko?

Start:

1. Em cũng hok bít nữa,em là girl hi, nhưng để nói là chung thủy thì phải từ cả 2 phía, ko riêng gì người con trai hay con gái cả, nếu người con gái ko chung thủy thì sao có thể giữ người yêu mình chung thủy với mình chứ. Cái đó cũng tùy từng người chị Dâu ah

2. Con gái không khó hiểu thì ko phải là con gái nhân vật bị chém 2 tuần cuối tháng 8 (luna & nhockutebaby) Icon_queen
3. Yêu thật lòng thì ko phân biệt tín ngưỡng hay ko đâu chị ah
4.Nước mắt đàn ông, dạo này em thấy nhìu bài hát mới về chuyện này lắm, theo em nghĩ đó là vì: chàng trai rất yêu cô gái + chàng trai buộc phải từ bỏ cô. nhưng cái lý do thứ 2 là do chàng trai đó là ... bù nhìn ( chẳng có lí do gì để 1 người đàn ông phải từ bỏ người mình yêu )

Tùy thuộc vào tính tình người con trai đó thôi chị ah, nếu người đó hay khóc nhè thì đó là bình thường như nước mắt con gái nhân vật bị chém 2 tuần cuối tháng 8 (luna & nhockutebaby) Icon_tongue , ngược lại thì đó là cả 1 vấn đề đó nhân vật bị chém 2 tuần cuối tháng 8 (luna & nhockutebaby) Icon_jokercolor
5. Theo em yêu là được cho và được nhận, khi yêu thì làm tất cả để cho anh ấy vui, ko bít đó có phải là hy sinh tất cả ko nhưng chắc là em chưa làm j để có thể nói là như vậy được, em hay làm anh ấy buồn lắm.

Chắc những câu này chị hỏi kute đúng ko? em hiểu vì sao chị nói những điều này chị Dâu ah
luna
Thành viên đặc biệt
Thành viên đặc biệt
luna

Nữ

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình:
Hài hước:
Nội tâm:

Bài gửiTiêu đề: Re: nhân vật bị chém 2 tuần cuối tháng 8 (luna & nhockutebaby)   nhân vật bị chém 2 tuần cuối tháng 8 (luna & nhockutebaby) Icon_minitimeMon Aug 16, 2010 10:25 pm

thanh diep đã viết:

6. Người biết quan tâm chia sẻ với người yêu phải như thế nào?
7. Ích kỉ trong tình yêu là gì?
8.Trường hợp khó xử nhất mà bạn từng gặp phải?
9. Em đã tìm thấy vnthutinh như thế nào và vì sao em trở thành mem của gia đình vnthutinh.com.
10. Có khi nào bạn thấy mình thất vọng về mình chưa?

6. Người biết quan tâm, chia sẻ với người yêu là người biết lắng nghe những gì người kia nói, có thể em sẽ không biết nói gì cả, nhưng chắc rằng khi có em bên cạnh anh ấy sẽ được ấm áp hơn.

7. Ích kỉ là chỉ nghĩ cho riêng mình, không biết người kia sẽ thế nào.

8. Khó xử nhất ah, hình như ko có, chỉ 1 vài lần đi chơi về muộn, hì, bị chị la, tại kute làm muộn nên lúc người ta ngủ mới đến chơi

9. Cái nì thì chị Dâu và cả nhà bít oy, hì, tại chị Dâu nên em vào nhà. hihi
10. Em đã từng 1 lần thất vọng về mình, đó là nuối tiếc
luna
Thành viên đặc biệt
Thành viên đặc biệt
luna

Nữ

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình:
Hài hước:
Nội tâm:

Bài gửiTiêu đề: Re: nhân vật bị chém 2 tuần cuối tháng 8 (luna & nhockutebaby)   nhân vật bị chém 2 tuần cuối tháng 8 (luna & nhockutebaby) Icon_minitimeMon Aug 16, 2010 10:35 pm

thanh diep đã viết:

11. Nếu có thể quay ngược thời gian bạn sẽ làm gì?
12. Bạn nghĩ sao về một tình yêu tay ba?
13. Tại sao người ta bắt cá bằng hai tay dưới ao thì hem trúng con nào mà người bắt cá hai tay trong tình yêu lại gặp may thế?
14. Trong một cuộc hẹn hò đầu tiên giữa hai người, người mà bạn đã để ý và thích từ lâu có ý muốn hun bạn một cái, bạn sẽ làm gì? Để cho hắn toàn quyền xử lý đôi môi của mình hay sẽ lắc đầu? Có nghĩ khác về hắn hem? ấn tượng về hắn có bị mất sau lần í?
15. Em có nghĩ rằng con gái ăn ớt nhiều sẽ mắc hội chứng ghen ko kiểm soát nổi ko?

11. Nếu được quay ngược thời gian em muốn trở về lại thời ấu thơ, nhân vật bị chém 2 tuần cuối tháng 8 (luna & nhockutebaby) Alien

12. Tình yêu tay ba, em sẽ ra đi nếu 2 người kia yêu nhau thật lòng. mà khi là tay ba thì đó ko phải là tình yêu nữa

13.Bắt cá 2 tay trong chậu thì được chứ trong ao hồ thì thì chj bắt được em vô đó chị thích làm gì em thì làm nhân vật bị chém 2 tuần cuối tháng 8 (luna & nhockutebaby) Bom , nói vậy chứ người đa tình yêu 1 lúc 2 người chứ 3,4,5,... n người thì cũng là do tính mỗi người thôi ah

14. nhân vật bị chém 2 tuần cuối tháng 8 (luna & nhockutebaby) Drunken_smilie Em cảm nhận được tình cảm thật lòng hay giả dối nên cũng dễ biết được người ta thế nào, em và anh gặp lần đầu thế nào ý nhỉ kute, e quên oy nhân vật bị chém 2 tuần cuối tháng 8 (luna & nhockutebaby) Icon_albino

15. Em chỉ thấy ăn ớt nhiều mặt em nổi mụn lên như ... nhân vật bị chém 2 tuần cuối tháng 8 (luna & nhockutebaby) Icon_king Nhưng con gái hay con trai ăn ớt: ớt thì cay, ăn nhiều thì nóng -> nóng người -> nóng tính -> Ghen nhiều
lý luận chặt chẽ vậy cơ mà
luna
Thành viên đặc biệt
Thành viên đặc biệt
luna

Nữ

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình:
Hài hước:
Nội tâm:

Bài gửiTiêu đề: Re: nhân vật bị chém 2 tuần cuối tháng 8 (luna & nhockutebaby)   nhân vật bị chém 2 tuần cuối tháng 8 (luna & nhockutebaby) Icon_minitimeMon Aug 16, 2010 10:46 pm

thanh diep đã viết:

16. Những tính nào ở đàn ông làm bạn dị ứng, còn phụ nữ nữa?
17. Bạn thích nhận quà vào những dịp nào?món quà thích nhận nhất từ người mình yêu là gì?
18. Em nghĩ thế mạnh của em là gì?. em nhận xét bản thân em ra sao?. em nghĩ như thế nào về tình bạn? Đã bao giờ em tức giận ai đó chỉ vì một vài lý do rất trẻ con chưa?
19. " bên tình bên nghĩa bên nào nặng hơn?"
20. ngta thường nói đi từ tình bạn đến tình yêu thì dễ còn từ tình yêu về tình bạn thì khó . em nghĩ về điều này thế nào ? nếu chia tay mà người đó vẫn muốn làm bạn thì em có thật sự chấp nhận và cảm thấy thoải mái không ?

16. Với em dị ứng nhất là đàn ông nửa trai nửa gái nhân vật bị chém 2 tuần cuối tháng 8 (luna & nhockutebaby) Icon_jokercolor

17. Em thích nhận quà của anh ấy 30 ngày/tháng nhân vật bị chém 2 tuần cuối tháng 8 (luna & nhockutebaby) Icon_cheers kaka, món quà em thích nhất ah: tình cảm chân thành của anh ấy và con trai em, tối nào cũng nằm với em. Cái vại :D, bó hoa,.... nhìu lắm

18. Thế mạnh của em ah, em cũng ko bít, để em hỏi anh kute nha, hình như là nụ cười + sự quan tâm của lần đầu tiên gặp nhau, chắc là vậy.
Em tự nhận xét nha: Em là 1 người bình thường như bao người khác, đủ chân đủ tay đủ mình, và tính cách thì em là em.

19. Bên tình bên nghĩa 2 bên bằng nhau, với anh ấy em cũng muốn như vậy

20. Chắc chắn là như vậy rồi, đã yêu mà trở lại là bạn cũng ko dễ nhưng ko phải ko thể. Với em, ko yêu thì vẫn là bạn, nếu 1 ngày anh ấy đi theo cô bé nào tốt hơn em, muốn làm bạn với em, em sẽ đồng ý và chúc anh ấy hạnh phúc, thời gian sẽ cho em được sự thoải mái.
luna
Thành viên đặc biệt
Thành viên đặc biệt
luna

Nữ

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình:
Hài hước:
Nội tâm:

Bài gửiTiêu đề: Re: nhân vật bị chém 2 tuần cuối tháng 8 (luna & nhockutebaby)   nhân vật bị chém 2 tuần cuối tháng 8 (luna & nhockutebaby) Icon_minitimeMon Aug 16, 2010 10:56 pm

thanh diep đã viết:

21. nếu có người thích em nhưng lại không hiểu em... liệu em có tin vào tình cảm của người đó ?
22. em nghĩ sao về một tình yêu lệch pha? ý là về tuổi tác?
23. Trong cuộc sống này em thấy điều gì là quan trọng nhất?
24. Với em sự tự ti có đáng lên án? Nếu một người bạn thân của em luôn muốn mình là một điều gì đó bí ẩn với những người xung quanh thì lời khuyên của em là gi?
25. Em nghĩ là sự công bằng có tồn tại không? Ý là có qua có lại mới toại lòng nhau ấy mà

21. Đó chỉ là thích thôi mà, biết đâu chỉ với tình bạn ko phải tình yêu, yêu nhau cũng chưa hẳn đã hiểu hết nhau nữa là chỉ thích thôi, thích thì chắc chắn là em tin, vì đó là thích mà, đơn giản là chỉ thấy xao xuyến chút thôi

22.Người ta nói tình yêu ko phân biệt tuổi tác, cũng đúng mà cũng ko đúng, đa phần là đúng vì khi yêu ai biết là chị ấy ( chú ấy) bao nhiêu tuổi rồi.

23, Trong cuộc sống với em, quan trọng nhất là tình cảm giữa con người với con người

24. Tự ti sẽ làm con người ta ko cố gắng lên được nên ko bao giờ e thấy tự ti cả. Bí ẩn ah? tại sao người bạn thân lại muốn như vậy? nên xem lại người bạn thân đó

25. Có chứ chị, nhưng nếu trong tình yêu như vậy thì cũng ko được đúng lắm, anh ấy tặng e 1 thứ gì đó thì anh ấy cũng muốn em tặng anh ấy 1 thứ gì đó, đó là có qua có lại nhưng như vậy là để mình cảm nhận được tình cảm của người kia dành cho mình, khi nhìn chúng mình thấy hạnh phúc, đó là thứ gắn với mình và người ta
luna
Thành viên đặc biệt
Thành viên đặc biệt
luna

Nữ

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình:
Hài hước:
Nội tâm:

Bài gửiTiêu đề: Re: nhân vật bị chém 2 tuần cuối tháng 8 (luna & nhockutebaby)   nhân vật bị chém 2 tuần cuối tháng 8 (luna & nhockutebaby) Icon_minitimeMon Aug 16, 2010 11:04 pm

thanh diep đã viết:

26. Hạnh phúc trong cuộc sống là gì?
27. Em sẽ làm gì khi có một người bạn là con trai yếu đuối?.
28. Em nghĩ sự công bằng có tồn tại không?
29. tại sao con trai có thể iu và lấy người nhỏ tuổi hơn mình rất nhiều(cách 20-30 tuổi)còn con gái lại hông dược thế?
30. khi em muốn làm 1 việc mà em rất thích nhưng lại mang đến cảm giác khó chịu cho người khác thì em sẽ làm việc đó theo y' thích của mình hay làm dựa theo cảm xúc của người khác ?

26. Hạnh phúc là được bên cạnh gia đình, bên cạnh người mình yêu.

27. Chắc em là chỗ dựa cho cậu ấy mất thôi, nhân vật bị chém 2 tuần cuối tháng 8 (luna & nhockutebaby) Icon_elephant

28. Sự công bằng luôn luôn tồn tại, nhiều người nghĩ mình ko được công bằng chuyện này nhưng bù lại thì may mắn trong chuyện khác

29. Vì chị em con gái mình là thế mà.
Lúc yêu thì tạm gọi là chị em -> lúc cưới thì là cô cháu -> lúc sinh con thì con ba nó là anh trai -> đứa thứ 2 (...) -> khi con lập gia đình: bà ơi để anh giắt bà đi chúc hạnh phúc cho con chúng mình nha! nhân vật bị chém 2 tuần cuối tháng 8 (luna & nhockutebaby) Drunken_smilie

30. Em sẽ không làm nữa mặc dù em rất thích,biết sẽ mang lại khó chịu cho người khác thì sao đành chứ
luna
Thành viên đặc biệt
Thành viên đặc biệt
luna

Nữ

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình:
Hài hước:
Nội tâm:

Bài gửiTiêu đề: Re: nhân vật bị chém 2 tuần cuối tháng 8 (luna & nhockutebaby)   nhân vật bị chém 2 tuần cuối tháng 8 (luna & nhockutebaby) Icon_minitimeMon Aug 16, 2010 11:12 pm

thanh diep đã viết:

31. Em có nghĩ việc quá hiểu người khác đôi khi không tốt không ?
32. Em nghĩ là em sống lí trí hay bằng con tim , khi quyết định một diều gì đó trong tình yêu em sử dụng cái nào , em không được trả lời nước đôi nhé , chỉ trả lời 1 thôi và giải thích ?
33. em có tin có thế giới thứ 3 không? Nếu tin em mong chờ thứ gì bên thế giới đó? Khi rời bỏ thế giới bên này thứ gì khiến em nuối tiếc nhất?em sẽ muốn gặp ai nhất khi ra đi?
34. em nghĩ gì về con gái?
35. kể về 1 kỉ niệm khó quên nhứt của em?

31. Việc quá hiểu người khác cũng ko có gì là ko tốt cả, mình ko làm gì để họ nghĩ là được,hiểu được người ta là tốt đó, chỉ sợ lại ko hiểu gì thì ...

32. Chắc chắn với em đó là con tim, khi yêu em sẽ rất yêu, cò giải thích ah, em chỉ biết vì em yêu nên con tim nói gì thì em nghe như vậy thôi ah

33. Em không tin có thế giới thứ 3

34. Con gái là chúa rắc rối

35. Em suýt chết đuôí trong ao khi leo lên cành ổi hái quả bị rơi xuống, ao sâu chưa đầy 1m
luna
Thành viên đặc biệt
Thành viên đặc biệt
luna

Nữ

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình:
Hài hước:
Nội tâm:

Bài gửiTiêu đề: Re: nhân vật bị chém 2 tuần cuối tháng 8 (luna & nhockutebaby)   nhân vật bị chém 2 tuần cuối tháng 8 (luna & nhockutebaby) Icon_minitimeMon Aug 16, 2010 11:21 pm

thanh diep đã viết:

36. nền tảng để có 1 gia đình hạnh phúc?
37. tình yêu có quan trọng tuổi tác ko?
38. Em có tin vào tuổi kết hôn ko? nếu ông bà, gđ là người luôn tin vào tuổi tác, ngăn cản 2 em tiến đến hôn nhân thì em phải xử lý tình huống này như thế nào?
39. Nếu cho em lựạ chọn kết hôn, em sẽ chọn người yêu em hay sẽ chọn người em yêu( ai cũng có tình cảm với em cả nhưng ở mức độ nhiều ít mà thôi).
40. Câu nói" theo tình tình chạy, chạy tình tình theo" từ xưa đến giờ vẫn ko thay đổi, theo em nếu em rơi vào tình huống này thì em phải giải quyết thế nào, có day dưa kéo dài hay sẽ dứt khoát để tránh rắc rối về sau?

36. Tình yêu và những đứa con.

37. Cũng ko hẳn chị ah,

38, em tin vào tuổi kết hôn, nếu có phản đối thì cho mọi người phản đối, đến lúc nào không còn sức để phản đối nữa thì cưới nhân vật bị chém 2 tuần cuối tháng 8 (luna & nhockutebaby) Icon_queen

39. Câu này em mang đi chém mà thành chém em đây, em ko chọn được, em yêu thì em mới cưới và tất nhiên người đó cũng có tình cảm với em ko thì cươi rồi tụi em sẽ ra sao, với em gia đình luôn đi với tình yêu.

40, Nếu có thì giải quyết dứt khoát rồi tiếp tục hoặc chấm dứt chị ah, chạy mãi chắc sẽ mệt mỏi lắm, ko riêng gì cho ta mà còn cho những người khác

Em mệt quá chị ơiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiii
luna
Thành viên đặc biệt
Thành viên đặc biệt
luna

Nữ

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình:
Hài hước:
Nội tâm:

Bài gửiTiêu đề: Re: nhân vật bị chém 2 tuần cuối tháng 8 (luna & nhockutebaby)   nhân vật bị chém 2 tuần cuối tháng 8 (luna & nhockutebaby) Icon_minitimeMon Aug 16, 2010 11:35 pm

thanh diep đã viết:

41. Theo em những trường hợp nào có thể giết chết tình yêu? Lừa dối nhau có được chấp nhận ko , có tha thứ ko ( nếu như em rất yêu người ấy)?
42. Em hiểu thế nào về 1 người đa tình? suy nghĩ của em thế nào?
43. Nếu như có 1 người yêu em sâu đậm, nhưng em chưa bao giờ chấp nhận tình yêu của người đó, xem như anh em thôi, nhưng 1 ngày nào đó người ấy gặp biến cố nhưng em lại là chỗ dựa tinh thần duy nhất cho người đó thì em phải làm gì để từ chối khéo cho người ấy ko bị sốc? và trường hợp này có bị xem là sang ngang, phụ tình người ta ko?
44. trong tình yêu, có được niềm tin với nhau thật sự rất quan trọng, đó là nền tảng để có được 1 tình yêu bền vững, 1 tình yêu đẹp, hạnh phúc. Nhưng nếu 1 ngày nào đó em mất đi niềm tin vì nhiều lí do thì em có dễ dàng bỏ cuộc ko?
45. Theo em thì bao nhiêu phần trăm thành thật là đủ , là sẽ ko ảnh hưởng đến tình yêu của mình mà vẫn giữ được những riêng tư của mình?

41. Sự phản bội, lừa dối sẽ giết chết tình yêu, anh ấy lừa dối em thì em sẽ để anh ấy đi, với em thì đơn giản đó ko phải là lừa dối mà là có tình cảm với người khác ko phải em nữa, tình cảm thì ko thể cưỡng ép được,

42. Đa tình ah? cái nick của em đó, khi chưa yêu em cũng đa tình, thích thì cũng có, kể cả diễn viên, ca sỹ. nhân vật bị chém 2 tuần cuối tháng 8 (luna & nhockutebaby) Icon_santa nhưng khi đã yêu thì em chỉ dành tình cảm cho 1 người thôi

43. Em sẽ bên cạnh người đó cho người đó vượt qua điều gì đó nhưng với tư cách là 1 người bạn, khi 1 người bạn cần có em thì em sẽ sẵn sàng giúp bạn em.

44. Hiện tại thì em rất tin kute, nếu có lúc nào đó em thấy ko được thực sự tin tưởng thì em cũng phải biết là vì sao, đâu dễ dàng để mất lòng tin cho nhau được

45. 98%
luna
Thành viên đặc biệt
Thành viên đặc biệt
luna

Nữ

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình:
Hài hước:
Nội tâm:

Bài gửiTiêu đề: Re: nhân vật bị chém 2 tuần cuối tháng 8 (luna & nhockutebaby)   nhân vật bị chém 2 tuần cuối tháng 8 (luna & nhockutebaby) Icon_minitimeMon Aug 16, 2010 11:42 pm

thanh diep đã viết:

46.làm sao để biết được người mình đang yêu có điểm gì chung với mình?
47. khi 2 người yêu nhau, điều gì họ ghét nhất và điều gì họ yêu nhất?
48. làm thế nào để biết người yêu đang xa lánh mình?
49. Một cô gái thích 1 chàng trai thường có biểu hiện gì đối với chàng trai ấy?
50. Làm sao để có 1 tình bạn lâu dài?

46, Cái đó không khó mà chị, khi đi chung với nhau, khi nói chuyện sẽ bất ngờ gặp 2 ý tưởng trùng nhau, đó là điểm chung, em với kute cũng vậy đó, tự nhiên bắt được ý tưởng trùng nhau thôi

47, Yêu nhau ghét nhất đi xe riêng, yêu nhất đi xe chung nhân vật bị chém 2 tuần cuối tháng 8 (luna & nhockutebaby) Icon_cheers , mới hôm qua thôi nè, đi kẹp 3 nhưng e nhất định ko chịu đi 1 mình hay đi chung với mama, e ngồi trước, gặp CSCĐ nhảy xuống nhanh kaka

48. Chắc là gọi điện ko nghe máy, đến nhà nhưng nhiều lần ko gặp.

49. Ánh mắt.

50. Để có 1 tình bạn lâu dài thì nhất định 100% ko có % nào của tình yêu.
thiên hạ đệ nhất công tử
Thành viên đặc biệt
Thành viên đặc biệt
thiên hạ đệ nhất công tử

Tâm trạng : cool
Nam
Châm ngôn sống : sự sống nảy sinh từ trong cái chết,hạnh phúc hiện hình từ những hi sinh gian khổ, trên đời này không có con đường cùng,chỉ có những ranh giới,điều cốt yếu là phải biết vượt qua những ranh giới ấy...
Số lần được cám ơn : 77
Điểm : 54309

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình: 0.0000001/100
Hài hước:
nhân vật bị chém 2 tuần cuối tháng 8 (luna & nhockutebaby) Left_bar_bleue10/1nhân vật bị chém 2 tuần cuối tháng 8 (luna & nhockutebaby) Empty_bar_bleue  (10/1)
Nội tâm:
nhân vật bị chém 2 tuần cuối tháng 8 (luna & nhockutebaby) Left_bar_bleue10000/1nhân vật bị chém 2 tuần cuối tháng 8 (luna & nhockutebaby) Empty_bar_bleue  (10000/1)

Bài gửiTiêu đề: Re: nhân vật bị chém 2 tuần cuối tháng 8 (luna & nhockutebaby)   nhân vật bị chém 2 tuần cuối tháng 8 (luna & nhockutebaby) Icon_minitimeTue Aug 17, 2010 7:17 am

hỏi 1 câu thôi:
mình ngày trước và kute bây giờ ai hiểu bạn hơn? vì sao bạn lại chọn kute?...bạn yêu theo lý trí hay yêu theo trái tim....lối đi nào để bạn lựa chọn kute...hạnh phúc mà bạn đặt vào cậu ấy là gì...?
chúc 2 người hạnh phúc nhé...!
bye bye
happy love gardening...
luna
Thành viên đặc biệt
Thành viên đặc biệt
luna

Nữ

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình:
Hài hước:
Nội tâm:

Bài gửiTiêu đề: Re: nhân vật bị chém 2 tuần cuối tháng 8 (luna & nhockutebaby)   nhân vật bị chém 2 tuần cuối tháng 8 (luna & nhockutebaby) Icon_minitimeTue Aug 17, 2010 10:16 am

thanh diep đã viết:

51. Nếu cho em chọn, em sẽ chọn người yêu lãng mạn hay một người yêu hiểu biết nhưng quá thực tế?
52. Cách xa và không nói chuyện có phải tình yêu sẽ nhạt dần ko?
53. Nếu dành 1 điều ước hạnh phúc, em sẽ dành điều ước đó cho ai?
54. Em quan niệm như thế nào về " trinh tiết" trong thời đại hiện nay?
55. Phải làm sao để hiểu người yêu mình? phải làm sao để ko thấy chán và mệt mỏi?

51. Người quá lãng mạn thì lúc đó ko biết họ nhìn nhận cuộc sống thế nào, còn người hiểu biết nhưng quá thực tế chắc cuộc sống sẽ ko có tình yêu, em ko chọn ai cả, may mà kute là người có cả 2 điều đó, cân bằng cuộc sống hì

52. Chắc chắn khi đó tình yêu sẽ dần tan mất lúc nào mà ko biết

53. Em sẽ ước cuộc sống của gia đình 2 đứa em hạnh phúc, chắn chắn lúc đó tụi em cũng sẽ được hạnh phúc.

54. Một người đàn ông chân chính, họ xác định cho cuộc sống sau này của 2 đứa thì ko sao nhưng với 1 người đàn ông " sở khanh" thì đó là cả 1 vấn đề. Với những nước phương tây đó là chuyện bình thường, quyền sở hữu tình cảm của mình, nhưng với người Việt Nam thì phong tục của ta vẫn chưa được thoải mái như vậy.

55. Em cũng ko biết làm thế nào để hiểu được người yêu nữa, chắc những lúc "chọc chọe" nhau 1 tí sẽ hiểu nhau hơn nhìu, ai ko tin cứ thử coi, đúng đó.
Dành tình cảm cho nhau bằng con tim, ko hướng về nơi khác khi đó ở bên nhau sẽ được hạnh phúc, chán và mệt mỏi, em chưa thấy như vậy bao giờ cả.
luna
Thành viên đặc biệt
Thành viên đặc biệt
luna

Nữ

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình:
Hài hước:
Nội tâm:

Bài gửiTiêu đề: Re: nhân vật bị chém 2 tuần cuối tháng 8 (luna & nhockutebaby)   nhân vật bị chém 2 tuần cuối tháng 8 (luna & nhockutebaby) Icon_minitimeTue Aug 17, 2010 10:27 am

thanh diep đã viết:

56. Sống vì mọi người là 1 điều rất tốt nhưng bên cạnh đó cũng có những mặt ko tốt? em hãy nêu ra những ưu nhược điểm cho tính cách này?
57. Nếu người yêu em xem sự nghiệp và tình yêu , gia đình không quan trọng bằng bạn bè thì em có yêu người ấy ko? nếu em đã yêu sâu đậm rồi thì em phải làm gì? có nên góp ý với người ấy để cùng sửa chữa khuyết điểm này ko?
58. Trong tình yêu, nếu người yêu của em sống vì người mọi người quá nhiều ( ko nghĩ cho bản thân của mình nữa) thì em nghĩ có tốt cho tình yêu của mình ko?
59. Lòng tin là nền tảng của mọi mối quan hệ tốt đẹp. Đừng nói dối người yêu hay nói dối người khác – ngay cả những lời nói dối nhỏ nhặt nhất. Hãy giữ lời hứa. Một khi người ấy đã tin tưởng bạn thì bạn có thể xây dựng một mối quan hệ tốt đẹp. em có suy nghĩ gì về vấn đề này?
60. em cảm thấy khó nhất với câu hỏi nào dạ?
Hai em hãy làm thơ tặng nhau trong phòng chém gió này nhé?

56. Đúng là như vậy, sống vì mình đã rồi mình mới có sức để dành cho mọi người được, đó là thực tế, tự lo cho mình tốt thì mới lo được cho người khác chứ. Nếu quá sống vì mọi người khi ngoảnh lại bạn sẽ ko phải là bạn nữa, mà như 1 ông bụt ý

57. Ko ai sống là ko có bạn cả nhưng sống mà coi gia đình ko bằng bạn thì... Hãy nói những gì chị nghĩ cho anh ấy nghe, trong tình yêu nên thẳng thắn

58. Chắc chắn là ko rồi chị.

59. Yêu là tin ở nhau nhưng nếu 1 trong 2 người làm mất lòng tin hoặc quá đi nghi thì đó là cả 1 vấn đề, nếu hứa thì hãy giữ lời, đó là điều chắc chắn

60. Em thấy câu nào cũng khó cả.

Chị Dâu ah, em hiểu những câu hỏi của chị, tình yêu mà chị, chị em cố gắng lên ha!

Con đường mưa nơi lần đầu gặp gỡ
có theo ta đi đến suốt cuộc đời!
luna
Thành viên đặc biệt
Thành viên đặc biệt
luna

Nữ

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình:
Hài hước:
Nội tâm:

Bài gửiTiêu đề: Re: nhân vật bị chém 2 tuần cuối tháng 8 (luna & nhockutebaby)   nhân vật bị chém 2 tuần cuối tháng 8 (luna & nhockutebaby) Icon_minitimeTue Aug 17, 2010 10:29 am

YSL_TINA25 đã viết:
affraid affraid affraid affraid =)) =)) =)) chị chạy trước đây ,tha cho em đó ,em ở lại mạnh khỏe nha.....mai chj ghé thăm em lll =))

nhj nhj Cho Thanhdiep đó ,thương ghê ;-\'

Em xin chị hai, tha cho em được hok, đêm qua em chưa xong nên sáng nên laị tiếp tục đây
luna
Thành viên đặc biệt
Thành viên đặc biệt
luna

Nữ

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình:
Hài hước:
Nội tâm:

Bài gửiTiêu đề: Re: nhân vật bị chém 2 tuần cuối tháng 8 (luna & nhockutebaby)   nhân vật bị chém 2 tuần cuối tháng 8 (luna & nhockutebaby) Icon_minitimeTue Aug 17, 2010 10:31 am

dolley Nguyen đã viết:
Lu oy, j mà la làng lên thía hử, mới nếm có 60 nhát đầu tin mà đã la oy óy gòy hà, hix, chả bù cho mình j hít, em út còn đỡ nổi mà chưa j đã... haizzzz... No No No

Em út nên mới đủ sức chứ chị già oy mà đang có 1 mình đây nè, anh kute đi làm ko onl nhìu được
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: nhân vật bị chém 2 tuần cuối tháng 8 (luna & nhockutebaby)   nhân vật bị chém 2 tuần cuối tháng 8 (luna & nhockutebaby) Icon_minitime

nhân vật bị chém 2 tuần cuối tháng 8 (luna & nhockutebaby)
Trang 1 trong tổng số 4 trangChuyển đến trang : 1, 2, 3, 4  Next
 Similar topics
-
» Nhân vật bị chém tuần 1 tháng 5: nguyenhoa1206........chém nào...
» Nhân vât lên máy chèm tuần 1 tháng 6 Dã Quỳ
» Bầu chọn nhân vật chém gió cho tuần 2 tháng 5
» Bầu chọn nhân vật lên máy chém tuần 4 tháng 8 !
» Nhân vật bị chém tuần 1 tháng 5 năm 2010 Zaingoan_laanh